Hot Sex Treatment for Complex tamil kamakathaikal new

Spread the love

இந்த விடுமுறையில் வழக்கம் போல் சித்தி வீட்டுக்கு போன போதும் அதே மாதிரி தான் சித்தி மகள் தங்கை சுபா நடந்து கொண்டாள். எனக்கு அது புரியாத புதிராகத்தான் இருந்தது. இதெல்லாம் இப்போது அவள் டீன் ஏஜ் வயதில் கல்லூரிக்குள் நுழைந்த பிறகு தான் இந்த அதிரடி அதிசய மாற்றத்தை அவளிடம் காண்கிறேன். இதற்கு முன்பு அவளே போன் போட்டு அண்ணா எப்போ வெகேஷனுக்கு வர்றே. சீக்கிரம் பெரியம்மாவோட கிளம்பி வா. எனக்கு லீவ் விட்டாச்சு. பெங்களூர் கிளைமேட் சூப்பரா இருக்கு. நல்ல ஜாலியா ஊர் சுத்தலாம். என்னோட ஃப்ரெண்ட்சை எல்லாம் உனக்கு இன்ட்ரோ பண்ணி விடுறேன். லெட் அஸ் என்ஜாய் அவர் வெகேஷன் அண்ணா என்று போனில் வாய் நிறைய பேசி விடுமுறைக்கு வர வேண்டி விரும்பி அழைப்பாள்.
சுபாவோட இந்த மாற்றத்தை நான் பல விதமாக யோசித்தேன். இதற்கு முன்பு இருவரும் ஓடி ஆடி சீண்டி விளையாடினாலும் இப்போது ஹார்மோன் சுரக்கும் பருவ வயதில் அதுவே ஒரு கூச்சத்தையும், வெட்கத்தையும் உருவாக்கி இருக்கலாம். அதனால் தான் தங்கை சுபா என்னைவிட்டு விலகி போகிறாள். முன்பு போல் சிரித்து பேச மறுக்கிறாள். அவள் டீன் ஏஜ் பருவம் தான் காரணம் என்று நான் காரணம் கற்பித்து கொண்டு இருந்தேன். அல்லது அவளோட கல்லூரியில் பசங்களோடு ஏதாவது ஒரு பேட் அனுபவம் ஏற்பட்டு அதனால் மூட் அவுட்டில் இருக்கிறாளா. நான் அன்பு அண்ணாவாக இருந்தாலும் என்னையும் அப்படியான ஒரு பையன் தான் என்று நினைத்துக் கொண்டு ஒதுங்குகிறாளா என்று பலவாறு யோசித்து குழம்ப ஆரம்பித்தேன்.
இது பற்றி அம்மாவிடம் அல்லது சித்தியிடம் பேச தயங்கிய போது, ஒரு நாள் சித்தி வீட்டில் நான் ஆர்வமாக டிவியில் கிரிக்கெட் பார்த்து கொண்டு இருந்த போது சித்தியும், அம்மாவும் சமையல் செய்த கொண்டே சீரியஸாக பேசிக் கொண்டு இருந்தார்கள். அவர்கள் டாப்பிக்கை கூர்ந்து கவனித்த போத அது சுபாவைப் பற்றியது என்பதை தெரிந்து கொண்டு சுபாவை தேடினேன். அவள் பாத்ரூமில் குளித்துக் கொண்டு இருப்பதை கவனித்தேன். பிறகு நான் டிவி வால்யூமை குறைத்து கொண்டு கிச்சனில் அம்மாவும், சித்தியும் பேசுவதை ஆவலோடு கூர்ந்து கவனிக்க ஆரம்பித்தேன்.
அப்போது சித்தி சுபாவை பற்றி சொன்னத் தகவல் தான் என்னையும் அதிர்ச்சியில் உறைய வைத்தது. அதாவது சுபா வயதுக்கு வந்த பிறகு அவள் உடம்பில் மற்ற பெண்களுக்குரிய பருவ மாற்றங்கள் நிகழ்ந்தாலும் கூடுதலாக அவள் உடம்பெங்கும் கை, கால் தொடை வரை தேவையில்லாமல் அதிகமாக முடி முளைத்து அவள் அவஸ்தை படுவதாகவும். பல தோல் நோய் மருத்துவர்களிடம் காட்டியும் பெரிய முன்னேற்றம் இல்லை என்று சித்தி அழுது கொண்டே அம்மாவிடம் சொன்னதை கேட்டும் நானும் மனம் வருந்தினேன்.
மேலும் சித்தி அதனாலேயே அவள் கூனி குறுகி இப்போது ரூமுக்குள்ளேயே அடங்கி கிடக்கிறாள். பார்லருக்கு போய் அவள் முடிகளை சரி செய்தாலும் ஆர்வத்தோடு கல்லூரிக்கு போவதே தயங்குகிறாள். கல்லூரியிலும் அவள் தனிமையாக யாரிடமும் பேசாமல் ஒரு காம்ப்ளக்சோடு இருப்பதாக தோழிகள் சொல்வதாக சித்தி அழுது கொண்டே சொன்ன போது அம்மா சித்திக்கு ஆறுதல் சொன்னாள்.
பிறகு அம்மா சித்தியிடம் “கவலைப்படாதே இதுக்கு வீட்டு வைத்தியம் தான் சிறந்தது என்றும், இப்போதுள்ள பெண்கள் சின்ன வயதில் இருந்தே நாட்டு மஞ்சளை அரக்கி உடம்பில் தேய்த்து குளிக்காதனால் தான் இப்படி பிரச்சனைகள் வருகிறது. கண்ட கண்ட கெமிக்கல் மஞ்சள் பொடிகளே தேய்த்தால் எந்த பலனும் இல்லை. இன்றே மார்கெட்டுக்கு போய் நாட்டு மஞ்சள் வேர்களை வாங்கி வந்து அதை அரைத்து சந்தனம் போல் முடி முளைக்கும் அவள் உடம்பில் நானே தேய்த்து விடுகிறேன். பாரு நான் லீவு முடிந்து ஊருக்கு போவதற்குள் சில மாற்றங்கள் தெரியும். சுபாவும் பழைய படி மாறி விடுவாள் கவலைப்படாதே“ என்று அம்மா சொன்ன பிறகு தான் சித்தியின் அழுகை நின்றது.
அதற்கு பிறகு நான் சுபாவிடம் அன்பாகவும், ஆதரவாகவும் பேச ஆரம்பித்தேன். அவள் நான் கேட்ட கேள்விக்கு மட்டும் பதில் சொல்லி விட்டு அவள் ரூமுக்குள் சென்று அடைந்து கொள்வாள். அம்மாவும் சித்தியும் அன்றே சுபாவுக்கு தேவையான சிகிச்சையை கொடுக்க ஆரம்பித்தார்கள். மேலும் ஒரு நாள் அம்மாவும், சித்தியும் என்னிடம் சுபாவுக்கு உள்ள குறையை ரொம்ப விளக்காமல் அவ மனசு அளவுல ரொம்ப வீக்கா இருக்காடா நீ அவகிட்டே நல்ல ஃப்ரெண்ட்லியா நீ பார்த்த சினிமா பத்திலாம் கூட பேசி அவளை சந்தோஷமாக சிரிக்க வை. உன்னோட காலேஜ்ல, ஃப்ரெண்ட்சோட நடந்த ஃபன் விஷயங்களை பேசி அவளை வேற உலகத்துக்கு கூட்டிட்டு போடா என்று ஆலோசனை சொன்னார்கள்.
நானும் சுபாவோடு அதிக நேரம் செலவிட ஆரம்பித்தேன். அப்போது அவள் கால் கைகளில் இருக்கும் முடிகளை பார்த்து எனக்கே கொஞ்சம் கஷ்டமாக இருந்தாலும் அம்மாவின் சிகிச்சையால் அவளுக்கு கொஞ்சம் நம்பிக்கை வருவதை அவள் முகத்தில் கவனிக்க ஆரம்பித்தேன். முன்பை விட கொஞ்சம் தெம்பாகவே பேச ஆரம்பித்தாள். முதலில் சிரிக்கவே மறுத்தவள் பிறகு நான் சொன்ன காலேஜ் கதைகள், ஜோக்குகள், சினிமா மேட்டர்களை கேட்டு மெது மெதுவாக சிரித்து ரசிக்க ஆரம்பித்தாள். அவளிடம் தெரியும் மாற்றங்களை மேலும் அதிகரித்து சுபாவை பழைய படி ஒரு துடிப்பும் துள்ளலும் மிக்க வாயாடி பெண்ணாக மாற்ற நானும் அவளோடே சேர்ந்து விளையாட ஆரம்பித்தேன். சினிமா குத்து பாடல்களை போட்டு அவள் கையை பிடித்து ஆட சொல்லி கொடுத்தேன். அவளும் மெதுவாக ஆட ஆரம்பித்தாள்.
அப்போது அவள் மெதுவாக பழைய நிலைக்கு திரும்பி ஒரு நாள் நான் குத்து பாட்டு போட்டு டான்ஸ் ஆட அவளை அழைத்து இடுப்பை பிடித்து அணைத்த போது அவளே, “அண்ணா ரொமான்டிக் டூயட் சாங் போடு அதுக்கு ரெண்டு பேரும் ஹீரோ ஹீரோயின் மாதிரி ஜோடியா ஃபீல் பண்ணலாம். எனக்கு ரொம்ப ஆசையா இருக்குடா. கிளாஸ்ல எல்லா கேர்ள்ஸும் பாய் ஃப்ரெண்ட்ஸோடு ஜாலியா பேசி அரட்டை அடிக்கும் போது எனக்கு செம ஃபீலிங்கா இருக்கும். பாத்தியா இந்த முடிலாம் இதை வச்சுகிட்டு எப்படிடா பாய்ஸ் கிட்டே. எனக்கே என்னை பார்க்க அருவெறுப்பா இருக்கு… “ என்று சொன்னவளை அதற்கு மேல் பேச விடாமல் ரொமான்டிக் சாங் போட்டு சுபாவை அணைத்து கொண்டு அவள் நெற்றி கன்னமெல்லாம் கிஸ் அடித்து அவளை ஹீரோயின் போலவே ஃபீல் செய்து ரொமான்டிக் மூடுக்கு மாற்றினேன்.
அதுவரை அப்படி ஆசை, கனவை எல்லாம் தன் உடற்குறையால் உள்ளத்தில் அடக்கி வைத்திருந்த என் சித்தி மகள் என் ஆசை தங்கை சுபா என்னை ஆவேசமாக கட்டி அணைத்து என் முகமெல்லாம் கிஸ் அடித்து இறுக்கி அணைத்துக் கொண்டாள். அப்போது அவளோட பருவ முலைகள் விம்மி புடைத்து டாப்ஸை மீறி ததும்பி, விம்பி வெளியே வழிவதை கண்டு நானே தங்கையின் முலைகளில்முத்தமிட்டு மெதுவாக நாக்கால் கோலம் போட்ட போது அவளே டாப்ஸை உருவி விட்டு என்ஜாய் டா அண்ணா என்று அரை நிர்வாணமாகி டாப்லெஸ்ஸா என்னை அணைத்துக் கொண்ட போது தங்கை சுபாவை லிப்லாக் செய்து அவள் உதடுகளை கவ்வி சப்பிக் கொண்டே அவள் பால் பருவ முலைகளை பிசைந்து உருட்டி காம்பை கையால் வருடி திருகிய போது அவளும் சர்ட், ஷார்ட்ஸை உருவி விட்டு ஜட்டியோடு பார்த்து ரசித்தாள்.
அதற்கு மேல் தங்கையை வேறு ஒரு உலகத்துக்கு அழைத்துச் சென்று அவளை சுகப்படுத்த அவளும் அழகிய பருவ பெண் தான் அவளுக்கும் ஆசைகள், காம உணர்வுகள் என்பதை அவளுக்கு புரிய வைக்க முனைந்தேன். நானும் தங்கையின் ஸ்கர்ட்டை உருவி அவள் ஆடைகளை களைந்து ஜட்டியோடு அவளை அணைத்து கட்டிலில் படுக்க போட்டு நானும் அவள் மேல் படர்ந்தேன்.
இருவரும் காமஜூரத்தில் உடல் சூடாகி ஹாட் செக்ஸ் மூடில் ஹார்மோன்கள் பீறிட ஜட்டியோடு கட்டிலில் கட்டிப்பிடித்து கிஸ் அடித்து கட்டிலில் உருண்டு பிரண்டோம். அப்போது அவள் முலைகள் என் மார்பில் கசங்குவதை கவனித்து குனிந்து அவள் மார்பு கலசங்களை முத்தமிட்டு, நாக்கால் அவள் காம்பு வட்டத்தை வட்டமிட்டு அதை வாயில் கவ்வி சப்பி சுவைத்த போது அவளும் சொக்கிப் போய் என்னை அவள் மாரோடு அணைத்துக் கொண்டாள்.
அப்போது அவள் என் காதில் பழைய குரலில் பழைய துடிப்போடு, துள்ளலோடு உரிமையாக உன்னோட பென்னீசை பார்க்கவா அண்ணா என்று கெஞ்சலோடு கேட்ட போது, நான் என் ஜட்டியை கழற்றி விட்டு என் துடித்து நின்று துடிப்போடு ஆடும் சுன்னியை அவளுக்கு காட்டினேன். அவள் அதை ஆசையோடு பிடித்து பார்த்து விட்டு, என்னோடது பாக்குறியா என்று அவளே ஜட்டியை கழற்றிய போது நான் அவளுக்கு உதவ குனிந்து தங்கை சுபாவின் ஜட்டியை தொடை வழியே கீழே இறக்கி அவள் கன்னிக்கூதியை பார்த்து ரசித்தேன். அவள் கூதியிலும் அதிக முடிகள் வளர்வதால் அதை மட்டும் தினமும் ஷேவ் செய்து அழகாக்கி பளிச்சென்று வைத்திருப்பதை பார்த்து தங்கையின் அழகு கூதியை முத்தமிட்டு அதில் முகத்தை தேய்த்து தங்கையின் குண்டியை பிடித்து அழுத்தி என் முகத்தோடு அணைத்துக் கொண்டேன்.
அப்போது அவளும் லிக் மீ டா அண்ணா, ஐ வான்ட் தேட் பேட்லி என்ற போது ஆசை தங்கையின் அன்பு கட்டளையை ஏற்று அவள் கன்னி கூதியில் கிஸ் அடித்து அவள் கூதி இதழை விரலால் பிளந்து நாக்கால் நக்கி விட ஆரம்பித்தேன். ஆசையை அணைபோல் தேக்கி வைத்திருந்ததால் என்னோட நாக்கு பட்டதுமே தங்கையின் பருவ புண்டை தடாகம் பிளந்து பொங்கி அவள் காமக்கசிவை பெறுக விட்டு என் வாயையும் மீறி அவள் புண்டையை நிறைத்து தொடை வழியே பெருகி வழிய ஆரம்பித்தது. நானும் விடாமல் தங்கையின் புண்டையை ஆசை தீர நக்கி சுவைத்தேன்.
அப்போது அவள் என்னோ என்கிட்டே இருந்த பேட் தாட்ஸ்லாம் இப்போவோ இதை மாதிரி வெளியோ போறதா பீல் பண்றேன் அண்ணா. ஐ யம் ஹாப்பி அன்ட் ரிலீவ்ட் நவ். தாங்க்ஸ் டேக் மீ டா என்று சொன்ன போது அப்படியே தங்கையை அம்மணத்தோடு என் மேல் இழுத்து போட்டு அணைத்து கிஸ் அடித்து அவளை முத்தமிட்டு அரவணைத்து கொண்டேன். அம்மாவின் வீட்டு வைத்தியமும் என்னோட ஹாட் செக்ஸ் வைத்தியமும் என் ஆசை தங்கையை மீட்டுத் தந்தது.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

sex ki new storyantarvasana hindi sex story comx bangla golpoindian sex story.comtamil sex storiesantervashansex story hindi antarvasnatelugusex storetamil kathai sextelugu sex stories brother and sistertamil udaluravu kathai with photostamil anni storiestamil sex story hotಕನ್ನಡ ಕಾಮ ಕಥೆಗಳುkannada font sex storyஅக்கா தம்பி காம கதைகள்tamil sex kathaikal.comkannada kaama kategaluhot sex real storiesmama kamakathaisex stories banglatelugu boothu kadalumarathi sexy storedesi hot storiesmallu sex storymarathi hot kathataboo sex storiesmatathi sexy storykannada new sex kathesex english storytamil amma kamakathaikal in tamil languagetelugu sex kadhaludengudu kataluhindi font sex kahaniyalund ki storysex kathlutamil english sex storiestamil aunties hot storieshindi fucking storyxxx.in teluguअंतरवासना मराठीsali ko choda storymarathi suspense kathaantervasna hindi storyతెలుగు sex storiesamma incest storieschithi kama kathaigalsaali ki chudai kahanitamil kamaveri insex stories telugu momtamil sex stroeyfirst night stories telugutelugu heroine sex kathalutelugu srungaram kathalukama kathaluhot sex telugu comaunty ki chut storymarathi zavazavi katha 2014 marathi fontkannada romantic stories in pdfhot sex story in tamiltelugu sex story.comlovers sex story in kannadawww kamam tamil kathaiwww telugu puku comundian sex storiessex stori hndihindi sexy stroinew sex kahani hindiaunty chudai storysex story very hothorny in teluguhinglish sex storiessex book kanndaடீச்சர் கமா கதைகள்www tamil amma magan sex stories comkamuk sexhindi family sex storiesdesi sex storieddengudu kathalu newbus hindi sex storysex with uncle story in hindibangala chote golpoanterwasna hindi sex storybothu kathalutamil mother and son sex storieschachi ki chudai hindi sex storysex slave sex storiesantrvasna free hindi sex storyboothu kadalu in telugu lipihindi incent storiessexy story bhai bhentelugu new aunty sex storiestamil incest sex stories in tamil font