உனக்கு போக உன் மகளுக்கும் மிச்சம் வை

Spread the love

சாந்தாவுக்கு என்னை விட சுமார் பதினைந்து வயது அதிகம். அதே போல் எங்க பார்ட்டியிலும் என்னை விட சீனியர் மெம்பர். ஆனால் இளைய தலைமுறைக்கு முக்கியத்தும் கொடுக்க வேண்டியது அவசியம் என்று பார்ட்டிக்குள் பிரச்சனை கிளம்பியதால் போஸ்டிங் போட தாமதம் ஆகிக் கொண்டே இருந்தது. ஒரு வாரத்தில் முடிய வேண்டிய சென்னை பயணம் நீண்டு கொண்டே போனது. இப்படி சூழலில் சாந்தா என்னை தேடி லாட்ஜுக்கே வந்தாள். பொதுவாக எங்கேயும், எப்போதும் காரியம் ஆக வேண்டும் என்றால் கழுதை காலைக்கூட பிடிப்பார்கள். பார்ட்டியில் கேட்கவா வேண்டும்?
காரணம் சாந்தா என்னோட தொகுதி என்றாலும் எதிர் கோஷ்டியில் இருப்பவள். அடிக்கடி கட்சி அலுவலகத்தில் சந்தித்து சிரித்துக் கொண்டாலும் பெரிய நட்பு எல்லாம் கிடையாது. வாய்ப்பு கிடைத்தால் காலை வாரும் கழுதைகளிடம் வாய் கொடுக்காமல் ஒதுங்கிக் கொள்வதே நல்லது என்று நினைத்து ஒதுங்கியே இருந்தேன்.
கடைசியில் கட்சி பொறுப்புக்கு மாநில தலைமை கட்சி அலுவலகத்தில் தான் வேறு வழியில்லாமல் சந்தித்துக் கொள்ளும் சந்தர்ப்பம் தானே அமைந்தது. அதை தவிர்க்கவும் முடியவில்லை. அங்கே கூட யாருக்கு பொறுப்பு வாங்குவது என்கிற பொறாமையில் போட்டியும், சண்டையும், சச்சரவுகளும் தான் தினமும் கட்சி ஆபீஸில் காட்சிகளாக ஓடிக் கொண்டு இருந்தது. தலைமை கழக நிர்வாகிகள் தலையை பிய்த்துக் கொண்டு இருந்தனர்.
பிரச்சனை தலைவர் வரை போகும் சூழ்நிலை உருவானது. அதன் தொடர்ச்சியாக தான் அவள் காரியத்துக்காக என்னைத் தேடி நான் தங்கி இருந்த இடத்துக்கே வந்தாள். பார்ட்டின் சீனியர் மெம்பர் தேடி வந்து விட்டதால் நானே மரியாதையோடு பவ்யமாக பதவியை விட்டு கொடுத்து விடுவேன் என்று நினைத்தாலோ என்னவோ சாந்தா. ஆனால் நான் கண்டு கொள்ளவே இல்லை. ஆனால் அவள் சீனியர் உறுப்பினர் என்கிற மரியாதையோடு அவளை வரவேற்று உபசரித்தேன்.
காலை உணவை அவள் விருப்பப்படி ஆர்டர் செய்து விருந்தோம்பல் செய்தேன். அப்போது பார்ட்டி ஆட்கள் சுத்தி இருந்ததால் என்னிடம் தனியாக பேச விரும்பினாள். நான் வெளியே போலாமா என்றேன். அவள் எப்படி ஆட்கள் இல்லாமல் போவது என்றாள். நான் உடனே அவளை அழைத்து கொண்டு காரை நானே டிரைவ் செய்த படி பீச் ரோட்டில் பயணித்தேன். முதலில் சாந்தா தான் ஆரம்பித்தாள்.
“இப்படி யாரும் விட்டுக் கொடுக்காம பிரச்சனை பண்ணிகிட்டே இருந்தா எந்த முடிவும் கிடைக்காது. பார்ட்டி தலைமை தெளிவா சொல்லிட்டாங்க. நீங்களே உங்களுக்குள்ள பேசி ஒரு முடிவுக்கு வாங்க. எங்களுக்கு ரெண்டு பேரும் முக்கியம் அதை விட பார்ட்டி நலன் தான் முக்கியம்னு. நான் விட்டுக்கொடுக்க ரெடியா இருக்கேன். ஆனாலும் நான் சீனியர் என்கிற உரிமையோடு கேட்கிறேன் உனக்கு என்ன வேணும்னு கேளு“ என்றாள்.
நான் சிரித்து கொண்டே, விட்டுக் கொடுக்கிறதை பத்தி யாருனாலும் பேசிலாம். யாரு முதல்ல விட்டுக் கொடுக்கிறதுங்கிறது தான் பிரச்னை. இப்போ நீங்க சொன்னதுனால நீங்களே என்ன ஒப்பந்தம்னு சொல்லுங்க எனக்கு ஒகேனா எல்லோருக்கும் ஒகே தான் என்றேன். அப்போது அவள்
“மாவட்டத் தலைவர் பதவியை விட்டு கொடுக்க முடியாது. அதுக்கு ஆர்வம் மட்டும் இருந்தா பத்தாது, அனுபவமும் பக்குவமும் வேணும். வேணும்ணா இணை, துணைனு ஏதாவது பேசி வாங்கித் தர்றேன்“ என்றாள். நான் சிரித்து கொண்டே,
“என்ன அக்கா பேசுறே. யாரு யாருக்கு வாங்கித் தர்றது யாரு கிட்டே பேசுறோம்னு தெரிஞ்சு தான் பேசுறியா? நீ சீனியர் தான் அதுல எந்த சந்தேகமும் இல்ல. அதுக்காக எப்பவுமே சீனியர்னா அப்போ நாங்க கட்சிக்கு எதுக்கு. கஷ்டபடுறது நாங்களும் தானே.
கடந்த கால் நூற்றாண்டுக்கு மேல தலைமை பதவி உங்க கோஷ்டிகிட்டே தான் இருக்கு. 10 வருஷத்துக்கு முன்னாடியே அதை மாத்தி இருக்கணும் யாரும் முயற்சி பண்ணல. இப்போ அதுக்கான நேரம் வந்திருக்கு. இப்போ பிரச்சனையே தலைமைக்கு தான். அதை விட்டுக் கொடுக்க முடியாது. பதவியை வாங்க என்ன விலை கொடுக்கவும் தயார்.
இந்த இணை, துணை எல்லாம் கூட நான் வாங்கித் தர்றேனு சொல்ல மாட்டேன். பார்ட்டியில முதியோர் நலம் பாதுகாக்கப்படும். அவங்க ஆலோசனைகள் கேட்கப்படும். அனுபவங்களை பயன்படுத்தி கொள்ளப்படும். ஆனால் மாவட்ட தலைமையா நாங்க தான் செயல்படுவோம் என்றேன்.
பெரு மூச்சி விட்ட சாந்தா, இங்க பாரு சோமு, பார்ட்டியில நான் பார்த்து வளர்ந்த பையன் நீ. இப்போ உனக்குனு ஒரு கோஷ்டி இருக்கலாம். ஆனா 25 வருஷமா நானா பதவில இருந்தேன். பரந்தாமன் இருந்தான். இப்போ போயி சேர்ந்துட்டான். நீ என்னமோ நான் இருந்த மாதிரி பேசுறே. அவன் முதல்ல என்னை அயிட்டமாத்தான் பயன்படுத்தி கிட்டான். அப்புறம் என்னோட என்னோட அதிகாரத்தை பயன்படுத்தி தான் அவனை புருஷனாக்கி கிட்டேன். பரம்பரை சொத்துல ஒரு பங்கு கூட எனக்கு கிடையாது.
பார்ட்டியில அவன் சாம்பாதிச்சதும் கூட மூத்த குடும்பத்துக்கு போக மீதி தான் எனக்கு. அதுக்கு அவனுக்கு வாய் வலிக்க புல்லாங்குழல் வாசிச்சு, முந்தி விரிச்சதுக்கு என்னோட மகளோட எதிர்காலத்துக்கு என்ன பாதுகாப்பு?”. என் மகள் செட்டில் ஆகிற வரைக்கும் தான் இந்த பதவி, பந்தா எல்லாம். அதுக்கு பிறகு நானே உனக்கு விட்டு கொடுத்திடுறேன். இப்போ பிரச்சனை வேண்டாம் சோமு. இதுக்கு மேல உனக்கு என்ன பண்ண முடியும். நீ தான் சொல்லணும் சோமு?” என்றாள்.
நான் யோசித்து கொண்டே காரை ஒரு மண் பாதை வழியாக பீச்சை நோக்கி சென்று கடற்கரை ஓரம் நிறுத்தினேன். சாந்தாவை கூர்ந்து பார்த்தேன். அந்த கேப்பில் அவளும் என்னை நெருங்கி என் கையோடு கையை வைத்து கொண்டாள். நான் அவளிடம் இதைத் தான் சொன்னேன்.
“உன் மகளையும் பார்ட்டியையும் நான் பார்த்துக்கிறேன் நீ ரெஸ்ட் எடு. அதுக்காக ஆன்மிக சுற்றுலா போக சொல்லலை. அதுக்கு இன்னும் வயசு இருக்கு. உன்னை பார்த்து வயசு ஆகிடுச்சு சொன்னா என் கண்ணு குருடாகிடுச்சுனு தான் அர்த்தம். நீயும் கூட இரு. ஆனா நான் இன்னொரு பரந்தாமனா இருக்கவோ மாட்டேன். உனக்கும் உன் மகளுக்கும் நல்ல புருஷனா இருப்பேன்“ என்றேன்.
சாந்தாவுக்கு சந்தோஷம் பொங்க உடனே தாமதிக்காமல் என்னை காருக்கு உள்ளேயே என்னை கட்டி அணைத்து முத்தமிட அவளை அணைத்து முத்தமிட்டு கொண்டே “மெதுவா மாமியாரே, இந்த மருமகன் உனக்கு தான். உனக்கு போகத்தான் உன் மகளுக்குனாலும் அவளுக்கும் கொஞ்சம் மிச்சம் வை“ என்றேன். அவள் சிரித்து கொண்டே இப்போவே பெங்களூர் போலாம் டா அங்கே போய் தங்கி ரெஸ்ட் எடுக்கலாம். மகளும் அங்கே கான்வென்ட்ல படிக்கிறதுனால எல்லாத்தையும் பேசி செட்டில் பண்ணிக்கலாம் என்றாள்.
பிறகு காரிலேயே சாந்தாவை அம்மணமாக்கி அவள் முலைகளை சப்பி முத்தமிட்டு சூடேத்தினேன். அவள் என் பேண்டி ஜிப்பை கழற்றி சுன்னியை உருவி ஊம்பி விட்டாள். அப்போது அவள் டேய் நான் ரொம்ப நாளா உன்கிட்டே பார்வையிலே தூது விட்டேன். நீ தான் கண்டுக்கல. அப்போ சிக்னல் கொடுத்து இருந்தா எப்பவோ இந்த பதவியை நான் வாங்கி கொடுத்து இருப்பேன் என்றாள்.
அப்போது நான், “எல்லாத்துக்கும் நேரம் காலம் வரவேண்டாமா. அப்போ பார்வை மட்டும் தானே கிடைச்சிருக்கும். இப்போ என்னோட மாமியார் ஆகி மேல போர்த்திக்க போர்வையாவும் கிடைச்சிருக்கே“ என்று அவளை அணைத்து மேலே போட்டுக் கொண்டேன். வயசும் அனுபவமும் இந்த வாலிபனை அடக்க முறுக்கி கொண்டு என் மேலே ஏறி அவள் பெரிய கூதிக்குள் என் சுன்னி கம்பை விட்டு குத்தி குடைந்து குண்டியை தூக்கி தூக்கி அடித்து ஓத்து ஓய்ந்தாள்.
பிறகு சிட்டிக்குள் திரும்பும் போதே, சாந்தா உடனே பார்ட்டித் தலைமைக்கு போன் செய்து
“எங்களுக்குள் உடன்பாடு எட்டிவிட்டதாக சொல்லி எனக்கு மாவட்ட தலைமை போஸ்டிங்கை கொடுக்கச் சொன்னாள். அதைப்போல் அன்று மாலை தலைமை கழகத்தில் தனக்கு ஆட்சேபனை இல்லை என்கிற கடிதத்தையும், எனக்கு அனைத்து வகை ஒத்துழைப்பும் அழிப்பதாக தலைமைக்கு ஒப்புதல் கடிதம் கொடுத்து உறுதி அளித்தாள். பார்ட்டி தலைமை எங்களை வாழ்த்த அனுப்பியது. நாங்கள் பார்ட்டி தொண்டர்களை அன்றே ஊருக்கு வழியனுப்பி வைத்து விட்டு ஃபிளைட்டை பிடித்து பெங்களூருக்கு பறந்தோம்.
பிறகு அவள் மகளை பார்க்க கான்வென்ட்டுக்கு சென்றோம். அவளை டின்னருக்கு வெளியே அழைத்து வந்து என்னை அறிமுகப்படுத்தினாள். இருவரும் தனியே பேசினோம். அப்போது சாந்தா மகள்,
“பார்ட்டி பார்ட்டினு அம்மாவை மாதிரி நாளும் பொழுதும் அலையக்கூடாது. சும்மா பேருக்கு போஸ்டிங்கில இருங்க ஆனா அம்மா நிர்வாகம் பண்ணிப்பாங்க. நாம்ப ஜாலியா சுத்தலாம். எனக்கு உலகம் பூரா சுத்தணும்னு ஆசை“ என்றாள். அம்மா சொல்லிக்கொடுக்க வாய்ப்பில்லை ஆனால் அவளும் சேம் பிளட் தானே. சாந்தாயும், பொறுக்கி புருஷோத்தமனும் சேர்ந்து செய்த கிரிமினல் கலவை ஆச்சே அந்த கான்வென்ட் குமரியை அன்றே லாட்ஜில் கன்னி கழித்து கடைந்து எடுத்தேன்.
தெவிட்டாத இன்பத்தை வாரி வாரி வழங்கிய பிறகு அவள் அம்மாவிடம், நீ ரெஸ்ட் எடுத்துக்கோமா. இவரு பார்ட்டி நிர்வாகத்தை பார்த்துகட்டும். நானும் கூட உதவி பண்றேன். உங்க ரெண்டு பேரோட அரசியல் வாரிசு நான் தானே. கான்வென்ட் படிப்பு போதாதா நாளைய முதல் அமைச்சர் ஆகிறதுக்கு?” என்றாள். நான் சிரித்து கொண்டே மூணு பேரும் ஒண்ணாத்தான் இருக்கப்போறோம். எனக்கு பார்ட்டியும் குடும்பமும் ரெண்டு கண்ணு மாதிரி. உங்க ரெண்டு பேரையும் போல என்றேன்.
இருவரும் என் சுன்னியை மாத்தி மாத்தி ஊம்பி விட்டார்கள். அப்போது மகள் மேலே வந்து என் வாயில் புண்டை பனியாரத்தை ஊட்ட, அம்மா கீழே ஊம்பி விட்டாள். பிறகு அம்மா, மேலே வந்து பெரிய பனியாரத்தை வாயில் பரிமாற மகள் கீழே ஊம்பினாள். பிறகு அம்மா திரும்பி கொண்டு குனிய குண்டி வழியை அவள் குதியை நக்கினேன். அப்போது மகள் மேலே ஏறி ஓக்க ஆரம்பித்தாள். அம்மாவும் மகளும் ஒரே நேரத்தில் கூதியை நக்கி விட்டும், ஓத்து கொண்டும் அணைத்து முத்தமிட ஆரம்பித்தார்கள். இப்போ கட்சியும் குடும்ப கட்சி தான்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

chodachudi golpomami ko choda hindi sex storykannada sex stories in kannada fontswww kannada hot sex stories comhindi sex story rapeസ്വവർഗ്ഗ കഥകൾtelugu amma koduku kathalu pdfhindi office sextelugu sex stories in exbiitamil sexy kamakathaixxx marthi storyantarvasana hindi sex story comtelugu sex story s comoru tamil sex storykamukta hindi sex kahanitelugu lanjala dengudu videossex stories of brother and sister in hinditelugu sextorieshot sexy stories in tamilatha kuthateenage sex storieskannada kamakathegalu 2000hindi sex story saasindian sex story marathibrother and sister sex stories in hindimalayalam kambi novalsexstories telugukamakathaikal anni tamilsex story bhai bhantamil sex stysex talugupuku modda dengulata kathaluhindi sister sexactress sex tamil storiesmalayalm sex storiestamil kamakathaikal latestindian sez storiesmarathi sambhog katha pdfdesi chavat kathachavat vahini katha marathimalayalam sex storieslove story book in telugumalayalam kambi kadakal freeboudi ke chodar bangla golpo in bengali fontaunty sex kathaibus lo dengudusex with bhabhi storyxxx storeisamma magan new tamil sex storiessali ki chudai storyhindi sex storstelugu sex dengudu kathalutelugu sexy stories in teluguvadina puku teluguhiindi sex storybhabhi ko choda hindi storytelugu aunty storiestamil akka dirty storieslatest tamil sexstoryany sex tamilamma koduku rasaleelalukoothi arippu kathaigalmama kamakathaikalkamvasna kathamarathi chavat katha groupindiansexsoriestamil adult storiestelugu lanjala kathalu 2016 pdfhindi sex stoeসেক্স বাঙালিwww sex telugu stores comkambikuttan kambi kathakalகாமவெறிகதைகள்telugu kathalu boothu pdfkamukta kahani hindiindian sex stories aunt