തിരിച്ചുവരവ് ഭാഗം – Malayalam Sex Stories

Spread the love

Malayalam Sex Stories – കൊച്ചുനാളിൽ നാടുവിട്ടുപോയ രാജന് അവിചാരിതമായാണ് സ്വന്തം വീട്ടിലേയ്ക്ക് ഒന്ന് പോകണമെന്ന ആഗ്രഹമുണ്ടായത്. രാജന്റെ മനസ്സ് ഭൂതകാലങ്ങളിലേക്ക് പറന്നുയർന്നു. മദ്യപാനിയായ അച്ഛൻ എന്നും വീട്ടിൽ വഴക്കായിരുന്നു, ഒട്ടും വിട്ടുകൊടുക്കാത്ത അമ്മയും. ലൈംഗിക വിഷയങ്ങളിൽ രണ്ടുപേർക്കും പ്രായമായ ചേച്ചിയും, കുട്ടിയാണെങ്കിലും തിരിച്ചറിവായ താനും വീട്ടിലുണ്ടെന്ന ഒരു ചിന്തയുമില്ലാതെ തോന്നുമ്പോഴെല്ലാം ഇണചേരുന്ന പ്രകൃതം. ഒരു മുറി മാത്രമുള്ള ആ കൊച്ചുവീട്ടിൽ മണ്ണെണ്ണ വിളക്കിന്റെ അരണ്ട വെളിച്ചത്തിൽ അച്ഛന്റേയും അമ്മയുടേയും കാമകേളികൾ കണ്ടാണ് താൻ വളർന്നത്.
പതിനാറ് വയസ്സിന്റെ പിരിമുറുക്കത്തിൽ നിന്നിരുന്ന ചേച്ചിയുടെ നെടുവീർപ്പുകൾ പലപ്പോഴും തന്നെ കെട്ടിപ്പിടിച്ച ചേച്ചി കടിച്ചമർത്തിയിരുന്നു. താനനു പഠിച്ചിരുന്ന ഗവണ്മെന്റ് പ്രൈമറി സ്കൂൾ. ദാരിദ്രരേഖയ്ക്ക് താഴെയുള്ള കുടുംബങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള കുട്ടികൾ മാത്രം സഹപാഠികൾ. മിക്കവരുടേയും അവസ്ഥയെല്ലാം തന്റേതു പോലെ ഒക്കെ തന്നെ. പകലന്തിയോളം പണിയെടുത്ത് ക്ഷീണിച്ചെത്തുന്ന മാതാപിതാക്കന്മാർ അല്പം അന്തിക്കുള്ളടിയ്ക്കുന്നത് ആ കാലഘട്ടങ്ങളിൽ സാധാരണമായിരുന്നു. പക്ഷെ അതിനു ശേഷം തങ്ങളുടെ ചെറിറക്കുടിലുകളുടെ സ്ഥലപരിമിതികളെ കുറിച്ച ചിന്തിക്കാനുള്ള ഇച്ഛാശക്തി അവർക്കില്ലായിരുന്നു. വിവേകം വികാരങ്ങൾക്ക് വഴിമാറിക്കൊടുക്കുമ്പോൾ മക്കൾ സമീപത്തുണ്ടെന്ന കാര്യം അവരൊക്കെ സൗകര്യപൂർവ്വം മറക്കുകയാണു് പതിവ്. അതിനാൽ സഹപാഠികൾക്കെല്ലാം ആ ചെറുപ്രായത്തിൽ തന്നെ സെക്സസിനെ പററി സാമാന്യം നല്ല അറിവായിരുന്നു. പലർക്കും സ്വന്തം അമ്മയുടേയും, സഹോദരിമാരുടേയും നഗ്നതകൾ കണ്ടതും പല രതി സംഗമങ്ങളുടേയും കഥകൾ പറയാനുണ്ടായിരുന്നു. തന്റെ ഉത്തമ സുഹൃത്ത് അശോകനിൽ നിന്നാണു് അവന്റെ അച്ഛൻ സ്വന്തം മകളെ, അതായത് അവന്റെ ചേച്ചിയെ ഊക്കാറുണ്ടെന്ന കാര്യം അറിഞ്ഞത്.
അനാരോഗ്യത്താൽ കിടപ്പിലായ അവന്റെ അമ്മയ്ക്ക് കണ്ണടയ്ക്കുകയേ നിവൃത്തിയുണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ. ഇന്നും അവൻ ഡോക്ടർ അവന്റെ ഇളയമ്മയുടെ പ്രസവം എടുക്കുന്നത് ഒളിഞ്ഞു നിന്ന് കണ്ട വിജ്ഞാനം വളിമ്പിയത് ഓർത്ത് താൻ ചിരിക്കാറുണ്ട്. ഒന്നാം ക്ലാസ്സിൽ പഠിക്കുന്ന കാലത്തെ സംഭവമാണെന്നോർക്കണം. അക്കാലങ്ങളിൽ പ്രസവമെല്ലാം വയറ്റാട്ടി അഥവാ മിഡ്‌വൈഫ് കൈക്കാര്യം ചെയ്തിരുന്ന കാര്യങ്ങളാണു്. അവർക്ക് കഴിയാതെ വന്നാലേ അലോപ്പതി ഡോക്ടേഴ്സിനെ തേടാറുണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ. അങ്ങിനെ അവന്റെ ഇളയമ്മക്ക് ഡോക്ടറെ കൊണ്ടുവരേണ്ടി വന്നതാണ് വിഷയം. ഡോക്ടർ എത്തിയതോടെ എല്ലാവരും വീടിനു പുറത്തായി. അവന്റെ വീടിന്റെ ഭിത്തി എല്ലാം ഓല കൊണ്ടാൺ്. അതിനിടയിലൂടെ വിദ്വാൻ അകത്തു നടക്കുന്നത് ജിജ്ഞാസയോടെ ഒളിഞ്ഞു നോക്കിക്കണ്ടു. ഇളയമ്മ കാലും കവച്ച് തുണിയൊന്നുമില്ലാതെ കിടക്കുന്നു. സായിപ്പ് (അന്നെല്ലാം പേന്റ് ധരിക്കുന്നവർ സായിപ്പന്മാരാണു്) ഇളയമ്മയുടെ കവക്കിടയിൽ നിന്നു് കുണ്ണ സാമാനത്തിലേക്ക് കയറ്റി, അച്ഛനമ്മമാരുടെ സംഭോഗം കണ്ടിട്ടുള്ളതുകൊണ്ട് തെറ്റിദ്ധരിച്ചതാകാം. കുറച്ചു നേരം പരിപാടി നടത്തിയപ്പോൾ കൊച്ച, സായിപ്പിന്റെ കണ്ണയിൽ കയറിപ്പിടിച്ചു, അപ്പോൾ അങ്ങേര് പതിയെ കണ്ണ വലിച്ച് കൊച്ചിനെ പുറത്തെടുത്തതെന്ന്. അതായിരുന്നു അകത്തു നടന്ന് പ്രസവം അവ്യക്തമായിക്കണ്ട അവന്റെ വിവരണം.
തനിക്ക് വെള്ളം വെച്ചു തുടങ്ങിയ കാലത്ത് സ്വാഭാവികമായും അടുത്ത് അവയിലബിൾ ആയിരുന്ന പൂറുകൾ അമ്മയുടേയും ചേച്ചിയുടേതുമായിരുന്നെന്ന് പറയേണ്ടതില്ലല്ലോ. പലപ്പോഴും അവർ കളിക്കുന്നതും മൂത്രമൊഴിക്കാനിരിക്കുന്നതും മെല്ലാം ഒളിഞ്ഞ് നോക്കി വാണം വിടാറുണ്ടായിരുന്നു. ചേച്ചിക്ക് അടുത്തൊരു വീട്ടിലെ ചേട്ടന്നുമായി സ്വല്പം ചുററിക്കളിയുണ്ടായിരുന്നതിനാൽ തന്നെ അത്ര കണക്കിലെടുത്തിരുന്നില്ല. അമ്മയെ മുട്ടി നോക്കാൻ ഭ്യമായിരുന്നു, അത്ര തന്റേടിയായിരുന്നു അവർ. വായിലിരിക്കുന്ന പുളിച്ച തെറി സ്ഥലകാല ഭേദമന്യെ വിളിച്ചു കൂവുവാൻ ഒരു മടിയുമില്ലായിരുന്നു. തരത്തിനു കിട്ടിയാൽ ചേച്ചിയുടെ മുലക്കും സാമാനത്തിനും പിടിക്കുവാൻ അവസരങ്ങൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. ഒരിക്കൽ അവളുടെ ഏതോ കാര്യ സാദ്ധ്യത്തിനായി സമീപിച്ചപ്പോൾ, അവസരം മുതലെടുത്ത് പണ്ണാൻ ചോദിച്ചതും, അവസാനം അവൾ പൂർ കാട്ടിത്തരാമെന്നും, നോക്കി വേണേൽ വാണമടിച്ചോളാൻ സമ്മതിച്ചതുമെല്ലാം രാജനോർത്തു. തന്റെ ശരീരത്തിൽ തൊടില്ല എന്ന ഗ്യാരണ്ടിയിൽ മാത്രം അവൾ അന്ന് അറക്കപ്പൊടി (മരം അറക്കുമ്പോൾ കിട്ടുന്ന പൊടി, അക്കാലങ്ങളിൽ അടുപ്പ് കത്തിക്കുന്നതിന്റ് ഉപയോഗിച്ചിരുന്നു) നിറച്ചു വെച്ചിരിക്കുന്ന ചാക്ക് കെട്ടിന്റ് മുകളിൽ കവച്ചിരുന്നു് പാവാട പൊക്കി സാമാനം കാട്ടിത്തന്ന ദൃശ്യം അവനോർത്തു. ആദ്യമായായിരുന്നു പ്രായപൂർത്തി ആയ ഒരു പെണ്ണു് സ്വമേധയാ തന്റെ പൂറ് അവന്റ് പ്രദർശിപ്പിച്ചത്. അന്ന് കണ്ട ആ പൂർ, അവന്റ് ജീവിതത്തിൽ ഒരിക്കലും മറക്കാൻ പറ്റുമോ?
ഇരു നിറമാണെങ്കിലും ചേച്ചിയുടെ ആ കരിംപൂറിന്റെ മാസ്മര ശക്തി ഒന്നു് വേറെ തന്നെയായിരുന്നു. ഒരിക്കൽ പോലും ഷേവ് ചെയ്യാത്ത ആ മദനപീഠം തടിച്ചുന്തി നിന്നിരുന്നു. അവിടവിടെയായി കറുകറുത്ത പട്ടുതോമങ്ങൾ, എണ്ണക്കുറവായതിനാൽ പൂർമെത്തയുടെ ദൃശ്യം ഒട്ടു മറച്ചില്ല ആ മൈരുകൾ. അതുനോക്കി അതിവേഗത്തിൽ കണ്ണ കുലുക്കിക്കൊണ്ടിരുന്ന താൻ, ഒരു കൈകൊണ്ട് ആ സാമാനത്തിലൊന്നു തൊടുവാൻ ശ്രമിച്ചപ്പോൾ, അവൾ കൈ തട്ടിമാറ്റി, പാവാട താഴ്ത്തിയതും, പിന്നീട് താൻ കെഞ്ചി പറഞ്ഞപ്പോൾ അവൾ തന്റെ പൂർ, ചുണ്ടുകൾ വിരലുകൾ കൊണ്ട് പിളർത്തി കാക്കക്കുഞ്ഞിന്റെ വായ്ക്കകം പോലിരുന്ന കടുംചുവർപ്പാന്ന തന്റെ അന്തരംഗം കാട്ടി, തന്നെ സകലനത്തിലെത്തിച്ചതും അവന്റെ മനോമുകുർത്തിൽ മിന്നിമറഞ്ഞു. ആ വാണം ഒരു വാണം തന്നെ ആയിരുന്നു. കയെത്താത്ത ദൂരത്തിലായിരുന്നെങ്കിലും ശുക്ലഗുണ്ടുകൾ വെടിയുണ്ട കണക്കെ ചേച്ചിയുടെ പൂററിനുള്ളിലേക്ക് തന്നെ ലക്ഷ്യം തെറ്റാതെ ചീറ്റിയതും,
‘പോ അസത്തേ, ഇതിനിത്രക്കധികം വെള്ളം വെച്ചോ’ എന്ന് പ്രാകി പാവാട, കൊണ്ട് തുടച്ച ചേച്ചി എണീറ്റ് പോയതുമെല്ലാം അവനോർത്തു. പിന്നീടൊരിക്കൽ അടുത്ത വീട്ടിലെ ജോസേട്ടൻ വീട്ടിലാരുമില്ലാത്ത അവസരത്തിൽ ചേച്ചിയുമായി പരിപാടി നടത്തിയത് കയ്യോടെ പിടികൂടിയത് അമ്മയോട് പറയാതിരിക്കാൻ വേണ്ടി തനിക്കൊന്നു് കിടന്നു തരാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടതും, അവസാനം ഒന്ന് ഊമ്പിത്തരാം എന്ന കോംപ്രേസിൽ എത്തിയതും, എല്ലാം ഇന്നലെയെന്നോണം അവന് തോന്നി. അതായിരുന്നു ആദ്യത്തെ വദന സുരതം. ചേച്ചി അതിലൊരു എക്സ്പർട്ട് തന്നെ.
ഇന്നത്തെ പോലെ ഗർഭനിരോധന ഉറകളും, ഗുളികകളും സുലഭമല്ലാതിരുന്ന അക്കാലങ്ങളിൽ സ്ത്രീകൾ കാമുകരെ അധികവും വായ് കൊണ്ടും തുടക്കിടയിലും ആയിരുന്നു തൃപ്തിപ്പെടുത്തിക്കൊണ്ടിരുന്നത്. കുറച്ചുകൂടി പുരോഗമിച്ചവർ മലദ്വാരത്തിലും സമ്മതിച്ചിരുന്നു. വീട്ടിലെ കളി ഇത്രയൊക്കെ ആയപ്പോൾ അടുത്ത വീടുകളിലെ മേച്ചിൽ പുറങ്ങൾ തേടിത്തുടങ്ങി. തൊട്ട വീട്ടിലെ കല്യാണിച്ചേച്ചി ഒരുഗ്രൻ ചരക്ക് തന്നെ ആയിരുന്നു. ഭർത്താവെന്ന ഒരു കാസരോഗിയുണ്ടെങ്കിലും ആ താപ്പാനയ്ക്ക് അതെന്താകാൻ. ആരോ മരിച്ചതിന്റ് അവധി പ്രഖ്യാപിച്ചതിനാൽ സ്കൂളിൽ നിന്ന് നേർത്തെ വീട്ടിലെത്തി അമ്മയും ചേച്ചിയുമെല്ലാം ജോലിയ്ക്ക് പോയിരുന്നു. മൂളിപ്പാട്ടും പാടി നടക്കുന്ന തന്നെ നോക്കി കല്യാണി ചേച്ചി ചോദിച്ചു.
എന്താ ഭാഗവതരിന്നു് ക്ലാസ്സിൽ പോയില്ലേ? എന്നെ ചേച്ചി പലപ്പോഴും അങ്ങിനെയാ വിളിക്കാറ്.
ഇന്ന് ക്ലാസ്സില്ല ചേച്ചി. ന്നാ. ഇങ്ങോട്ട് പോരേ. നമ്മൾക്ക് കവടി കളിക്കാം.
അങ്ങിനെ ഞാനും ചേച്ചിയും കവടികളി (കബഡ്ഡിയല്ല) തുടങ്ങി. കാലുനീട്ടിയിരുന്ന് കളിക്കുന്ന ചേച്ചി കവടിയെടുക്കാൻ ചെരിയുമ്പോൾ, ഞാൻ അത് ശ്രദ്ധിച്ചു.ചേച്ചിയുടെ മുലകൾ. അത് ബ്ലൗസിനുള്ളിൽ കിടന്ന് ചാഞ്ചാടുന്നു. എന്റെ ശ്രദ്ധ കളിയിൽ നിന്ന് മാറുന്നത് കണ്ട് ചേച്ചി ചോദിച്ചു. എവിടേക്കാടാ ഭാഗവതതേ നോക്കിയിരിക്കുന്നത്.
‘ചേച്ചി ബോഡീസിട്ടിട്ടില്ലല്ലേ .’
എടാ വീരാ പെണ്ണുങ്ങൾ ബോഡീസിടാത്തതെല്ലാം നോക്കിത്തുടങ്ങി അല്ലേ. നിന്റെ അമ്മയോടൊന്നു് പറയട്ടെ അന്നും പറഞ്ഞ് ചേച്ചി എന്റെ അകം തുടയിൽ ഒരു പിച്ച വെച്ച് തന്നു. എനിക്ക് വല്ലാതെ നൊന്തു. അയൊ ചേച്ചി എന്നു പറഞ്ഞ് ഞാൻ ചിൺങ്ങിയപ്പോൾ, സാരല്ലിടാന്നും പറഞ്ഞ് പതിയെ തടവി തന്നു. കല്യാണി ചേച്ചിയുടെ മൃദുലമായ കൈകൾ തന്റെ അകംതുടകൾ തലോടിയപ്പോൾ, ട്രൗസറിനുള്ളിൽ തന്റെ പൂവ്വാളന്റ് ചെറിയ ഒരു അനക്കം. ചേച്ചി നിക്കറിന്റെ കാലുകൾക്കിടയിലൂടെ കൈകടത്തി തന്റെ കോലിൽ കയറിപ്പിടിച്ചിട്ട് പറഞ്ഞു.
‘ചെറുക്കൻ ആളങ്ങ് വലുതായി’
ഞാൻ നാണിച്ച് ചിരിച്ചു. ചേച്ചി പിടി വിട്ടില്ല. പതിയെ പതിയെ സാമാനത്തിന്റെ തോൽ മേലോട്ടും കീഴോട്ടും ആക്കുവാൻ തുടങ്ങി. പിന്നെയുണ്ടോ കമ്പിയാകാൻ താമസം. ചേച്ചി എന്നെ അവരുടെ മടിയിലോട്ട് ചരിച്ചു. ആ നിറഞ്ഞ മാറിൽ ഞാൻ തല ചായ്ച്ച ചേച്ചിയുടെ കർപരിലാളനം ആസ്വദിച്ച കിടന്നു. ചേച്ചി എന്റെ ചെവിയിൽ സ്വകാര്യം പറഞ്ഞു.
‘ഭാഗവതർക്ക് എന്റെ ഉമ്പായി (മുല്) കുടിക്കണോ…’ ങ്ഹാ.ഞാൻ ആർത്തിയോടെ പറഞ്ഞു. ‘കൊതിയൻ’
ചേച്ചി ബ്ലൗസിൽ കത്തിയിരുന്ന പിന്നുകൾ ഊർാൻ തുടങ്ങി. വെള്ളരിക്ക പോലുള്ള മുലകൾ വെളിയിൽ ചാടി. എന്തൊരു നിറമാണാ മൂലകൾക്ക്. ഇടത്തെ മുലയുടെ ഉൾ ഭാഗത്ത് ഒരു വലിയ മറുക എന്നെ വല്ലാതെ ആകർഷിച്ചു. വലിയ വട്ടത്തിലുള്ള കറുകറുത്തപരിവട്ടം മുലക്കണ്ണുകൾക്കു ചുറ്റു. വലിയ കറുത്ത മുന്തിരിങ്ങകൾ പോലെ എഴുന്നു നിൽക്കുന്ന മുലക്കണ്ണുകൾ.ഒട്ടും താമസിക്കാതെ ഞാനൊരു മുന്തിരിങ്ങ് വായിലാക്കി നുണയാൻ തുടങ്ങി. മറുകൈകൊണ്ട് അടുത്ത മുലയെ കയ്യിലാക്കി പിഴിയാനും. ചേച്ചി എന്റെ തലമുടിയിൽ വിരലുകളാൽ കോതിക്കൊണ്ട് തന്റെ മുലകളിലുള്ള കലാപരിപാടികൾ ആസ്വദിച്ച മയങ്ങിക്കിടന്നു. ഞാൻ ചപ്പലും ഞെരടലും തുടർന്നു. ചേച്ചിയുടെ മുലക്കണ്ണുകൾ വിജ്ഞബിച്ചു ചക്കക്കുരുപോലെ വലുതാകാൻ തുടങ്ങി.‘പാല് കിട്ടുന്നുണ്ടോടാ കുട്ടാ…’ ചേച്ചി ചോദിച്ചു. ഊ.ങ്ഹൂ.ഞാൻ നിഷേധാർത്ഥത്തിൽ മൂളി.
“നിനക്ക് പാൽ വേണോ? ങ്ഹാഠാ..
ചേച്ചി എന്റെ ചെവിയിൽ തന്റെ വായമർത്തിയിട്ട് ചെവിയിൽ നാവുകൊണ്ട് തുഴഞ്ഞു. എന്നെ വളരെ അധികം വികാർാധീനനാക്കിയ ഒരു പ്രവർത്തിയായിരുന്നു അത്. എന്റെ പൂവ്വാളൻ ഞെട്ടിത്തെറിച്ചപോലെ എണീറ്റ് നിന്നാടുവാൻ തുടങ്ങി. ചേച്ചി അവനെ തന്റെ വിരലുകൾ കൊണ്ട് പിടിച്ച തൊലി മേലോട്ടും കീഴോട്ടും ചലിപ്പിക്കാൻ തുടങ്ങി. ചേച്ചിയുടെ ചലനങ്ങൾക്കൊത്ത് ഞാനും അരക്കെട്ട് പണ്ണൽ മോഷനിൽ ചലിപ്പിക്കാൻ തുടങ്ങി.
‘ധ്യതി വെക്കാതെടാ.. വാണമടി എല്ലാം പതിവാണല്ലേ..? ചേച്ചി കളിയാക്കി. മുലക്കണ്ണുകളിൽ കടിക്കാനും, ഊറ്റി വലിക്കാനും തുടങ്ങി അവിടെ എത്ര കടിച്ചാലും പിടിച്ചാലുമൊന്നും പാല് കിട്ടില്ലടാ. പാൽ വേണമെങ്കിലേ.ചേച്ചി അർദ്ധോക്തിയിൽ നിർത്തി.
ഞാൻ കുടി നിറുത്തി അവർ പറയുന്നത് കേൾക്കാൻ ചെകിടോർത്ത് കിടന്നു. ഒന്നും മിണ്ടാതായപ്പോൾ ഞാൻ തല ഉയർത്തി അവരുടെ മുഖത്തേയ്ക്ക് നോക്കി. ചേച്ചി എന്നെ വാരിപ്പുണർന്ന് വീണ്ടും തന്റെ വായ് എന്റെ ചെവിയിലമർത്തി. കുറച്ചു നേർത്തേയ്ക്ക് വീണ്ടും അനക്കമില്ല. അവർ എന്താൺ് പറയാൻ പോകുന്നത് എന്നെനിയ്ക്ക് നന്നായി അറിയാമായിരുന്നു, എങ്കിലും അവരുടെ വായിൽ നിന്നത് കേൾക്കാൻ ഒരിമ്പം.
എവിട്യാ ചേച്ചി പാല്…? ഞാൻ പൊട്ടൻ കളിച്ചു. കല്യാണി ചേച്ചി അടക്കിപ്പിടിച്ച സ്വരത്തിൽ എന്റെ ചെവിയിൽ സ്വകാര്യം പറഞ്ഞു.
‘ചേച്ചീടെ.കർച്ചായി നക്ക്യാ കിട്ടും ..വേണോ മോൻ…” ങ്ഹാഠാാാ..എനിക്കിഷ്ടാ. ഞാൻ സമ്മതം പറഞ്ഞു.
‘ണ്ട്.ഹാ അപ്പൊ നിനക്കിതൊക്കെ പരിചയമാണല്ലേ..നീ വല്യ പെണ്ണുങ്ങളടെ സാമാനം നക്കിയിട്ടുണ്ടൊടാ?.’
സത്യമായിട്ടുമില്ല ചേച്ചീ.വല്യോരുടെ ഇതുവരെ കണ്ടിട്ടുപോലുമില്ല. ഞാൻ തട്ടി വിട്ടു ‘ഇതു വരെ…??? ചേച്ചിയ്ക്ക് വിശ്വാസമായില്ല
ചെറിയ പെൺകുട്ടികളുടെ കുറുമ്പാട് കണ്ടിട്ടുണ്ട്.മുടി മുളച്ചതൊന്നും ഇതുവരെ കണ്ടിട്ടില്ല. പറഞ്ഞുപോയതിനു ശേഷമാണണ് അബദ്ധമായെന്ന് തോന്നിയത്.
‘ഹമ്പട!!!! തെമ്മാടി, നിനക്ക് പെണ്ണുങ്ങളുടെ പൂറ്റിൽ മുടി മുളക്കുമെന്നറിയാമല്ലേ…കാണാതെ നിനക്കിത് എങ്ങിന്യാടാ അറിയാ?
അത്.അത്. ഞങ്ങടെ ക്ലാസ്സിലെ ഒരു കുട്ടി പറഞ്ഞതാ. അവന്റെ അമ്മായിയുടെ സാമാനം അമ്മട്ടത്തി വന്നു് ഷേവ് ചെയ്ത് കൊടുക്കും എന്നു. തൽക്കാലത്തേയ്ക്ക് തടിതപ്പാൻ ആ വിദ്യയാണപ്പോൾ മനസ്സിൽ തോന്നിയത്.
‘ചേച്ചി ഇങ്ങനെ പാലു തന്നുന്നു് കുട്ടൻ ക്ലാസ്സിലെ കുട്ടികളോട് പോയി പറയോ???
ഇല്ല ചേച്ചീ പറയില്ല.
‘തലേല കൈവെച്ച് സത്യം ചെയ്യ.ആരോടും പറയല്ലാന്റ്’
സത്യമായിട്ടും ആരോടും പറയില്ല, കല്യാണിചേച്ചിയുടെ പൂറുകാണാനുള്ള തിടുക്കത്തിൽ ഉടനെ ഞാൻ തലയിൽ കൈ വെച്ച് സത്യം ചെയ്തു.
‘ഇനി ആരോടെങ്കിലും പറഞ്ഞാൽ തല പൊട്ടിത്തെറിയ്ക്കും ട്ടാ…’ ചേച്ചിയുടെ ഭീഷിണി. അല പൊട്ടിത്തെറിച്ചാലും വേണ്ടില്ല അതിനു മുൻപൊന്ന് ആ തേൻവരിക്ക് പൂറൊന്ന് കണ്ടാ മതീന്ന് ഞാൻ മനസ്സിലോർത്തു.
Thudarum
ഈ kambi katha എല്ലാവര്ക്കും ഇഷ്ടം ആയി കാണും എന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നു നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങളും നിർദേശങ്ങളും രേഖപ്പെടുത്തുക വഴി കഥാകാരനെ ഇനിയും എഴുതാൻ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുക
Link Of Stories Pages
Hindi sex stories, English Sex Stories, Love Stories, Thriller Stories / horror Stories, Tamil sex stories / tamilsex, Kambi katha, malyalam sex stories, Marathi sex stories/ marathi sex, Bengali sex stories, Punjabi sex stories
Top
User avatarrajkumari
Platinum Member
Posts: 1095
Joined: 22 May 2016 09:23
തിരിച്ചുവരവ് ഭാഗം mallu katah
Unread post by rajkumari » 09 Jun 2017 23:24
ചേച്ചി ഇരുന്നുകൊണ്ട് തന്നെ തന്റെ താറിന്റെ (ഒന്നർ) കുത്ത് അഴിച്ചിട്ടു് പറഞ്ഞു.
‘മോൻ കുടിച്ചോളൂ..’
വിറക്കുന്ന കൈളോടെ ഞാൻ കല്യാണിചേച്ചിയുടെ ഒന്നര വലിച്ചു മാറ്റി.ആ..ഹാ സുന്ദരമായ പണിമെത്തു.ഒരു വട്ടയപ്പം നാലായി മുറിച്ച ഒരു സെക്റ്റ്റർ കാലിനിടയിൽ വെച്ച പോലെ…എന്തൊരു നിറം!! തന്റെ ചേച്ചിയുടേതുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ ഇതൊരു പഞ്ചാരപ്പൂറ് തന്നെ. കാല നീട്ടിയുള്ള ഇരിപ്പായതിനാൽ പൂർചൂണ്ടുകൾ തമ്മിൽ ഒട്ടിപ്പിടിച്ചിരിക്കുന്നു. ചേച്ചി എന്റെ സൗകര്യാർത്ഥം തന്റെ വലതുകാൽ മടക്കി പാദം നിലത്തുറപ്പിച്ച കാല്ലം വിടർത്തി. യോനീപുഷ്പം വാ തുറന്നു. തൗട്ട് നിറത്തിലുള്ള ഉൾചുണ്ടുകളുടെ മടക്കുകൾ നിവരുന്നു.അതൊടെ സൂക്ഷ്മ നിരീക്ഷണം നടത്തിയിരുന്ന എന്റെ മൂക്കിലേക്ക് സ്ത്രീയോനിയുടെ മനംകവരുന്ന മാദകഗന്ധം ഗുമഗുമാന്നു് അടിച്ചു കയറി. പിൽക്കാലങ്ങളിൽ പരശ്ശൂതം യോനികൾ മുകർന്നിട്ടുണ്ടെങ്കിലും കല്യണി ചേച്ചിയുടെ പൂറിന്റെ സൗരഭ്യം ഒന്നിൽ നിന്നും കിട്ടിയിട്ടില്ല. ഒരുപക്ഷെ ചിലർക്ക് ആ ഗന്ധം ഇഷ്ടപ്പെടില്ലായിരിക്കാം.പക്ഷെ തനിക്കത് പോയിസൺ പെർഫ്യമിനേക്കാളും ഉത്തേകജനകമായിരുന്നു. മർസാധനങ്ങളിൽ ഉപയോഗിക്കുന്ന വാർണീഷിന്റെ ഗന്ധം അതായിരുന്നു കല്യാണിചേച്ചിയുടെ പൂറിന്റെ വാസന. വായനക്കാർ നെറ്റി ചുളിച്ചേക്കാം. പക്ഷെ തനിക്കാ മണം ഹൃദ്ദിസ്തമായിരുന്നു. ഞാൻ മുഖം കൂടുതൽ ചേച്ചിയുടെ കവക്കിടയിലേക്ക് അടുപ്പിച്ചു, കൂടുതൽ നിരീക്ഷണത്തിനായി. അതു മനസ്സിലാക്കി ചേച്ചി ചുമരിൽ ചാരിയിരുന്നു് തന്റെ രണ്ട് കാലുകളും മുട്ടുമടക്കി വിശാലമായി അകത്തി കവ പൊളിച്ചിരുന്നു തന്നു. ആ ഒരിരുപ്പ് തനിക്ക് ജീവിതത്തിൽ ഒരിക്കലും മറക്കാനാവാത്ത ഒന്നായിരുന്നു.
ഇന്നത്തെപോലെ ഇന്റർനെറേറാ അതുപോലെ സെക്സ് മേഗസിനുകളോ ഒന്നുമില്ലാതിരുന്ന അക്കാലത്ത് ഇതുപോലൊരു ദൃശ്യം കണ്ടാലുള്ള അ കൗമാരക്കാരന്റെ മനോനില വായനക്കാർക്ക് ഊഹിക്കാവുന്നതാണ്.സ്കലനത്തിന്റെ വക്കോളമെത്തിപ്പോയി താൻ. ചുണ്ടുകൾ
കടിച്ചുപൊട്ടിച്ച് വികാരത്തെ നിയന്ത്രിച്ചില്ലായിരുന്നെങ്കിൽ വെടിതീർന്നേനെ. ‘എന്താ ഭാഗവതരേ പൊട്ടൻ പൂറ് കണ്ടോണം.’
ചേച്ചിയ്ക്ക് ഉപമ പറയാൻ കണ്ട നേരം.എന്റെ ചക്കര ചേച്ചീ എന്ന ലറിക്കൊണ്ട് താൻ ആ പൂററിലേക്ക് ഒരു മുതല്ക്കൂപ്പ് നടത്തി. എന്തു ചെയ്യണം എങ്ങിനെ തുടങ്ങണം എന്നൊന്നും ഒരു രൂപവുമില്ലായിരുന്നു. കടിച്ച് പറിച്ച തിന്നാനാണ് തോന്നിയത്. തന്റെ ആർത്തി കണ്ട് ചേച്ചി തലമുടിയിൽ പടിച്ച് ബ്രേക്ക് ഇടുവിച്ചു. ‘പതുക്കെ മോനേ ചേച്ചിക്കു നോവുന്നു’
തന്റെ വായും പൂറുമായുള്ള അകലം ചേച്ചിയുടെ നിയന്ത്രണത്തിലായതിനാൽ താൻ നാക്ക് നീട്ടി പട്ടി വെള്ളം കുടിക്കുന്നതുപോലെ ആ പൂറ് നക്കിത്തുടങ്ങി. തന്റെ വലിയ ആർത്തി കുറഞ്ഞപ്പോൾ ചേച്ചി കൈ അയച്ചു. സ്പ്രിങ് ലോഡായിരുന്നതുപോലെ തന്റെ മുഖം ആ പൂർ, ചാലിലേയ്ക്ക് ഒട്ടിപ്പിടിച്ചു. പിന്നെ ചുണ്ടും നാക്കുമുപയോഗിച്ച് ആഞ്ഞുള്ള വലിച്ചു കൂടിയായിരുന്നു. ചേച്ചി രണ്ടുകൈകൊണ്ടും തന്റെ താടിയിൽ പിടിച്ച് മുഖം അല്പം മേലോട്ടുയർത്തി തന്റെ പണ്ടുകളെ ഓമനക്കന്തിലേക്ക് നയിച്ചു. ആ ഒരു സൂത്രത്തെ പറ്റി കേട്ടറിവുമാത്രമെ ഉണ്ടായിരുന്നുള്ളൂ തനിയ്ക്ക് ഒരു ചെറിയ മുന്തിരങ്ങാ പോലിരുന്ന അത് വായിൽ കിട്ടിയപ്പോൾ പരമാനന്ദമായി ഈമ്പിക്കുടിക്കാൻ. മുലക്കണ്ണ് നുണയുന്ന പോലെ താനത് ഊറി വലിച്ചു കടിച്ചു. ചേച്ചി ഞെരങ്ങാനും മൂളാനും തുടങ്ങി. ചേച്ചിയ്ക്ക് കിട്ടുന്ന സുഖാനുഭൂതിയുടെ ശബ്ദപ്രകടനങ്ങൾ തനിയ്ക്ക് കൂടുതൽ ആവേശം പകർന്നു. തറയിൽ കമിഴ്ന്നു കിടന്നിരുന്ന തന്റെ പൂവ്വാളൻ മടങ്ങി തന്റെ അടിവയറിന്റേയും തണുത്ത സിമെന്റ് തറയുടേയും ഇടയിൽ ഞെരിഞ്ഞമർന്നിരുന്നു. താനറിയാതെ തന്റെ അരക്കെട്ട് പൊങ്ങാനും താഴാന്നും തുടങ്ങി. ചേച്ചി തന്റെ ചന്തിയിൽ ഒരടി വെച്ചുതന്നിട്ട് പറഞ്ഞു.
‘തറയിലിട്ട് ഉരച്ച വെള്ളം കളയല്ലടാ അത് ചേച്ചിയ്ക്ക് വേണം ട്ടോ…’
ഞാൻ പ്യഷ്ഠം തറയിൽ അമർത്തിപ്പിടിച്ച് പൂറ് മൂഞ്ചി വലിച്ചു. ചേച്ചിയുടെ പൂറ് തേനൊലിപ്പിക്കാൻ തുടങ്ങി വരുന്ന ഓരോ തുള്ളിയും വാക്വം പമ്പ് പോലിരുന്ന തന്റെ വായിലേയ്ക്ക് പാഞ്ഞു കയറി സ്ത്രീ യോനിയുടെ മണമോ സ്രവണ ദ്രാവകത്തിന്റെ ഉപ്പുരസമോ ഒന്നുമല്ല അപ്പോൾ പ്രധാനം. പുരുഷന്റ് സ്ത്രീകളുടെ യോനിയോട്ട് തോന്നുന്ന ഭ്രാന്തമായ ആകർഷണത്തിന്റെ നിഷേധിക്കാനാവാത്ത ഒരുതരം പ്രതിഭാസം എന്ന് ഞാൻ പറഞ്ഞാൽ ആർക്കെങ്കിലും എതിർപ്പുണ്ടോ??
ങ്ഹാ.ആവൂ.മോന്യേ.ആഞ്ഞു വലിച്ചു കുടിക്കടാ.ചേച്ചീടെ പൂറിലേക്ക് കേറി വാടാ…കള്ളപൊലയാടി കുട്ടാ.ചേച്ചിയ്ക്ക് വരുന്നെടാ…മുഴുവൻ നിക്കിക്കുടിക്കടാ കള്ളാ.ചേച്ചിയുടെ രതി നിർവൃതിയുടെ ബഹിർഗമനങ്ങൾക്കൊപ്പം പൂററിലെ തേനൊഴുക്ക് ക്രമാതീതമായി വർദ്ധിച്ചു. തന്റെ മൂക്കിനുള്ളിലേക്ക് കൂടി ആ ലാവ പാഞ്ഞു കയറി. അല്പനേരത്തേയ്ക്ക് പൂറെന്ന ഒരു മഹാസമുദ്രത്തിൽ മുങ്ങിത്താഴുകയാണോ താനെന്ന് തോന്നിപ്പോയി. ചേച്ചി തന്റെ തല അവരുടെ മദ്നഗുഹയിലേക്ക് അമർത്തിപ്പിടിച്ചിരിക്കയായിരുന്നു.
ഒരു പ്രസവം കഴിഞ്ഞ ആശ്വാസത്തിൽ അവരുടെ കാലുകൾ നിവർന്നു, ഒപ്പം തന്റെ തലയിലെ പിടിയും. ആ കവക്കൂട്ടിൽ നിന്ന് ഞാൻ മുഖം ഉയർത്തി. കുറച്ചു നേരമായി ശ്വാസോച്ഛ്വാസം പോലും മറന്ന എന്റെ മൂക്കിലേയ്ക്ക് പ്രാണ വായു പാഞ്ഞു കയറി, ഒപ്പം മൂക്കിൽ കയറിയിരുന്ന പൂറെണ്ണയും. കുറച്ചു നേരത്തേയ്ക്ക് ഒരു വല്ലാത്ത അവസ്ഥയിലായി താൻ. ചേച്ചിയുടെ ലായിനി എന്റെ ശരസ്സിൽ കയറി. പിന്നെ തുമ്മലും ചീറ്റലും ആകെ ബഹളം, ചേച്ചി എന്റെ നെറുകയിൽ രണ്ട്.മൂന്നു തവണ കൈപ്പത്തികൊണ്ടടിച്ചപ്പോൾ ഒരു വിധം ശാന്തമായി. എങ്കിലും കണ്ണിലും മൂക്കിലുമെല്ലാം ആകെ നീററലായിരുന്നു കുറച്ചു നേരം. ചേച്ചി ആ ഇരിപ്പിൽ തന്നെ എന്നെ മാറോട് ചേർത്ത്, അഴിഞ്ഞു കിടന്നിരുന്ന ഒന്നരകൊണ്ട് തന്റെ മുഖത്ത്വശേഷിച്ചിരുന്ന യോനീതേനെല്ലാം തുടച്ചു വൃത്തിയാക്കി. പിന്നീട് കവിളിലൊരുമ്മ തന്നിട്ട് ചെവിയിൽ പറഞ്ഞു.
‘കുട്ടനിഷ്ടായോ ചേച്ചീടെ. ണ്ടുഹൃം. എന്നുമൂളിക്കൊണ്ട് ഞാനവരുടെ തടിച്ചു മലർന്ന ചുണ്ടിൽ ഒരുമ്മ കൊടുത്തു. ‘കുട്ടനിനി എണീറ്റ് നിൽക്ക്. ചേച്ചിയ്ക്ക് ഇനി മോന്റെ പാൽ താ…’
താനെഴുന്നേറ്റ് നിന്നപ്പോൾ കമ്പിപ്പാരയായി നിൽക്കുന്ന തന്റെ ലിംഗം അവരുടെ പണ്ടുകളുടെ ലെവലിൽ നിന്ന് അല്പം മേലോട്ട് പൊങ്ങിയായിരുന്നു. 120 ഡിഗ്രിയിൽ നിന്ന അവന്റെ തലപിടിച്ച് അല്പം താഴ്ത്തി, ചേച്ചി അതിന്റെ കടപ്പനെ തന്റെ തടിച്ചു മലർന്ന ചുണ്ടുകൾക്കിടയിലാക്കി. തൊലി അല്പം പിന്നിലേയ്ക്ക് വലിച്ച് മകുടം മാത്രം തന്റെ പല്ലുകൾ കൊണ്ട് മൃദുലമായി കടിച്ച് പിടിച്ച്, നാവ് കൂർപ്പിച്ച് എന്റെ മൂത്രദ്വാരത്തിൽ കത്തി. ഞാനിക്കിളികൊണ്ട് പുളഞ്ഞു. പിന്നെ മൊത്തം, ലിംഗം വായിലാക്കി, തല മുന്നോട്ടും പിന്നോട്ടും വളരെ സാവകാശത്തിൽ ചലിപ്പിച്ച് ഊമ്പാനാരംഭിച്ചു. ആഹാ എന്തൊരു സുഖം. മുൻപ് തന്റെ ചേച്ചി ഊമ്പിയിട്ടുണ്ടെങ്കിലും അത് ഭയങ്കർ സ്പീഡിലായിരുന്നു. ഇത് വളരെ സ്റ്റൊമോഷനിൽ. ഓരോ സ്ട്രോക്കും കണ്ണയുടെ കട മുതൽ തുമ്പ് വരെ. കല്യാണിചേച്ചിയുടെ തുപ്പലിൽ കളിച്ച തന്റെ ലഗാൻ അവരുടെ വായിൽ നിന്ന് ആ തത്തമ്മചൂണ്ടുകൾക്കിടയിലൂടെ കയറിയിറങ്ങുന്നത് കാണാൻ തന്നെ എന്തൊരു ചേല. ‘ഒ’ ഷെയിപ്പിൽ പടിച്ച ആ ചുണ്ടുകൾ അവർ കണ്ണയിൽ ഇറുക്കാൻ തുടങ്ങി. സ്വല്പം വിശ്രമത്തിനായി അവർ തന്റെ തല ചുമരിൽ ചാരി, കൈകൾ തന്റെ പന്തിയിൽ പിടിച്ച് എന്റെ അരക്കെട്ടിനെ ഫക്കിംങ്ങ് മോഷനിൽ പതിയെ ചലിപ്പിച്ചു. അക്ഷരാർഥത്തിൽ ഞാനവരുടെ വായിൽ ഊക്കുകയായിരുന്നു. എന്റെ സ്പീഡ് കൂടാതിരിക്കാൻ നിയന്ത്രണം മുഴുവൻ അവരുടെ കൈകളിലായിരുന്നു.
പക്ഷെ അവരുടെ കൈകളുടെ ബലത്തെ അതിജീവിച്ച് എന്റെ പണ്ണലിന്റ് ശക്തികൂടി തുടങ്ങി. എങ്കിലും 4 ഇഞ്ച് മാത്രം നീളമുള്ള എന്റെ ലിംഗം അന്ന് അവർക്കത്ര പ്രശ്നമായിരുന്നില്ല. ഇന്നായിരുന്നെങ്കിൽ അവനോർത്തു. അവരുടെ അണ്ണാക്കിൽ എത്തി ശ്വാസം മുട്ടിച്ചേനെ. ആ വദനസുരതം കുറെ നേരം തുടർന്നു. ഞാൻ വികാരത്തിന്റെ ഉച്ചകോടിയിൽ എത്തുമ്പോൾ ചേച്ചി ബ്രയിക്ക് പിടിയ്ക്കും, പിന്നെ മുഴുവൻ ലിംഗവും അകത്താക്കി എന്റെ മണികളിൽ തിരുമ്മിക്കളിക്കുന്നതിനൊപ്പം വായ്ക്കകത്ത പൂവ്വാളനെ ഉമിനീരിലിട്ട് കൊതപ്പിക്കും. ആ സുഖത്തിന്റെ പറുദീസയിൽ എന്നെ ഒത്തിരിനേരം ആറാടിച്ച അവസാനം എനിയ്ക്ക് തിരിച്ചു വരാൻ കഴിയാത്ത നിലയിലെത്തി. ചേച്ചി നീട്ടിക്കൊണ്ടുപോകാൻ ശ്രമിച്ചെങ്കിലും നടന്നില്ല. എന്റെ വെടി ചേച്ചിയുടെ അണ്ണാക്കിലേക്ക് തന്നെ എത്തി. എങ്കിലും ശുക്ലത്തിന്റെ അളവുകുറവുകൊണ്ടോ അവരുടെ ഊമ്പൽ വൈദഗ്ദ്യം കൊണ്ടോ അത് അവർ നിഷ്ട്രപ്രയാസം കുടിച്ചിറക്കി. ഞാൻ കൃതജ്ഞതയോടെ അവരുടെ കണ്ണുകളിലേക്ക് നോക്കി. അവിടേയും സംതൃപ്തിയുടെ മന്ദസ്മിതം.
അതിൽ പിന്നെ തരം കിട്ടുമ്പോഴെല്ലാം ചേച്ചിയുടെ വീട്ടിലായിരുന്നു. അവർ അടുക്കളയിൽ പണിയടുക്കുമ്പോഴോ, തറയിൽ ഇരുന്നു് പച്ചക്കറി അരിയുമ്പോഴോ എന്നു വേണ്ട ഏതു സാഹചര്യത്തിൽ കിട്ടിയാലും അവകാശത്തോടെ താറിന്റെ കുത്തഴിച്ച കത്ത് മൂഞ്ചാൻ അവർ എന്നെ അനുവദിച്ചിരുന്നു. ചുരുക്കിപ്പറഞ്ഞാൽ ഞാൻ ആ പൂറിന്റെ ഒരടിമയായി മാറി. മാസക്കുളിയുടെ സമയത്തു മാത്രമാണു് അവർ എന്നെ അകറ്റി നിർത്തിയത്. അവർക്ക് താൽപര്യമായിരുന്നെങ്കിൽ അന്നേരവും ഞാൻ ആ ആർത്തവ രക്തം രുചിച്ചേനേ. എന്ന് ഇപ്പോൾ തോന്നിപ്പോകുന്നു. ഒരു ദിവസം ഞാൻ ചെല്ലുമ്പോൾ അവർ കളിക്കാൻ പോകാനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പിലായിരുന്നു.
ചേച്ചീ ഞാനും വരട്ടേ കളിപ്പുരയിലേക്ക്?? എന്റെ എല്ലാ ഭാഗവും നീ കണ്ടിട്ടില്ലേ. പിന്നെ ഇപ്പൊ എന്താ കളിപ്പുരയിൽ വെച്ചു കാണാൻ ?അതല്ല എനിയ്ക്ക്. ചേച്ചി. ചേച്ചി.
ചേച്ചി മൂത്രമൊഴിയ്ക്കുന്നത് കാണാനാ. നീ ഇതു വരെ പെണ്ണുങ്ങൾ പെടുക്കുന്നത് കണ്ടിട്ടില്ലേ? ചെറിയ പെൺകുട്ട്യോൾടെ കണ്ടിട്ടുണ്ട് അതുപോലെ തന്ന്യാടാ വലിയവരുടേതും പെടുക്കൽ. അതല്ല ചേച്ചീ. പിന്നേയ്…ഞാനേയ്. അതേയ്ക്ക്. പറയട തെമ്മാടി കുട്ടാ.
പെണ്ണുങ്ങളുടെ മൂത്രം വരുന്ന ഓട്ടയില്ലേ. അത് ഇതു വരെ കണ്ടിട്ടില്ല. ഞാനൊരു വിധം പറഞ്ഞൊപ്പിച്ചു.
അതു ശരി. നീ ഒരു കാര്യം ചെയ്യ. ആരും കാണാതെ കളിപ്പുരയിൽ കയറി ഒളിച്ചിരുന്നോ. അന്നൊക്കെ പറമ്പിന്റെ പിൻഭാഗത്ത് ഓല കൊണ്ട് മറച്ച മേൽക്കൂരയില്ലാത്ത മറപ്പുരകളിലായിരുന്നു പെണ്ണുങ്ങളുടെ കളിയും പെടുക്കലുമാല്ലാം. ഞാൻ ചുറ്റുപാടും നോക്കി, ആരുമില്ലെന്ന് ഉറപ്പു വരുത്തി പതിയെ കുളിപ്പുരയിൽ കയറി. അല്പ സമയത്തിനുള്ളിൽ ചേച്ചി സോപ്പും തോർത്തും അലക്കുവാനുള്ള തുണികളുമായി കളിപ്പുരയിൽ എത്തി.
എന്താ ഭാഗവതരേ കാത്തിരുന്നു മുഷിഞൊ ? ഞാൻ ഒരു വളിച്ച ചിരി ചിരിച്ചു. ചേച്ചി മുണ്ടും താറും അഴിച്ച് അയയിൽ തൂക്കി. തലയിലെ എണ്ണ ഒന്നുകൂടി തേച്ച് പിടിപ്പിച്ച്, ഒരു കാൽ അടുത്തുള്ള അലക്കുകല്ലിൽ കയറ്റി വെച്ച് ഒരു നിൽപ്പ് നിന്നു. എണ്ണ പുരണ്ട കൈകൾ കൊണ്ട് തന്റെ ഉൾതുടകളിലും സാമാനത്തിലും ഒന്നു തവിയിട്ട് പറഞ്ഞു. ‘താഴെ ഇരുന്ന് നോക്കിക്കോ’
ഞാൻടനെ ചേച്ചിയുടെ കാലുകൾക്കിടയിൽ തന്നെ ഇരുന്ന് മേലോട്ട് നോക്കി.
‘അങ്ങ് നീങ്ങി ഇരിയ്ക്ക് അസത്തേ.വായും പൊളിച്ചിരിക്യം. പെടുക്കണ കാണാൻ.മൂത്രം ഒക്കെ മേത്താവും’
സാരല്യ ചേച്ചീ. അന്നാലെ ശരിയ്ക്കും കാണാൻ പറ്റൂ. ഇതിങ്ങിനെ ഒരു സാധനം എന്നും പറഞ്ഞ് വളരെ സെസ്സാ സ്പീഡിൽ ചേച്ചി മൂത്രം മുള്ളാൻ തുടങ്ങി. പക്ഷെ വേഗത കുറവായതിനാൽ മൂത്രം ഒരു ചരടു വണ്ണത്തിൽ നേരെ വെർട്ടിക്കലായി താഴെ തറയിൽ വീണു കൊണ്ടിരുന്നു.
എനിയ്ക്ക് ആ ഓട്ട കാണാൻ പറ്റുന്നില്ല ചേച്ചീ. ഒന്ന് പൊളിച്ച് പിടിയ്ക്ക്. ‘പൊളിച്ചു പിടിച്ചാൽ നിന്റെ മുഖത്തേക്കാവും ചെക്കാ…’ അത് സാർല്യ..ഞാൻ ചേച്ചിടെ അവിടെ ഒക്കെ നക്കണതല്ലേ. എന്നാ.ഇന്നാ പിടിച്ചോ. എന്നും പറഞ്ഞ് ചേച്ചി ആ അശുദ്ധ ഗംഗാ പ്രവാഹം തുറന്നു വിട്ടു. ഒരു ഫൗണ്ടൻ കണക്കെ അത് എന്റെ മുഖത്തും കണ്ണിലുമെല്ലാം ചീറ്റിത്തെറിച്ചു. അപ്പോൾ മുഖം ഞാൻ അല്പം മാറ്റി അതിന്റെ ഉത്ഭവ കേന്ദ്രം മനസ്സിലാക്കി. വലിയ ദ്വാരത്തിനു മുകളിലായി കന്തിനല്പം താഴെ അതാ കാണുന്നു ഒരു കൊച്ചു തുള്ളൂ. പ്രെഷർ അല്പം കുറഞ്ഞപ്പോൾ മൂത്രത്തിന്റെ മുന്നോട്ടുള്ള ആർച്ച കുറഞ്ഞ് അവസാനം യോനീപാലിലൂടെ ഒലിച്ച് നേരെ താഴേയ്ക്ക് ഇററിററ് വീണു നിന്നു.
കഴിഞൊ ചേച്ചീ?
ങ്ഹാ ഇപ്പം ഇത്രേ ഉള്ളൂ.എന്താ പോരേ. മതിയായില്ലേ നിനക്ക്…?
ഞാൻ മനമില്ലാമനസ്സോടെ എഴുന്നേറ്റു. ഇനി പിന്നെ ഒരിക്കലാകാം. മോനെഴുന്നേറ്റ് മുഖം കഴുകി പൊക്കോ. ചേച്ചീ ഞാൻ ചേച്ചിടെ കർച്ചായി കഴുകി തർട്ടെ. വേണ്ട അതൊക്കെ പിന്നീടൊരിക്കലാകാം.വേഗം പോ ആരെങ്കിലും വരുന്നതിനു മുൻപേ. അങ്ങിനെ എന്തൊക്കെ നടന്നിരിയ്ക്കുന്നു. രാജന്റിയാതെ നിദ്രയിലേയ്ക്ക് വഴുതി വീണു. ബഹളം കേട്ടുണർന്നപ്പോൾ തീവണ്ടി തനിക്കിറങ്ങേണ്ട സ്റ്റേഷനിൽ എത്തിയിരിയ്ക്കുന്നു. തട്ടിപ്പിടഞെണീറ്റ് വേഗം പുറത്തിറങ്ങി. തന്റെ നാടിന്റെ മുഖഛായ ആകെ മാറിയിരിയ്ക്കുന്നു. പരിചയമുള്ള മുഖങ്ങൾ ഒന്നും കാണാനില്ല. നേരെ നടന്നു.
രാജനല്ലേ അത്?
പുറകിൽ നിന്നൊരു വിളി. നോക്കിയപ്പോൾ പഴയ നാണുവാശാൻ. വയസ്സായി, എങ്കിലും കാഴ്ചശക്തി കുറഞ്ഞിട്ടില്ല. ആശാനേയും കൂട്ടി അടുത്തൊരു ചായക്കടയിൽ കയറി. ചായ കഴിച്ചു കൊണ്ടിരിയ്ക്കുമ്പോൾ ആശാൻ വിശേഷങ്ങൾ പറഞ്ഞു തുടങ്ങി. അച്ഛന്നും അമ്മയും കാലയവനികയ്ക്കുള്ളിൽ മറഞ്ഞു. അച്ഛന്റെ രണ്ടാം ഭാര്യയും 12 വയസ്സായ മകളും മാത്രമെ വീട്ടിലിപ്പോളുള്ളൂ. ചേച്ചി വിവാഹിതയായെങ്കിലും ഭർത്തവുപേക്ഷിച്ചു. പിന്നീടുണ്ടായ ഒരവിഹിത ബന്ധത്തിൽ മുലകുടി മാറത്ത ഒരു കൊച്ചുമായി അടുത്തു തന്നെ താമസമുണ്ട്. എന്റെ കല്യാണിചേച്ചി തൊട്ട വീട്ടിൽ തന്നെ ഉണ്ടന്റെത്. വയസ്സായിക്കാണും. എന്തായാലും 50നു മുകളിൽ കാണും താനൂഹിച്ചു.
വീട്ടുവിശേഷങ്ങൾക്കായി കാത്തിരിയ്ക്കുക.
അങ്ങിനെ നാണുവാശാനേയും കൂട്ടി രാജൻ നേരെ വീട്ടിലേയ്ക്ക് നടന്നു. വഴിയോർക്കാഴ്ചകൾ എല്ലാം തന്നെ മാറിയിരിയ്ക്കുന്നു. താൻ ഓടി ചാടി നടന്നിരുന്ന വഴികൾ തന്നെയാണോ ഇതെല്ലാം എന്ന് സംശയം തോന്നി രാജന്റ്. പണ്ടൊരിക്കൽ മുലയ്ക്ക് പിടിച്ചതിന്റ് തന്നെ അടച്ചാക്ഷേപിച്ച കാർത്ത്യായനി അതാ കുനിഞ്ഞ് നിന്ന് മുറ്റമടിയ്ക്കുന്നു. തലമുടി നരച്ചിരിയ്ക്കുന്നു, ബോഡീസിടാത്ത മാറുകൾ ഒന്നോരണ്ടോ പിൻകത്തിയ ബ്ലൗസിനുള്ളിൽ ആടിക്കളിയ്ക്കുന്നു. എന്തോ ഒടിഞ്ഞു തൂങ്ങിയ ആ മുലകൾ കണ്ടപ്പോൾ രാജന്റെ മുണ്ടിനടിയിൽ ഒരനക്കം അനുഭവപ്പെട്ടു. കാർത്ത്യായിനി ചേച്ചി തന്നെ കണ്ടില്ല. നാണുവാശന്റെ പുരാണങ്ങൾ കേട്ട് നടത്തം തുടർന്നു. വീട്ടിലോട്ടുള്ള അവസാന തിരിവ് തിരിഞ്ഞപ്പോൾ വന്നുപെട്ടതു തന്റെ എല്ലാമായിരുന്ന കല്യാണിചേച്ചിയുടെ മുൻപിൽ, പ്രായത്തിന്റെ അല്പസ്വല്ല ചുളിവുകൾ മുഖത്തുണ്ടെങ്കിലും ശരീരത്തിന്റ് വലിയ ഉടച്ചിൽ ഇല്ല. ഒന്നുകൂടി ചീർത്തിരിയ്ക്കുന്നു. വയറിൽ ഒന്നുരണ്ട് മടക്കുകൾ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. അമ്മിഞ്ഞുകൾ ഇടിഞ്ഞിട്ടുണ്ടെങ്കിലും നല്ല കനം വെച്ചിട്ടുണ്ട്. തന്നെ കണ്ട ചേച്ചി ഓടി വന്ന് തന്നെ കെട്ടിപ്പിടിച്ചു.
‘എവിടെ ആയിരുന്നു കുട്ടാ നീ ഇത്രനാളും.ഒരുകത്തുപോലും നീ ചേച്ചിക്കെഴുതിയില്ലല്ലോടാ…’ പരിഭവങ്ങളുടെ അണക്കെട്ട് അണപൊട്ടിയൊഴുകാൻ തുടങ്ങി. നടുറോഡാണെന്നതൊന്നും ചേച്ചിയ്ക്ക് പ്രശ്നമല്ലായിരുന്നു. ചേച്ചിയുടെ കണ്ണിൽ നിന്നൊഴുകിയ ആനന്ദാശുക്കൾ തന്റെ മുഖത്ത പതിഞ്ഞപ്പോൾ കുറ്റബോധം തോന്നി രാജന്. ചേച്ചി തന്നെ അവരുടെ വീട്ടിലേക്കാനയിച്ചു. ഭർത്താവ് പണ്ടേ മൺമറിഞ്ഞു. മകളുണ്ടായിരുന്നത് കല്യാണം കഴിഞ്ഞ് ഇപ്പോൾ ബോംബെയിലാണ്. വീട്ടിൽ തനിച്ചാണിപ്പോൾ. കുറെ നേരത്തെ പരാതി പറച്ചിലെല്ലാം കഴിഞ്ഞ് ചേച്ചി തന്റെ വീട്ടുവിശേഷങ്ങൾ പറയാൻ തുടങ്ങി. അമ്മയുടെ കാലശേഷം അച്ഛൻ വീണ്ടും കല്യാണം കഴിച്ചു. അ കൊച്ചുപെണ്ണായിരുന്നത്ര. ഇപ്പോൾ 14 വയസ്സായ ഒരു മകളുണ്ട്.
ഇളയമ്മയെ കാണാൻ പോകുന്നില്ലേ? ചേച്ചിയുടെ ചോദ്യം. അതിപ്പോൾ അവർക്ക് കിട്ടിയ അച്ഛന്റെ സ്വത്തിൽ നിന്ന് അവകാശം പിടിച്ചു പറ്റനാണെന്നു് തോന്നുമോ ചേച്ചീ.
“നിനക്കവകാശപ്പെട്ടതു തന്നെയല്ലേ? ഓ എനിക്കത്തൊന്നും ഇനി വേണ്ട ചേച്ചി, അവർ സമാധാനമായി കഴിഞ്ഞോട്ടെ .
എന്നാലും നിന്റെ വീടല്ലേ അങ്ങോട്ട് ചെല്ല. ഞാനും വരാം.
എന്നേയും കൂട്ടി ചേച്ചി തന്റെ വീടിന്റെ ഉമ്മറത്തു കയറി. വീടെല്ലാം നല്ല വൃത്തിയായി സൂക്ഷിച്ചിട്ടുണ്ട്. അകത്ത് അനക്കമൊന്നും കേട്ടില്ല.
‘സുമതീ ഇതാരാ വന്നിരിയ്ക്കുന്നതെന്ന് നോക്കിക്ക്യെ.’ ചേച്ചി വിളിച്ചു കൂവി അല്പം കഴിഞ്ഞ് ഒറ്റമുണ്ടും ബ്ലൗസുമണിഞ്ഞ് ഒരു മദ്ധ്യവയസ്ക് കതക തുറന്നു. അപരിചിതനായ തന്നെ കണ്ട് പകച്ചു നിന്ന്
‘നിന്റെ മോനാ സുമതീ. രാജൻ’ ചേച്ചി പറഞ്ഞു. വിശ്വസിക്കാനാകാതെ തന്റെ ഇളയമ്മ കണ്ണുമിഴിച്ചു നിന്നു.
അല്പം കഴിഞ്ഞ് വാ മോനേ കയറിയിരിയ്ക്ക് എന്നകത്തേയ്ക്ക് ക്ഷണിച്ചു. അച്ഛന്റെ മരണ വാർത്തയെല്ലാം പറഞ്ഞ് അവർ കണ്ണീർ വാർത്തു. ഇതിനിടയിൽ ഇടനാഴിയിൽ ഒരു കാലൊച്ചു കേട്ടു. ഇളയമ്മ തല ഉയർത്തി പറഞ്ഞു .മോളേ നിന്റെ ചേട്ടനാ വേഗം കാപ്പിയിട്
കല്യാണിചേച്ചി വേഗം എന്റെ ഭാവി പരിപാടിയിലേയ്ക്ക് കടന്നു. ഞാൻ പറഞ്ഞു എനിക്കിവിടെ തങ്ങാനുദ്ദേശമില്ല, നിങ്ങളെയൊക്കെ കാണണമെന്ന് തോന്നി വന്നു അത്രയേ ഉള്ളൂ.
അതെന്തൊരു പണിയാ മോനേ.. ഇനിയും ഞങ്ങളെയൊക്കെ തനിച്ചാക്കിട്ട് പോകാനാണോ പ്ലാൻ ഞാൻ സമ്മതിക്കത്തില്ല ഇളയമ്മ കരയാൻ തുടങ്ങി.
നീ ഒന്ന് കരയാതിരി സുമതീ അതൊക്കെ ഞാനവനെ ഇവിടെ നിറുത്തിയ്ക്കും.എന്നും പറഞ്ഞ് ഇളയമ്മ കാണാതെ തന്നെ കണ്ണിറുക്കിക്കാട്ടി. തന്റെ അനിയത്തി വിലാസിനി അതാ കാപ്പിയുമായി വന്നു നിൽക്കുന്നു. ഇളയമ്മ കാപ്പി വാങ്ങി എന്റെ കയ്യിൽ തന്നു. ഇതാണ് മോന്റെ അനിയത്തി, 8 ൽ പഠിയ്ക്കുന്നു. ഞാനൊന്ന് ചുഴിഞ്ഞ് നോക്കിയപ്പോൾ അവൾ ലജ്ജകൊണ്ട് മുഖം കുനിച്ചു. പതിനാല് വയസ്സിന്റേതൊന്നുമല്ല മുല. നല്ല മുഴപ്പുള്ള വലിയ സാത്തുക്കുടി ഓറഞ്ചിന്റെ വലിപ്പം കാണും. അമ്മയുടെ പ്രകൃതം തന്നെ, ഇളയമ്മയ്ക്കും മുൻ ഭാരം നല്ലവണ്ണമുണ്ട്. ഇളയമ്മയക്കാൾ നിറമുണ്ട്. വീട്ടിനകത്തായതിനാലാകാം ഡാവണിയോ അതുപോലെ മറെറാന്നും മാറിലിട്ടിട്ടില്ല. കാൽവണ്ണയ്ക്ക് താഴെ നിൽക്കുന്ന ചെറിയൊരു പാവാടയും ബ്ലൗസുമാണ് വേഷം. അടിയിൽ കമ്മീസിട്ടിട്ടുണ്ട്. അച്ഛന്റെ വിത്താണെങ്കിലും പോകുന്നതിനുമുൻപ് ഇവളെ ഒന്നു് രുചിക്കണം, രാജൻ മനസ്സിലോർത്തു.
യാത്രകഴിഞ്ഞെത്തിയതല്ലെ മോനൊന്നു് കളിച്ച് വാ അപ്പോഴേയ്ക്കും ഊണു് കാലമാകും. താൻ തോർത്തുമായി ഇറങ്ങിയപ്പോൾ വിലാസിനി പിന്നാലെ ചേട്ടാ ഞാൻ വെള്ളം കോരി തരട്ടെ. വേണ്ട. അതൊക്കെ ഞാൻ ഞാൻ ചെയ്തതോളാം കുട്ടീ.
കളികഴിഞ്ഞെത്തി ഡ്രസ്സ് സ് മാറി ഒരു സിഗററ്റും പുകച്ച വരാന്തയിൽ ചാരുകസാരയിൽ കിടക്കുമ്പോൾ അടുക്കളയിലോട്ടൊന്നു് ശ്രദ്ധിച്ചു. ഇളയമ്മ മരമുട്ടിയിലിരുന്നു് തേങ്ങ ചിരകുന്നു. മുണ്ട് നല്ലവണ്ണം കേറ്റികത്തിയിട്ടുണ്ട്, അടിയിൽ ഒന്നരയുടെ ലക്ഷണമൊന്നും തോന്നുന്നില്ല. നല്ല കനമുള്ള തുടകൾ, വെള്ളരിക്ക പോലുള്ള മുലകൾ ആ മഞ്ഞ ബ്ലൗസ്സിനുള്ളിൽ ഒാളം വെട്ടുന്നു. ബോഡീസില്ലാ എന്ന കാര്യം താൻ പണ്ടേ മനസ്സിലാക്കിക്കഴിഞ്ഞിരുന്നു.” ഏതൊരുത്തിയെ കണ്ടാലും താൻ അതാണല്ലോ ആദ്യം സർച്ച് ചെയ്യാറ്. പണ്ട് കല്യാണിചേച്ചിയെ കളിച്ചിരുന്ന പ്രായമേ ഉള്ളൂ ഇളയമ്മക്കിപ്പോൾ. ഏതായാലും ഒന്ന് മുട്ടി നോക്കണം. മനസ്സിൽ കുറിച്ചിട്ടു. കല്യാണി ചേച്ചിയെ ഒന്ന് പോയി കണ്ട് വരാം എന്ന് കരുതി ഇളയമ്മയോട് പറഞ്ഞ് മുറ്റത്തോട്ടിറങ്ങി.
കല്യാണി ചേച്ചി കട്ടിലിൽ കിടപ്പായിരുന്നു. തനിച്ചായതിനാൽ ജോലികൾ കാര്യമായിക്കാണില്ലല്ലോ. തന്നെ കണ്ടപ്പോൾ എഴുന്നേറ്റ് ചിരിച്ചുകൊണ്ട് പറഞ്ഞു.
‘ഭാഗവതർക്ക് പണ്ടത്തെ കാര്യങ്ങളെല്ലാം ഓർമ്മയുണ്ടോ?
പിന്നെ അതൊക്കെ മറക്കാൻ പറ്റുമോ ചേച്ചീ.ആദ്യമായി കാവ് തീണ്ടിയത് ഈ അമ്പല നടയിലല്ലേ, എന്നും പറഞ്ഞ് ചേച്ചിയുടെ കവക്കിടയിൽ മുണ്ട് ചേർത്ത് ഞെക്കി. ഇന്നർ എന്നെ പ്രതീക്ഷിച്ച് അഴിച്ച മാറ്റിയതാണോ എന്നറിയില്ല. മുണ്ടിനു മുകളിൽ കൂടി തന്നെ ചേച്ചിയുടെ ചൂടുള്ള വട്ടയപ്പം കയ്യടിക്കുള്ളിൽ അനുഭവപ്പെട്ടു. ഷേവിംങ്ങ് എല്ലാം ആശാത്തി വേണ്ടെന്നു് വെച്ചെന്ന് തോന്നുന്നു. മൈരുകളുടെ മർമ്മർ സ്വരം കേട്ടു. ചേച്ചി എന്നെ ആവേശത്തോടെ കെട്ടിപ്പുണർന്നു. അമ്പത് വയസ്സിന്റ് മുകളിൽ പ്രായമുള്ള കിളവിയുടെ മട്ടൊന്നും ചേച്ചിയുടെ പെരുമാറ്റത്തിൽ തോന്നിയില്ല. ചേച്ചി എന്നേയും കൊണ്ട് കട്ടിലിലേക്ക് ചരിഞ്ഞു. താമസിയാതെ ചേച്ചിയുടെ കൈകൾ എന്റെ മുണ്ടിനടിയിലേക്ക് ഇഴഞ്ഞു കയറി. കുട്ടൻ ആളങ്ങു വലുതായി. ചേച്ചിയുടെ കൈ പെരുമാറ്റത്തിന്റെ ചൂടറിഞ്ഞ എന്റെ ജവാൻ ഉടനെ പത്തി വിടർത്തി. ചേച്ചി വിഷമിച്ച് ഷഡ്ഡി താഴ്സത്തി അവനെ പുറത്താക്കിയപ്പോൾ ആണു് അവന്റെ വിശ്വരൂപം മനസ്സിലായത്.
‘എന്റെ ഈശ്വരാ!!!..എന്തൊരു ആനക്കുണ്ണയാടാ ഇത്.’ ചേച്ചി അവനെ തിരുമ്മിക്കളിക്കാൻ തുടങ്ങി. അതോടെ ഞാൻ ചേച്ചിയുടെ ബ്ലൗസ്സും ബോഡീസും ഒന്നിച്ച് മുകളിലേക്ക് പൊക്കി. ആ പെരുമുലകൾ പുറത്തേയ്ക്ക് ചാടി. ഓരോന്നിൻം ഒരയ്യഞ്ച് കിലോയെങ്കിലും തൂക്കം കാണുമെന്ന് തോന്നി. മുലക്കണ്ണുകളും വലുതായിരിക്കുന്നു. പതിയെ തിരുമ്മിയപ്പോൾ ചക്കക്കുരു വലിപ്പത്തിൽ അത് എഴുന്നു് നിൽക്കാൻ തുടങ്ങി. ചേച്ചി എന്റെ കണ്ണയിലെ കളി തുടർന്നു. ഞാൻ വലതു കൈ കൊണ്ട് ചേച്ചിയുടെ മുണ്ടിന്റെ കുത്തഴിച്ച് മാറ്റി തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട കേളീഗ്യഹത്തിലേയ്ക്ക് നോക്കി. തഴച്ചു വളർന്ന മൈരുകൾക്കിടയിൽ വെള്ളിക്കമ്പികൾ പോലെ നരച്ച മൈരുകളും ധാരാളം. വിരലുകൾകൊണ്ട് മുടികൾ വകഞ്ഞുമാറ്റി മദ്രജലംകൊണ്ട ഈറനായ പൂർ, ചാലിൽ തുഴഞ്ഞു. മാസക്കുളി നിന്ന സ്ത്രീകളുടെ യോനി വറ്റി വരണ്ടിരിയ്ക്കുമെന്ന തിയറി തെറ്റാണെന്ന് തോന്നി ചേച്ചിയുടെ പൂറിന്റെ അവസ്ഥകണ്ടപ്പോൾ, അതോ ഇനി മാസക്കുളി നിന്നിട്ടുണ്ടാകില്ലേ?
‘മോനേ.. ചേച്ചിയ്ക്ക് ആദ്യം കുറച്ച് കണ്ണപ്പാൽ കുടിച്ച ദാഹം തീർക്കണം. അതിനാ ഇപ്പോ അധികം ആശ.’
ആയിക്കോട്ടെ ചേച്ചി.എല്ലാം ചേച്ചിയുടെ ഇഷ്ടം. ചേച്ചി തിരിഞ്ഞ് കിടന്ന് കണ്ണ വായിലാക്കി ഊമ്പാൻ തുടങ്ങി. ആർത്തിപിടിച്ച പശുക്കുട്ടിയെ പോലെ ചേച്ചി തലയാട്ടിയാട്ടി എന്റെ അകിടിൽ നിന്നു് വലിച്ചു കുടിക്കാൻ തുടങ്ങി. ചേച്ചിയുടെ സ്പീഡ് കണ്ടപ്പോൾ എനിക്കധികം പിടിച്ച് നിൽക്കാൻ ആകുമെന്ന് തോന്നിയില്ല. തൊണ്ടയിൽ രോമമുള്ള ചില സ്ത്രീകളെ പറ്റി എന്റെ ബാല്യകാല സുഹൃത്ത് അശോകൻ പറഞ്ഞതാണ് അപ്പോൾ എനിക്ക് ഓർമ്മ വന്നത്. വയസ്സായാൽ ചില സ്ത്രീകൾക്ക് തൊണ്ടയിൽ രോമം കിളുർക്കുമത്തെ. അത്തർക്കാർക്ക് പുരുഷ ശുക്ലം കിട്ടിയാലേ തൊണ്ടയിലെ കിരുകിരിപ്പ് മാറുള്ളൂ.ക്രൈത. എന്തൊക്കെ അബദ്ധജടില ധാരണകളായിരുന്നു അന്നെല്ലാം. ഞാൻ ചേച്ചിയുടെ യോനി പിളർത്തി നോക്കി അതിന്റെ ഭംഗി ആസ്വദിച്ചു. തന്നെ കാമലോകത്തിന്റെ ഉത്തുംഗ ശ്രേണിയിൽ എത്തിച്ച കളിച്ചെപ്പ് എത്ര ലിറ്റർ തേൻ ആ പൂറ്റിൽ നിന്ന് താൻ കുടിച്ചു കാണും. ആ പെരുമ്പൂറിന്റെ ഒരടിമയായിരുന്നു താൻ. ചേച്ചിക്ക് കാമവെറി കൂടിയപ്പോൾ പൂറിൽ നിന്നുള്ള ആ മാസ്മിർ വശീകരണ ഗന്ധം പുറപ്പെടാൻ തുടങ്ങി. ആ മണം കേട്ടാൽ പിന്നെ തനിക്ക് സ്ഥലകാലങ്ങളെ പറ്റിയുള്ള ചിന്തകളെല്ലാം മനസ്സിൽ നിന്നു് മാറുമായിരുന്നു. പാമ്പിനാൽ ഹിപ്നോട്ടെസ് ചെയ്യപ്പെട്ട തവളയെ പോലെ തന്റെ മുഖം ആ പൂർ ഗർത്തത്തിലേക്ക് വലിച്ചടുപ്പിക്കപ്പെടുമായിരുന്നു. കാലമിത്ര കഴിഞ്ഞിട്ടും ആ പ്രക്രിയയ്ക്ക് ഒരു മാറ്റവും വന്നിട്ടില്ല. പക്ഷെ മുഖം അവിടെ എത്തിയതും എനിയ്ക്ക് വെടി തീർന്നതും ഒരുമിച്ചായിരുന്നു. അക്ഷരാർത്ഥത്തിൽ ചേച്ചി എന്റെ വൃഷണങ്ങളിൽ നിന്നു് ശുക്ലം വലിച്ചെടുക്കുകയായിരുന്നു.രാജേട്ടാ.
പുറത്ത് വരാന്തയിൽ നിന്ന് വിലാസിനിയുടെ ശബ്ദം കേട്ടപ്പോൾ ഞങ്ങൾ തട്ടിപ്പിടഞ്ഞണീറ്റു. ഞാൻ പുറത്തിറങ്ങിയപ്പോൾ വിലാസിനി ഒരു കള്ളച്ചിരിയുമായി നിൽക്കുന്നു. അനിയത്തിപ്രാവ് കണ്ടുകാണുമോ.ഏയ് ഇല്ല എന്ന് സ്വയം സമാധാനിച്ചു.
‘അമ്മ ഊണ് കാലമായീന്ന് പറഞ്ഞു.’
എന്നാ ശരി വാ പോകാം എന്നും പറഞ്ഞ് വീട്ടിലോട്ട് നടന്നു. ഇളയമ്മ തറയിൽ ഇലയിട്ട് ഉള്ളതുകൊണ്ട് ഓണമാക്കി എല്ലാം തയ്യാറാക്കി നിൽക്കുന്നു. താൻ കയ്യും മുഖവും നന്നായി കഴുകുന്നത് നോക്കിനിന്ന് വിലാസിനി അമർത്തി ചിരിയ്ക്കുന്നത് കണ്ടപ്പോൾ വീണ്ടും സംശയം പത്തിവിടർത്തി. പെണ്ണ് കണ്ടു കാണുമോ..
വലിയ വിഭവങ്ങൾ ഒന്നുമില്ലെങ്കിലും എല്ലാത്തിനും നല്ല രുചി തോന്നി. കനിഞ്ഞ് നിന്ന് വിളമ്പുന്ന ഇളയമ്മയുടെ തൂങ്ങി കിടക്കുന്ന വലിയ വെള്ളരിക്കാ മുലകൾ കാണാൻ എന്ത് രസം, തന്റെ മുഖത്ത് വന്നിടിക്കുമോ എന്ന് തോന്നി ചിലപ്പോൾ. വിലാസിനി അപ്പോഴും ആ കള്ളച്ചിരിയുമായി അവിടെ ചുറ്റിപ്പറ്റി നിൽക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ഊണു കഴിഞ്ഞ് ഒരു സിഗററ്റും പുകച്ചിരിയ്ക്കുമ്പോൾ ഇളയമ്മ വേഷം മാറി വന്നിരിയ്ക്കുന്നു. മോനേ ഞാൻ കമ്പനിയിൽ പോകുന്നു, കാലത്ത് വരില്ലാന്നു് പറഞ്ഞയച്ചിരുന്നു. മോനൊന്നു് ഉറങ്ങി എണീയ്ക്കുമ്പോഴേയ്ക്കും ഞാനിങ്ങ് എത്തും. അടുത്തുള്ള കശുവണ്ടി ഫാക്റ്റററിയിൽ തൊഴിലാളിയാണു് ഇളയമ്മ. ആകെയുള്ള വരുമാന മാർഗ്ഗം.
ചേട്ടന് പാ വിരിച്ച് കൊടുക്ക് മോളെ.എന്നും പറഞ്ഞു കൊണ്ട് ഇളയമ്മ ഇറങ്ങി.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

मराठी प्रणय कथा संग्रहantarwaasnamarathi antarvasna comakka thambi otha kathai in tamil languageerotic hindi sex storiestamil kamakathaikal tamil languagetelugu latest family sex storiesmarathi sambhog katha newdeshi sexy story in hindikamuk kahaniinteresting love stories in tamiltelugu sex stories of brother and sisterlatest telugu sex stories comakka puku lo na moddasex stories in telugu newsuccess stories in telugu languagesex stories in.tamiltelugu sex story in englishstory tamil sexhinde sex sotrebangla chotikahinimarati zavazavi kathasister fucking storiesഞാനും മമ്മിയുംsex satore hindebangala choda chudi golpotelugu dhengudu kathalupooku kathalu teluguteluguboothukathalu newnew kannad sex storychuda chuder golpotelugu lo dengudu kathaluantarvasna hindisexstorieswww thamil sex stores comwww hindi new sex storynew telugu sex stories.comyamil sex storiespanimanishi tho ratrikannada teacher and student sex storiesmarathi xx storyradha ramana serial facebookwww telugu x kathalu18 sex storiesപീഡന കഥകള്chuda golpodidi ke chodar bangla golpo in bengali fontsex stories in hindi fontjija sali ki chudai storymalayalam sex storeakka thangai kathaigalread desi sex storiesmallu sex stories pdfxxx.com storiesgroup sex stories in tamilfree kambi kathakalsiblings sex storiesകമ്പി കഥകൾ മലയാളംhot sex stories newkaamakathai tamilsexu storiesಕನ್ನಡದ ಕಾಮಕಥೆಗಳುtelugu buthu stories in telugutelugu dengulata katalusex pics and storiessex malayalm storykannada language sex storiestelugu sex stories with imagesmalayalam kambikatha comkannada sex stories listtelugu pichipuku kathalu in telugu scriptsouth indian gay sex storieswww hot sexy story comaunty tamil sex kathaidesi sex stnew sax storyanni tamil kathaitelugu love letters in telugu languagetamil erotic storykathakal kambi pdftamil amma kamakathaikal combangla vodar golpowww bangla sexstory commarathi javajavi kathagirl chudai storynavra bayko zavazavisex stirieslatest telugu sex stories in telugu fontwww dirty stories comantarvasna indian hindi sex storiesసెక్స్ తెలుగుmalayalam font sex storiesbest hindi sex story ever