Homely Sex with Super Sexy Aunty kamakathai

Spread the love

நல்ல வேலை கை நிறைய சம்பளம், மதிப்பு மரியாதை என்று எல்லாம் இருந்தும் ஏனோ சர்மிளா மேடத்துக்கு மண வாழ்க்கையில் விருப்பம் இல்லை. அதெல்லாம் மேடத்தோட பெர்சனல் லைஃப் என்பதால் அதை அதை பற்றி யாரிடமும் அவள் விவாதிப்பது இல்லை என்பதை தெரிந்து கொண்டேன். என்னோட அத்தையிடம் கூட இது பற்றி அவள் பேசியது இல்லை என்று தெரிந்து கொண்டேன்.
காரணம் என் அத்தை தான் எனக்கு சர்மிளா மேடத்தை அறிமுகம் செய்து வைத்தாள். என்னோட மேற்படிப்பு மற்றும் அசைமென்ட் விஷயமாக தான் என் அத்தையும் சர்மிளா மேடத்தோடு என்னை சேர்த்து வைத்தாள். அதனால் தினமும் நான் சர்மிளா மேடத்தின் வீட்டுக்கு போய் வந்தேன்.
அன்று ஏதோ சொந்த வேலையாக போய் விட்டு டயர்டாக வீட்டுக்கு வந்த சர்மிளா மேடத்திடம் நான் மேடம் இன்னைக்கு டிஸ்கசன் எதுவும் வேண்டாம். நான் போயிட்டு நாளைக்கு வர்றேன். பாவம் இன்னைக்கு நீங்க வேற ரொம்ப களைப்பா இருக்கீங்க, ரெஸ்ட் எடுங்க என்றேன். உடனே மேடம், அய்யோ அப்படியா தெரியுறேன். வெயிட் ப்ளீஸ் என்று சொல்லி விட்டு முகத்தை கழுவி, மேக்கப் போட்டு ரொம்ப ஃப்ரெஷாக வருவாள்.
சர்மிளா மேடம் ஏற்கனவே ரொம்ப ஸ்மார்ட் ஆக இருப்பாள். இதுல ரெகுலரா பார்லருக்கு வேறு போய் உடலை பக்குவபடுத்தும் மனப்பான்மை உள்ளவள் என்பதால் அப்படி பட்ட பெண்களிடம் களைப்பை பற்றியோ அல்லது சோர்வை பற்றியோ பேசினால் உடனே விழிப்படைந்து அதை சரி பண்ண முயல்வார்கள். அதாவது ரெகுலராக ஜிம்முக்கு போகும் பசங்க கிட்டே என்னடா ரொம்ப வீக்கா தெரியுற மாதிரி இருக்கு என்று கேட்டால் எப்படி இருக்குமோ அது போல தான் அப்படி பெண்களுக்கு அது கோபமாக அல்லது வருத்தமாக தோன்றி அந்த குறையை உடனே சரி செய்ய துவங்கி விடுவார்கள்.
நான் கூட அந்த தவறை அன்று புரிந்து கொண்ட பிறகு சர்மிளா மேடம் கிட்டை அது மாதிரி கேள்வியை தவிர்த்து விடுவேன். ஆனால் மேடமோ விடாமல், இன்னைக்கு என்னோட முகம் ஒகேவா, டயர்டு தெரியல இல்லையா என்று விடாமல் கேட்டு நச்சரிப்பாள். நான் ஃப்ரெஷா இருக்கீங்க மேடம் என்று சொன்னால் தான் விடுவாள். அதோடு விடாமல் அன்றைக்கு பண்ணிய மேக்கப்பை பற்றி மணிகணக்கில் பேசி மொக்கை போட்டு தான் விடுவாள்.
பல நாட்களில் எங்கள் டிஸ்கசன் நைட் 10 மணியை தாண்டி போகும். அப்போது அவள் வீட்டிலேயே டின்னரை முடித்து விட்டு, அங்கேயே படுத்து கொள்ள சொல்லுவாள். எனக்கும் மேடத்தோடு கூடவே இருக்க வேண்டும் என்கிற ஆசை தான் அதிகம் ஆனது. இப்படியொரு ஹாட் அன்ட் க்யூட் லுக் உள்ள சர்மிளா மேடம் எப்படி ஆண்களின் வாடை படாமல் வாழ்கிறாள் என்று கூட நினைக்க ஆரம்பித்தேன்.
அந்த குணமே மேடத்தின் மீது எனக்கு ஒரு த்ரில்லை ஏற்படுத்தியது. எனக்கு அது அதிகமாக நானும் மேடத்தோட ட்யூனுக்கு ஆடி அவளோடு நெருக்கமானேன். அப்போது ரொமான்டிக் லுக்கோடு பார்த்து என்னை டைட்டாக ஹக் பண்ணி கேஷுவலாக கிஸ் அடித்து மூடேத்துவாள். அது தான் முதல் டச் என்றாலும் மேடத்தோட மேஜிக் டச் என்று தான் சொல்லுவேன்.
மெதுவாக மேடத்தின் அழகில் மயங்கி அவளை ரசிக்க ஆரம்பித்தேன்.. சில நேரம் சர்மிளா மேடம் ஆண்களின் ஷார்ட்ஸ் மேலே, ஸ்லீவ் லெஸ் பனியனை போட்டு கொண்டு அசத்துவாள். அவளின் அக்குளை பார்த்து பல நாட்கள் அசந்து போய் இருக்கிறேன். மேலே பளிச்சென்று இருக்கும் போதே கீழே பனியாரமும் அப்படித்தான் என்று யூகித்து கொண்டு அதை கற்பனை செய்து பல நாட்கள் கையடித்து மகிழ ஆரம்பித்தேன்.
ஒரு நாள் கிஸ் பற்றிய பேச்சு வந்த போது ஃப்ரென்ச் கிஸ் வரலாறு வரை பேசி விட்டு மேடம் உடனே ரொமான்ஸை இந்த உலகுக்கு அறிமுக படுத்தியது என்னோட டார்லிங் தான் என்றாள். நான் ஷாக் ஆகிய போது ஷேக்ஸ்பியரை தான் சொல்றேன். அவரு மட்டும் காதல் அமர காவியங்களை படைக்காவிட்டால் இந்த உலகுக்கு ரொமான்ஸை பற்றி தெரிந்திருக்க வாய்ப்பே இல்லை என்பாள். அப்படியே மெதுவாக உன்னோட டார்லிங் யாருடா என்று பதில் கேள்வி கேட்டு என்னை மடக்கினாள். நான் வெட்கத்தில் தலையை குனிந்து அப்படி யாரும் இல்லை என்றேன். சும்மா சொல்லுடா உன் அத்தை கிட்டே எல்லம் இதை சொல்லமாட்டேன். பயப்படாதே என்றாள்.
நானும் உன்னோட அத்தையும் மீட் பண்ணா வேற மூட்ல இருப்போம். அதெல்லாம் உன்கிட்டே சொல்லமுடியாது. என்றாள். எனக்கு அதுவே பல புதிரை கிளப்பினாலும் நிஜமா லவ்வர் கிடையாது மேடம். அந்த அனுபவம் இல்லை என்றேன். அப்போ உடனே ஃபிகர்களை சைட் ஆவது அடிப்பியாடா என்று கேட்டபோது, சிரித்த கொண்டே ரசிச்சு இருக்கேன் மேடம் என்றேன். அப்போது விடாமல் சொல்லுடா அப்போ என்னை ரசிச்சிருக்கியா என்றாள். நான் ஷாக ஆகி பார்த்த போது, நானும் சூப்பர் ஃபிகர் தானேடா, அப்படி இல்லேங்கிறியா என்று முறைத்த போது, ஆஹா வம்பா போச்சே என்று நினைத்த கொண்டு ரஅத்தைருக்கேன் மேடம் என்றேன்.
சூப்பர்டா இது தான் இப்படி தான் எப்பவும் ட்ரூவா இருக்கணும். என் லைஃப்ல நிறைய ஆம்பளைங்க ட்ரூவா இல்லை டா. அப்படி சேக்ஸ்பியருக்கு அப்புறம் எனக்கு பிடிச்ச டார்லிங் நீ தான் என்றாள். நான் கொஞ்சம் பயம் கலந்த நிம்மதியோடு ரிலாக்ஸ் ஆவதற்குள் என்னை உனக்கு பிடிச்சிருக்கா என்று கேட்க, ஆமா என்றேன். எப்படி பிடிச்சிருக்கு, ஏன், எதுக்கு பிடிச்சிருக்கு என்று கேட்டபோது நான் சொல்லத்தெரியாமல் தடுமாறியபோது, அவளே பக்கத்தில் வந்து என்னை இடுப்போடு அணைத்து கன்னத்தில் விடாமல் முத்தமிட்டு லிப் லாக் செய்தாள்.
இதுவும் ஒரு பாடம் தான்டா. ப்ரெஞ்ச் கிஸ் பிராக்டிகஸ் செஷன்ன். நாம்ப இப்போ ரோமியோ ஜூலியட் ஆக மாற போறோம். நீ என்னை ஜூலியட் ஆகஃபீல் பண்ணிகோடா என்று என் லிப்சை கவ்வி சப்பிய போது நானும் சர்மிளா மேடத்தோடு இடுப்பை பிடித்து கொண்டு என்னோட இழுத்து அணைத்து ப்ரெஞ்ச் கிஸ் அடித்தேன். இருவரும் அப்படி அணைத்து உடம்பை தழுவி, தடவி கொண்டே ரொம்ப நேரம் கிஸ் அடித்துக் கொண்டு, இன்ப சுகத்தில் மிதந்து கொண்டு இருந்தோம். அன்று சர்மிளா மேடம் அழகு தொடை தெரிய செம செக்ஸி ஷார்ட்ஸ் மட்டும் போட்டு இருந்தாள்.
நான் பின்னால் தடவி அணைத்த போது மேடத்தோட பெரிய குண்டிகள் என் கைகளுக்குள் தட்டுப்பட நான் அவளோட பெரிய குண்டிகளை தொட்டு தடவி அதை பேண்டியோடு பிடித்து பிசைந்து பக்காவாக உருட்டினேன். அப்போது ஆவேசமாக மேடம் மேல் பனியனை கழற்றி போட பிரா போடாத அவள் முலைகள் தொங்காமல் குவந்து குடை போல் நின்றது. அதை கூர்மையாக கவனித்த போது
ம்ம்..நல்லா பார்த்து என்ஜாய் பண்ணுடா. பார்த்தா மட்டும் போதாது. இந்த ரெண்டும் இது வரை எந்த ஆம்பளையும் கை படாத பழங்கள் டா. நீ அணில் போல முதல் முறையா டேஸ்ட் பண்ணு என்றாள். மேலும் நான் ஒரு ஆல்ரெடி லெஸ்பியன். உன்னோட அத்தை கூட காலேஜ் டேஸ்ல என்னோட லெஸ்பி பார்ட்னர் தான் என்றாள். நான் எதையும் கேட்காமல் சர்மிளா மேடத்தோட முலைகளை கையால், வாயால் பதம் பார்க்க ஆரம்பித்து விட்டேன்.
நானும் மெதுவாக மேடத்தோட முலைகளை தொட்டு தடவி முத்தமிட்டு காம்பை வாயில் கவ்வி சப்பிய போதே ஆஹா செம அம்சமான கைக்கு அடக்கமான காய்கள் என்று என் கைகளை அவளோட குண்டியில் வைத்து பேண்டியை அவிழ்த்து போடு டா ரெண்டு பேரும் இப்போ ஒரு நியூட் ஆட்டம் போடலாம் என்றாள். நான் குனிந்து பேண்டியை கழற்றி கொண்டே சர்மிளா மேடத்தோட குண்டியை பார்த்தேன்.
இப்படி அழகு குண்டியை வைத்து கொண்டு அனுபவிக்காமல் இருந்து விட்டாலே என்று அதில் முத்தம் போட்டு செல்லமாக கடித்து விட்ட போது, டார்லிங் நான் முட்டி போடுறேன் என்னை நீ குனிய வச்சு குத்துறியா டா. அதெல்லாம் ஹாட் வீடியோவுல தான்டா பார்த்து ரசிச்சு இருக்கேன் என்று சொன்ன போதே மேடத்தை குனிய வைத்து சுன்னியை சர்மிளா மேடத்தோட சூத்துக்கு பின்னால் நின்று அவள் அழகு கூதியில் செமயா சொருகி அடித்த ஓக்க ஆரம்பித்தேன்.
பிறகு இருவரும் காம குளியல் போட்டோம். அப்போது மேடத்தோட பெரிய புண்டையை நக்கி சுவைத்தேன். அதற்கு பிறகும் எங்களின் காம பாடம் இப்போது வரை தொடர்கிறது. இப்போது அத்தை வேறு அடிக்கடி போன் போட்டு என்னடா சர்மியோட ஹாட் ஓழ் மேட் ஆகிட்டியாமே, அப்போ அப்போ அத்தையையும் கவனிச்சுக்கோ டா. ஆயிரம் தான் சர்மி அழகு சரக்கு என்றாலும் இன்ட்ரோ பண்ணது அத்தை தானே டா. அதுக்காவது அத்தையை ஏங்க விடாம கவனிடா என்று சொல்லியதால் அடுத்த டார்கெட் அத்தை தான்.
எனக்கும் இப்போது அந்த ஆலுமா டோலுமா ஆசை வந்து விட்டது. சர்மி மேடம் அத்தையோடு ஒரே பெட்டில் குதூகலமாக குரூப் செக்ஸ் கலையை அனுபவிக்கலாம் என்று நினைக்கிறேன். அதற்கு முதலில் சர்மி மேடத்திடம் சிக்னல் கிடைத்தாலே போதும் பார்க்கலாம் அந்த சிக்னல் கிடைத்து விட்டால் அதற்கு பிறகு அத்தை சைட் ஒகே தான். அந்த ஓழ் சுகத்தை அனுபவித்து விட்டு உங்களிடமும் பகிர்கிறேன்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

telugu script boothu storiestamil chithi sex storiesgood tamil sex storiestelugu sex kathalu in telugutamil kamasutra kathaiதமிழ் காமdesi new storytamil mami ool kathaigalkabi kathaboothu kathalu telugutamil kama akkabangla choda chudir storybangla choti golper talikaappamagalkamakathaikalhindi sex stories.nettamil sex stories.comteluguantystamil kamak kathaikalনতুন বাংলা চটিmalaylam sex storiessex kathalu in telugu fontschool sex kathalutelugu new sex stories.comtelugu boothu kathalu 2017telugu hot masala storiestamil sex stories bookswww marathi sex kahanilatest telugu hot storiessex stories in bengalidaily updated telugu sex storieslanjala kathalu 2016behan bhai ki chudai ki kahanikamukata.comhot jokes in teluguമകളുടെ കുണ്ടിയിൽsex with family storiesഅച്ചനും മകളും കളിtelugu anty sex kathalutamil sex kathmallu kambi storieskambikatha readtelugu boothu kachavat kakubhai bahan chudai kahaniyatamil sex kathagalindian group sex storiesnew amma magan tamil kamakathaikaltelugu bootu kadhaluaunty sex tamil storymarathi hindi sex storysex with sister storydebonairblog storiesatta alludu dengulata teluguloവേലക്കാരി ജാനുmarathi zavazavi katha 2010sex stories uncleschool telugu sex storiesonline kambi kathakaltamil kamakathilwww malayalam kathakaltamil pundai stories in tamil languagehindi new sex khaniyapundai sex storiesindian sex story.combengali sex stories in bengali fontvadina telugu boothu kathalusex aunties storiessex katalu in telugutelugu gay sex videostelugu sex stories heroinestelugu srungara sarasa kathalu in teluguhot kambikathakaltamil kamakathai amma peperonityindian incestsex storiessex stories in telugu with picstelugu aunties latest sex storiestamil kamakathai in tamilbootukadalusexy story bengalisarasamaina telugu kathalu in pdfkannada sex stories blogbest sex story in tamilanni kathaiकामुकता डोट कोमsex stories telugu downloadreal english sex storieswww desi sex kahani comindian sex stroykama story in tamilincest stories in telugu fontstory in telugu languagefirst night sex stories in kannadamami ko choda hindi story