Sex is the only Remedy for Romantic Lovers

Spread the love

கிறிஸ்துமஸ் கொண்டாட்டத்திற்கு எப்பவுமே சேவியர் அவனோட வீட்டுக்கு என்னை அழைப்பான். முதல் நாள் போனால் நியூ இயர் வரை அவன் வீட்டில் தங்கி என்ஜாய் பண்ணிட்டு தான் புத்துணர்ச்சியோடு திரும்புவேன். வழக்கமான கொண்டாட்டத்தோடு இந்த வருடம் ஆஸ்திரேலியாவில் படிக்கும் சேவியோட தங்கை செபாஸ்டினி வந்து இருந்தாள். அவள் அங்கே ஃபேஷன் டிசைனிங் படிக்கிறாள். செபாவை எனக்கு சின்ன வயதில் இருந்தே தெரியும். இருவருக்கும் இன்ஃபாக்சுவேசன் என்கிற ஈர்ப்பெல்லாம் உண்டு. லவ் லெட்டர் பரிமாறி கிஸ்ஸிங் எல்லாம் கூட பண்ணியிருக்கிறோம். அது சேவியருக்கு கூட தெரியும்.
ஆனால் இப்போது காலேஜ் வயதில் கொஞ்சம் மெச்சூர்ட் ஆகி விட்டதால் பழைய ஈர்ப்பு குறைந்திருக்குமா தெரியவில்லை. மேலும் செபாவும் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு போய் ஒரு வருடம் கழித்த தான் லீவுக்கு வந்து இருக்கிறாள். ஆனால் அவளோடு ஸ்கைப், வாய்ஸ் சேட்டில் நிறையவே பேசி இருக்கிறேன். ஆனால் பெர்சனலாக பேசியது குறைவு தான்.
பெரும்பாலும் ஆஸ்திரேலியா நாட்டை பற்றி, மக்கள், கலாச்சாரம், அவளோட படிப்பு, கிளைமேட் இதை பற்றி மட்டுமே பேசி இருக்கிறோம். எல்லாம் பேசி முடிக்கும்போது அப்புறம் டா புவனேஷ் வேற என்ன அப்டேட்ஸ் என்று கேட்கும் போது, நானும் இங்கே எல்லாம் யூசுவல் தான். நீ தான் புது இடம், புது நாட்டுக்கு போயிருக்கே உன்கிட்டே தானே அப்டேட்ஸ் கிடைக்கும் என்று விரக்தியோடு சொல்லி வைத்துவிடுவேன்.
அந்த ஒரு வருடம் பிரிவு இருவருக்குள்ளும் ஏதோ ஒரு தாக்கத்தை ஏற்படுத்தி இருந்தாலும் இருவரும் யாராவது ஒருவர் மீண்டும் பழைய லவ்வை பற்றி அதை அப்டேட் செய்ய வேண்டும் என்கிற ஆசை இருந்தது. ஆனாலும் இப்போது செபா மெச்சூர்ட்டான பொண்ணு என்பதாலும் பழைய லவ்வை சைல்டிஷ் என்று சொல்லி கேலி செய்து விட்டால் என்ன செய்வது என்ற பயமும் இருந்தது. அதை பயம் செபாவுக்கும் இருந்திருக்க வேண்டும். ஆனால் இந்த வருடம் கிறிஸ்துமஸ், புத்தாண்டுக்கு செபா வரும்போது அவள் கண்களை பார்த்து பல காதல் இன்னும் மிச்சம் இருக்கிறதா என்பதை முடிவு செய்து கொள்ளலாம் என்று காத்திருந்தேன்.
அதை போல் வந்தால் வந்த உடனேயே போன் செய்து
“எப்போடா புவி கிறிஸ் பார்டிக்கு வரப்போறே, ஏன் ஏர்போர்ட்டுக்கு ரிசீவ் பண்ண வர்ல, சேவி அண்ணா கிட்டே கேட்டப்ப நீ பிஸினு சொன்னான். அப்படி என்ன பிஸி, என்னை பிக் அப் பண்றதை விட பெரிய பிஸியாய?” என்றாள். நானும் அதற்காக தானே காத்திருந்தேன். சிரித்து கொண்டே நேர்ல பேசலாம் என்றேன். அதைப்போல் கிறிஸ்துமஸ்க்கு முதல் நாள் செபாவை பார்க்க சேவி வீட்டிற்கு சென்றேன். இருவரும் அன்போடு வரவேற்றார்கள்.
செபா எனக்கு ஆஸியில் இருந்து நிறைய கிஃப்ட் வாங்கி வந்து இருந்தாள். மொபைல், லேப்டாப் மற்றும் நிறைய டிரஸ் எடுத்து வந்திருந்தாள். கிட்டதட்ட அவ அண்ணன் சேவிக்கு எடுத்ததை போலவே எனக்கும் எடுத்திருந்தாள். அதாவது ரெண்டு கிஃப்ட் செட் வாங்கி ஒன்றை அண்ணாவுக்கு இன்னொன்றை எனக்கு சமமா பிரித்து கொடுத்ததை கவனித்தேன். அப்போதே அவள் மனசுக்குள் இன்னும் நான் இருக்கிறேன் என்று புரிந்து கொண்டேன். நானும் வழக்கம் போல் அவர்கள் இருவருக்கும் கிறிஸ்துமஸ் கிஃப்ட் வாங்கி போயிருந்தேன். அன்போடு ஏற்று கொண்டார்கள்.
கிறிஸ்துமஸ் பார்ட்டி ஆரம்பம் ஆனது. நிறைய நண்பர்கள் கூடி இருந்ததால் செபாவோடு தனியாக பேசும் வாய்ப்பு கிடைக்க வில்லை. நண்பர்களோடு ஜாலியாக அரட்டை அடித்து பேசி கொண்டிருந்தோம். கிறிஸ்துமஸ் அன்று இரவு பிரேயர் முடிந்து வீட்டு வந்த பிறகு அனைவரும் டயர்டில் தூங்க போய்விட, செபா நான் தங்கியிருந்த ரூமுக்குள் வந்து என் கையை பிடித்து இழுத்து கொண்டு அவள் ரூமுக்குள் சென்று கதவை சாத்திகொண்டாள். அந்த படபடபடப்பும், பரபரப்பும் அடங்குவதற்கும் மூச்சு வாங்க என்னை செபா அணைத்து கன்னாபின்னாவென்று கிஸ் அடிக்க ஆரம்பித்தாள்.
செபாவோட ஆவேச காதல் கலந்த காமத்தாக்குதலை முதலில் சமாளிக்க முடியாமல் திணறினாலும் பிறகு நானும் தேக்கி வைத்திருந்த அத்தனை காதல், காமகலை வித்தையை மொத்தமாக அவள் மேல் இறக்கி, இறுக்கி அணைத்து பதில் முத்தங்களை போட்டு செபாவை பரவசப்படுத்தினேன். இருவரும் பரஸ்பரம் முத்தங்கள் போட்டு லிப் கிஸ் அடித்து இன்பலோக பயணத்தை ஆரம்பித்தோம்.
அப்போது தான் செபா என்னை கட்டிலில் தள்ளி மேலே பாய்ந்து, எனக்கு கிஸ் அடித்து காமத்தோடு கண்களை வெறித்து பார்த்து,
“எப்படி டா, இந்த ஒரு வருஷம் என்னை பிரிஞ்சு இருந்தே. என்னால சத்தியமா முடியல. பிரிஞ்சு போன பிறகு தான் உன்னோட நினைப்பு அதிகமாச்சு தெரியுமா. ரூமுக்கு வந்து தனியா இருக்கும்போதெல்லாம் உன் நினைப்பு தான். கொஞ்ச நாள் சாப்பாடு, தூக்கம் பிடிக்கல. அப்புறம் தான் மெதுவா செக்ஸ் சைட்ஸ் பக்கம் கவனத்தை திருப்பினேன்.
நிறைய செக்ஸ் ஸ்டோரிஸ், படம் பார்த்து மூடை மாத்திகிட்டு தான் சாமாளிச்சேன். லவ் மூட்னாலே சோகம், அழுகை தான் அதை மாத்தறதுக்கு கொண்டாட்டமான செக்ஸை செலக்ட் பண்ண பிறகு தான் கொஞ்சம் ரிலாக்ஸ் தெரியுமா. நீ எப்படி டா சமாளிச்சே?” என்று கேட்டாள். நானும் அவளை அணைத்து முத்தமிட்டு, நான் சைட்ஸ் பக்கமெல்லாம் போல என்னோட ட்ரீம்ல உன்னை நியூடா நினைச்சு, மாஸ்டர்ப் பண்ணி ரிலாக்ஸ் பண்ணிப்பேன். உன்னை நினைச்சு கையடிக்காம ஒரு நாளும் தூக்கம் வராது என்று அவளை புரட்ட போட்டு அவளோட புதிய கிறிஸ்துமஸ் டிரஸை கழற்றினேன்.
முழுவதும் சிவப்பு நிறத்தில் அவளோட கவுனை கழற்றியதும் உள்ளே சிவப்பு நிற சிம்மீஸூம், சிவப்பு நிற ஜட்டியும் போட்டிருந்தாள். பிரா பட்டையை கழுத்தில் பார்த்த போது அதுவும் ரெட் பிரா தான் என்பதை கவனித்தேன். யு பிளடி என்று இரட்டை மீனிங்கில் அவளை பார்த்து கண் அடித்து லிப் கிஸ் அடித்தை லிப்சை கவ்வி சப்பி சுவைத்தேன். அவளும் யூ டூ பிளடி பென்னீ பாய் என்று சொல்லி என் ஆடைகளை களைந்து என் சுன்னியை பிடித்தாள். அந்த கணம் எனக்கு ஆச்சரியம் தான். அது வரை இங்கே நாங்கள் இந்த தைரியத்தோடு நெருங்கவே இல்லை. அதிகபட்சமாக லவ் மூட்ல கிஸ் அடித்து இருக்கிறோம். சேட்ல கொஞ்சம் நாட்டியா பேச இருக்கிறோம்.
ஆனால் அது கூட ஆஸி போன பின்பு விட்டு போனது. ஆனால் காதல் அப்படியே எங்களுக்குள் இருந்த அது பிரிவில் காம ஆசையை மேலும் தூண்டி இருக்கிறது என்பதை இருவரும் இப்போது ஆவேசத்தோடு அணைத்து கொடுத்த முத்தத்தில் புரிந்தது. சிவப்பு சிம்மீஸ் பிராவில் செபாவை ரசித்த கொண்டே, மெதுவாக அவள் சிம்மீஸ் மேல் முலைகளை முத்தமிட்டு முகத்தில் தேய்த்து அழுத்தி பிசைந்தேன். அப்போது அவளே சிம்மீஸை கழற்றி போட்டு விட்டு ரெட் பிரா, பேண்டியில் தரிசனம் தந்தாள். பிறகு என் ஜட்டியை உருவி விட்டு அவள் சுன்னியை பிடித்து பிசைந்து உருட்டினாள்.
மெதுவாக எனக்கு கீழே சென்ற செபாவின் பிரா, ஜட்டியை உருவி நான் அம்மணத்தோடு ரசித்தேன். அவளும் அம்மணமாக எழுந்து ஓடிச் சென்று அவள் அறையில் இருந்த கிறிஸ்துமஸ் கேக்கை எடுத்து வந்து என் சுன்னியில் தேய்த்து அப்படியே கேக்கால் என் சுன்னியை மூடி அதை முத்தமிட்டு நக்கினாள். கேக்கை அவள் நக்கி சுவைக்கும்போதெல்லாம் என் சுன்னியில் செபாவின் வாய் பட்டு எனக்கு புல் அரித்தது. சுகத்தில் நானே சிலிரித்து போனேன். கேக் அவள் வாயில் கரைய கரைய என் சுன்னி வெளியே வந்து அவள் வாய்க்குள் அடங்கி போனது.
ஆசையோடு சுன்னியை நக்கி கேக்கை முழுமையாக நக்கி விட்டு மீண்டு எழுந்து சென்று வைன் பாட்டிலை எடுத்து வந்து லிங்கத்தில் பால், பன்னீர், அபிசேஷம் செய்வது போல் என் சுன்னிக்கு வைன் அபிஷேகம் செய்து அதை நக்கி ருசித்தாள். பாட்டில் வைனில் இருந்து சொட்டு சொட்டாக என் சுன்னியில் வடியவிட்டு சுன்னிக்கு கீழே வாயை வைத்து சுன்னி முனையில், கொட்டைக்கு கீழே சொட்டும் வைனை வாயில் வாங்கி சுவைத்தாள். அவளோட அதிரடி காம கொண்டாட்டத்தை ரசித்து அதற்கு மேல் பொறுக்க முடியாமல் நானும் அவளை தூக்கி கட்டிலில் படுக்க போட்டேன்.
அவளிடம் இருந்து வாங்கிய வைன் பாட்டலை செபாவின் முலை மேல் ஊற்றி அதை வடிய வடிய நக்கி விட்டு, முலைகளை முத்தமிட்டு வாயில் கவ்வி வைனோடு சப்பினேன். அப்போத அவள் காம்பை மாத்தி மாத்தி சாப்பி கொண்டே, மை டியர் வைனி விர்ஜின். இன்னைக்கு உன்னை கன்னி கழிக்கபோறேன் டி என்றேன். அப்போது அவள், அதுக்கு நான் ரெடி ஆனா அதுக்கு முன்னாடி இத போட என்று பக்கத்து டிராவில் இருந்த ரிங்கை எடுத்த தர, நான் அவளை முத்தமிட்டு ஆசையோடு அவளுக்கு ரிங்கை போட்டு விட்டேன்.
பிறகு அவள் என்னை கட்டி அணைத்து கொண்டு இப்போ என்னை கன்னி கழிடா புவி குட்டி என்ற போது நான் அவள் முலைகளை கவ்வி சப்பி கொண்டே அவள் அடிவயிற்றை முத்தமிட்டு, தொப்புளை நாக்கிள் சுழற்றி வட்டமிட்டு ரசித்து, நாக்கால் குழி தோண்டுவது போல் அவள் தொப்புள் குழியில் தூரெடுத்தேன். பிறகு கீழே வந்த போது சேவ் செய்து பள பள என்று கருப்பட்டி புண்டை போல் இருந்த செபியோட கருத்த புண்டையில் முத்தமிட்டு அவள் புண்டை இதழை விரித்து மொட்டை வாயில் கவ்வி சப்பி சுவைத்தேன். அவள் சுகத்தில் ஆஆஆ…ஸ்ஸ்ஸ்…சாரி டா புண்டை டைட்னஸ்லாம் போயிடுச்சு வெறியில கையில கிடைச்ச சீப்பு, அது இதுக்கு புண்டைக்குள்ள விட்டு எல்லாமே கிழிஞ்சு பெரிய கேப் ஆகிடுச்சு டா என்றாள்.
நான் சிரித்து கொண்டே அவள் புண்டைக்குள் சுன்னியை விட்ட போது கொஞ்சம் டைட்டாக இருப்பதாக தோன்றினாலும், புளுக்கென்று என் சுன்னி அவள் கிழிந்த புண்டைக்குள் புகுந்து கொண்டது. அப்போது தான் எந்த அளவக்கு செபா என் மேல் உள்ள காதல் பிரிவை சமாளிக்க காமத்தால் அவள் புண்டையை கையில் கிடைத்ததை வைத்து கடைந்திருப்பாள் என்று புரிந்து கொண்டேன். அதை அவளோட காமவெறியாக பார்க்காமல் என் மேல் கொண்டா காதலாகவே பார்த்தேன். அப்படி காதலை சமாளிக்க இன்னும் பக்குவமும் வயதும் வேண்டும் என்றே புரிந்தது. அந்த பக்குவமும் வயதும் வரும்போது இருவரும் இல்வாழ்க்கையில் இணைவோம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

new marati sextelugu sex pdf kathalubangla jouno golporeal sex kathaispecial sex storypundai tamil kamakathaikaldengulata kathalu in telugukamakathaigal in tamiltelugu aunties dengudu kathalutamil sex storys in tamilkamukta marathikannada kamakathegalu new 2014telugu boothukathalu to read in telugu scripttelugu hot srungara kathalutamil sex kelvigaladult indian sex storieshot telugu sexy storiesantarvasanastorieshindi sex dtoriesthamil sex storethe best telugu sex storieswww antarvasna combangala chuda chudi golpotelugu sex sstoriestamil sex story familyമലയാളം കമ്പി കഥincect storiesbhai se chudai ki kahanitelugu puku kathaluhindi srx storetamilsex sttelugu language boothu kathalutelugu sex stories ofsex story in bus hindisexstorieahindi sex story readwww antravasna story commalayalam story sextelugu dengulatakadalumamir dudhchuda chudi golpasex storie in telugulatest new sex storiesతెలుగు బూతు కథలుtamil sex story momkambi kadha in malayalam pdfkannada keyuva kathegalupachi boothu kathalu in telugutelugu sex storistamil big family kamakathaikalkambi kadha online readingsex storytamilwww panu golpo comkamakathlusex korar golpodengudu telugu storiestamil sex story stelugu sex dengudutamil swx storygumpu dengudusex stiries in teluguindian sex story desidoctor sex stories in hinditeen sexy storiestamil sexstoriswww kamukta comtamil sexy hot storiesmallu kambi story malayalamindiansexstories in hindibangala choda chudi golpojor se chodokamakadhaikal in tamiltamil sex stories list.comgay hot storiesantrvassna in hindichachi chuditamil inba kamakathaisex storys teluguhindi incest storiestelugu boothukathuluread bengali sex storysex novel tamilchut story comnew hindi family sex storyindia gay sex storiesbad sex story in hinditelugu amma sex videostelugu sex kadhalu new