Cute and Creative Sex Painting Tamil Kamakathai

Spread the love

அப்பா அம்மா இறந்த பிறகு நான் மாமா அத்தையின் பராமரிப்பில் வளர்ந்தவன். அவர்களுக்கு குழந்தை இல்லை என்பதால் என்னை தங்களின் தத்துப் பிள்ளையாகவே வளர்த்தார்கள். படித்து முடித்த நல்ல வேலையில் சேர்ந்த பிறகு எனது கல்யாணத்தை பற்றி தான் மாமா அத்தைக்கு பெரும் கவலை. நல்ல படிப்பு, நல்ல வேலை அமைந்து எனக்கு வரும் வரன்கள் மட்டும் திருப்தியாக இல்லாமல் தடை பட்டுக் கொண்டே இருந்தது.
முதலில் அத்தை வழியில் எனக்கு பெண் பார்த்து, எதுவும் சரி பட்டு வரவில்லை. சில வரன்கள் மாமாவுக்கு திருப்தியாக இல்லை. அதே போல் மாமா வழி வரன்களும் சில அத்தைக்கு ஒத்து வரவில்லை. நான் போட்ட கண்டிஷன் மாமா அத்தை ரெண்டு பேரும் சேர்ந்து முழு சம்மதத்தோடு பார்த்து முடிவு செய்யும் பெண்ணை தான் கட்டிப்பேன் என்றேன்.
மாமா, அத்தையும் பார்க்காத வரன்கள் இல்லை. மேட்ரிமோனியல் வரைக்கும் தேடிப் பார்த்து அலுத்து விட்டார்கள். சொந்த பந்தத்தை விட்டு விலகி வெளியில் சில பெண் வீட்டார் வந்த போதும் அவர்களின் பேக்கிரவுண்ட் பற்றிய டவுட்டால் வருவது எல்லாம் தடை பட்டு போனது. கடைசியில் மாமாவும், அத்தைவுகம் ஜோதிடர்கள் ஆலோசனையில், கோவில் குளம், பரிகாரம் என்று அலைய ஆரம்பித்து விட்டார்கள்.
அப்படி ஜாதகம் பார்த்து யாரோ ஒரு சோதிடன் சொந்த வீடு என்றாலும் தற்போது திசை சரி இல்லை மாற்றி விட்டு வேறு ஏரியாவில் குடியேறுங்கள் வரன் தானே வந்து அமையும் என்று சொன்னதை கேட்டு சொந்த வீட்டை கொஞ்ச நாள் வாடகைக்கு விட்டு விட்டு வெளியே அவர் குறிப்பிட்ட தூரத்தில் சொன்ன திசையில் வாசல் உள்ள வீட்டில் குடி புகுந்தால் திருமணம் உடனே நடக்கும் என்று சொல்ல மாமாவும் அத்தையும் நான் சொன்னதை கூட நம்பவே இல்லை. ஆனாலும் விடாப்பிடியாக வேறு ஏரியாவில் வாடகை வீடு பார்த்து குடி புகுந்தோம்.
நான் கூட மாமா அத்தையிடம், ஒரு வேளை என் ஜாதகமே சரியில்லை அல்லது பிள்ளை சரி இல்லை என்று சொல்லி இருந்தால் என்ன செய்து இருப்பீர்கள் என்று கேட்ட போது, வாயை கழுவு டா, நல்ல விஷயம் நடக்கத் தானே இவ்வளவு கஷ்டப்படுறேம். உனக்கு அது கேலி, கிண்டலா போச்சு இல்ல. உனக்குனு ஒருத்தி வந்துட்டா எங்களுக்கும் நிம்மதி. நல்லதே நடக்கும். நீ நல்லதே நினைச்சு பழகு என்று அத்தை கோபத்தோடு கண்டித்தாள்.
பிறகு ஒரு வழியாக புது ஏரியாவுக்கு வந்து சேர்ந்தோம். அங்கே தனித் தனி வீடுகள் நெருக்காமாக இருந்தாலும நல்ல வசதியாக அழகாக இருந்தது. மாடியில் நான் தங்கி கொண்டேன். அடிக்கடி வேலை முடிந்து வந்து மாடியில் காத்து வாங்கும் போது தான் பக்கத்து வீட்டு மாடியில் ஏதோ டிராயிங் வகுப்பு நடப்பதை பார்த்தேன். ஒரு பெண் டைட்டாக டாப்ஸ், லெக்கின் போட்டு கொண்டு வளைந்து நெளித்து சின்ன பசங்களுக்கு டிராயிங் பயிற்சி கொடுத்து கொண்டு இருந்தாள்.
அவள் குனிநது டிராயிங் செய்த போது பனியனில் பிதுங்கி வழிந்த முலைகளும், டைட் பேண்ட்டில் பருத்து பிதுங்கி குண்டிகளைப் பார்த்து கிறங்கித் தான் போனேன். தினமும் திருட்டு தனமாக அவளைப் சைட் அடித்து ஹாட் மூடில் கையடிக்க ஆரம்பித்தேன். சில வேளைகளில் அவள் புடவை, நைட்டி, சுடிதாரோடு மாடிக்கு துணியை காயப்போட வருவதை கவனித்து அவளை தொடர்ந்து நோட்டம் விட்டேன்.
அந்த தேவதை பார்க்க அழகும், வச்சு செய்ய அம்சமும் கொண்டவளாக தெரிந்தாள். ஆனாலும் டைட் பேன்ட்டில் செம செக்ஸியாக இருந்தாள். அதை பார்த்தால் கிழவன் கூட கையடிப்பான் அப்படியொரு முலை, குண்டி அழகு ராணியாக தெரிந்தாள். மற்ற டிரஸ்ஸில் அவள் குணவதியான குடும்ப குத்து விளக்கு தான். இந்த கேப்பில் என் வீட்டில் அத்தை அந்த டிராயிங் டிச்சரின் ஃபேமிலோடு ரொம்ப நெருக்கமாக பழகி அவளைப் பற்றிய முழு தகவலோடு வந்து என்னிடம் சொல்ல ஆரம்பித்தாள்.
அதாவது பக்கத்து வீட்டில் அம்மா, மகள் மட்டும் தான். மகள் ஏதோ பெரிய நிறுவனத்தில் வேலை பார்த்து ரொம்ப மன உளைச்சல் ஆகி உடம்பை பாதித்து விட்டதாம். பிறகு அவள் அந்த வேலையை ரிசைன் செய்து விட்டு தனக்கு பிடித்த டிராயிங் சொல்லித் தரும் டீச்சராக வீட்டிலேயே டிராயிங் கற்று கொடுப்பதாக அத்தை சொன்னாள். மேலும் அந்த அத்தையும், மகளும் குணத்தோடு, அன்பாக பழகுவதாகவும் சொன்னாள்.
பிறகு மாடியில் நான் பார்த்த ஓவிய ராணியை பற்றி அத்தை ரொம்பவே அழகு, மரியாதை, சிரித்த முகமாக இருப்பதாக அவளைப் பற்றி பெருமையாக சொன்ன போதே நான், என்ன அத்தை விட்டா பக்கத்து வீட்டு பொண்ணோட ஜாதகத்தை வாங்கி பக்கத்து வீட்லயே சம்பந்தம் பேச ஆரம்பிச்சு விடுவீங்க போல இருக்கே என்று சீண்டினேன்.
உடனே அத்தை அதுக்கு தானேடா சொந்த வீட்டை விட்டுட்டு வாடகை வீட்டுக்கு மாறியிருக்கோம். அந்த வாய்ப்பை மிஸ் பண்ண மாட்டேன். ஆனா அந்த இப்போ பொண்ணுக்கு கல்யாணத்துல விருப்பம் இல்லையாம். ஆல்ரெடி லவ் பண்ணி கல்யாணம் பண்ற ஸ்டேஜ்ல பிரேக்அப் ஆகி அதனால அப்செட் ஆகி இனிமே லவ், மரேஜ் பற்றி யோசிப்பதாக இல்லைனு வீட்ல சொல்லிட்டு பிடிவாதமா இருக்காளாம். இப்போதைக்கு அவ மனசு மாறினா தான் நாம்ப சம்பந்தம் பேச முடியும். ஆனா அவளோட அம்மாவுக்கு விருப்பம் இருக்கு. நீங்களே அவ கிட்டே பேசி அவ மனசை மாத்துங்கனு சொல்றா. பொறுத்திருந்து பார்ப்போம். நல்லதே நடக்கும்டா என்றாள் அத்தை.
அதற்கு பிறகு எனக்கு அந்த பெண் மீது அனுதாபமும் ஆதங்கமும் வர நான் என் அளவில் அவளை வளைக்க அவளிடம் டிராயிங் கற்று கொள்ள விரும்பி அத்தைவிடம் விருப்பத்தை சொன்னபோது அத்தை முதலில் யோசித்து விட்டு, டே அவளுக்கு ஓகேனா போய் கத்துக்கோ. நானே கேட்டு சொல்றேன். பட் அவ கிட்டே பெர்சனல் விஷயங்களை கேட்டு மூட் அவுட் பண்ணிடாதே. அப்புறம் நம்ப காரியம் கெட்டுப் போகும். பொண்ணு மனசு அவ்ளோ சீக்கிரம் மாறாது. மாறிட்டா நாமளும் சீக்கிரம் மாத்திட முடியாது. நான் அவ கிட்டே பேசி பழகி மெதுவா அவளை மாத்துறேன். ஆனா நீயும் அவ கிட்டே முடிஞ்சா ஸ்டூடண்டா மட்டும் பேசி பழகிக்கோ. வேற எதுவும் ரிஸ்க் எடுத்து காரியத்தை கெடுத்திடாதே. அவ இப்போ லவ்னாலே வெறுப்பாகி இருக்கா என்று சொன்னாள்.
ஆனால் அப்போதைக்கு நான் அத்தை சொல்ல தலையாட்டினாலும் அத்தை சிபாரிசு வேலைக்கு ஆகாது என்று தெரிந்து மாடியில் அவள் டிராயிங் கற்று கொடுக்கும்போது கொஞ்சம் தைரியமாக வேடிக்கை பார்க்க ஆரம்பித்தேன். அப்போது அவள் ரொம்பவே கூச்சபட்டு சொல்லி கொடுப்பதை தவிர்த்து விட்டு பசங்களை பண்ண சொன்ன போது, சாரி, எனக்கு இதை கத்துக்க ஆசை. ஆனால சின்ன பசங்களா இருக்காங்க. நானும் கத்துகலாமா என்று கேட்டபோது, அவள், பக்கத்து தெருவில் இருக்கும் டிராயிங் சென்டரை சொல்லி அங்கே பெரியவங்களுக்கு சொல்லி கொடுப்பதாக சொல்லி முதல் மீட்லயே என்னை மொக்கை பண்ணி மூக்கறுபட செய்தாள்.
ஆனால் அதற்கு பிறகு நான் வேடிக்கை பார்ப்பதை பற்றி கண்டு கொள்ளாமல் அவள் வளைந்து நெளிந்து ஓவியம் வரைய கற்று கொடுப்பதை கொஞ்சம் தைரியத்தோடு என் வீட்டு மாடியில் நின்று ரசித்தேன். அப்போது தான் ஒரு நாள் அவள் தனியாக மாடிக்கு வத்தல் காயப்போட வரும்போது டிராயிங் னா ரொம்ப பிடிக்குமா என்று முதல் முறையாக பேசினாள். நான் அந்த வாய்ப்பை பயன்படுத்தி கொண்டு வேலை, காதல் என்று பட்டியல் போட்ட போது அவளும் அவள் வேலை, கல்யாண அனுபவத்தை பகிர்ந்து கொண்டாள்.
எதிர்பாராத ஆனந்த அதிர்ச்சியில் அதிகம் அவளை பேசவிட்டு நான் அமைதியாகி ஆறுதல் பார்வையோடும், வார்த்தைகளோடும் அவளை வசீகரித்தேன். விரைவில் நித்யா என் வசமானாள். பிறகு தனி கிளாசில் நித்யா உடலை வளைத்து சொல்லித்தர நான் முயன்றும் வளையாத கால், கைகள், தொடைகளை நித்யா பிடித்து சொல்லி தந்த போது தான் எங்களுக்குள் காதல் கலந்த காமமும் பற்றி கொண்டது. முதலில் நான் கொடுத்த முத்தத்தை ரசித்து, இதெல்லாம் என் வாழ்வில் இனிமே கிடையாதுனுதான் நினைச்சேன் என்று சொன்னபோதே அவளை அணைத்து கிஸ் அடித்துக் கொண்டே மேலே முலைகளை பிசைந்து உருட்டினேன்.
கண்கள் சொருக என் மார்பில் சாய்ந்தவளின் டாப்ஸை உருவி முலைகளை வாயில் கவ்வி சப்பி கொண்டே லெக்கின் மேல் அவள் புண்டையை தடவினேன். உள்ளே பேண்டியில் அவள் புண்டையை தடவிய போது நேரில் தடவிய மாதிரி உணர்ந்தேன் அவள் என்னை கட்டி பிடித்து கிஸ் அடிக்க நான் அவள் உதடுகளை கவ்விச் சப்பி உறிந்தேன்.
பிறகு இருவரும் காமஜூரத்தில் மயங்கி கிறங்க முதல் முறையாக அவளை அம்மணமாக்கி, நானும் அம்மணமாகி வாய் சுகம் என்கிற ஓரல் செக்ஸில் அவள் புண்டையை ஆசை தீர நக்கி சுவைத்தேன். முலைகளை கவ்வினேன். அவளும் என் சுன்னியை பிடித்து ஆட்ட என் விந்து வீரியத்தை பார்த்துவியந்து சிரித்தாள். அவள் ஓவிய பேரழகி என்பதால் அவளோட அம்மண உடலில் என் சுன்னியை பிரெஷாக்கி என் விந்தை பெயிண்டாக்கி அவள் உடம்பில் விந்தால் எனக்கு தெரிந்த ஓவிய வித்தையில் விந்தைகள் புரிந்தேன்.
அதை வியந்து பார்த்தவள் என்னோட ஓவிய வாழ்க்கையில் காவிய நாயகன் நீங்கள் தான். நீங்களும் நானும் இணைந்தால் வாழ்க்கை காதல் நிறைய காமஓவியமாக வாழ முடியும் என்று நம்புவதாக என்னை அணைத்துக் கொண்டு என் சுன்னியை பிடித்து உருவி ஆரம்பித்தாள். ஆனால் அவள் சப்புவாள் என்று எதிர்பார்த்தேன். ஆனால் அவள் அதை செய்யவில்லை.
ஆனால் அதற்கு பிறகு எங்கள் டிராயிங் கிளாஸ் காமகிளாஸாக மாறி காமத்தை அனுபவித்து அதற்கு பிறகு காதல் வந்து வீட்டில் சொன்னபோது அத்தை ஷாக் ஆனாலும் மாமா உடனே சம்மதம் சொல்ல, மெதுவாக அத்தையும் சம்மதித்து நித்யாவின் அம்மாவிடம் பேசி இப்போது இருவரும் அதே வீட்டில் தம்பதிகள் ஆகிவிட்டோம். அதற்கு பிறகு நாங்கள் சொந்த வீட்டிற்கு குடி பெயர்ந்து சுகமான வாழ்க்கையை வாழ ஆரம்பித்து விட்டோம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

hot story books in kannadapalana kathaigalindian sister sex storiesonline sex chat telugufirst night kathaluindian sex stories officemalayallam kambikathaantravastelugu love sex videossex tamil kamakathaikambi malayalam kathakal pdftelugu gay sexwww bangla panu golpowww telugu sex storeis comantervsanastory sex in hindihindi chudai storiesdifferent sex storiesmarathi madak kathabhabi sex khanihot bangla panu golpodengulata kathalu telugutamil mother sex storysuhagrat kathanew bangla chodar golpomarathi pranay katha pdftelugu buthu kadalu in telugu fontwww telugu sex storesex dtory in hindiwww kannada new sex storytamil incest sex storystelugu sex katalu comindian sex stories blogtamil sex storeesex stories of collegeमुलीची पुचीkaamakathai tamilತಂಗಿಯ ಜೊತೆ ಕೆದಾಟmalayalam sexy kathahot kambikathaindian desi sex storyaunty xxx storybhabi sex storebengali dirty storychudai ki mast hindi kahanifucking story in hindisex stories aboutpanimanishi tho rankuindian wex storiesnavin marathi chavat kathakambikuttan.coma tarvasnapuku dula storiesantarvasana hindi storytamil nadigaigal ool kathaigalantarvashnatamil akka sex storytelugu script boothu kathaluakka sex storiesindian sex stotyvadina dengudu kathaludaily sex storiesbangla sex novelsex story in hindi antarvasnatelugu school sex storiestamil sex stories schoolinsect hindi storymom son sex stories in telugutelugu super sex storiestamil sxe storestamil story sex videowww telugusex storys comantaewasnatelugu amma koduku sex stories comkaamuktawww malayalamkambikathakal comtamil sex kathaikal.combangla new sex storykathai sexbuthu kathalu 2015 in teluguxxx stories telugutamil latest sex kathaiandhra pookuதமிழ் kamakathaibengali sex story sitedirty kamakathaikaltelugu boothulu listsex stories kerala