മമ്മിയുടെ കൂടെ ഒരു ട്രെയിൻ യാത്ര – Telugu Sex Story

Spread the love

Telugu Sex Story – എന്റെ പേര് വിനോദ്. കുടുംബമടക്കം വിജയവാഡയിൽ ആണ് താമസം. അച്ഛന് അവിടെയാണ് ജോലി. അച്ഛനും അമ്മയും അടങ്ങുന്നതാണ് എന്റെ കുടുംബം. എന്റെ മമ്മിയുടെ പേര് പ്രസീത. ഞാൻ പഠിക്കുക്കയാണ്. അങ്ങനെയിരിക്കെ ഒരു ദിവസം ഞങ്ങൾക്ക് അത്യാവശ്യമായി നാട്ടിൽ പോകേണ്ട ആവശ്യം വന്നു. അച്ഛന് ജോലി തിരക്കായത്കൊണ്ട് വരാൻ പറ്റിയില്ല. അങ്ങനെ ഞാനും മമ്മിയും കൂടെ യാത്രയ്ക്ക് തയാറെടുത്തു. വൈകുന്നേരം 10 മണിക്ക് ആയിരുന്നു ട്രെയിൻ. പക്ഷെ ഞങ്ങൾ റെയിൽവേ സ്റ്റെഷനിൽ എത്തിയപ്പോൾ നേരം വൈകി. ഞങ്ങൾക്ക് പോകാനുള്ള ട്രെയിൻ പോയിരുന്നു. നാട്ടിലേക്ക് അടുത്ത ട്രെയിൻ അപ്പോഴൊന്നും ഇല്ല എന്ന് അന്വേഷിച്ചപ്പോൾ അറിഞ്ഞു. അപ്പോഴാണ്‌ ഞങ്ങൾ അത് അറിഞ്ഞത്, അപ്പോൾ ചെന്നൈയിലേക്ക് ഒരു ട്രെയിൻ ഉണ്ട്.. അവസാനം ആ ട്രെയിനിൽ കയറി ചെന്നൈയിൽ നിന്നും നാട്ടിലേക്ക് പോകാം എന്ന് ഞങ്ങൾ തീരുമാനിച്ചു. ഞങ്ങൾ പ്ലാറ്റ്ഫോമിലേക്ക് എത്തിയപ്പോഴേക്കും ട്രെയിൻ നീങ്ങി തുടങ്ങിയിരുന്നു. സ്ലീപ്പർ കോച്ചിൽ കയറി ടിക്കറ്റ് എടുക്കാം എന്നാണു ഞങ്ങൾ വിചാരിച്ചിരുന്നത്.
ട്രെയിൻ കിട്ടില്ല എന്ന് ആയപ്പോഴേക്ക്, ഏറ്റവും പിന്നിലുള്ള ജനറൽ കമ്പാർട്ട്മെന്റിൽ ഞങ്ങൾ ചാടി കയറി. അവിടെ രണ്ടു പേർ മൂടി പുതച്ച് ഇരിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. അടുത്ത സ്റ്റോപ്പിൽ ട്രെയിൻ നിർത്തിയാൽ സ്ലീപ്പർ കോച്ചിൽ കയറാം എന്ന് മമ്മി പറഞ്ഞു. ഞങ്ങൾ ചോദിച്ചപ്പോൾ അടുത്ത സ്റ്റോപ്പ് എത്താൻ 5 മണിക്കൂർ ആകും എന്ന് മനസ്സിലായി. ഞങ്ങൾ കയറിയത് ടോയിലറ്റിനോട്‌ ചേർന്നുള്ള സ്ഥലത്തായിരുന്നു. അവിടെ രണ്ടു പേർ മാത്രമാണ് ഇരിക്കുന്നത്. ഉള്ളിലേക്കുള്ള വഴിയിൽ, വലിയ ചാക്കുകൾ ഇരിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. അതുകൊണ്ട് ഉള്ളിലേക്ക് പോകാൻ ഞങ്ങൾക്ക് സാധിച്ചില്ല. സൈഡിൽ ബാഗ് വെക്കാനുള്ള ബെർത്തിൽ കുറച്ച് സ്ഥലം ഉണ്ടായിരുന്നു. എന്നോട് അവിടെ കയറി കിടന്നോളാൻ മമ്മി പറഞ്ഞു. മമ്മി താഴെ ഇരിക്കാം എന്നും പറഞ്ഞു. എനിക്കാണെങ്കിൽ നല്ല ഉറക്കം വരുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ഞാൻ അവിടെ കയറി കിടന്നു. മമ്മി താഴെ ബാഗ് വെച്ച് അതിനു മുകളിൽ ഇരുന്നു.
കമ്പാർട്ടുമെന്റിന്റെ ഉള്ളിൽ ഇരുന്ന ഒരാൾ എഴുന്നേറ്റു ടോയിലറ്റിലേക്ക് വന്നു. പക്ഷെ വഴിയിൽ ചാക്ക് ഇരിക്കുന്നത്കൊണ്ട് അയാൾ അപ്പുറത്തെ സൈഡിലേക്ക് പോയി. ക്ഷീണം കൊണ്ട് എന്റെ കണ്ണുകൾ താനേ അടഞ്ഞു. കുറച്ച് കഴിഞ്ഞ് ഞെട്ടിയുണർന്നു.. താഴേക്ക് നോക്കുമ്പോൾ മമ്മിയുടെ അടുത്ത് ഒരാൾ ഇരിക്കുന്നുണ്ട്. മറ്റെയാൾ ചാക്കിന്റെ അടുത്താണ് ഇരികുന്നത്. ഞാൻ ഉറങ്ങുന്നത് പോലെ തന്നെ കിടന്നു. മമ്മി ചാരിയിരുന്ന് ഉറങ്ങുകയാണ്. ഞാൻ നോക്കുമ്പോൾ താഴെ ഇരിക്കുന്ന രണ്ടു പേരുടെയും കണ്ണുകൾ എന്റെ മമ്മിയുടെ മേലെയാണ്. മമ്മി ഒരു ചുവപ്പ് സാരിയാണ് ഉടുത്തിരിക്കുന്നത്. പെട്ടെന്ന് മമ്മിയുടെ അടുത്ത് ഇരിക്കുന്നയാളുടെ കൈ മമ്മിയുടെ പാദങ്ങളിലേക്ക് നീണ്ടു. അയാൾ പതുക്കെ മമ്മിയുടെ സാരി കുറച്ച് മേലേക്ക് പൊക്കി.. ഇപ്പോൾ മമ്മിയുടെ കാലുകൾ ചെറുതായി കാണാം. എന്റെ മമ്മിയുടെ ചെറു രോമങ്ങൾ ഉള്ള വെളുത്ത കാലുകളിലെക്കും, കാലിൽ കിടക്കുന്ന പാദസരങ്ങളിലേക്കും നോക്കി അയാൾ ചുണ്ടുകൾ കടിക്കുന്നത് ഞാൻ കണ്ടു.
എനിക്കെന്തോ ഈ കാഴ്ച കണ്ട് കമ്പിയാവാൻ തുടങ്ങി. എന്റെ മമ്മിയെ കുറിച്ച് ഞാൻ അതുവരെ അങ്ങനെ ചിന്തിച്ചിട്ടില്ല.. പക്ഷെ ഇപ്പോൾ ഒരു അപരിചിതൻ എന്റെ മമ്മിയുടെ സൗന്ദര്യം ആസ്വദിക്കുന്നത് കാണുമ്പോൾ എനിക്ക് നിയന്ത്രിക്കാൻ ആകുന്നില്ല. പെട്ടെന്ന് മറ്റെയാൾ ട്രെയിനിന്റെ രണ്ടു വാതിലുകളും അടച്ചു, എന്നിട്ട് ചാക്കിന്റെ അടുത്ത് വന്നു നിന്നു. അവരുടെ ഐഡിയ എനിക്ക് മനസ്സിലായി. ആരും അങ്ങോട്ട്‌ വരാതിരിക്കാനാണ് അവർ ശ്രമിക്കുന്നത്. ആരെങ്കിലും വന്നാൽ തന്നെ ചാക്ക് വഴിയിൽ ഇരിക്കുന്നത് കൊണ്ട് അങ്ങോട്ട്‌ കടക്കാൻ പറ്റില്ല.. തിരിച്ചു പോയിക്കോളും. എന്റെ മമ്മി ഇരിക്കുന്നതും കാണാൻ പറ്റില്ല. എന്റെ മമ്മിയുടെ അടുത്ത് ഇരിക്കുന്നയാൾ പതുക്കെ മമ്മിയുടെ കാലുകളിൽ തലോടാൻ തുടങ്ങി. പെട്ടെന്ന് മമ്മി കണ്ണുകൾ തുറന്നു, എന്നിട്ട് അയാളുടെ കൈ തട്ടിമാറ്റി. പെട്ടെന്ന് അയാൾ അരയിൽ നിന്നും ഒരു കത്തി വലിച്ചൂരി, എന്നിട്ട് മിണ്ടരുത് എന്ന് ആംഗ്യം കാണിച്ചു. മമ്മി പേടിച്ചുകൊണ്ട് എന്നെ നോക്കി..
ഞാൻ ഉറങ്ങുന്നത്പോലെ തന്നെ കിടന്നു. എന്തോ പ്രതികരിക്കാൻ എനിക്ക് തോന്നിയില്ല. അയാൾ മമ്മിയുടെ മുഖത്ത് തലോടാൻ തുടങ്ങി.. മമ്മിയ്ക്ക് ഒന്നും ചെയ്യാൻ സാധിക്കുമായിരുന്നില്ല. അയാൾ മമ്മിയുടെ കവിളിൽ പതുക്കെ ചുംബിച്ചു.. എന്നിട്ട് നാവ് കൊണ്ട് മമ്മിയുടെ ചുണ്ടിൽ നക്കാൻ തുടങ്ങി. പതുക്കെ അയാൾ എന്റെ മമ്മിയുടെ രണ്ടു ചുണ്ടുകളും കടിച്ചു വലിക്കാൻ തുടങ്ങി. ഹോ.. ആ കാഴ്ച കണ്ട്, എനിക്ക് ആകെ കമ്പിയായി. അയാൾ വലത്തെ കൈ കൊണ്ട് മമ്മിയുടെ സാരി ബ്ലൗസിൽ നിന്നും ഊരിമാറ്റി. ചുവന്ന ബ്ലൗസിൽ മമ്മിയുടെ വലിയ മുലകൾ വീർപ്പുമുട്ടി നിൽക്കുന്നത് ഞാൻ കണ്ടു. മറ്റെയാൾ ഇതെല്ലാം നോക്കികൊണ്ട് ചാക്ക് കെട്ടുകളുടെ അടുത്ത് നിൽക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. മമ്മി കിടന്നു പുളയുന്നത് ഞാൻ കണ്ടു. അയാൾ ബ്ലൌസിന് മുകളിലൂടെ മമ്മിയുടെ രണ്ടു മുലകളിലും പിടിക്കാൻ തുടങ്ങി. അയാളുടെ കയ്യിൽ കിടന്ന് എന്റെ മമ്മിയുടെ മുലകൾ ഉടയാൻ തുടങ്ങി. അപ്പോഴും അയാൾ മമ്മിയുടെ ചുണ്ടുകൾ ഈമ്പി വലിക്കുകയായിരുന്നു. കുറച്ച് കഴിഞ്ഞ് അയാൾ ചുംബനം വേർപ്പെടുത്തി. മമ്മിയെ കണ്ടതും ഞാൻ അത്ഭുതപ്പെട്ടു.മമ്മിയുടെ കണ്ണുകളിൽ കാമം കത്തുന്നത് ഞാൻ കണ്ടു. മുഖം ചുവന്നു തുടുത്തിരുന്നു. മമ്മി വഴങ്ങി എന്ന് അയാൾക്ക് മനസ്സിലായി. കത്തി താഴെയിട്ടു രണ്ടു കൈകൾ കൊണ്ടും അയാൾ മമ്മിയുടെ മുലകളിൽ അമർത്താൻ തുടങ്ങി. മമ്മി സുഖം കൊണ്ട് ചുണ്ടുകൾ കടിച്ചു.. അയാൾ മമ്മിയുടെ ബ്ലൗസിന്റെ ഹുക്കുകൾ അഴിച്ചുമാറ്റി. ബ്ലൗസ് രണ്ടു വശത്തേക്കും അയാൾ മാറ്റി. വെള്ള ബ്രാ ആണ് മമ്മി അടിയിൽ ധരിച്ചിരിക്കുന്നത്. അയാൾ പിന്നിലേക്ക് കൈ എത്തിച്ച് മമ്മിയുടെ ബ്രായുടെ ഹുക്ക് അഴിച്ചു… മമ്മിയുടെ രണ്ടു മുലകളും പുറത്ത് ചാടി.. ഹോ.. എന്തൊരു വലിയ മുലകൾ.. അയാൾ ആർത്തിയോടെ മമ്മിയുടെ രണ്ടു മുലകളും വായിലിടാൻ തുടങ്ങി. മമ്മി അയാളുടെ തല പിടിച്ച് മുലകളിലെക്ക് അമർത്താൻ തുടങ്ങി. മമ്മിയെ അയാൾ നിലത്തേക്ക് കിടത്തി.. എന്നിട്ട് മമ്മിയുടെ മേലേക്ക് അയാൾ കയറി കിടന്ന്.. മമ്മിയുടെ മുഖത്തും, മുലകളിലും അയാൾ നക്കി തുടക്കാൻ തുടങ്ങി. മമ്മി കിടന്ന് ഞെളിപിരി കൊള്ളുകയാണ്.
അയാൾ മമ്മിയുടെ അടിപാവാട അഴിക്കാൻ തുടങ്ങി. പക്ഷെ മമ്മി അതിനു സമ്മതിച്ചില്ല. അയാൾ പെട്ടെന്ന് തന്നെ മമ്മിയുടെ സാരിയും, പാവാടയും മേലേക്ക് തെറുത്തു കയറ്റി. മമ്മി അടിയിൽ ധരിച്ചിരുന്ന റോസ് പാന്റീസ് അയാൾ ഊരിയെടുത്തു. ഞാൻ എന്റെ മമ്മിയുടെ യോനിപുഷ്പം കണ്ടു.. ഹോ.. അവിടെ മുഴുവൻ ചെറിയ രോമങ്ങൾ. അയാൾ മമ്മിയുടെ കാലുകൾ രണ്ടും അകത്തി വെച്ചു, എന്നിട്ട് മുണ്ടിൽ നിന്നും അയാളുടെ സാധനം പുറത്തെടുത്തു. ഹോ.. എന്തൊരു വലിപ്പം.. എന്റെ മമ്മിയുടെ മദന ചെപ്പിലെക്ക് അയാൾ ആ കുണ്ണ കയറ്റി. എന്റെ മമ്മിയെ അയാൾ പണ്ണാൻ തുടങ്ങി. മമ്മി സുഖം കൊണ്ട് കിടന്ന് പുളയുകയാണ്. കുറച്ച് കഴിഞ്ഞ് അയാൾ എന്റെ മമ്മിയുടെ പൂറ്റിൽ പാൽ ചുരത്തി. കുറച്ച് നേരം അവർ അങ്ങനെ തന്നെ കിടന്ന്. അപ്പോഴേക്കും മറ്റേയാൾ മമ്മിയുടെ അടുത്തേക്ക് വന്നു. ആദ്യം മമ്മിയെ പണ്ണിയ ആൾ ഇപ്പുറത്ത് കാവൽ നിന്നു.
രണ്ടാമൻ ആദ്യം തന്നെ മമ്മിയുടെ കാലുകൾ അകത്തി വെച്ചു. എന്നിട്ട് മമ്മിയുടെ അരക്കെട്ടിലെക്ക് മുഖം ചേർത്തു. നാവ് കൊണ്ട് അയാൾ മമ്മിയുടെ മദന ചെപ്പിൽ നക്കാൻ തുടങ്ങി. ഹോ.. വല്ലാത്തൊരു കാഴ്ച.. സുഖം കൊണ്ട് മമ്മിയുടെ അരക്കെട്ട് പൊന്തിക്കൊണ്ടിരുന്നു. കുറച്ച നേരം അയാൾ അത് തുടർന്നു. അയാൾ മമ്മിയുടെ മുട്ട് കുത്തിനിർത്തി. എന്നിട്ട് അയാൾ തന്റെ സാധനം പുറത്തെടുത്തു. ആ പെരുംകുണ്ണ അയാൾ എന്റെ മമ്മിയുടെ വായിലേക്ക് കയറ്റി. മമ്മി ഒട്ടും ആലോചിക്കാതെ ആ കുണ്ണ ഊമ്പാൻ തുടങ്ങി. മമ്മിയുടെ പ്രവൃത്തി കണ്ട് എനിക്ക് അതിശയമായി. കുറെ നേരം അയാൾ മമ്മിയെ കൊണ്ട് ഊമ്പിപ്പിച്ചു. അയാൾ വരാറായിരുന്നു. മമ്മിയെ കിടത്തി അയാൾ, മമ്മിയുടെ പൂറ്റിലേക്ക് ആ കുണ്ണ തള്ളികയറ്റി. അയാളും എന്റെ മമ്മിയെ പണ്ണാൻ തുടങ്ങി. ഹോ.. സുഖം കൊണ്ട് കരയുകയാണ് എന്ന് എനിക്ക് തോന്നി. ഞങ്ങൾക്ക് ഇറങ്ങാനുള്ള സ്റ്റൊപ്പ് എത്താറായിരുന്നു. മമ്മി പെട്ടെന്ന് സാരി ഉടുത്തു, എന്നിട്ട് എന്നെ വിളിച്ചു. ഒന്നും സംഭവിക്കാത്തത് പോലെ ഞാനും മമ്മിയും ട്രെയിനിൽ നിന്നും ഇറങ്ങിപ്പോയി.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

latest tamil kama kathaigalmast sex storiesrathi vignana stories in kannadaxxx story marathidirty sex tamil storieskamuk katha hindiwww kambi malayalam katha pdf comgay sex storydhengudu kathalumarathi sexy kahaniaantervasanabhai bahan chudai kahanichuda chudi bangla golpomarathi sambhog katha downloadauntys telugudengichukune kathalutamil kamakathakikaltamil mp32016 latest telugu sex storiessexy story bfmallu x storiestelugu denge kathaluincest sex stories malayalamtelugu sex storuesകാമ കഥകൾileana telugu sex storiesantarvadanazavazavi marathi kavitakannada six storeshot kambi kadha malayalamtelugu pinni buthu kathalulove with sex storyfree kambi kathakalteacher student sex stories in tamilvillage aunty storiesaunty lanja kathaluwww hindi anterwasna comdengulata stories in telugutelugu hot family sex storiestelugu pukumundalu kathalu pdfchawat katha in marathi fontపూకు కధలుbangla font choda golpokannada small storiesantarvasna indian hindi sex storiestelugu srungara sarasa kathalu in telugumarathi sex khathatelugu aunty dengulataold kambikathakaldengudu kathaluchavat marathi kathamalayalam sexual storiestamil sex kathaigal downloadsexy in telugumalayalam aunty thundu kathakalbangla chodar kothaantarvasna hindi newdesi gay sex storykannada new sex kategalutelugusex stories in telugu scriptakka tamil sex storybangla choti indiantelugu sex rape storiespuku lo sulla kathalutamil sex stories infoakka tho sexनिकर से अपनी लुल्ली निकाल कtamil kamamkannada kamakathegalu 2016tamil kamakathaikal anni kathaikannada sex new storestamil sex store downloadranku kathalu telugusex stories telugulo