Hot Brother and Sister Enjoyment at Festival Tamil Kamakathai

Spread the love

எங்க ஊர்ல சிவராத்திரிக்கு வண்டி கட்டிட்டு போய் குலதெய்வ கோவில்ல படையல் போடுவோம். எங்க மொத்த ஊருக்கும் ஒரே குலசாமி தான். தீபாவளி, பொங்கல் பண்டிகைய கொண்டாடுறோமோ இல்லையோ குலசாமிக்கு என்ன வேண்டுதல்னாலும் மொத்த ஜனமும் ஊர்ல கூடிடுவாங்க. பஞ்சாயத்துல முடிவு பண்ணி தான் மொத்தமா வண்டி கட்ட காட்டு வழியா பாதுகாப்போட குலசாமி கொவிலுக்கு போவோம். அது சுமார் 40 கிலோ மீட்டர் எங்க ஊர்ல இருந்து தெற்கு திசையில் காட்டுக்குள் இருக்கிறது. அதனால் வெளியூரில் வேலை பார்ப்பவர்கள், திருமணம் ஆகி போன பெண்கள் உட்பட அத்தனை பேரும் ஊருக்குள் திரண்டு இருந்தார்கள். நானும் கிளம்பி ஊருக்கு போனேன்.
காலையில இருந்தே ஊரு ரொம்ப பரபரப்பா இருந்துச்சு. பல முகங்களை இப்போது தான் பார்க்க முடியும் என்பதால் பரிவோரு நலம் விசாரிப்புகள் என்று மொத்த ஊரும் ஜேஜே என்று இருந்தது. கெட்டதை தவிர விட்டு போன நல்ல விஷயங்களை வரமுடியாத காரணத்தை சொல்லி மக்கள் விசேஷத்திற்கு அழைத்தவர்கள் வீட்டிற்கே போய் மொய் பணத்தை கொடுத்து, வரமுடியாத காரணத்தை சொல்லி வருத்தம் தெரிவிப்பார்கள். ஒரு பக்கம் கோவிலுக்கு கிளம்ப வண்டி, பொருட்கள் என்று ஆண்கள் ரெடி பண்ணி கொண்டிருக்க, நான் அப்பாவிடம் இருந்து எஸ்கேப் ஆகி பைக்கை எடுத்து கொண்டு ஊரை வலம் வந்தேன். அப்போது தான் அந்த குரல்,
“ஏய் வேலா… கண்ணை திறந்துட்டு ஓட்டுறியா, மூடிட்டு ஓட்டுறியா. நாங்களாம் கண்ணுக்கு தெரியாம போயிட்டோமோ?”
திரும்பி பார்த்தேன். “ஆஹா நம்ப கனகாவாச்சே. இவளைத்தேடி வீட்டுக்கு பக்கம் போனா இவ எங்கே இந்த தெருவுக்குள்ள இருந்து வர்றா?” ஆனாலும் பிஸியாக போய் கொண்டு இருப்பதை போல் ஏறிட்டு பார்த்து, போட்டிருந்த கூலிங் கிளாசை கழற்றி விட்டு சிரித்தேன்.
“இது என்ன குருட்டு கண்ணாடியா இல்லேனா குருட்டை மறைக்குற கண்ணாடியா? காதும் கேட்காதோ எத்தனை தடவை வேலா வேலானு கத்துறேன். கல்யாணம் பண்ணிட்டு போயிட்டா இனிமே இவ நமக்கு எதுக்குனு தோணிடுச்சோ. போன சிவராத்திரிய நானும் மறக்கல, அதெல்லாம் நினைச்சா டெய்லி சிவராத்திரி தான். தனியா படுத்து கூட தூக்கம் வராது தெரியுமா?” என்று ஆரம்பித்தாள்.
அவளை வண்டியில் பின்னாடி உட்கார சொல்லிவிட்டு, ஊருக்கு வெளியே சோலக்கொல்லைக்குள் பறந்தேன். அந்த நாளில் ஊரை விட்டு யாரும் அந்த பக்கம் வர வாய்ப்பு இல்லை என்பதால் துணிச்சலாக கனகாவோடு கிளம்பினேன். போகும் போதே என்ன புருஷன் வரலியா?” என்றேன்.
“அட ஆமா அது தெரியாமத்தான் பாக்காத மாதிரி போறியோனு நினைச்சேன். அவருக்கு நம்ப கோவில் உரிமை இல்லையாம். ஆண் வாரிசுக்கு தான் குல தெய்வ கோவில். உனக்கு என்னோட குலதெய்வம் தான். உன்னோட குலதெய்வம் எனக்கு கிடையாது. வேணா நீ போனு சொன்னாரு. அட போய்யானு சொல்லிட்டு தனியா கிளம்பி வந்துட்டேன்” என்றாள்.
“அடிப்பாவி சண்டை போட்டுட்டு வந்துட்டியா?” அவர் சொல்றது சரிதானே என்ன தான் நம்ப பஞ்சாயத்துல பொண்ணுக்கும் உரிமைனாலும், புருஷனோட குலசாமிக்கு தான் முன்னுரிமை. இதுக்கு ஏன் கோபம். அவருகிட்டே பொறுமையா சொல்லி கூட்டிட்டு வந்திருக்கலாமே?” என்றேன்.
“அடப்போடா, அது மட்டும் காரணம் இல்ல. 6 மாசம் வாழ்க்கையில எதுவும் சரி இல்ல. நான் சிவராத்திரி முடியட்டும்னு தான் பொறுத்திருக்கேன். நாளைக்கே வீட்ல சொல்லி விவகாரத்த கிளப்பி வெட்ட விட சொல்லப்போறேன்?”
“ஏய் என்னடி சொல்றே. கல்யாணம் ஆகி 6 மாசம் கூட ஆகல..அதுக்குள்ள ஏன் இந்த கோபம் உனக்கு. இதெல்லாம் பொம்பளைக்கு ஆகாது.. ”
“6 நாள் கூட அந்த மனுஷனோட வாழ முடியாது டா. அவரோட அக்காக்காரி ஒருத்தி வந்து பக்கத்து வீட்ல இருக்கா. வாழவெட்டியா இருந்து கிட்டு தம்பினு பார்க்காம என் புருஷனை வலைச்சு போட்டு வச்சிருக்கா. இந்த செத்த மனுஷன் டெய்லி ராத்திரி நான் தூங்கின உடனே பூனை மாதிரி பக்கத்துல வீட்டுக்கு தாவி, தடியாட்டம் ஆடிட்டு வர்றதை பார்த்துட்டேன்.
அதுலே இருந்து தான் வினை. சரி ஆம்பளைனா அப்படி இப்படித்தான் இருப்பாங்க. அதுக்கா கட்டிகிட்டு வந்த பொண்டாட்டிய ஓக்காம அக்கா காரி சாமானை தேடி போனா யாரு சம்மதிப்பா. அதான் கோவிலை விட ஊரு பஞ்சாயத்தை நம்பி, நம்ப குலகோவில் கோவில் பிரச்சனைய நானே கிளம்பிவிட்டு, கிளம்பி வந்துட்டேன். இப்போ கூட நான் வந்தது அக்காவுக்கும் தம்பிக்கும் சவுகரியம் தானே. இப்போ போனக்கூட அவுத்த போட்டுட்டு ஆட்டம் போட்டுகிட்டு கிடப்பாக. அது சரிபடாது டா”
“இப்போ புரியுதாடி இதுக்கு தான் சொன்னேன். நீ ஊரை விட்டு ஓடிப்போயி வாழ்ந்திடலாம் வானு சொன்னியே நடக்குமா. நீயும் எனக்கு தங்கச்சி உறவு தானே. கட்டிக்கிற உறவுனா எப்பவோ உன்னை இழுத்துட்டு ஓடியிருப்பேன்..சில விஷயத்தை பொறுமையா தான் டீல் பண்ணனும்?”.
“ஓ..டீலாம்ல டீலு…..ஆ..ஸ்ஸ்ஸ..சூப்பர்னு தங்கச்சி புண்டைய ஓக்கும்போது தெரியலியோ டீலு…பெரிய டீலு… ?”
சோலைகொல்லைக்குள் வண்டியோடு சென்று மரத்தடியில் மறைவாக நிறுத்தி விட்டு நான் ஓண்ணுக்கு அடித்து விட்டு வரும் முன்னே புடவையை அவிழ்த்தி கீழே பெட்ஷீட் போல் விரித்து கனகா, பாவாடை ஜாக்கெட்டோடு உட்கார்ந்து இருந்தாள். நான் பதறி போய் பார்த்த போது,
“என்ன அண்ணனுக்கு அதிசயமா இருக்கா. இப்படித்தானே பல நாள் இதே இடத்துல வச்சு ஓத்திருக்கே. இப்பவும் மனசு சரியில்லேடா. உன் கூட படுத்தா தான் நிம்மதியா இருக்கும் வாடா” என்று இரு கையால் அழைக்க பக்கத்தில் சென்று அணைத்து கொண்டேன்.
“கனகு..இதெல்லாம் எப்பவும் உண்டு டி. தப்பே இல்ல. எனக்கு மட்டும் ஆசையில்லையா. நீ கட்டிகிட்டது போனது எனக்கும் கஷ்டம் தான். என்ன பண்றது. ஆனா நீ உள்ளூர்ல எவனையாவது கட்டிகிட்டு கிடப்பே. நான் வரும்போது போகும் போது வசதியா வச்சுக்கலாம்னு நினைச்சேன். உங்க வீட்ல வெளியூர் மாப்பிள்ளைக்கு கட்டி கொடுத்துட்டாங்க. சரி அவசர படாதே. புருஷனை அத்து விடுறது பெருச இல்ல அப்புறம் நீயும் உன் புருஷனோட அக்காகாரி மாதிரி ஆகிடக்கூடாது பாத்துக்கோ?”
“டேய் வேலா அந்த ஐடியால தான்டா வந்திருக்கேன். நீ நம்ப பரமேஸ்வரிய கட்டிக்கோடா. நம்ப ரெகுலர் ஓழுக்கு அவதான்டா நல்லது. நம்ப கோட்டை தாண்ட மாட்டா. நம்ப மேட்டர் அவளுக்கு நல்லாவே தெரியும். என்ன ஆ..ஊனா அப்பன் சுன்னிய ஊம்பிட்டு வர்றேனு அப்பனை தேடி போயிடுவா. போகட்டுமே. அவ அப்பனை வச்சுகட்டும். நீ தங்கச்சி என்னை வச்சுக்கோடா. ரெண்டு பேருக்கும் வசதியா இருக்கும்டா?” என்று சொல்ல நான் யோசிக்கிறேன் டி என்றேன்.
“யோசிக்காதே ஓகேனு சொல்லு இனிமே யோசிக்கிறதுக்கு நேரமில்ல. பரமேஸ்வரி உனக்கு முறைப்பொண்ணு யாரு குறுக்கே வரப்போறா. நீ அவளையும் போடு என்னையும் போடு டா. நான் சிவனேனு இந்த ஊர்லயே உன் சுகத்துல வாழ்ந்திடுவேன் டா. சரினு சொல்லு நாளைக்கு கோவிலுக்கு போயிட்டு வந்து பஞ்சாயத்தை கூட்டி புருஷன் விவகாரத்தை சொல்லி பைசல் பண்ணிடுவேன் டா.
அவனுக்கு அக்கா கூதி மட்டும் போதும்னா நான் மட்டும் பட்டினி கிடக்கணுமா. பிறகு என்ன மயிருக்கு என்னை கட்டிகிட்டான். இப்போ கூட சொல்றேன். நீ என்னை ஓத்தா கூட பரமேஸ்வரிய பட்டினி போடக்கூடாது. ஆயிரம் தான் நாம அண்ணா, தங்கச்சியா ஓத்தாலும் அவ தாண்டா உனக்கு பெண்டாட்டி. அவளை ஓத்துட்டு தான் என்னை ஓக்கணும் சரியா. நானே ஒரு நாள் கணக்கு போட்டு கொடுத்திடுறேன். சரினு சொல்லுடா வேலா.. ” என்று சொல்ல நான் ஜாக்கெட்டோடு கனகாவின் முலைகளை பிசைந்து கொண்டே, ஜாக்கெட்டை உருவினேன். உள்ளே போட்டிருந்த எலாஸ்டிக் பனியன் டைப் பிராவில் கனகாவின் கொத்து முலைகள் என்னை பார்த்து கண் அடித்தது.
முலைக்கு மேல் காம்புகள் விடைத்து கொண்டு தெரிய அப்படியே அவளோட வெள்ளை பிராவில் வாய் வைத்து நக்கி காம்புகளை சப்பினேன். கருத்த காம்புகள் பிராவுக்கு மேல் எட்டிபார்க்க, “இதை அவுத்துட்ட தான் சப்பேண்டா. நீ வேற ஆத்திர அவசரம் புரியாம” என்று கனகா என் பிராவை கழற்றி போட்டு விட்டு, சுன்னியை பிடித்து ஆட்டி ஊம்ப ஆரம்பிக்க. அவளோட பட்டினி வேகத்தை புரிந்து அவள் பாவாடையை உருவி அம்மணமாக்கினேன். பிறகு தலைகீழா படுத்து கொண்டு நான் கனகாவின் புண்டையை நக்க, அவள் சுன்னியை சப்பினாள்.
சுன்னியை சப்பி கொண்டே “ஞாபகம் இருக்காட வேலா மதியம் உடம்பு சரியில்லேனு பள்ளிகூடத்துல பொய் சொல்லிட்டு இங்கே வந்த இதே மாதிரி படுத்துகிட்டு….. ?”
“ம்ம்….அப்போ ஆரம்பிச்ச சுகம் தானேடி ரெண்டு பேரையும் பாடா படுத்துது. அடியே பரமேஸ்வரிய சமாளிக்க முடியும்னு நினைக்கிறியா. பாத்துக்கோடி உன்னை மாதிரி அவளும் சிலிப்பி கிட்டு எங்க கல்யாணத்துக்கு பிறகு பஞ்சாயத்தை கூட்டிடாமே?”
“கூட்டடுமே… ரெண்டு பேரையும் ஊரை விட்டு விலக்கி வைப்பாங்க.. ரொம்ப வசதியா போச்சு. ஓடிப்போகாம ஊர் பஞ்சாயத்து முடிவை ஏத்துகிட்டு வெளியூர் கோவில்ல போய் தாலி கட்டிகிட்டு புருஷன் பொண்டாட்டியா வாழ வேண்டியது தான். வேலா எல்லாத்தையும் யோசிச்சுட்டேன். எப்படி நடந்தாலும் நமக்கு லாபம் டா. சரி இப்போ எதுக்கு அதெல்லாம் யோசிக்கிறே, உன்னை……”
அம்மணமாக அணைத்து கொண்டு என்னை கீழே புரட்டி போட்ட கனகா, சப்பி சுன்னியை பிடித்து ஆட்டி கொண்டே என் மேலே ஏறி அதை அவள் புண்டையில் தேய்த்து விட்டு, “டேய் வேலா…வெட்கத்தை விட்டு சொல்லவா. நிச்சயம் பண்ண அன்னைக்கு நீ வீட்டு மாடில வந்து ஓத்தே ஞாபகம் இருக்கா. அது தான்டா கடைசி அதுக்கப்புறம் அந்த கபோதி கன்னி கூட கழிக்க வக்கில்ல டா. நல்ல தண்ணி அடிச்சுட்டு மல்லாந்திடுவான். ஆனா நடு சாமத்துல மட்டும் போதை தெளிஞ்சு அக்காகாரிய ஓக்க போயிடுவான். இப்போ சொல்லுடா இதுக்கு மேலயும் நான் அவன் கூட வாழமுடியுமா?”
கனகாவை குண்டியோடு இழுத்து அணைத்து கொண்ட தொங்கும் முலைகளை வாயில் கவ்வி மாத்தி மாத்தி சப்பி கொண்டே அவள் குண்டிகளை பிசைந்து உருட்ட மேல ஏறி புண்டைக்குள் சுன்னியை விட்டு செம ஆட்டம் போட ஆரம்பித்தாள். அந்த சோலக்காட்டுக்குள் எங்களின் சுக முனகல்கள் மட்டும் காதில் கேட்டது. ரெண்டு முறை ஆசை தீர ஓத்து இருவரும் காமப்படையல் போட்டு பசியாறினோம். பிறகு வீட்டுக்கு திரும்பி குளியல் போட்டு விட்டு ராத்திரி குலசாமி கோவிலுக்கு சிவராத்திரி படையல் போட கிளம்பி சென்றோம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

akka kamaveri kathaigalsexy stories auntystories hot telugukambikkadhakaltamil kamaveiold tamil sex bookssmall telugu storiesantervasnahindistorygolpo chodaactor sex storytamil sex hot storekambi katha schoolsex story in hindi versionkannada attige tullina kathegalukama kathegalubangla chotbangla choti world comtelugu x storisdengudu stories in telugutamil kamavebangla erotic storiestelugu kutta dengudu kathaluകമ്പിക്കഥകള് pdfhinde sex storesinduan sex storynew kannada sex storeantrvasna hindi sex storydesi new storyamma magan tamil storieskolunthiya kamakathaikalonly tamil sex storiessex story of bhabhiamma sex kathawww telugu sex storyes comgujarati sex storyakka tho ranku kathalu in telugutelugu sexy storesbehan ki chudai hindi kahanireal bangla chodar golpotelugu pachi dengudu kathalukambikadakalamma sex comicsbua sex storybehan ki chudai ki storysex stories tamil.comमराठी सेक्शी मुलीവേലക്കാരിയുടെ കടിgay fuck story in hindiअतरवासना कहानीtamil kamavari comsexy hindi chudai storykamasutra sex stories in telugukambikkathakalpuku kathalu telugusex hindi story hindierotic bengali storiesmalayalam nude storytamilsex storryantr vasnasamantha sex kathalumallu kambi kadhasex stories pdf in telugutelugulo sex kathalukannada stories for adultshindi antarwasnanew kama kathaikalchuda chudi choti golposexystories.comlatest sex stories comindiam sex storieshandi sax storywww dengulata kathalu combengali sex story boudihindi sexy stroikannada sex story'smamanar marumagal kalla uravu kathaigalfree hindi sex storemalayalam kambi sex storiesmarathi fucking story