हेल्लो मित्रांनो मी हेप्पी आहे आणि हि माझी एकदम पहिली गोष्ट आहे, हि माझी कजीन बहिण लोरा ची गोष्ट आहे. लोरा एक २० वर्षाची मुलगी आहे जी बिसिए करत आहे, ती दिसायला एकदम सुंदर आहे आणि तिचा रंग थोडा सावळा आहे, तिचे शरीर एकदम भरलेले आहे, ती जेव्हा ८ वी मध्ये होती तेव्हा तिचे शरीर एकदम सेक्सी बनले होते आणि

Spread the love

माझे सर्व मित्र तिच्या वर तेव्हा पासून नजर लावून होते जेव्हा घरी कोणी राहत नव्हते, आणि फक्त मी आणि लोरा राहत होतो, तेव्हा माझे मित्र माझ्या घरी येत होते आणि बाथ रूम च्या होल मधून तिला अंघोळ करताना पाहून घेत होते, मग ते बेड रुम च्या होल मधून तिला कपडे बदलत असताना पण पाहून घेत होते.
मग ते सर्व माझ्या रूम मध्ये येऊन बसत होते आणि मग तिला बोलवून तिच्या बरोबर डबल मिनिंग बोलत होते, आणि फ्लर्ट करत होते, पण लोरा ते सर्व एकदम मोकळे पणाने स्वीकार करत होती आणि असे खूप दिवस चालू राहिले होते, आता लोरा तिचा बीसीए चा अभ्यास करायला ३ वर्षे बाहेर निघून गेली होती आणि माझे सर्व मित्र तिचा फोटो पाहून त्यांची आग विजवत होते.
हि गोष्ट मागच्या पावसाळ्याची आहे, ३ वर्ष नंतर मी लोरा ला तिच्या कोलेज वरून घरी आणत होतो आणि तेव्हा मी बाईक घेऊन गेलो होतो, आमचा रस्ता १५० किलोमीटर होता आणि आम्ही बाईक वरून येत होतो, आता लोरा एकदम मेचर वाटत होती आणि तिचे फिगर आता ३४-२८-३६ वरून ३८-३२-३९ पर्यंत झाले होते.
बाईक वर तिचे बोल पुन्हा पुन्हा माझ्या पाठी ला लागत होते आणि माझा लंड टाईट होऊ लागला होता, मग तेव्हा अचानक पाउस सुरु झाला होता आणि आम्ही तो पर्यंत ६० ते ७० किलोमीटर प्रवास करून टाकला होता, पाउस पण वाढत होता आणि आम्ही दोघे एकदम भिजू लागलो होतो, हायवे वर कोठे थांबायची जागा नव्हती आणि आम्ही असच पावसा मध्ये भिजत जात होतो.
पाउस आता वाढत होता आणि बाईक चालवणे पण एकदम अवघड झाले होते, मग आम्ही ठरवले कि आम्ही माझ्या मित्रांच्या रूम मध्ये जाऊन काही वेळ थांबायचे आहे मग पाउस कमी झाला कि आमच्या घरी जायचे. मग लोरा ने तेव्हा ट्युनिंग घातली होती आणि तिने बरोबर अजून काही पण कपडे घेतले नव्हते.
कारण कि ती २ दिवस साठी आली होती, मग आम्ही कसे तरी मित्राच्या घरी पोचलो होतो आणि दरवाजा उघडला तर पहिले कि तिथे आधी पासून मित्र आले होते आणि ते पण एकदम भिजले होते.
सर्वांनी टोवेल घातला होता आणि मला पाहून ते खुश झाले नाहीत पण लोरा ला पाहून त्याची तोंडे एकदम उघडी राहून गेली होती, लोरा वर पासून खाली पर्यंत एकदम ओली झाली होती आणि तिचे कपडे अंगाला चिकटले होते आणि एकदम मोठे बोल बाहेर दिसत होते.
मग ती पण थंडी मध्ये कापत आत मध्ये आली होती आणि सर्वन टोवेल मध्ये पाहून एकदम घाबरली होती, तिचे बोल एकदम क्लियर दिसत होते आणि ते चौघे तिला एकदम घुरून पाहू लागले होते.
त्या चौघांचे नाव होते लालू, टप्पू, प्रेम आणि देव.. मग लालू ने म्हणले कि लोरा जा आणि बाथरूम मध्ये चेंज करून ये, मग ती एकदम लाजत बाथरूम मध्ये गेली होती, तेव्हा टप्पू लाजत म्हणला कि आता कपडे कोठून आणणार? आमच्या कडे कपडे असते तर टोवेल मध्ये बसलो नसतो.
मग ते हसू लागले होते आणि त्यांचा लंड घासत होते आणि माझ्या कडे पाहून म्हणले कि काही नाही आज लोरा पण आपल्या बरोबर टोवेल मध्ये राहून जाईल, मग सर्व हसू लागले होते आणि बोलत होते, काही वेळाने लोरा ने आत मधून हाक मारली होती आणि मी तिथे जाऊ लागलो होतो.
मग टप्पू ने त्याचा टोवेल मला दिला आणि म्हणला कि जा हे घेऊन माल ला बाहेर घेऊन ये, मी नागडा बेडशीट घेऊन झोपतो, मग तो नागडा होऊन बेडशीट मध्ये घुसून झोपला होता.
मग मी जाऊन लोरा ला टोवेल दिला होता आणि टोवेल पाहून म्हणली कि आता मि काय घालू? तर मागून देव चा आवाज आला कि लाजू नकोस डियर, आम्ही पण तुझे आहोत, तुझे कपडे घे आम्ही वाळवून देतो. वाळले कि तू परत घालून घे.
हे ऐकून ती एकदम घाबरून गेली होती आणि तिच्या कडे आता काही पण मार्ग नव्हता, काही वेळ मध्ये ती टोवेल गुंडाळून बाहेर आली होती आणि इतने हात मध्ये ओले कपडे होते.
तेव्हा प्रेम तिच्या जवळ गेला होता आणि तीच्या कडून कपडे घेतले होते आणि म्हणला कि दे मी वळवून देतो आहे, तू जाऊन कोफी बनव सर्व लोक पितील, मग ती लाजत किचन मध्ये गेली होती आणि सर्व तिला एकदम राक्षसा सारखे पाहत होते, तिचा टोवेल तिचे बोल आणि तिच्या पुची पासून फक्त २ इंच खाली होता, आणि तिने हालचाल जास्त केली तर तो निघुन जाईल असे वाटत होते आणि सर्व लोक त्याची वाट पाहत होते.
मग जेव्हा ती किचन मध्ये गेली तेव्हा तिचे सर्व कपडे सर्वांनी घेतले होते, प्रेम ने ब्रा, ट्युनिंग लालू ने आणि पेंटी पप्पू ने बेडशीट च्या आत मध्ये घेऊन त्याच्या लंड वर घासत होता, मी तर हे सर्व पाहून घाबरत पण होतो आणि मला मस्ती पण आली होतीं, मग काही वेळ नंतर देव ने सर्व कपडे एकत्र केले होते आणि वेगळे वेगळे खिडकी मध्ये लपवून टाकले ओह्ते, मग सर्व लोक मस्ती मध्ये गप्पा मारू लागले होते.
तेव्हा लोरा कोफी चा ट्रे घेऊन आत मध्ये आली होती आणि सर्वांनी कोफी पिली होती, पाउस काही अजून थांबायचा नाव घेत नव्हता आणि कपडे पण काही वाळत नव्हते.
लोरा ला असे पाहून सर्व लोकांचे लंड एकदम उभे झाले होते आणि सर्व लोरा पाहत होती आणि एकदम घाबरली पण होती, पाउस थांबायचे नाव घेत नव्हता आणि मग मित्रांनी तिला जेवण बनवायचे सांगितले कि जेणे करून सर्व खाऊन घेतील, मग जसे ती जेवण बनवायला गेली होती तसे इथे प्लानिंग सुरु झाले होते.
प्रेम ने म्हणले – यार असा चान्स परत येणार नाही.
मग देव म्हणला – आज जर तिच्या पुची मध्ये लंड टाकला नाही तर काय केले?
तेव्हा लालू जाऊन लोरा चे कपडे परत भिजवून आला होता.
टप्पू म्हणला – माझी लोरा आधी माझ्या बरोबर झोपणार, साला मी तर आधी पासून नागडा झालो होतो.
मग लालू म्हणला – पळ साल्या, आधी माझ्या बरोबर..
प्रेम आणि देव म्हणले – आम्ही तर थ्रीसम करणार.
मग मी मजक करत म्हणले होते यार गेंग बेंग करून टाकू. तर सर्व शांत झाले होते. काही वेळ नंतर सर्व एकदम जोर जोराने हसू लागले होते. आणि ते म्हणले कि हा बरोबर आयडिया आहे.
मग लोरा बाहेर आली होती आणि म्हणली जेवण बनले आहे आता एकत्र जेवण करून घेऊ, तर सर्व एकमेका कडे पाहू लागले होते आणि म्हणले कि हो नक्की एकत्र खाऊ.
मग जेवण दिले गेले होते आणि सर्व जेवण करायला बसले होते, लोरा टोवेल मध्ये होती आणि तिला त्या मुळे सरळ बसता पण येत नव्हते, ती बसायला गेली तर तिचा टोवेल मागून वर होत होता आणि तिची गांड नागडी होत होती, पण कसे बसे करून ती बसली होती आणि सर्वांनी जेवण केले होते, मग सर्व लोक झोपायचे प्लान करू लागले होते, लोरा च्या डाव्या बाजूला मी, प्रेम आणि देव झोपले होते आणि तिच्या उजव्या बाजूला टप्पु आणि लालू झोपले होते.
टोवेल मध्ये झोपने तिच्या साठी खूप अवघड होते आणि तिला समजत नव्हते कि कसे झोपायचे, पण कसे बसे मेनेज करुन्न ती झोपली होती, काही वेळ नंतर मला साईड करून प्रेम लेफ्ट कडून आणि टप्पू राईट कडून त्याच बेड शीट मध्ये घुसून गेले होते आणि प्रेम ने त्याचा टोवेल काढून टाकला होता आणि टप्पू आधी पासून एकदम नागडा होता.
त्यांचे उभे लंड लोरा ला लागत होते आणि ती पण आता जागी झाली होती पण मी एकदम चकित झालो होतो कि ती त्यांना काही पण विरोध करत नव्हती आणि गपचूप झोपली होती, टप्पू तिची मांडी कुरवाळत होता आणि प्रेम तिचे बोल दाबत होता, डीम लाईट मध्ये आता सर्व हलके हलके दिसत होते.
मग काही वेळ मध्ये मी पहिले कि टप्पू ने टोवेल काढून फेकून दिला आणि काही वेळाने देव खाली जाऊन लोरा ची पुच्ची चाटू लागला होता आणि लालू लोरा चे ओठ चोकत होता, काही वेळ मध्ये सर्व काही एकदम बदलून गेले होते.
लोरा च्या चौघांच्या मध्ये तिचे पाय उघडून बसली होती आणि मजे घेत होती, प्रेम तिचा एक बोल आणि टप्पू तिचा दुसरा बोल चाटत होता आणि लोरा सर्व इंजोय करत होती तिचे डोळे बंद करून, मला काही समजत नव्हते पण खूप मजा येत होती.
अजून प्रेम तिचे बोल चोकत होता आणि तिच्या तोंड मधून औऊ अय्यय औऊ ऐईइ यस्स यायाय स्स्य्य य्य्य्स ऐई औऊ ओउ हाह्ह असे आवाज येत होते. सर्व एक नंतर एक त्यांचे लंड चोकायला देत होते.
तेव्हा देव आला होता आणि म्हणला कि साल्या तू पण आज मजा घेऊन टाक आज या रंडीची. मग मी तिच्या जवळ गेलो तर तिने पटकन माझा टोवेल काढून टाकला होता आणि माझा लंड तोंड मध्ये टाकून दिला होता, आणि चोकत होती, मला तर एकदम स्वर्ग सारखे वाटत होते, मग त्यांचे खरे सेक्स सुरु झाले होते, पहिला राउंड चालू झाला होता, सर्व लोक चारी बाजूला बसले होते आणि लोरा मध्ये झोपली होती.
मग सर्व जण एक करून एक तिला ठोकू लागले होते आणि बाकी चे त्यांचे लंड हलवत मजे घेत होते, आम्ही पाची लोक एक नंतर एक ठोकून एकदम नागडे एकत्र झोपून गेलो होतो, लोरा आमच्या मध्ये झोपली होती, काही वेळाने मला काही तरी आवाज आला होता तर मी पहिले कि लोरा खिडकी जवळ वाकून उभी होती आणि देव तिची गांड मारत होता.
मग काही वेळ नंतर प्रेम पण तिच्या मागे जाऊन उभा झाला होता आणि देव चे झाले कि तो तिची गांड मारू लागला होता, मला पण हे पाहून पाणी सुटले होते आणि मी पण तीची मारू लागलो होतो, बाकीचे अजून एकदम नागडे मस्त झोपले होते, आता लोरा पण एकदम दमून गेली होती आणि ती पण मग एकदम नागडी मध्ये जाऊन झोपली होती.
सकाळी सर्व झोपले होते आणि आवाज ऐकू आला गुड मोर्निंग.. बेड टी तयार आहे..
मग डोके उघडले तर लोरा एकदम नागडी ट्रे घेऊन चहाचे कप घेऊन उभी होती.
तेव्हा लालू म्हणला – वाह.. हि तर एकदम रांड बनली आहे.
लोरा ने म्हणले – तुम्ही लोकांनी आता माझे सर्व काही पाहून घेतले आहे. तर आता लाज कसली आली आहे?
मग सर्व हसू लागले होते आणि नागडे चहा घेऊ लागले होते. मग एक नंतर एक बाथरूम मध्ये जाऊन अंघोळ करू लागले होते, मग त्यांनी लोरा बरोबर न्यूड सेल्फी पण घेतली होती आणि लोरा पण त्यान्च्या समोर कपडे घातले होते, आता पाउस पण थांबला होता आणि मग आम्ही घरी जाऊ लागलो होतो, बाहेर जाताना तिने सर्वाना एक एक करून कीस केली होती आणि परत भेटू असे म्हणले होते.
त्या नंतर आम्ही घरी गेलो होतो, आता जेव्हा पण लोराला सुट्टी असते तेव्हा ती पहिला दिवस त्यांच्या रूम मध्ये जाते आणि मग घरी जाते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

pukulo telugu kathalutamil sex story sithitamil kamakathikal in tamiltelugu sex stores.comtamil. sex storiesindian sex stoirestelugu sex stories brother and sisterchodachudir golpo banglaytelugu heroines dengulatahindi chudai story combengla chodachudir golpomalayalam kambi picstelugu sex story in englishtelugu couple sex storiesdesi hindi khaniyatelugu srungara navalalu pdfindian hindi chudai storyteacher sex story kannadachoda chudi bangla golpoakka kamakathai tamiltamil dirty amma storiesaunty boobs storychote bhai ka landbangla chotistory family sexಅತ್ತೆ ಜೊತೆindi sex storymausi ki chudai ki kahani hindi maiमराठी शृंगारीक कथाlesbian hindi sex storyincert sextamil stories comwww kannada sex storys comkannada erotic storiesbhabhi sex storiesnew choti banglatamil old sex storieskutta dengudu kathalusex story in bangla fontslave indian sex storiessex boothu kathalu teluguwww tamil kamakathaikaltelugu latest sex storiesmallu stories in malayalam languageindian sex story latesthot malayalam kambikathakalsimple sex storieschuda chudi bangla golpoaunty puku kathalu telugutelugu incest sex chatwww thelugu buthu kathalu commarathi font zavazavi storylatest hindi sex storiesmarathi sambhog katha pdfhindi sambhog kathatelugu aunty dengulata kathaluindian sez storiesbangla choti chuda chudir golpomarathi zavazvi comsex kadhai in tamilmalayalam kambikadha comtamil palana storiesgujrat sex storykamaleelai kathaigaltamil short dirty storieswww chudachudi golpo commalayalam kambikathachachi chudisexy story in marathi languagekammukta storyakka otha kathai tamilmarathi sambhog katha 2015new bengali panu golpokannada hot storyfamily sex story hinditelugu hot stories and novelschudar golpochavat bhabhiromantic novels telugu