मित्रांनो, मी योगेश आहे. माझी मागची कहाणी ‘मित्राला त्याच्या प्रेयसीसोबत झवतांना पाहिलं‘ तुम्ही वाचली असेलच. त्यामुळे आपल्याला माझ्या बद्द्ल माहिती तर असेेेलच. मी एका जिल्ह्याच्या ठिकाणी माझ्या मित्रांसोबत रूम करून राहतो. तिथल्या कॉलेजमध्ये मी बीएससी करत होतो. वर्गात पोर मोबाईल वर सेेक्सपार्टी चे पॉ

Spread the love

ज्या मजल्यावर आम्ही राहत होतो तो मजला घरमालकाने पूर्णपणे विद्यार्थ्यांसाठी ठेवला होता. त्या मजल्यामध्ये सहा रूम समोरासमोर बांधले होते. त्यातल्या तीन रूम मध्ये मुलं राहायचे आणि बाकीच्या तीन रूममध्ये मुली राहायच्या. त्यामुळे आम्ही मुलं-मुली रात्रंदिवस एकमेकांच्या संपर्कात असायचो. यामुळे आमच्यात अतिशय घनिष्ठ मैत्री निर्माण झाली होती.
मागच्या कहाणीत मी तुम्हाला माझ्या मित्राला त्याच्या प्रेयसी सोबत झवताना कसं पाहिलं ते मी सांगितलं. आता या कहाणीत मी आपल्याला आम्ही सर्व मुलं मुली मिळून कशी सेक्सपार्टी केली ते सांगत आहे.
ती थर्टी फर्स्ट ची रात्र होती. आम्ही सर्व अतिशय उत्साहात होतो. आम्ही सर्वांनी न्यू इयर जोमाने सेलिब्रेट करायचं ठरवलं. त्यादिवशी आम्ही सहा मुलं आणि सहा मुली असे एकूण बारा जण होतो. आम्ही सर्वांनी पैसे गोळा केले आणि बीयरच्या बाटला, चखना, सिगारेट्स, नॉनव्हेज जेवण, कोल्ड्रिंक असं सर्व आणून ठेवलं. आम्ही म्युझिक सिस्टीम सुरू केला आणि त्याच्यावर नाचायला लागलो.
सर्व मुलींनी अतिशय सेक्सी ड्रेस लावला होता. हेमेश ची प्रेयसी माही हिने अतिशय शॉर्ट स्कर्ट लावला होता. त्या स्कर्ट मधून तिची गांड दिसत होती. श्वेताने बरमूडा लावला होता जो मोठ्या मुश्किलीने तिची गांड झाकत होता. स्वातीने वनपीस गाऊन घातला होता ज्यात ती अतिशय सेक्सी दिसत होती. पिंकी नेही अतिशय सेक्सी स्कर्ट घातला होता. ती काहीशी जाडी असल्याने तिच्या मांसल मांड्या स्कर्ट मधून दिसत होते. टिनाने फ्रॉक घातला होता ज्याची लांबी कमरेच्या अगदी खाली होती. ललिता पार्टी वियर गाउन घालून आली होती. ज्यात ती अतिशय कामुक वाटत होती.
या मुलींना असल्या ड्रेस वर पाहूनच आम्हा मुलांचे लवडे टाईट झाले होते. आम्ही सर्वजण बियर प्यायला जमलो. मुलीही खूप उत्साहात होत्या बियर प्यायला. त्यातल्या काही तर पहिल्यांदाच पिणार होत्या. आम्ही त्यांच्या ग्लासात बियर ओतली आणि मग चिअर्स म्हणून बियर चे घोट घ्यायला लागलो. माहीने सिगारेट शिलगावली आणि टिनासोबत फुंकत दारू प्यायला लागली.
म्युझिक जोरात सुरू होता. आम्ही दारूचे ग्लास रिकामे करत होतो. दारू पीत आम्ही बेभान नाचत होतो. नाचताना आम्ही पोरींना यांच्याकडून त्याच्याकडे फेकत होतो. मुली सेक्सी डान्स करायला लागल्या. माही आणि स्वाती गांड हलवत नाचत होत्या. पिंकी आणि टीना आमच्यासोबत खोड्या करत होत्या. तर श्वेता आणि ललिता मुलांच्या मांड्यावर बसून दारूचे ग्लास बनवत होत्या.
आम्ही मग ट्रउथ ओर डेअरिंग गेम खेळायला लागलो. आम्ही सर्व जण गोलाकार बसलो आणि मध्ये रिकामी बियरची बाटली ठेवली. मग ती बाटली गोल फिरवली की ज्या कुणाकडे तीच तोंड होऊन थांबेल त्या व्यक्तीला एक धाडसी काम करायला लागायचं. जर कुणी ते करणार नसेल तर त्या व्यक्तीला आपले एकेक कपडे उतरवावे लागणार होते.
मग बॉटल फिरवली गेली आणि तीच तोंड ललिता कडे थांबलं. आम्ही ललिताला सिगारेट प्यायला सांगितलं पण तिला ते जमलं नाही. त्यामुळे आम्ही सर्वांनी तिचा पार्टीवीयर ड्रेस काढायला लावला. ललिता उभी झाली अन तिने तिचा ड्रेस काढला. ती फक्त ब्रा आणि पँटीवरच आमच्यासमोर उभी होती.
मग परत बॉटल फिरवली आणि त्याच तोंड हिमेश कडे गेलं. आम्ही त्याला एका दमात दारूचा ग्लास रिकामा करायला सांगितलं. त्याला ते जमलं नाही त्यामुळे त्यालाही आपले कपडे काढावे लागले. असे एकेक करत आम्ही सर्व आता अंतर्वस्त्रा वरच राहिलो. आता मुली आपण परत हरू आणि आपल्याला ब्रा आणि पॅंटीही काढावी लागेल म्हणून त्या पाळायला लागल्या. आम्ही मुलं त्यांना धरायला धावलो.
मी पिंकीच्या मागे गेलो. ती तिची मोठी गांड हलवत पळत होती. मी तिला धरलं आणि शिक्षा म्हणून तिच्या गांडीवर चपटा मारायला लागलो. सर्वांनी एकेक मुलींना धरलं आणि आम्ही आता त्यांना नागडं करायला लागलो. त्या हसत खिदळत इकडून तिकडे पळत असताना आम्ही त्यांच्या ब्रा आणि चड्ड्या काढल्या. आता त्या उघड्या बंब झाल्या होत्या.
त्यां आता एकत्र झाल्या आणि आमच्यवर चाल करून आल्या. त्या आता आम्हाला नागडं करायला लागल्या. आमचे लवडे आधीच उठलेले होते. त्यांनी आम्हाला पकडलं आणि आमच्या चड्ड्या काढायला लागल्या. आम्ही तर त्यांना सहजच आमच्या चड्ड्या काढू दिल्या. त्या बरोबर आमचे त्यांना उठलेले लवडे त्यांच्या तोंडासमोर हजर झाले. सर्व मुली दात विचकत आमचे उठलेले लवडे बघून हसायला लागले.
मग आम्ही आमचा गेम थांबवला आणि म्युझिक सुरू करून पुन्हा नाचायला लागलो. नाचता नाचता आम्ही मुलींच्या शरीराला धरून त्यांच्या बुब्स वरून तर कधी त्यांच्या गांडीवरून हात फिरवत नाचत होतो . मुलीही बेभान होऊन अतिशय कामुक डान्स करत होत्या. त्यांचे बुब्स मोठ्याने हेलकावे खात होते. त्या आमचे लवडे पकडून हलवत आपली गांड त्याच्यावर घासत नाचत होत्या. आता आम्हाला राहवेना, आम्ही त्यांना पकडलं आणि त्यांच्या शरीरावर कीसेस करू लागलो.
आम्ही बाराच्या बारा जण आता एकमेकांशी संग करू लागलो. मी स्वातीला किस करत होतो. ती माझा लवडा हाताने कुरवाळत होती. मग मी तिला खाली बसवलं आणि तिच्या तोंडात माझा लवडा घातला. ती तोंड फाडून माझा लवडा चोखायला लागली तर पिंकी माझे लंडचे बॉल्स दाबत होती. स्वाती आणि पिंकी दोघे मिळून आळीपाळीने माझा लंड चोखत होते. तर हिमेश श्वेताला पकडून तिला भिंतीशी धरून तिचा एक पाय वरती करून तिची पुच्ची चाटत होता. विजय टिनाला बेडवर लेटऊन तिच्या अंगावर स्वतःला झोकून तिचे बुब्स दाबत होता. तर ललिता अभिजीतला फरशीवर लेटवून त्याच्या तोंडावर आपली पुच्ची घासत होती.
आम्ही सर्व कामपिपासू झालो होतो. मी स्वाती आणि पिंकीला उठवलं आणि त्यांना बेड वर नेऊन त्यांचे पाय फाकवून त्या दोघींचाही पुच्च्या चाटायला लागलो. त्या दोघी एकमेकांचे माऊ पिचकत होत्या. मी कधी पिंकीची पुच्ची चाटायचो तर कधी स्वातीची पुच्ची असे करत दोघींनाही चांगलाच गरम करत होतो. नंतर मग मी पिंकीच्या अंगावर चढलो आणि तिच्या पुच्चीत माझा लंड घातला आणि तिला झवायला लागलो. स्वाती आमच्या पुच्चीच्या आणि लंडाच्या मिलना कडे आली आणि ती पिंकीच्या पुच्चीतून माझा लंड काढून तोंडाने चोखून परत तिच्या पुच्ची त लंड घालायला लागली.
दहा मिनिटे पिंकीला झवल्यावर स्वाती परत लेटली. आता मी पिंकीच्या पुच्चीतून लंड काढून स्वातीच्या पुच्चीत घातला आणि तिला ठोकायला लागलो. आता स्वाती माझ्या चुदाई चा आनंद घेत होती. तिकडे विजयने श्वेताला पकडून डॉगी स्टाइल केले होते आणि तो तिच्या पुच्चीत लंड घालून तिला ठोकत होता. तर टीना आणि ललिता आपल्या पुच्चीवर बियर सांडवून अभिजीतला ते प्यायला लावत होती. इकडे माही हिमेशच्या लवड्यावर उड्या मारत होती.
मग आम्ही आपापल्या पोरी बदलवल्या. मी त्याच्या हिमेशच्या प्रेयसीला म्हणजे माहिला पकडले आणि तिला झवायला लागलो तर हिमेशने श्वेताला पकडून तिच्या पुच्चीत लंड घालून चोदायला लागला. हे दोघेही गर्लफ्रेंड-बॉयफ्रेंड असूनही एकमेकांसमोर दुसऱ्यांकडून आपापली चुदाई करून घेत होते.
त्या रूममध्ये आणि मधातल्या गल्लीत आमची सेक्सपार्टी सुरू होती. आम्ही मुलींना दारूमध्ये भिजवले आणि त्यांच्या शरिरावरन ओरघळणार्या दारूचा आम्ही आस्वाद घेत होतो. आम्ही सर्व मद्यधुंद होऊन एकमेकांना झवत होतो. मग आम्ही सर्व मुलींना सोबतच लेटवले आणि आम्ही मुलं एक एक करून त्यांना झवायला लागलो. एक एक मुलीला झवल्यावर आम्ही पुढच्या मुलीकडे वळत होतो. अश्याप्रकारे मी माही, स्वाती, श्वेता, ललिता, टीना या सर्व मुलींच्या पुच्च्या चोदल्या.
आता रात्रीचे 12 वाजले. आम्ही मग एकमेकांना नवीन वर्ष्याच्या शुभेच्या देत सेक्सपार्टी सुरूच ठेवली. मजल्यावरच वातावरण चांगलंच तापलं होतं. मुलींच्या पुच्च्या झवण्याच्या आवाज गुंजत होता. कधी मुली लवड्यावर बसून उड्या मारायच्या तर कधी डोगिस्टाईल होऊन पुच्च्या ठोकून घ्यायला लागल्या. तर कधी आपले पाय फाकवुन पुच्च्या ठोकून घेत होत्या.
आता आम्हा सर्वांना ऑर्गसम्स यायला लागले. मुली आपापल्या पुच्च्या तुन पाणी टाकायला लागल्या. आम्ही मग सर्व मुलींना एकत्र केलं आणि त्यांच्या तोंडावर आमचं ज्युस सोडायला लागलो. मुली आमचं ज्युस तोंडात घेऊन प्यायला लागल्या. हिमेश ची प्रेयसी तर सर्व मुलांचे ज्युस मिक्स करून तोंडात घेत होती.
मग आमचं झवन आटोपल्यावर आम्ही जेवण करून पुन्हा सेक्सपार्टी ची मजा करायला लागलो. त्या रात्री आम्ही सर्वजण पहाटे पर्यंत सेक्सपार्टी करत राहिलो. सगळी रूम अस्ताव्यस्त झाली होती. आम्ही मग तसेच नागडे एकमेकांसोबत लेटलो आणि दर वर्षी अशीच सेक्सपार्टी करायचं ठरवलं.
तर फ्रेंड्स, अशी झाली आम्हा मुलामुलींची थर्टी फर्स्टची सेक्सपार्टी.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

bangla choda chudi galpochodachudir golpotelugu sister and brother sex storieszavazavi marathi storysex stories in telugu lipiamma ool kathaigal in tamiltelugu booth kadhaluantarvasnabangla choda choder golpoatta alludu dengulata telugulosex story in hindi familytelugu love stories for readingtamil sex booksex stories telugu akkatelugulo sex storiesతెలుగు sexantar vasnakannada sex stories downloadtamilsex storiednew sex kathalu telugutamil majaa kathaigalmarathi x kathaanervasnatelugu pdf boothu kathaludengudu kathalu in telugusex wife storypinni sex stories in telugupuku dengudu storiesmalayalam puthiya kambi kathakalmalayalam sex storysbest telugu sex websitesmalayalam sex atorieshinfi sexy storymarathisex storiesಅತ್ತಿಗೆ ಮತ್ತು ಮೈದುನdesi hot sex story in hindiold malayalam sex storieszavazavi kathabangla saxy golpotamil aex storyindian groupsex storieswww tamil incest stories comneighbour fuck storieshindi sex stories sitesexstories tamilhindiantervasnasex story banglawww dengudu kathalumeri mast chudaimalayalam hot kambi novelskambi pusthakam pdfkannada sex bloghot fuck telugutelugu aunties hot sex storiestelugu sex stories in telugu versionboothu kadhalutamilsex bookskannada kamakathegalu 2000telugu fuck storiessex telugu new storiestelugu dengulata katalukambikadakal readtamil amma magan dirty storiesvahini marathi chawat kathatelugu amma koduku kathalu pdfstory on sex in hindimarathi chawat pranay katha newtelugu aunties puku photos facebookবাংলা চটি গলপsex kadha malayalampakkinti akkanu dengina kathalujija saali storiessex story hindi mamikamakathaikal in tamil language.comreal desi sex storiesmeri chidaiతెలుగు కధలుtamil kama kadhaihal