டான்ஸ் வாழ்க்கையென்றால் செக்ஸ் சாப்பாடு

Spread the love

Dance is Our Life and Sex is Our Food tamil kamakathaikal new
சிம்ரனின் நைட்டியை கழற்றி விட்டு அவளை முத்தமிட்டு, அக்குளை நக்கி கொண்டு அவளை கிச்சு கிச்சு மூட்டிய போது தான் எங்கள் லிட்டில் மாஸ்டரினி மைஜா. ஆமா அது தான் அவள் பேரு. எங்க டான்ஸ் குரு மைக்கேல் ஜாக்சனின் முதல் எழுத்தை எடுத்தை மைஜா என்று வைத்து கொண்டோம். அவள் அழ ஆரம்பிக்க எழுந்து ஹாலில் லைட்டை போட்டு விட்டு, பிளேயர்ல ஒரு ரிதமை போட்டு விட்டு அந்த நள்ளிரவில் டான்ஸ் ஆட ஆரம்பித்தேன். என் மனைவி சிம்ரனும் நைட்டியை போட்ட கொண்டு ஹாலுக்கு வந்து என்னோட ஆட ஆரம்பித்து விட்டாள்.
வேற வழியே கிடையாது. எங்க நடனப்புயல் மைஜாவின் அழுகையை நிறுத்தவேண்டும் என்றால் அவளுக்கு பால், சோறு ஊட்டியோ, பாட்டு பாடியே நிறுத்த முடியாது. பாட்டை போடவிட்டு நானோ என் மனைவி சிம்மரனோ ஆடவேண்டும். அதை பார்த்தால் மட்டும் தான் குஷியாக அவளும் கையை காலை ஆட்டி ஆட்டம் போட்டு அழுகையை நிறுத்துவாள். இனிமே எந்த டான்ஸராவது, டான்ஸ் என் ரத்ததிலேயே ஊறி கிடக்குனு சொன்னா நம்பாதீங்க. நிஜத்துல சொன்னா எங்க மகள் மைஜாவின் ரத்தத்தில் தான் டான்ஸ் ஊறி கிடக்கிறது. நானும் என் மனைவியும் டான்சர் என்பதால் அவளுக்கு டான்ஸ் தான் ஊட்டி ஊட்டி சாரி ஆடி ஆடி வளர்த்து இருக்கிறோம்.
அதற்கு பிறகு தான் மைஜா தூங்கி பிறகு என் மனைவி சிம்ரனை தூக்கி கொண்டு கட்டிலில் படுக்க போட்டு அவள் நைட்டியை உருவி ஆசை தீர அவளோட புண்டையை நக்கினேன். அப்போது சிம்ரன் நன்றாக காலை விரித்து கொண்டு ஒரு ட்விஸ்ட் ஃபுளோர் மூவ்மென்ட் போட்டு 360 டிகிரில் திரும்பி என் இடுப்புக்கு கீழே வந்து என் சுன்னியை பிடித்து உருவி ஊம்ப ஆரம்பித்தாள். இருவரும் வாய் ஓழ் போட்டு கொண்டே எங்கள் வாழ்க்கை வரலாற்றை நினைவில் ஓட்டி பார்த்து கொண்டோம்.
அப்போ பார்த்த மாதிரி தான் ரெண்டு பேரும் இருக்கோம். ஆடி ஓடி கொண்டு இருப்பதால் எவ்ளோ சாப்பிட்டு சதை பிடிக்கவில்லை. அப்புறம் செக்ஸ். சாப்பாடு இல்லாமல் எப்படி இருக்க முடியாதோ அப்படித்தான் எங்களுக்கு செக்ஸும். டான்ஸ் ரிலாக்ஸ் என்றால் செக்ஸ் எங்களுக்கு ரெஃப்ரெஷ்மென்ட். இல்லையென்றால் எங்கள் வாழ்க்கை ஆட்டம் கண்டு விடும். பல டான்ஸ் மூவ்மென்ட்ஸை வீட்டில் அம்மணமாக ஆடிப்பார்த்து தான் நாங்களே ஸ்டெப்சை வடிவமைத்து புதுவிதமான நடன முறைகளை கற்று கொண்டு டான்ஸ் உலகை கலக்கி வருகிறோம்.
இப்போது கூட செக்ஸையும் டான்ஸையும் மிக்ஸ் செய்து ஒரு காமோரிதம் என்கிற செக்ஸ் டான்ஸ் ஆல்பத்தை ரிலீஸ் செய்து மொழி இல்லாத நடன அசைவுகள் கொண்ட அந்த நடனத்தை உலக அளவில் ஆல்பமா ரிலீஸ் செய்து எங்கள் மகள் மைஜாவிற்கு அதை டெடிகேட் செய்து வருங்காலத்தில் அவளும் எங்களைப்போல் டான்சராகி சாதிக்கவேண்டும் என்ற இலக்கோடு எங்க்ள் ட்ரீம் ஆல்பத்தை தயாரித்து வருகிறோம். இதை லைவ் டெமோ காமிக்க முடியாது என்பதால் விரைவில் உலக மக்களுக்கு ஆன்லைனில் இதை வெளியிட தயாராகிவிட்டோம்.
எங்கே ஆரம்பித்தது எங்கள் கனவும் காதலும் என்பது தான் இந்த கதை. கடந்து வந்த பாதையில் ஆயிரம் கஷ்டங்கள் இருந்தாலும் டான்ஸே வாழ்க்கை என்பதால் எங்கள் வாழ்வில் ஆட்டம், பாட்டம், கொண்டாட்டம் தான்.
டான்ஸ் கிளாஸ்ல தான் சிம்ரனைப் பார்த்தேன். அவள் நிஜப்பெயர் சிவகாமி என்பதை ரொம்ப மாடர்னாக இருக்கவேண்டும் என்று சிம்ரனாக்கி கொண்டாள். பொருத்தமான பெயர் தான் சிம்ரனைப்போல் ஸ்லிம்மான தேகம், சுழன்று சுழன்று ஆடும் சூப்பரான டான்ஸ் டேலன்ட், சுருள் முடி முன்னால் விழ, சிம்ரன் நேரில் பார்க்கும் போது ஒரு செக்ஸி ஃபிகர் தான். நிறைய ஸ்கூல் லெவல்ல போட்டிகள், அப்புறம் ஸ்டேஜ் மற்றும் டிவி ஷோ என்று பிஸியாக போய் கொண்டு இருந்த போது, ஒருவரையொருவர் பார்த்த ஹாய் சொல்லி, சிரித்து கொள்வோமோ தவிர சொல்லிக்கொள்ளும்படி பேசிக்கொண்டது இல்லை.
ஆனால் அவளை நான் கண்காணித்து கொண்டே இருந்தேன். அவளும் அப்படித்தான் போல. ஒரு முறை டான்ஸ் குரூப் பிரித்து ஒரு நார்த் இந்தியன் டான்ஸ் ஷோவுக்கு ஆடப்போன போது தான் ஒரே டிரெயின்ல டிராவல் பண்ணோம். அப்போ கூட எங்க குரூப்போட டான்ஸ் தீம், பிராக்டீஸ் ஷெட்யூல், ரிதம், ஸ்டெப்ஸ், மியூஸிக் என்று தான் எங்களோட பேச்சு ரயிலில் பயணித்த கொண்டு இருந்தது. அங்கே போய் ஒரே லாட்ஜில் தங்கி கொண்டு அங்கிருந்த டான்ஸ் ஸ்கூலில் பிராக்டீஸ் பண்ணி கொண்டு இருந்த போது தான் கொஞ்சம் கொஞ்சமாக பேசி நெருக்கமானோம்.
அப்போது ஒரு குளோஸ் மூமென்டில் நான் தூக்கி அவளை புரட்டி மீண்டும் ஒரு ட்விஸ்ட் அடித்து என் இடுப்பில் தூக்கி வைத்த போது அவளோட பிஞ்சு முலைகளில் என் கையும் உடம்பும் பட்ட போது எனக்கே கொஞ்சம் கூச்சமாகி அவளிடம் சாரி கேட்டேன். அப்போது அவள் என்னிடம் “நீங்க ஒரு ஃபுரொஃபஷனல் தானே?” எனக்கு அதன் அர்த்தம் புரியாமல், கை பட்ட கோபத்தில் தான் சொல்கிறாளோ என்று நினைத்து “வெரி சாரி” என்றேன். அவள் உடனே, அய்யோ இதெல்லாம் நம்ப ஃபீல்ட்டுல காமன் தானே.
“நானே பாத்திருக்கேன் நீங்க நிறைய கேர்ள்ஸோட பேர் பேராக இதை விட ரொமான்டிக் மூவ்மென்டுக்குலாம் ஆடியிருக்கீங்க. இப்போ மட்டும் என்ன புதுசா சாரி பூரிலாம்?”
நான் உடனே, “ரிலாக்ஸாக இல்ல நீ புரொஃபஷன்ல் தானேனு கேட்டவுடனே திட்டுறீயோனு நினைச்சேன். சாரி சாரி… ”
“அய்யோ திரும்பவும் முதல்ல இருந்தா… ” என்று என் தோளிலை தட்டி சிரித்து விட, அதற்கு பிறகு ரிலாக்ஸாக போய் கேண்டினில் டிபன் சாப்பிட்டோம். அப்போது தான் நான் அவளிடம், “என் டான்ஸ்லாம் பாத்திருக்கியா?” என்றேன்.
“பாக்காமயா சொன்னேன். எப்போ எங்கே என்ன சாங். யாரோட பேர் என்ன டைட்டில் வின்னர் எல்லாமே தெரியும். லிஸ்ட் சொல்லவா?”
“அய்யோ…வேண்டாம். இதுவே ஹாப்பியா இருக்கு. நானும் தான் உன்னோட ஃபேன்.. ”
“அப்போ ஆட்டேகிராஃப் ஏன் இன்னும் வாங்கல… ?”
“அய்யோ சிம்மி அதெல்லாம் ஓல்ட் ஃபேஷன். இப்போ செலபிரிட்டியே இருந்தாலும் செல்ஃபி தானே ட்ரெண்ட்… ?”
என்று சொல்ல இருவரும் செல்ஃபி எடுத்து கொண்டோம். பிறகு நானும் அந்த செல்ஃபியை பார்த்து கொண்டே காதல் வளர்த்தேன். அப்படியே பல நாட்கள் எங்கள் டான்ஸ் பயணம் ஜோடியாக தொடர்ந்தது. கிட்டத்தட்ட எங்களைப் பற்றி லவ்ஜோடி, ரொமான்டிக் லவ் ஜோடி, வருங்கால லைஃப் ஜோடி என்கிற ரேஞ்ஜுக்கு அத்தனை பேரும் பேசி தூபம் போட எனக்கு கொஞ்சம் துணிச்சல் வந்தது.
ஒரு நாள் டான்ஸ் புரோகிராம் முடித்து விட்டு, அவளை வீட்டில் பைக்கில் டிராப் பண்ண போன போது, பீச் ஓரமாக நிறுத்திவிட்டு, அவளிடம் என் லவ்வைச் சொன்னேன். சிம்ரன் சிரித்தாள். எனக்கு அந்த சிரிப்பில் அர்த்தம் புரியவில்லை. அவ எப்போதும் அப்படித்தான் கொஞ்சமா தான் பேசுவாள் அதில் நிறைய அர்த்தங்கள் பொதிந்து கிடக்கும். சில நேரங்களில் பார்வையில் கூட பலவிஷயங்களை புரிந்து கொள்வேன். ஆனால் அன்று அந்த சிரிப்பின் அர்த்தம் புரியவில்லை.
ஆனால் அவளே டைம் ஆகிடுச்சு வீட்ல டிராப் பண்ணிடு. இதை பற்றி அப்புறம் விளக்கமா பேசுறேன் என்று சொல்லவிட அவள் சொல்லுக்கு கட்டுபட்டு உடனே அவளை வீட்டில் டிராப் பண்ணிவிட்டு என் ரூமுக்கு வந்து யோசிக்க ஆரம்பித்தேன். கொஞ்ச நேரத்தில் அவளிமிருந்து மெசேஜ் வந்தது.
“பிஸியா பேசலாமா?” என்றாள்.
நான் உடனே கால் பண்ணினேன். அவளும் போனை எடுத்து ஹலோ சொல்லி விட்டு கேப் விடாமல் போனில் சத்தமாக சிரித்தாள்.
நான் கொஞ்சம் மிரண்டு போய் அமைதியாக கேட்டு கொண்டு இருந்தேன்.
பிறகு அவளே “என்னை சொன்னே லவ் பண்றேன்னா..?” நிறைய கேட்டு புளிச்சு போச்சுடா.
உனக்கு ஒண்ணு தெரியுமா “எனக்கு ஆல்ரெடி கல்யாணம் ஆகி குழந்தை இருக்கு..!” நம்ப ஃபீல்டுல அதெல்லாம் சீக்ரெட்டா வச்சுக்கணும். இல்லேனா சீல் உடைஞ்ச கேஸ்னு தூக்கி வீசிடுவாங்க. யூத்தை மெயின்டெயின் பண்ற வரைக்கும் தான் மவுசு. ஆனா இதுவரைக்கும் என்கிட்டே லவ் பிரபோஸ் பண்ண யாருகிட்டேயும் என்னோட லைஃப் சீக்ரெட்டை சொன்னது இல்ல. உன் கிட்டே மட்டும் சொல்லும் போதே உன் மேல எனக்கு எவ்ளோ நம்பிக்கை இருக்குனு புரிஞ்சுக்கோ.
நான் கல்யாணம் பண்ணி குழந்தை பெத்துகிட்டது எங்க அக்கா புருஷனோடத்தான். அக்காவை கல்யாணம் பண்ணி அவளுக்கு ஒரு குழந்தையை கொடுத்த பின்னாடி அவருக்கு என் மேல கவனம் அதிகம் ஆகிடுச்சு. அப்பவே தொட்டு தடவி சில்மிஷம் எல்லாம் பண்ணுவாரு. அக்கா கிட்டே சொன்னப்போ அவளுக்கு தான் அடியும் உதையும். எதிர்த்து பேசினா அடுத்த வேளை சோறும், ஒதுங்க இடமும் கூட கிடையாது. அக்காவும் நானும் அழுதுகிட்டே சகிச்சுகிட்டோம்.
ஆனா ஒரு ஸ்டேஜ்ல நான் கர்ப்பம் ஆன உடனே அக்கா அதை சகிச்சுக்க முடியாம, குழந்தையை தூக்கிட்டு போயிட்டா. இது வரைக்கும் உயிரோட இருக்காளா இல்லையானு கூட தெரியாது. ஆனா அக்கா வாழ்க்கையே போன பிறகு எனக்கு அவ புருஷன் கிட்டே என்ன வாழ்க்கை? ஆனா அதுக்காக என் புள்ளை என்ன பாவம் பண்ணுச்சு?
அதை வளர்ற வரைக்கும் பொருத்துகிட்டு டான்ஸ்ல எனக்கு ஒரு லைஃப் கிடைச்சபின்னாடி அவனை விட்டு பிரிஞ்சு வந்துட்டேன். அதுக்கப்புறம் அவனும் ரயில் முன்னாடி செத்துப்போனான். இப்போ என் புள்ளையோட தனியாத் தான் வாழ்றேன். ஹாஹா…இது தான்டா என்டோ ஹிஸ்ட்ரி…இப்போ சொல்லு நம்ப கெமிஸ்ட்ரி ஒத்த போமா…டான்ஸ்ல வேணா ஒகே. லைஃப்ல எப்படி டா?”
நான் ஒரே வார்த்தை தான் சொன்னேன். “இப்போ வரவா என் கூட வருவியா? . புள்ளையும் தூக்கிட்டே வந்துடு. லைஃப்ல ரெண்டே லட்சியம் தான் இனிமே. உன்னை சந்தோஷமா காலம் பூரா கலங்காம வச்சு காப்பாத்தணும். அப்புறம் உன் குழந்தைய சாரி சாரி நம்ப குழந்தைய பெரிய டான்சரா ஆக்கணும். நான் ரெடி நீ ரெடியா. இப்போ இப்போ சொல்லு..
இப்போது எங்கள் கையும் காலும் ஆட்டம் போட்டு கொண்டு சக்ஸஸ் ஃபுல் டான்சர்களாக…எங்கள் குழந்தையை டான்சராக்கும் கனவுகளாடு….வாழ்க்கையே ஒரு நடனம்…ஆடித்தான் பார்க்கமும்…

Leave a Reply

Your email address will not be published.

kambikuttan 2000tamil family storylesbian sex stories in tamilsextelugutamil kamaveionline kambi kathakalhindi sex stories.antervasna storyantervesnaakkavai otha thambi kamakathaikaltelugusex storys comsex story maidindian gay sex atoriesteacher and student sex storysexy storys newlush storiesindian stories of sexbangla choti golpo inkannada sex stories newsex stories categoriesnew hot telugu sex storieshindisexstorieshindi sexy stoieserotic telugu sex storieschut story hinditamil maja sexindian sexystoriessex in bengalihot novel malayalamtelugu sex kathalu netsex storis tamilmarathi sex stories in pdf formatkannada sexstories comap telugu sex storiesഭാര്യയും ചേച്ചിയും പിന്നെ ഞാനുംantarwasna sex storymarathi sambhog kahaniwww kannada sex stories.comthumbzilla tamilmalayali sex storiessex story marathi comnew sex stories in telugu fontnew hindi xxx storysex stories of muslimbahan ki chudai story in hindisexy hot stories in teluguhusband and wife tamil sex storiesromantic tamil sex storiestamil kamakathakikaltamilltelugu boothindi sex kahani sitessex telugu storistamil auntys sex storiestelugu puku dengudu kathalubus me chudai dekhiindiansecstories.netsex stories hindistudents sex stories in telugusex stories in marathitamil kamaveri kadhaigalsex with aunty story in hindimalayalam kadha pdfenglish indian sex storieshinde sex storesमराठी चावट गोष्टीkambikuttan netbengali chuda chudi storykama khathalutamil kamakathai.comdesi sex stories.comதமிழ் காமக்கதைகள்dengulata kathalu in telugu scriptfucking stories telugusex antarvasna comtappevaridi telugu boothu kathalukamakathalimalayalam kambi pdf novelsxxx storeemrathi sex storygay sec storiesbangoli chotitelugu srungara buthu kathaluantevasnawww telugu sex stroes comhindi sex story antravasna comkampikuttantelugu sex stories between family memberskannada kamakathegalu 2014atta tho dengudu