நான் வினோ மதுரைல B.tech படிக்கிறேன் .இது உண்மை கதை .எல்லாமே உண்மை . பெயர்கள் மட்டும் Change .அவள் பெயர் சுபா. நல்ல நாட்டு கட்டை. அவள புருஷன் Army ல ஒர்க் பன்றாரு. 6 மாசம் ஒரு தடவை தான் வருவாரு . அவ எங்க எதிர்த்த வீட்ல குடி இருந்தார்கள். அவ வீட்ல அம்மா, அப்பா, ஒரு தங்கச்சி.அவங்க வீட்ல எல்லாரும் அழகா

Spread the love

முலையும் குண்டியும் எடுப்பா இருக்கும் …அவள் நடக்கும் போது குண்டி சும்மா குலுங்கி ஆடும்.அவ தங்கச்சி கொஞ்சம் குண்டா இருப்பாள் .அவங்க அம்மாவும் பழைய ரம்யா கிருஷ்ணன் மாதிரி இருப்பா.
ஆரம்பத்துல எல்லோரோடயும் நான் சகஜமா தான் பேசி பழகிட்டு இருந்தன். நான் காலேஜ் சேர்ந்ததும் அவளை பார்க்கும் பார்வை மாறியது.அவளோட புள்ள பெத்த இடுப்பும் பெருத்த குண்டிகளும் எனக்கு செம்மைய மூட் ஏதும். காலைல அவ தான் தெளிச்சு கோலம் போடுவாள்.அப்போ நான் எங்க வீட்டு வாசல் படியில் உட்கார்ந்து பேப்பர் படிப்பேன். அவ குனிஞ்சு கோலம் போடும் போது முலை பாதி தெரியும் .நைட்டிய ரொம்ப லூசா போடுவா .திரும்பும் போது குண்டி எடுப்ப தெரியும் …நான் அவ பார்க்காத மாதிரி பேப்பர் படிக்கிறாப்ல அவளை ரசிப்பேன் .இப்படியே டெய்லி அவ முலையையும் குண்டியையும் பார்த்து மூட் ஆகிட்டு இருந்தன்.
ஒரு நாள் அவ வீட்டு வாசல் படில அவளும் அவ தங்கச்சியும் உட்காந்து பேசிட்டு இருந்தாங்க .அவள் சிகப்பு நைட்டில செம்மயா இருந்தா அவ தங்கச்சி Chudi ல இருந்தால்.நான் ரோட்ல கிரிக்கெட் ஆடிட்டு இருந்தேன். அப்போ பால் அவ வீட்டுக்குள்ள போச்சு. நான் எடுக்க போனன் அவ சட்டுனு ரெண்டு காலையும் விரிச்சு உட்கார்ந்தால் அவளோட நைட்டி விலகியது .எனக்கு பார்த்ததும் நடுக்கம் ஆயிடுச்சு. உள்ள ஏதும் போடல. நல்லா தொடை பெருசா வெள்ளையாவும் ,நடுவுல கொஞ்சம் முடியோட புண்டையும் தெரிஞ்சது. நான் பாலை எடுக்கறாப்ல நல்லா குனிஞ்சு அவ தொடை இடுக்கு பார்த்துட்டே இருந்தேன்.
நான் அவ புண்டைய பார்க்குறது தெரிஞ்சும் அவ காலை மடக்கமா அப்டியே உட்கார்ந்து தங்கச்சியோட பேசிட்டு கடைக்கண்ணால் என்னை பார்த்தாள்.எனக்கு அவளை அந்த கோலத்துல பார்த்து நடுக்கமா இருந்துச்சு …டக்குனு பாலை எடுத்துட்டு வெளில வந்துட்டேன்.ஒவ்வொரு தடவ பந்தை எடுக்கும் போதும் ரொம்ப சாதாரணமா காலை அகட்டி அகட்டி வச்சு அவ அவளோட புண்டைய எனக்கு காட்டிட்டே இருந்தால் …ஒரு கட்டத்துல அவ ஒரு காலை மடக்கி ஒரு கால கீழ வச்சு..முழுசா உள்ள தெரியறாப்ல தெருவை பார்த்து உட்காந்துட்டாள்
பீல்டரிங் நின்ன எனக்கு தூக்கி வாரி போட்டுச்சு..வேற யாரும் அந்த சைடு வரும் போது காலை கீழ போடுறது நான் நிற்கும் போது சீன கட்டுவதுமா இருந்தால்..எனக்கு அவளை ஓக்கணும் போல வெறியே வந்துச்சு …..சரியாய் விளையாட முடியாம வீட்டுக்குள்ள போய்ட்டேன் .அன்னைக்கு நைட் அவளை நினைச்சு அவளோட புண்டைய நினைச்சு என் சுன்னிய தடவிட்டே படுத்திருந்தேன். எனக்கு கை அடிக்கும் பழக்கம் இல்லை அது நல்லதும் இல்லை அதுக்கு கை அடிக்காம நல்ல தடவிட்டு இருந்ந்தால் எப்பவும் சன்னி டெம்பராவும் மனசும் உடம்பும் எப்பவும் மூடா இருக்கும் .ட்ரை பண்ணி பாருங்க ..கை அடிக்காதிங்க மறுநாள்.
அவ கோலம் போட வரப்ப நான் ரெடியா வெளில உட்கார்ந்து அவ முலையையும் குண்டியையும் பார்க்க தயாரானேன் ..அவளை பார்க்குறத பார்த்துட்டா. எனக்கு வெட்கமாயிடுச்சு. ஆனா அவ லைட்டா சிரிசிட்டே இன்னும் நல்லா குனிஞ்சு முழு முலையையும் தொங்க விட்டு கழுத்த தூக்கி என்னை பார்த்தாள்.நான் பார்க்கறதுக்கு ஏதுவா நைட்டிய கீழ இழுத்துவிட்டு வேற யாரும் தெருவுல பார்க்குறாங்களானு சுத்தி முத்தி பார்த்துக்கிட்டால்.
நான் பார்குறப்ப நல்லா குனிஞ்சு முலைய ஆட்டி காமிச்சா …அழகான முலை ரெண்டும் நல்ல மல்கோவா மாம்பழம் மாதிரி இருந்துச்சு.நடுல தங்க செயினும் கொஞ்சமா தெரிஞ்ச முலை காம்பும் நல்லா வெறியேத்துச்சு..எனக்கு செம்ம மூட் ஆயிடுச்சு .என் சுன்னி டெம்பராகி நைட் பாண்ட்டை கூடாரமாக்கிறது…அவ திரும்பி நின்னு நைட்டிய இறுக்கி கட்டி குண்டிய அழகா டோஃகி ஸ்டைல் நின்னு எனக்கு காண்பிச்சா..அவளை அப்படியே குண்டியடிக்கணும் போல இருந்துதுச்சு .அவளோட முக்கிய அம்சமே குண்டி தான் .எங்க ஏரியா பசங்க அவள சூத்து சுபானு தன சொல்லுவோம்அவ ரொம்ப நேரம் குண்டிய தூக்கி கோலம் போட்டுட்டு உள்ள போய்ட்டா.
இப்டியே டெய்லி போயிடு இருந்துச்சு.அவ குண்டியையும் முலையையும் அப்பப்ப புண்டையையும் எனக்கு காண்பிக்க ஆரம்பிச்சாள் .ஆனா அடுத்து எப்டி ஆரம்பிக்கனு தெரியாம ரெண்டு பேரும் தவிச்சோம் .எனக்கு அவளை தொடணும் னு தைரியம் வர ஆரம்பிச்சது காலைல அவ குண்டிய அமுக்கிடணும்னு முடிவோட இருந்தேன். கனவுல புல்லா அவ முலையும் குண்டியும் தான் வந்துச்சு அவளோட குண்டிய விரிச்சு வச்சு நடுல ஓட்டையை நக்கிஅதுல சுன்னியை விட்டு ஓக்கணும்னு வெறியோட கனவுல பலவாறு அவளை ஓத்து தள்ளினேன்.
காலைல பார்த்தா அவ வழக்கத்துக்கு மாறா நைட்டி மேல துண்டோடு கோலம் போட்டு இருந்தால், எனக்கு கொஞ்சம் எரிச்சலாச்சு அவ கண்ணால சைகை காமிச்சாள் அங்க பார்த்தா அவ புருசன் நின்னுட்டு இருந்தாரு..ஊருல இருந்து வந்துருக்காரு போல . அவர் என்னட்ட கொஞ்ச நேரம் அங்க இருந்து பேசிட்டு இருந்தாரு ..அவ உள்ள போய்ட்டா .அவரு இருக்குறதால அவ கொஞ்சம் கூட சீன காட்டவே இல்ல ..தெருல நடக்குறப்ப கூட குண்டிய ரொம்ப ஆட்டாம போனா ..சரி மிலிட்டரி ஒத்து தள்ளுறான் போல னு கடுப்புல திரிஞ்சேன்.சாதாரணமா அவ நடக்கும் போது ஏறி இறங்கும் ரவ்ண்டு குண்டி மலைகளை பார்க்கவே ஏரியா தவம் கிடக்கும் ….ஒன்றோடு ஒன்னு தொட்டு ரெண்டு குண்டியும் மத்தளம் ஆடும்.
நைட்டு மொட்ட மாடில நிக்கறப்ப சுபா வீட்டு மாடில யாரோ படுத்து இருக்கறாப்ல தெரிஞ்சது எதோ உருள்றப்ல இருந்துச்சு. என் வீட்டை விட அவங்க வீடு சின்னது சோ எல்லாமே தெரியும். ரெண்டு பெரு படுத்து இருக்கிறது நிலா வெளிச்சத்துல தெரிஞ்சது. ரெண்டு பேரு படுத்து உருள்றப்ல நிலா வெளிச்சத்துல தெரிஞ்சது .சுபாவ அவ புருஷன் மாடில வச்சு போடுறான் போல .ரசனைக்காரன் என்னமா ஓக்குறான்னு அரைகுறை வெளிச்சத்துல. அவங்க ஆடுற ஆட்டத்தை என் சுன்னிய தடவிட்டே பார்த்துட்டு இருந்தேன் …மேல உட்கார்ந்து குதிக்கிறாப்ல தெரிஞ்சது.
அவள மட்டையடிக்க விடுறார் போல . எந்த அசைவும் இல்ல சரி முடிஞ்சு போலன்னு கீழ வீட்ட எதார்த்தமா பார்த்தா அங்க சுபா கைல குப்பை கூடையோட என் வீட்டை பார்த்த மாதிரி போயிட்டு இருந்தால்.
செம்ம ஷாக் அப்போ மேல ஓத்திட்டு இருக்கிறது யாரு……..அவ தங்கச்சின்னு அவ யாரோட ஓத்துட்டு இருக்கா.அவளை ஓக்கிறது யாரு சுபா புருஷன் தான் மச்சினிச்சிய ஓக்குறாரா இல்லை செல்வியோட பிரெண்டா?
ஒத்து முடிச்சதும் ஒரு உருவம் மாடில மத்தில ஏறி குதிச்சு போனது….ஸ்ட்ரீட் லைட் வெளிச்சத்துல அவன் முகத்தை பார்த்த நான் மெர்சல் ஆகிட்டேன்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

vadina sextamil old sex storiestelugu desi kathalutelugu pukula kadhaluഊക്കു കഥകൾsex stories real indiantamil apasa kathaitelugu sex stories in bustsmil sex storychodar golpo in bengali fontmarathi muli chavat kathakamakathaikal akka thambisex story with teachermaganai otha amma tamil kamakathaikalhotsex storiestelugu 1st night sex storiessexy kahani in marathidoola kathaluteacher kamakathaikal tamiladult sex storysali jija sexmalayalam kambi kathakal kambikuttantelugu gangbangmalayalam kambi kathakal in malayalam languageindiansexy storieshyderabad aunty kathalutelugu aunties twittermarathi hindi sexy storytamil kamaveri amma magannurse sex storiesnew incest storiestelugu denge kathalubengali sexy story comഅമ്മായിയെ കളിച്ച കഥiss stories comtamil sxe storesbengalichotikahiniindian sex hindi storybengali nude storybhabhi ki chudai kahani hindi menew kannda sexsexy story of bhabhikai adikka eattha tamil kathaikalkamukta. combangali sex storyindian sex stories recentkamakathai ammapuku dengudu photosmalayalam aex storytamilnewsexstorysexi story bhai bahanbrother sister sex story in hindiwww bangla sex storyantarawasnasharing wife sex storiestelugu atta puku kathaluchoti golpo banglatelugu x katalutamil dirty bookssex tamil kathigalhot indian erotic storiesindian sex erotic storiesreal stories teluguwww telugu sex book comread malayalam kambi novelgroup me chudai ki kahani18 sex storiestamil sex storyssex stori hendiझवझवीmalayalam kochu book