Sharing Moms Nude Videos By Friends

Spread the love

நானும் சேகரும் ஒரு பணியாளர் குடியிருப்பில் இருந்த போது நடந்த சம்பவம். நாங்கள் நெருக்கமான நண்பர்களாக பல விசயங்களை பகிர்ந்தாலும் மெதுவாகத் தான் எங்களுக்கு மாம் இன்செஸ்ட் ஆர்வம் தோன்றியது. அதற்கு பிறகு இருவரும் எங்கள் அம்மாக்களை தினமும் ஆசையோடு ரசிப்பதை பற்றி அதிகம் காமத்தோடு பேசி எங்களின் அம்மாக்கள் மேல் உள்ள ஆசையை வெளிப்படுத்திக் கொண்டு அவர்களை அனுபவிக்கும் நாளுக்காக காத்து கிடந்தோம்.
தினமும் இரவில் எங்களின் அம்மாக்கள் அப்பாவோடு வெளிநாட்டில் ஸ்கைபில் தொடர்பு கொண்ட பேசத்தான் எங்கள் வீடுகளில் தனித்தனியாக கம்ப்யூட்டர் வாங்கி, நெட் கனெக்சன் எடுத்தோம். அதன் மூலம் தான் தினமும் இரவு என்னுடைய அம்மாவும், சேகரின் அம்மாவும் எங்களின் டாடிக்களோடு ஸ்கைபில் பேசி தொடர்பு கொள்வார்கள். இரு அம்மாக்களுக்கும் புருஷனோடு பேசாவிட்டால் தூக்கமே வராது. நானும் சேகரும் கூட அதை எங்கள் அம்மாகளிடம் சொல்லி கேலி செய்வோம்.
அதற்கு அவர்களும் ஆமா டா இப்போ தானே காலேஜுக்குள்ள வந்திருக்கீங்க அடுத்து கல்யாணம் ஆகி உங்களுக்கு பொண்டாடிங்க வந்து, வேலைக்காக அவளை பிரிஞ்சு போகும் போது தான் உங்களுக்கு எங்க வலி தெரியும் என்று சொல்வார்கள். அப்போதைக்கு எங்களுக்கு அது புரியவில்லை என்றாலும், நானும் சேகரும் அதுக்காக உங்களை மாதிரி டெய்லி ஃபாரினுக்கு கூப்பிட்டு கடலை போட மாட்டோம். லவ் பண்ணும் போது கூட ஒகே, மேரேஜ் ஆன பிறகு ஹஸ்பன்ட் அன் வைஃப் கடலை போடுறதுல என்ன த்ரில் என்று நாங்கள் கேட்ட போது, இரு அம்மாகளும் நாக்கை துறுத்தி கொண்டு எழுந்து எங்களை அடிக்க வந்து விட்டார்கள்.
எங்களின் அம்மாக்கள் அப்பாக்களோடு அப்படி டெய்லி மணி கணக்கில் பேசி கடலை போடுவதால் எங்களுக்கு பெரிய கஷ்டம் இல்லை என்றாலும் வீட்டில் கம்ப்யூட்டர், நெட் வாங்கிய பிறகு நானும் சேகரும் அக்கம் பக்கத்து வீடு தான் என்றாலும் அடிக்கடி நெட் சேட்டில் கடலை போடுவோம். நிறைய கேர்ள் ப்ரெண்ட்ஸை பத்தி, செக்ஸ் கதைகள், வீடியோ சைட்களை பற்றி பேசி ஷேர் செய்ய ஆரம்பித்தோம்.
அந்த வயதில் அதெல்லாம் எங்களுக்கு த்ரில்லாக இருக்க நானும் சேகரும் ஹாட் அம்மணகுண்டி படங்களை ரெகுலராக பார்த்து, கேர்ள் ஃப்ரெண்ட்ஸோடு கடலை போட்டு, ரோல் பிளே செய்து கையடித்து மகிழ்வோம். அந்த மாதிரி நேரத்தில் மூட்ல கம்ப்யூட்டரில் மூழ்கி இருக்கும் போது தான் எங்களின் அம்மாக்கள் டெய்லி இரவு அவர்கள் புருஷன்களோடு பேச எங்களை டிஸ்டர்ப் செய்வார்கள்.
ஆனால் அது கூட எங்கள் மம்மிக்களின் ரெகுலர் சேட்டிங் டைம் என்பதால் வேறு வழி இன்றி கடுப்போடு எழுந்து அவர்களுக்கு நெட்டில் வீடியோ சேட்பை அப்பாக்களோடு கனெக்ட் செய்து கொடுத்து விட்டு நானும் சேகரும் வீட்டு மொட்டைமாடியில் கூடி பேசி டைம்பாஸ் செய்வோம். அப்போது தான் ஒரு முறை வீடியோ சேட் லைன் கட் ஆகிவிட்டது என்று என் அம்மா அழைக்க நான் சென்று அதை சரி செய்த போது, அங்கே என் அம்மா நியூடாக அப்பாவுக்கு லைவ் ஷோ காண்பித்து பெரிய முலைகளை பிசைந்து உருட்டி, புண்டையை விரித்து காட்டுவதை பார்த்து ஷாக் ஆனேன்.
ஆனால் அந்த வீடியோ சேட் வின்டோவை குளோஸ் செய்து விட்டதால் அம்மா எனக்க தெரியாது என்று நினைத்து கொண்டாலும் அவர்களின் வீடியோ சேட் பேக்கிரவுண்டில் ரெக்கார்டிங் ஆகி, கம்ப்யூட்டர் ஃபோல்டரில் சேவ் ஆகி இருந்ததால் அதை என்னால் பார்க்க முடிந்தது. அப்போது அம்மா கிச்சன் வேலையாக வெளியே போய் விட்டு ரூமுக்குள் வர நான் வீடியோ சேட் லைனை மீண்டும் கனெக்ட் செய்து கொடுத்து விட்டு வெளியே வந்து விட்டேன்.
ஆனால் சேகர் அம்மாவும் இதே போல் அவனோட அப்பாவுக்கு அம்மணகுண்டி ஷோ காட்டுவாளா. புண்டையில் விரல் போடுவாளா அதை சேகரும் பார்த்திருப்பானா. எப்படி அவனிடம் இந்த டாப்பிக்கை ஆரம்பிப்பது என்று என் காதுக்குள் கட்டெரும்பு போனது போல் குழம்பி கொண்டிருந்தேன்.
ஆனால் நான் பார்த்தது என் அம்மாவைத்தானே, அதனால் சொன்னாலும் அவனால் எந்த ஆபத்தும் இல்லை. மேலும் நாம ஆரம்பிக்கா விட்டால் எப்படி என்று நினைத்து அப்படியொரு நாள் எங்கள் அம்மாக்களை வீடியோ சேட் சேட்டில் உட்கார வைத்து விட்டு மாடியில் நாங்கள் பேசி கொண்டிருந்த போது மெதுவாக ஆரம்பித்தேன்.
டேய் சேகர், நாம்ப செக்ஸ் மூட்ல கையடிக்கிற மாதிரி லேடீஸ் கூட பண்ணுவாங்களாடா. நமக்காவது பிடிச்சு ஆட்டி விளையாட கீழே கம்பி இருக்கு லேடீஸ் என்னடா பண்ணுவாங்க.
அடப்பாவி, தெரிஞ்சு தான் கேட்குறியா இல்லேனா தெரியாம கேட்குறியா. எவ்ளோ செக்ஸ் சைட்ல லேடீஸ் முலைய பிசைஞ்சு, விரல் போடுறதை பாத்திருக்கேன். நீ அதெல்லாம் பார்த்தது இல்லையாடா. நாம்ப பண்றது மாஸ்டர்ப்னு சொல்வாங்க. லேடிஸ் பண்ணா ஃபிங்கரிங் டா. இரு இப்பவே உனக்கு ஒரு ஷாக் வீடியோவை காட்டுறேன். ரொம்ப ரகசியமானது டா. நீ என்னோட இன்டிமேட் ஃப்ரெண்ட்னால காட்டுறேன் என்றான்.
சொல்லிய சேகர் மொபைலை உடனே என்னிடம் காட்டிய போது ஷாக் ஆகி விட்டேன். அதில் சேகரோட அம்மா ஸ்கைபில் புண்டையை விரித்து விரல் போட்டு அவனோட அப்பாவுக்கு ஷோ காட்டும் வீடியோவை சேகர் அசால்ட்டாக எனக்கு காட்டினான். அதற்கு பிறகு தான் எனக்கும் கொஞ்சம் தைரியம் வந்தி ரிலாக்ஸ் ஆனேன். நானும் அதற்கு பிறகு அப்போ நம்ப மாம்ஸ் ரெண்டு பேரும் டெய்லி வீடியோ சேட்ல இதான் பண்றாங்களாடா என்றேன். உடனே அவன் டேய் அப்போ நீயும் அதை ஒளிஞ்சு பாத்திருக்கியா, சொல்லவே இல்லையேடா ராஸ்கல் என்று என்னை முறைத்தான்.
அதற்கு பிறகு தான் பிராமிஸா தெரியாது டா நேத்து நாம்ப மொட்டை மாடியில அம்மா நெட் லைன் கட் ஆகிடுச்சுனு கீழே கூப்பிட்டப்ப தான்டா பேக்கிரவுண்ட்ல அவங்களுக்கு தெரியாம வீடியோ ரெக்கார்டிங் ஆனதை பார்த்தேன். இதுக்கு முன்னாடி அம்மா விவரமா வீடியோ சேட் வின்டோவை குளோஸ் பண்ணிட்டு, கம்ப்யூட்டரை ஷட் டவுன் பண்ணிடுவாங்க அதனால நானும் அதை நோட் பண்ணல. பட் அது சிஸ்டத்துல தான் சேவ் ஆகி கிட்டே இருந்து இருக்கும்னு செக் பண்ணேன். பட் அன்னைக்கு அம்மா தெரியாம ரெக்கார்டிங் மோட்டை போட்டதுனால தான் ரிக்கார்டிங் ஆகி இருக்கு. அதுக்கு முன்னாடி வீடியோ எதுவும் ரிக்கார்ட் ஆகல என்றேன்.
உடனே அவன், அய்யா யாரு அதான் ரொம்ப விவரமா அம்மாவுக்கு வீடியோ செட் பண்ணும் போது ரிக்கார்டிங் மோட்ல போட்றுவேன். அம்மாவுக்கு அது தெரியாது. அப்புறம் அந்த வீடியோவை லைவா பார்த்து மாஸ்டர்ப் பண்ணுவேன். கண்ணுக்கு தெரியாத புண்டைகளை செக்ஸ் சைட்ல பார்த்து என்ஜாய் பண்றதை விட ரியல் மாமோட நியூட் வியூ பாக்குறது ரியல் ஹாட் தானே டா என்று சிரித்தான். அதற்கு பிறகு ரெண்டு பேரும் ஒரு பக்கா பிளானை போட்டோம். அதாவது ரிக்கார்ட் பண்ணி பிறகு பார்ப்பதை விட அம்மாக்கள் இருவரும் வீடியோ சேட் சேட்ல நியூடா ஷோ காட்டும் போது ஒளிந்து இருந்த பாக்க பிளான் போட்டோம்.
ஆனால் எங்களின் அம்மாக்கள் ரொம்ப விவரமா வீடியோ சேட் செட்டுக்கு பெட்ரூமுக்குள்ள போன போதே விவரமா ரூம் டோரை லாக் செய்து விட்டு, ஜன்னலை கூட ஸ்கிரீன் போட்டு, வின்டோவை குளோஸ் பண்ணி விட்டு ஜல்சா பண்ணி அம்மணகுண்டி ஷோ காட்டுவதால் எங்களால் அப்படி நேரடியாக ஓளிந்து பார்க்கும் சான்ஸ் கிடைக்கவே இல்லை. அதற்கு பிறகு சேகரும் நானும் அடுத்த அதிரடி பிளானை போட்டோம். அதாவது அவங்களோட நியூட் சேட்டை நாங்க ரிக்கார்ட்டிங்ல பார்த்து என்ஜாய் செய்வதால் அதை எங்கள் அம்மாவிடம் தைரியமாக காட்டி அவர்களை மடக்கி விடலாம். கூச்சத்தில் ரெண்டு அம்மாகளும் சரண்டர் ஆகி விடுவார்கள் என்றான்.
அந்த ஐடியா சூப்பராக தெரிய நான் ஒரு நாள் அம்மா குளித்து விட்டு ரூமில் டிரஸ் மாத்தும் போதே தைரியமாக சிஸ்டத்தை ஆன் செய்து சேட் செய்தேன். சில செக்ஸ் சைட்ஸ்களை வேண்டுமென்றே திறந்து திறந்து மூடினேன். நான் நோட் பண்ணியதை போலவே அம்மா அதை கவனித்து விட்டு டேய் என்னடா பாக்குறே, ஏதோ அசிங்க அசிங்கமா வந்துட்டு போகுது என்று பக்கத்தில் வர, தெரியல மா ஏதோ சிஸ்டம் பிராப்ளம் போல, வைரஸ் வந்துடுச்சோனு நினைக்கிறேன்.
பாரேன் மா இந்த ஃபோல்டர் புதுசா இருக்கு என்று சொல்லி அம்மாவோட நியூட் வீடியோ செக்ஸ் சேட் போல்டரை திறந்து அந்த வீடியோ பிளே செய்த போது அம்மா அதிர்ந்து போய் என்னை பார்த்தாள். பிறகு சிஸ்டம் மானிட்டரை அவளே ஆஃப் செய்து விட்டு. சாரி டா இதெல்லாம் பாக்காதே அம்மாவோட தப்பு தான் என்று சொல்ல நான் எழுந்து அம்மாவை அணைத்து கொண்டு, இதுல உன் தப்பு என்னமா இருக்கு. ஹஸ்பென்டுக்கு வைஃப் காட்டினா தப்பா, நான் கூட ஹஸ்பென்ட் வைஃப் சேட்டிங்கல என்ன த்ரில்னு உன்கிட்டயே கேட்டிருக்கேன். இதெல்லாம் உனக்கு த்ரில்லா இருந்தா தப்பு இல்ல மா. இதப் போய் யாருகிட்டே சொல்ல போறேன் என்றேன்.
அம்மா என்னை அணைத்து கொள்ள நான் மெதுவாக அம்மாவை கிஸ் அடித்து அவளை நைட்டியோடு இடுப்பை பிடித்து மெதுவாக குண்டியை பிடித்து பிசைந்து அம்மாவை லிப் லாக் செய்தேன். அம்மாவுக்கு அந்த கணத்தில் பிடித்ததோ, மறுக்க முடியவில்லையோ அம்மாவின் அந்தரங்கம் என்னிடம் மாட்டியதால் என்னிடம் மாட்டி கொண்டதை போல் மயங்கி என் மார்பில் சரிய அம்மாவை அணைத்து அப்படியே கட்டிலில் சாய்த்து மேலே சாய்ந்தேன்.
அம்மாவும் என்னை அணைத்து கொண்டு முத்தங்கள் போட முதன் முதலாக அம்மா மகன் ஓழ் ஆட்டத்தை ஆரம்பித்து அனுபவித்தோம். அன்று தான் முதன் முதலாக நானும் சேகரும் பிளான் போட்டு எங்கள் அம்மாக்களை ஓத்து எங்கள் காமகாதலிகளாக மாற்றி கொண்டோம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

famous tamil sex storieskambikatha malayalam read nowmarathi sambhog katha newannan anni tamil kamakathaikalமாமி புண்டைtamilsrxstoriesnew mallu kambi storymarathisexstoriestamil kamam in tamil languagemarathi hindi sex kathaindian sex story.netbhuthukathaluantravsantamil latest kamakathaigalbangla latest panu golpobollywood antarvasnagay sex stories malayalamkamukta.cantarwsnabangla sex golpo comindian sex story in hindiaunties storieskamakadai tamilantarvasna alltamil interesting kamakathaikalbangla chuda chudi galpotamil hot sex kathaiindian sex story.comantervasna hindisex storymalayalam mallu kambi kadhahindi sexy family storyindian stories of sexbus sex storylatest tamil sex kathaikalkamasutra sex stories in telugunew marathi chawat kathaanterwasnastoryindian real life sex storieskannada kathegalu sexindian stories sexsexy indian storiesinformation about sex after marriage in marathimarathi village sex kathabengali sex storieawww tamil latest sex stories comtoilet sex storiessexy bhabi story in hindihindi sex story conmalayalam sex storyindian teacher sex storybehan ki chudai sex storysex stories in tamil comമലയാളം കമ്പിക്കഥകൾ ചേച്ചിindiansexstories telugumalayalam vedi actress facebooktamil sex stories in latesttelugu sex stories listmanglish sex storiestelugu latest hot storiestelugu aunty boothu storiesold and young sex storiesgay sex stories hinditelugu xexantervsnkannada sexual storiesnew sex stories in tamiltelugu boothu.kathaluindian student sex storiesmalayalam kambikatakalantarwasna storetelugu very hot sex storiesbangla golpo choda chudidengudukathalu com in telugu 2015antarvasna hindi storebhai bahan sex story in hinditelugu bhutukathalusister brother sex storiesbangla chati 69dengudu kathalu telugulosexstories in teluguold tamil kamakathaiwww tamil kamakathaigal newtamilkamakkathaitelugu lo pachi buthu kathaluচটিগল্প বউ মাসেক্স গল্পaunty tho pukulatasax storiessex katalu telugu