तुझ्या आईची गांड – Desi Marathi Sex Stories

Spread the love

Desi Marathi Sex Stories – अनिल आणि रेखा हे दोघेही एकमेकांच्य बाजूच्या घरात राहायचे. दोघांच एक मेकांवर अगदी जीवापाड प्रेम होत. पण ते दोघेही त्यांची घरी त्यांच्या प्रेमा विषयी सांगायला घाबरत असत. कारण दोघांनाही माहित होत कि त्यांच्या कुटुंबातील आपापसातील वादा मुले त्यांच्या प्रेमाला त्यांच्या घरून संमती मिळण शक्यच नवत आणि एवढाच नाही जर त्यांनी घरी जर त्यांच्या प्रेमा विषयी सांगितल तर ते दोघेही त्याचं राहत घर सोडून दुसरीकडे राहायला जातील. आणि म्हणून त्यांनी त्यांच्या घरी त्याचं एकमेकांवर प्रेम आहे हे कधीच सांगितल नवत.
म्हणून ते दोगे लपून छपून त्यांच्या घराच्या जवळच असलेल्या बागेत भेटायचे आणि तिथेच अगदी निर्धास्त पणे तासन तास गप्पा मारत बसायचे. कारण त्या बागेत सहसा कोणी येत नसे. आणि जरी कधी कोणी आलाच तर अगदी लहान मुले येत. म्हणून ते नेहेमी त्याच बागेत एकमेकांना भेटायचे.ते दोघेही गेल्या दोन चार वर्षान पासून एकमेकांवर प्रेम करत होते. पण त्यांनी अजून पर्यंत सेक्स केला नवता. ते दोघेही जेंव्हा बागेत भेटत आणि बाग जेन्वा जवळ जवळ रिकामी असायची तेंव्हा ते कीस करायचे पण गेल्या काही महिन्यान पासून फक्त कीस करून त्यांच्या मनातील वासना संपत नसे. कारण त्यांना आता सेक्स करायचा होता. त्या दोघांच्या मनात एकेम्कांच्या शरीर विषयी जे आकर्षण होत ते आता फक्त कीस ने भागणार नवत.म्हणून त्या दोघांनी एकमेकांशी सेक्स करायचं ठरवल.
पण त्या दोघांची घर शेजारीच असल्याने त्या दोघांना कोण एकाच्या घरी जावून सेक्स कारण जरा अवघड होत. म्हणून ते दोघेही एखाद्या अश्या चान्स च्या शोधात होते कि जेंव्हा त्या दोघांच्या हि घरात ते एकटे असतील. म्हणून बरेच महिने त्यांनी सेक्स केला नाही. पण अखेर त्यांना एक चाचे असा मिळणार होता कि जेंव्हा त्या दोघांच्या घरचे एका दिवसासाठी बाहेर गावी जाणार होते. त्याला कारण होत त्यांच्या इमेर्ती मधील एका मुलीच लग्न. त्या लग्न साठी फक्त त्या दोघांच्या घातलेच नाही तर पूर्ण इमारती मधले सगळे लोक जाणार होते. मग त्या दोघांनी ह्या चान्स चा फायदा घायचं ठरवल. आणि मग शेवटी तो लग्नाचा दिवस आला आणि त्या इमारती मधील सगळे लोक लग्नाला गेले. फक्त हे दोघेच त्या इमारती मध्ये होते. मग रेखा अनिल च्या घरी आली. आणि मग ते दोघे बाजूच्या खोलीत गेले.
अनिल ने रेखला त्याच्या पलंगावर बसायला सांगितल. मग त्याने तिचे कपडे काढायला सुरवात केली. आणि एक एक करत त्याने तिचे सगळे कपडे काढून टाकले.मग त्याने त्याचेही कपडे काढून फेकून दिले. मग त्याने रेखाचे स्तन त्याच्या हातात धरले. आणि तो तिचे स्तन जोर जोरात दाबू लागला. त्याच्या हातांचा तिच्या स्तनांना होत असलेला स्पर्शा मुळे ती शहारून गेली. तिचे निपल ताठ झाले. मग तिने पण अनिल च लंड पकडल आणि ती त्यचा लंड चोळू लागली. अनिल तिचे स्तन अजून जोर जोरात दाबायला लागला. आणि मग त्याने तिचे ताठ झालेले निपल ओढायला सुरवात केली. मग थोड्या वेळाने त्याच लक्ष तिच्या योनी कडे वळवल. आणि तो एका हाताने तिची योनी चोळू लागला. त्याचा योनी चोळण्या मुळे अनिता खूप कामुक झाली आणि ती अजून मजा घेवून त्याच्या लंड शी खेळू लागली.
आणि मग रेखा पलंगावर झोपली आणि अनिल ने तिच्या योनी मध्ये त्याचा लंड घुसवला. त्याने लंड घुसवल्या बरोबर अनिता चित्कारली. मग बर्याच वेळ रेखाला झवल्या नंतर अनिल ने रेखाच्या योनी मध्ये तयच वीर्य सोडल. त्याने वीर्य सोडल्यावर रेखा पण एकदम शांत झाली. कारण तिच्या अंगातली आग विझली होती. अनिल पण थकल्या मुळे अनिताच्या बाजूलाच पडून होता. असा बर्याच वेळ ते दोघेही नागडेच त्या पलंगावर पडून होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

puku kathalu teluguchuda chudir galposex story in hindi latestindiansexsoriesma chodar golpotamil sex story very hotwww new tamil kamakathaikal commalayalam incest kambi kathakalantarvasna cominsex stories of telugu auntiessex stories in kanndai indian sex storiessex story in kanadavillage aunty sex storysex storiesin hindiwww bangla choti kahini commalaylam kambisey story hindimami sex kahanixxx stories englishtamil old sex storiesbangla choda golpoपोर्न स्टोरीजantarvasna short storyhumandigest indian storiesindian sex srorygroup sex stories in telugusex story hinndistory in hindi of sextelugu sex pdf kathalutelugu hot sex storesmarathi javajavi kathamalayalam kambi kadakal comtelugu hottest sex storiespooku dengudu storiesindiansexstories.nettelugu pachi buthu kathalu telugulotelugu reading sex storiesతెలుగు అమ్మాయిలు సెక్స్ వీడియోస్காம லீலைsexy lesbian storiesanna chelli sexkannadakamkategalunon veg marathi kathabagla chotibengali sex story videosex stories for telugusex ki story in hinditelugusex. comtelugu wife sex storiessex in tamil storiestelugu bootu kadalu blogs.comkama kathalu telugulotelugu lanjala kathalu 2013lovers sex stories in tamilbua sex storykamakathaikal kamakathaikalదెంగులాటlanjala dengulatawww new telugu sexmature aunty sex storieskannada sex story in kannadabengali chuda chudi golpokathalu boothu new in teluguonline kambi kadhatelugu pichipuku kathalutamil kamakathikkaltamil kamakathailalsouth indian first night storieskambi kathaதமிழ் kamakalanjiyamtamilsexstorirstelugu buthu messagesfull sex stories in telugusex storsexy love story marathiकामुक कहानियांstory of sex in marathikannada surati kathegalu