விடுமுறையில் வந்த போது ஸ்வாப் செக்ஸ் கொண்டாட்டம்

Spread the love

Enjoyed Swap Sex Session With our Families
நானும் சுந்தரமும் இந்த முறை வெளிநாட்டு வேலையிலிருந்து லீவுக்கு போகும் போது பல த்ரில்லான ஐடியாக்களோடு தான் கிளம்பினோம். நாங்க ஒண்ணா படிச்சு, ஒரே கம்பெனியில் வேலைக்கு சேர்ந்து, கம்பெனி மூலமாக கடந்த 5 வருடங்களாக வெளிநாட்டில் ஒரு துறையில் வேலை பார்க்கிறோம். ஒருவருக்கு ஒருவர் ரொம்பவே குளோஸ் என்றாலும் இந்த முறை விடுமுறையை என்ஜாய் பண்ண நாங்க போட்ட பிளான் கொஞ்சம் ஓவர் தான். காரணம் இருவரும் திருமணம் ஆனவர்கள்.
திருமணத்திற்கு முன்பு சேர்ந்து பண்ணாத சேட்டைகள் கிடையாது. தண்ணி அடிப்பதில் இருந்து தாய்லாந்துக்கு போய் மசாஜை என்ஜாய் செய்ததில் இருந்து பல ரகசிய குஜால் வேலைகளை செய்து இப்போது திருமணத்திற்கு பிறகும் கூட திருந்த வில்லை. வருடம் ஒரு முறை விடுமுறையில் ஊருக்கு வந்தாலும் மூட் வந்துவிட்டால் பேச்சிலர் போல் தாய்லாந்து, சிங்கப்பூர், மலேசியா என்று பக்கத்தில் உள்ள நாடுகளுக்கு 2 அல்லு 3 நாட்கள் டூரில் கிளம்பி சென்று மஜா பண்ணிவிட்டு வருவோம்.
ஒரே ரூமில் தங்கியிருந்தாலும் பெரும்பாலும் வேலை நேரம் எங்களுக்கு பகல் இரவு என்று மாறி மாறி வரும். ஆனால் விடுமுறை ஒன்று தான். ரூமில் அதிக வேக இன்டர்நெட் உட்பட எல்லா வசதியும் உண்டு. ஐட்டத்தை தான் கூட்டி வந்து ஸ்டாக் வைக்கவில்லை மற்றபடி உலகின் அத்தனை மது வகைகளும், ஃபுளூ ஃப்லீமா சிடிக்களும் எங்கள் ரூமில் குவிந்து கிடக்கும். ஆனால் அது எங்கள் இருவரின் ரகசிய பயன்பாட்டுக்கு மட்டும் தான். வேறு யாரையும் ரூம் பக்கம் நம்பி விடுவதில்லை. யாரையும் ரூமுக்கு இன்வைட் செய்வதும் இல்லை.
அப்படி நாங்க நெட்ல அம்மணகுண்டி படங்கள் பார்க்கும் போது தான் ஸ்வாப் செக்ஸை பற்றி கேள்வி பட்டோம். அதற்கு அர்த்தம் விளங்காவிட்டாலும் வீடியோவில் பார்த்தபோத தான் காதலிகளை அல்லது மனைவிகளை மாற்றி ஜோடியாக செக்ஸை என்ஜாய் பண்ணுவது என்று தெரிந்து கொண்டோம். சில வேளைகளில் ஜோடிகள் தனித்தனியாக ஜோடியை மாத்தி கொண்டு ஓழ் போடுவதும் சில வேளைகளில் ஒரே பெட்டில் இரு ஜோடிகளும் குரூப்பாக கூடி ஓழ்போடுவதை பார்த்த சூடானோம். இருவருக்கும் அது போல் ஜோடி மாத்தி, ஸ்வாப் குரூப் செக்ஸ் பிடித்து விட அடிக்கடி அது மாதிரி வீடியோக்களை விருப்பத்தோடு பார்த்து அனுபவித்தோம்.
இருவருக்கும் இது பற்றிய சிந்தனை கண்டிப்பாக உள்ளுக்குள் ஓடிக்கொண்டிருந்தாலும் இருவரும் அதற்கு மேல் ஸ்வாப் அல்லது குரூப் செக்ஸை பற்றி அதிகம் பேசவில்லை. தனியாக இருக்கும் போது சேர்ந்து இருக்கும் போது ஸ்வாப் வீடியோக்களே எங்களை ஆக்கிரமித்து அடிமை படுத்தி வைத்திருப்பதை புரிந்து கொண்டோம். அந்த சூழ்நிலையில் விடுமுறைக்கு ஊருக்கு கிளம்பும் போது தான் ஏர்போர்ட்டில் திடீரென சுந்தருக்கு அந்த ஐடியா வந்தது.
மச்சான், ஒரு மேட்டர், பட் தப்பா ஃபீல் பண்ண கூடாது. பிடிக்கலேனா கூட ஃபிராங்கா சொல்லிடணும் ஒகேவா. கோபிச்சுக்க கூடாது என்று பீடிகையோடு ஆரம்பித்தான்.
நான் டேய் என்னடா ஓவரா பில்டப் பண்றே. எதுனாலும் பச்சையா பேசுற ஆளாச்சே நீ ஏன் இப்படி முதல் முறையா பம்முறே. புரியலியேடா ஒகே எதுனாலும் கேளு. என்னைக்கு நாம்ப சீரியஸா சண்டை போட்டிருக்கோம். இனிமேலும் அதெல்லாம் நடக்காது. தைரியமா சொல்லு. ஆனா இப்படி பில்டப் பண்ணிட்டு, வொர்த்தா கேட்காம, லூசு மாதிரி ஏதாவது பேத்தினே அவ்ளோ தான் பல்லை கழட்டிடுவேன் பாத்துக்கோ என்று பொய் கோபத்தோடு சொன்ன போது,
டேய் வேணாம். உனக்கு மூட் சரியில்ல அப்புறம் கேட்கிறேன். ஊருக்கு பல்லோட போகலேனா என் பெண்டாட்டி நான் இல்லேனு கதவை சாத்திடுவா என்று சொல்ல நான் வாய் விட்டு சிரித்தேன்.
அந்த சிரிப்பை கேட்டு நான் கூலாகி விட்டதை உணர்ந்த சுந்தர் என் முகத்தை வெறித்து பார்த்து வார்த்தை வராமல் தவித்தான். நான் சும்மா கேளுடா. என்னமோ சரியில்லையே என்று நான் அவன் காதை கிள்ளிய போது, சுந்தர் சிரித்து கொண்டே,
இல்லடா நம்ப ஃபேவரைட் வீடியோவை நினைச்சு பார்த்தேன் அதான்….என்று முடிக்காமல் இழுத்தான்.
அதுக்கென்னடா, அதான் ஊருக்க போய் கூட நெட்ல பாத்து என்ஜாய் பண்ணலாமே. நான் ஸ்வாப் வீடியோ சிடியை கூட பேக் பண்ணியிருக்கே. ஊருக்கு போய் தேவைனா கேளு. தர்றேன் என்றேன். அப்போது அவன் நான் அதை முன்னாடியே என் லேப்டாப்ல தனி ஃபோல்டர் போட்டு காப்பி பண்ணிட்டேன் என்றான்.
அடப்பாவி, என்னை விட வேகமா யோசிக்கிறியே டா சரி கேட்க வந்ததை கேளு, திடீர்னு ஸ்வாப் செக்ஸ் மூடுக்க மாத்தி விட்ட நீ கேட்க வந்த மேட்டரை மறந்துடாதே டா. சும்மா இருந்தவனை வேற சொறிஞ்சு விட்டுட்ட. இனிமே நீ சொல்லாட்டி என் தலையே வெடிச்சிடும் போல என்றேன்.
அதற்கு அவன், அந்த மேட்டரும் அது பத்தி தான். சேம் டிராக் தான் என்று சொல்லிவிட்டு என்னை பார்த்தான்.
சொல்லுடா என்ன மேட்டர் என்று சீரியஸாக பார்த்த போது, என் கைகள் இரண்டையும் இறுக்கி பிடித்து கொண்டு சிரித்தான். அடித்து விட கூடாது என்கிற முன்னெச்சரிக்கையாக கூட இருக்கலாம்.
ஆனா தைரியமா சொல்லி விட்டான். டேய் நாம்ப ஃபேவரைட் ஸ்வாப் செக்ஸை ரியலா என்ஜாய் பண்ணா எப்படி இருக்கும் .தப்புனா சாரி, சாரி என்று சொல்லி என் கையை விட்டு விட்டு, ஏர்போர்ட்டில் எழுந்து கொஞ்சம் தள்ளி நின்று கொண்டான்.
நான் வார்த்தை வராமல் கொஞ்சம் தடுமாற்றத்தோடு யோசித்து விட்டு, ம்ம்….நீ கேட்டதுல தப்பு இல்ல டா. ஆனா இது ஒர்க்அவுட் ஆகுமா. இது வரைக்கும் நாம்ப எல்லா நல்லது கெட்டதை சேர்ந்து தான் லைஃப்ல ஃபேஸ் பண்ணியிருக்கோம். ஆனா இந்த மேட்டர் நம்ப பொண்டாட்டிங்க சம்பந்தபட்டதாச்சே டா. அவளுக எப்படி ஃபீல் பண்ணுவாகனு தெரியலியே என்று சொன்ன பிறகு தான் சுந்தரும் ஆர்வத்தோடு பக்கத்தில் வந்து உட்கார்ந்தான். பிறகு அவனே,
டிரை பண்ணுவோம் டா இப்போ இவ்ளோ புரிஞ்சிகிட்ட உன்கிட்டே இந்த டாப்பிக்கை சொல்வே எனக்கு உசிரு போயிடும் போல இருந்துச்சு. அவ்ளோ டென்சன். இதை நான் ரொம்ப நாளா யோசிக்க ஆரம்பிச்சுட்டேன். இப்போ ஊருக்கு கிளம்புற மூட் வந்த பிறகு தான், கேட்க தயங்கி, தயங்கி கடைசிலே இங்கே ஏர்போர்ட்ல வச்சு கேட்டேன் என்றான்.
நான் சரி டா என்னோட சைட்ல நான் அவளை கன்வின்ஸ் பண்றேன். நீயும் பண்ணும். பட் எங்கே ஃபிளாப் ஆனாலும் ஃபீல் பண்ண வேண்டாம். வொர்க் அவுட் ஆனா கேரளாவுக்க ஒரு டூர் போட்டு ஆயுர்வேத மசாஜோட ஒரு ரிசார்ட்ல தங்கி இன்னொரு ஹனிமூனை ஸ்வாப் ஜோடியா கொண்டாடிடுவோம். அப்படி வொர்க் அவுட் ஆகாட்டினாலும் நாம்ப ரெண்டு பேரும் போய் மட்டும் என்ஜாய் பண்ணுவோம். எப்படியோ என்ஜாய்மென்டுக்கு கேரண்டி என்ரு சொன்னேன்.
சூப்பர் ஐடியா என்று சுந்தர் சிரித்து என் கையை மீண்டும் பிடித்த போது ஏர்போர்டில் ஃபிளைட்டுக்குள் போக அறிவிப்பு வந்த போது இருவரும் குஷியான மேலும் குழப்பான சிந்தனையோடு ஃபிளைட்டில் ஏறி உட்கார்ந்து ஊருக்கு வந்து சேர்ந்தோம். முதல் ரெண்டு நாள் நானும் சுந்தரும் போனில் இது பத்தி அதிகமாக கிசுகிசுத்தோம். என் வொய்ஃப்க்கு கூட டவுட்.
அதென்ன கூட இருக்கிற ஃப்ரெண்ட் தானே சுந்தர் அவரு கூட ஏன் இப்படி லவ்வர் கூட பேசுற மாதிரி கிசுகிசுக்குறீங்க என்று என் மனைவி என்னை நெருங்கி வந்து போனை பிடுங்கி, சுந்தரிடம், எனக்கு உங்க ரெண்டு பேரு மேலையும் டவுட். ஒருத்தரா இருந்தா நீ அவனானு கேட்டிருப்பேன். நீங்க ரெண்டு பேரும்னால நீங்க அவங்களா என்று சுந்தரிடமே கேட்டுவிட அவன் வாய் விட்டு சிரிக்கும் சத்தம் ஸ்பீக்கர் போனில் எனக்கும் கேட்டு இருவரும் சிரிக்க ஆரம்பித்தோம்.
நானும் இந்த சான்ஸை மிஸ் பண்ணி விடகூடாது என்று சுந்தர் லைனை கட் செய்து விட்டு, அதை விட ஒரு ஹாட் மேட்டர் டி, ஐஸ்ட் ஒரு ஐடியா தான் சொல்றேன், பிடிக்கலேனா நோனு சொல்லிடு அதுக்கப்புறம் இந்த மேட்டரை பத்தி ரெண்டு பேருமே யோசிக்க கூடாது ஒகேவா என்று சொல்ல அவள், பில்டப் பண்ணாம சொல்லுங்க, புருஷன் பெண்டாட்டிகுள்ள அப்படி என்ன ரகசியம் என்று கேட்ட போது நான் போல்டா இல்லடி ஜோடி மாத்தி ஸ்வாப்னு ஒரு ஐடியா என்று சொல்லி அவளிடம் மனைவிகளை ஷேர் செய்து என்ஜாய் பண்ற மேட்டரை சொன்னபோது அவள் சிரித்த கொண்டே என் காதை திருகி, நினைச்சேன் இது மாதிரி ஏதோ ஒரு விவகாரமான டிஸ்கஷன் தான் உங்க ரெண்டு பேருக்குள்ள ஓடுதுனு. என்ன திடீர்னு இந்த டைம் இப்படி ஒரு ஆபத்தான ஐடியா. எப்போது வந்தாலும் கோவில் குளம்னு கூட்டிட்டு போயி கொடுமை படுத்துவீங்க. இப்போ தான் சூப்பரா ஒரு ஐடியா வோட வந்திருக்கீங்க. நீ அசிங்கமா நினைக்கலேனா ஒண்ணு சொல்றேன். நீங்க வாட்ஸ்அப்ல அனுப்பின வீடியோ பூரா அந்த மாதிரி தானே இருந்துச்சு. என்னை மூட் ஏத்துறேனு என் மூடையும் அப்பவோ மாத்திட்டீங்க. சரி சுந்தரோட வைஃப் கிட்டே இது பத்தி கேட்டாரா இல்லைனா சொல்லுங்க நானே சுமதி கிட்டே பேசுறேன். நாங்க உங்க வாட்ஸ்அப் குரூப் செக்ஸ் வீடியோக்களை பத்தி ஆல்ரெடி நிறைய பேசிட்டோம். நீங்க ஆம்பளை ஓப்பனா கேட்டுட்டீங்க. நாங்க கேட்கள அவ்ளோ தான் மேட்டர் என்று சொல்ல நான் என் மனைவியை அணைத்து அப்படியே அலக்கா தூக்கி ஹாலில் ரவுண்ட் அடித்து பெட்ரூமுக்குள் தூக்கி போய் கதவை சாத்தினேன்.
ஏற்கனவே காஞ்சி போன செக்ஸ் மாடுகளை போல் கம்பையும், புண்டை குழியையும் பார்த்து ஏக்கத்தோடு அன்று நானும் என் மனைவியும் மூட்ல செம போடு போட்டோம். இருவரும் ஒரு ரவுண்டி ஓத்து கொண்டிருக்கும் போது சுந்தர், டே இங்க வேற லெவல். லஞ்சை உன் வீட்ல ரெடி பண்ணு. அங்கேயே நம்ப ஆட்டத்தை ஆரம்பிக்க சொல்லி என் வைஃப் சொல்லிட்டா. இது பத்தி ஆல்ரெடி ரெண்டு பேரும் பேசியிருக்காங்க போல டா. இதோ உன் வீட்டுக்கு கிளம்பிட்டேன் என்றான். இரு ஜோடிகளின் ஸ்வாப் செக்ஸ் ஆட்டத்தை பற்றி அடுத்த கதையில் பகிர்கிறேன்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

kambi kathakal in malayalam languagebangla chuda chudir golposax hindi storexnxxtelugustoresbhai behan ki hindi sexy kahaniyasacchi sex storyअंतर्वासनाhot gangbang sex storiestamil kamakathaikal schooltelugu srungara storiessex hindi story newtamil sex stories busdesi sambhog kathagolpo chodaమహిరే మరిదిsex kadaikal tamilkambikittansex hindi stortelugu sexy stores comreal incest storyranku kathalu teluguloteacher sex stories in telugugroup indian sex storiesincest indian sextelugu sexchattelugu latest sex stories 2016telugu mom son storiesfamily sex story kannadasex estoretamil sex kama kathaikaltelugu stories xxxsex in tamil storiesliter sex storiesmalayalam sex storuessex dengudu kathalusex story with neighbourmalayalam esxkamasutra story marathitelugu srungara kadaluhinde sex storyww telugu sex storiesindian se storiesna puku dengutelugu lo dengulatawww new telugu sex storiesmarathi sex smssex stories in real lifeakka dengulatanew sex kathakalsex story realmarathi suhagrat kathamarathi font sexmale sex storiessex stories in telugu with imagesdesi kannada storieshindi kamuk kathatamil sex kathai in tamilmaine gand marwaimarathi zavadya goshtiಕನ್ನಡ ಸೆಕ್ಸ್ ಕಥೆಗಳುmarathi sexy love storypuku kathalu newdengudu kadhaluindian panu golpopukulo gula kathalu in telugutamisex storieskambikadha newwww new kannada sex storieshindisexstory.kamasastry 2004 pdfdesi aunty ki chudai storytelugu bothu kataluanttarvasnaमराठी झवाडी कथाindian hindi sex storiesantarvasna hindi storiesmarathi sex chavat kathasex r golpotamil interesting kamakathaikalantarvasanastoriestamil best sex storyचावट सासराtelugu sex stories girlskannda hot storyhot story books in marathi pdfmarathi zavazvi comsex storieemalayalam super kambi kadakaltelugy sex stories