ஆதிகால பழக்கம் ஜீனில் எழுதப்பட்ட ஆனந்த சுகம்

Spread the love

நீண்ட காலத்திற்கு பிறகு விஞ்ஞான வளர்ச்சியின் உச்சமா பழைய பள்ளி கல்லூரி நண்பர்களோடு ஃபேஸ்புக், வாட்ஸ்அப் குரூப்பில் இணைந்தேன். அதுவும் என்னோட நெருங்கிய தோழிகள் பலரும் பல்வேறு மாநிலங்கள், நாடுகளில் செட்டில் ஆகி இருந்தார்கள். அதே போல் தான் பள்ளி, கல்லூரி தோழர்களின். இப்போதைய அவர்களின் படங்களை, ஃபேஸ்புக், வாட்ஸ்அப்யில் பார்த்த போது என்னால் அவர்கள் தானா என்று நம்ப முடிய வில்லை. நானும் தான். பிள்ளை பெற்று ஆண் பெண் பேதம் இல்லாமல் தொப்பை போட்டு, குண்டாகி அடையாளம் தெரியாமல் மாறி இருந்தோம்.
முதலில் தற்போதைய போட்டோக்களை பகிர்வதற்கே கூச்சமாகவும், கில்டியாகவும் இருந்தாலும் அத்தனை பேரும் அதே சைஸில், பிக் ஃபிகர்களாக இருந்ததால் ஓரளவுக்கு தைரியம் வந்து அத்தனை பேரும் போட்டோக்களை பகிர்ந்து பழைய நினைவுகளில் மூழ்க ஆரம்பித்தோம்.
பொண்ணுங்க நாங்களாவது உடல் பெருத்து தான் பிந்துகோஸாய் மாறி இருந்தோம் என்றால் பசங்க பாதி பேருக்கு மேல தலை வழுக்கை ஆகி தாத்தாவாகவே மாறிப் இருந்தார்கள். இத்தனைக்கும் எங்கள் பிள்ளைகள் இப்போது தான் கல்லூரிக்குள் அடி எடுத்து வைத்து இருக்கிறார்கள். அவர்களுக்கு திருமணம் செய்து கொடுத்த பேரன் பேத்தி எடுப்பதற்கு முன்பே தாத்தாவாகி போன ஆண் தோழர்களை செம ஓட்டு ஓட்டினோம்.
அவர்களும் எங்களை பிந்துகோஸ், குண்டு மாமிகள், என்று கிண்டலடிக்க ஆரம்பித்தார்கள். பெரும்பாலும் அத்தனை பேரும் வீட்டில் இல்லத்து அரசிகள் ஆகவே இருந்தோம். ஆனால் பொதுவான காலேஜ் குரூப்பில் அத்தனை பேரும் இணைந்தோம். அப்போது என்னோட குளோஸ் தோழிகள், மாலா, சுதாவோடு மட்டும் தனியாக பேசி, நினைவுகளை பகிர ஆரம்பித்தேன்.
அப்போது நான், மாலா, சுதா தான் மூன்று பேரும் முப் பெரும் தேவதைகள் ஆக கல்லூரிக்குள் ஜாலியாக வலம் வந்து கொண்டு இருந்தோம். இப்போ இன்ஜினியரிங் படிப்பு ஃபிளாப் ஆகி விட்டாலும் அப்போது நாங்கள் பள்ளி படிப்பை முடித்த போது பிரபலமாக ஆரம்பித்த காலம். அப்போ என்ஜினியரிங் தான் கெத்து. மற்ற படிப்பு எல்லாம் படிச்சா பப்பு வேகாதுனு புகழ் பாடியே என்ஜினியரிங் படிப்புக்கு பெரிய ஆப்பு வாங்கி கொடுத்துட்டோம். ஆர்வத்தோட எதை படிச்சாலும் ஆபத்தில்லை என்பது தான் அனைவரும் கற்றுக் கொள்ள வேண்டிய பாடம்.
நாங்கள் மூணு பேரும் நாலு வருடம் காலேஜ் லைஃபை என்ஜாய் பண்ண வேண்டும் என்பதற்காகவே எதற்கு படிக்கிறோம் என்று தெரியாமலேயே என்ஜினியரிங் கல்லூரிக்குள் அடி எடுத்து வைத்தோம். ஆனால் அப்போது நாங்களே எதிர்பார்க்காமல் அதே கல்லூரியில் எங்கள் ஸ்கூல் நண்பர்கள் பிஜூ, சிபி, ராம் ஆகியோரும் வந்து சேர்ந்தார்கள்.
ஸ்கூல்ல அடிக்கடி பார்த்த சிரிச்சுப்போம். பெருசா பேச முடியாது. அதுவும் அப்போ பாய்ஸ் கூட அவ்ளோ ஈஸியா பேசிட முடியாது. அதே போல் தான் அவங்களுக்கும். ரொம்ப சீக்ரெட்டா பார்த்து ரசிப்போம். அதே போல தோழிகள் எங்களுக்குள் எனக்கு ராமை பிடிச்சிருக்கு டி. என்னோட ட்ரீம் லவ்வர் அவன் தான். நீ அவனைத் தவிர வேற எவனை வேணா ட்ரீம் பண்ணிக்கோ என்று சீண்டி பேசி சில்மிஷம் செய்வோம்.
அப்படித்தான் மாலா பிஜூவோடு ட்ரீம் லவ்வர் ஆனாள். சுதாவுக்கு சிபியும், எனக்கு ராமும் ட்ரீம் லவ்வராக மாறினார்கள். ஆனால் அப்போது வெறும் கற்பனை மட்டும் தான். கைவிரல் வேலை எல்லாம் உண்டு. கை அடியும், கை விரலும் ஆதி கால பழக்கங்கள். அது நம்ப மனித ஜீனிலேயே எழுதப்பட்ட ஆனந்த சுகங்கள்.
ஆனா இப்போ மாதிரி அப்போ நெட், வெப் சோர்ஸுகள் கிடையாது. சீக்ரெட்டா பசங்க செக்ஸ் புக்ஸ் வாங்கி டெக்ஸ்ட் புக்ல மறைச்சு படிப்பாங்க. நாங்களும் ரொம்ப ரிஸ்க் எடுத்து அதை வாங்கி படிச்சு இருக்கோம். அப்படி படிச்ச மூட்ல தான் லவ்வர்ஸோட ட்ரீம் பண்ணி ஃபிங்கரிங் என்ஜாய்மென்ட் எல்லாம் பண்ணுவோம்.
பட் காலேஜுக்குள்ள நாங்க 6 பேரும் ஜோடியா சுற்ற ஆரம்பித்தோம். யாரைப் பற்றியும் எதைப் பற்றியும் கவலை பட வில்லை. ஆனா காலேஜ் லைஃப் ஜாலினு நினைச்சு என்ஜியனியரிங் காலேஜ்குள்ள போனப்ப தான் ரொம்ப ஏமாற்றம். அங்கே பிராக்டிகல், பிராஜெக்ட், அசைன்மென்ட்னு பாடா படுத்துனாங்க. அது தான் ரொம்ப கஷ்டமா இருந்துச்சு.
மற்ற படி மெட்ரிக் ஆங்கிலத்துல நாங்க படிச்சதால தியரிலாம் அதே பேட்டர்ன மக்கப் பண்ணி ஐஸ்ட் 60 மார்கை தாண்டி ஃபர்ஸ்ட் கிளாஸ்ல பாஸ் பண்ணிடுவோம். சோ பெருசா காலேஜ், வீட்ல படிப்பை பற்றி பெரிய நெருக்கடிலாம் இல்ல. மேலும் கேர்ள்ஸ் நாங்க மூணு பேரும் ஜஸ்ட் மேரேஜுக்கு முன்னாடி ஒரு டிகிரிங்கிற மைன்ட்செட்ல தான் ரொம்ப கஷ்டபடாம ஜாலியா காலேஜ் லைஃபை என்ஜாய் பண்றதுக்குனே படிச்சோம்.
நாங்க ஜோடியா நினைச்சா மாஸ் கட் அடிச்சுட்டு பீச், பார்க், தியேட்டர்னு சுத்துவோம். அப்போவே ரொமான்டிக் மூட்ல எப்படி சொல்றது ஒரு லவ் மயக்கத்துல தான் சுத்துவோம். அதுக்காக லவ் டயலாக் பேசி, லெட்டர் கொடுக்கிற மூட்லாம் இல்ல. ஜோடியா சுத்தணும். நமக்குனு ஒரு லவ்வர் அப்படிங்கிற மூட் தான்.
இப்போ டைம் பாஸுக்கு லவ் பண்ற ஜோடிகள் மாதிரினு வச்சுக்மாலாம். பட் பர்பஸா அதை பத்தி யோசிக்காம ஜஸ்ட் ஃபார் என்ஜாய்மென்ட் அவ்ளோ தான். ஜோடியா கையை கோர்த்து கிட்டு சுற்ற ஆரம்பிச்சோம். ஒரு தடவை பீச்சுக்கு போனப்ப தான் ஜோடி ஜோடியா உட்கார்ந்து தடவுறதை பார்த்துட்டு மூட் ஆனோம்.
ஆனா என்னோட பார்ட்னர் ராம் என்னை மாதிரியே ரொம்ப ஜாலி டைப். அவன் தான் முதல்ல இப்போ நினைச்சு பார்த்த என்ஜாய் பண்ற ஹாட் மூடுக்கு அச்சாரம் போட்டான். பீச்ல நெருக்கமா என்னோடு உட்கார்ந்து இறுக்கி அணைத்து கிஸ் கொடுத்தான். சுடி மேல் என் முலைகளை தடவி மூடாக்கினான்.
அதை பார்த்து தான் பிஜூ, சிபிக்கும் தைரியம் வந்து மாலா, சுதாவோட என்ஜாய் பண்ண ஆரம்பிச்சாங்க. ஆனா அதெல்லாம் ரியல் ஹாட் அனுபவங்கள். ராம் என்னை மடியில் போட்டுக் கிட்டு குனிஞ்சு லிப்கிஸ் அடிக்கிற அந்த பீக் சுகமெல்லாம் இப்போ மேரேஜ் பண்ணி புருஷன் கிட்டே கூட கிடைக்காத த்ரில் சுகம் தான்.
அப்படியே ராம் என்னை மடியிலே படுக்க போட்டு முலைகளை சுடி டாப் மேல பிசைஞ்சு கிட்டே லிப்லாக் பண்ணும் போது கீழே பேண்டிக்குள்ள பொழ பொழனு வழிஞ்சு ஈரமாகிடும். நான் தொடையை இறுக்கி இறுக்கி தவிக்கிறதை பார்த்துட்டு ராம் டைரக்டா கையை சுடி டாப்புக்குள்ள கொண்டு போய், சுடி பேண்ட்க்குள்ள கையை விட்டு பேண்டி மேலே வச்சு தடவ ஆரம்பிச்சிடுவான்.
ஆஹா….பொறந்த பயனை அன்னைக்கு அனுபவிச்ச சுகம் அதுக்கு அப்புறம் அது எல்லாம் கிடைக்காது அப்படிங்கிறது நிஜம் தான். எப்பவுமே லைசென்ஸ் இல்லாத செக்ஸ் தான் த்ரில். அது லவ் பண்ற காலத்திலே மட்டும் தான் கிடைக்கும். புருஷன் கூட அதே போஸ்ல என்ஜாய் பண்ணா கூட அது எல்லாம் லைஃப்ல ஒரு பார்ட் அவ்ளோ தான்.
பேண்டி மேல ராம் போட்ட விரல் கோலம் என் புண்டை மேல போட்ட மாதிரி தான் இருந்துச்சு. அவன் கை என்னை புண்டை இதழ்களை வருடி, துருத்து கிட்டு இருந்தோ என்னோட காம பீடத்தை கை விரலால் பிடித்து கசக்கி திருகிய சுகத்தில் நானே மூடாகி ராமோட கையை பிடித்த என் பேண்டிக்குள் விட்டுக் கொண்டேன்.
அதற்கு பிறகு ராமும் எந்த வித சங்கோஜமும் படாமல் ஈரத்தோடு என் புண்டையில் விரல்போட்டு நோண்டிக் கொண்டே லிப்கிஸ் அடித்தான். அன்று அனுபவித்த அந்த சுகத்தை தேடி அடிக்கடி பீச்சுக்கு போய் என்ஜாய் பண்ணோம். தியேட்டர்ல மடியில படுத்து என்ஜாய் பண்ண முடியாது பட் செமயா விரல் போடலாம், நாமளும் பசங்க பூலை உருவி விடலாம். அந்த ஹாட் ட்ரீட்டையும் விடாம என்ஜாய் பண்ணோம்.
ஒரு தடவை காலேஜ் எக்ப்ஸ்போ டைம்ல தான் எங்க டிபார்ட்மென்ட்ல வச்சே ராம் என்னை ஃபுல் நியூடாக்கி ரசிச்சான். அவனோட ஃபேவரைட் என்னோட தூக்கல் குண்டிகள் தான். இப்போ கூட அதை ஞாபகம் வச்சுகிட்டு ஃபேஸ்புக் சேட்ல மைடியர் குண்டி ராணினு செல்லமா சேட் பண்ணும் போது செம கிக்கா இருக்கும். அன்னைக்கு தான் ரெண்டு பேரும் ஃபுல் நியூட்ல பிரைவசியோடு ஓரல் செக்ஸ் சுகத்தை முழுசா என்ஜாய் பண்ணோம்.
அது தான் எங்க மேக்ஸிமம் லிமிட். அடிக்கடி டிரஸ்ஸோட ஓக்குற மாதிரி இறுக்கி அணைச்சுகிட்டு ஆட்டி கிட்டாலும், ஃபுல் ஃபக் பண்ணதே இல்ல. அன்னைக்கு நான் அவனை நியூடா பார்த்து சுன்னி சக் பண்ணி லீக் பண்ண வச்சேன். அவனும் கீழே எனக்கு ரொம்ப நேரம் கன்ட் லிக் பண்ணி வடிய விட்டான். அது தான் எங்க 3 ஜோடிகளோடு மேக்ஸிமம் என்ஜாய்மென்ட். அந்த லிமிட் தாண்டாம தான் காலேஜ் லைஃப்ல காம தாண்டவம் ஆடினோம். அதே போல் 3 ஜோடிகளாகத்தான் அந்த சுகத்தை அனுபவிக்க ஆரம்பித்தோம்.
ஆனா இப்போ உள்ள தலைமுறை வேற லெவல்ல என்ஜாய் பண்றதை பார்க்கும் போது கொஞ்சம் பொறாமை ஆகத்தான் இருக்கு. இந்த ஜெனரேஷன்ல பிறக்கலியேனு ஃபீலிங்கா இருந்தாலும் என்னோட பசங்க பெட்டி பாம்பா வீட்டுக்கு உள்ளேயே முடங்கிட்டு ஃப்ரெண்ட்ஸ் கிட்டே அதிகமா பேசி ஷேர் பண்ணா புத்தக புழுவா இருக்கிறதை பார்க்கும் போது கொஞ்சம் அதிசயமாத்தான் இருக்கு.
ஒரு வேளை நாங்க தான் அந்த வயசுல ஓவரா போயிட்டேனானு தோணுது. ஆனா அந்த என்ஜாய்மென்ட் மேரேஜுக்கு அப்புறம் கிடைக்கவே இல்ல. கண்டிப்பா இந்த தலைமுறை வாழ்க்கையும் தடுமாறவே செய்கிறது.
நன்றி!

Leave a Reply

Your email address will not be published.

didi hindi sex storykamukta hindi sex storetelugu sex kadalusex stories realசெக்ஷ் கதைakka kamakathaikal in tamil fontantravasna sex storiesincest family sex storiessex kathalu combhai bahan ka sex kahanitamil sex stories websitesnew malayalam kambikadhasex kadhaigaltelugu sex katatelugu srungara kutumba kathalusex stories netind sex storiestsmil sex storytamil incent sex storieswww indian sexy story commalayalam incest sex storiesboothu kadalu in telugu lipiമലയാളം കമ്പിക്കഥകള് pdfsexy story on hindiincest hindi sex storykannad sex booksex stormamiyar pundai kathaigalbangla choti chuda chudinew anni kamakathaikalകുത്ത് കഥantrvasanatamil sex stroeshort sex stories pdfsex kamakathikal tamilkamakuthitamil sex stories .comindian bhabi storiesകുത്ത് കഥകൾxxx storhindi sax storrytelugubuthu kathalusex stories in tamil comtelugu kathalu.comxxx kathalupooku dengudu videosindian aunt sex storiespooku dengudu kathalu teluguchavat marathi kavitatamil online sex storieshoneymoon night sex storiesvery hot tamil sex storybhabhi sex hindi storyaunty malayalam kambi kathakalboothu kathalu in telugutelugu sex aunties storiesantarvasna hindi new storydesi sexy hindi storysex story hindi groupantrvasna com hindebangla choti facebookchodar galposex hindi story freekannad sex story comtamil dirty story annitelugu hot srungara kathalutelugu sex kathalsex katha maratiantarvasna latest storywww hindi sex storyhindi sex stories antergay sex story indiantelugu stories incesttelugu new sexstoriesfuck kathawww telugu x stories comkambikatha.comಸೆಕ್ಸ್ ಕನ್ನಡ ಸೆಕ್ಸ್new sax story hinditamil akka otha kathaisexy story im hindikamakadhikalwww telugu sex stroestelugu sex storiwsamma maganai otha kathaigal in tamiltelugu sex kathalu akkachodar kahini in bengaliromantic hot stories in tamilbanglachotigolpotelugu dengudu kathallu