New Lesson after Newly Married Life Tamil Sex Story

Spread the love

எனக்கு மேரேஜ் முடிந்த உடனே அமெரிக்காவில் ஆன் சைட் வாய்ப்பு வந்த போது அந்த அரிய வாய்ப்பை மறுக்க முடியாமல் ஏற்று கொண்டேன். திருமணம் முடிந்து புது மனைவியை விட்டு விட்டு அமெரிக்காவுக்கு புறப்பட்டேன். திருமணத்திற்கு முன்பு நான் அப்படி பல முறை வெளிநாட்டு அலுவலக பயணத்திற்கு ஏங்கினாலும் நான் ஜூனியர் என்பதால் அப்போது அந்த சான்ஸ் எனக்கு கிடைக்க வில்லை. திருமணத்திற்கு முன்பு சென்ற என் சக நண்பர்கள் பலர் ஜாலியாக ஆன் சைட் யில் சம்பாதித்த பணத்தை செலவு செய்து திரும்பியதை பல முறை பார்த்து இருக்கிறேன்.
ஆனால் இப்போது எனக்கு திருமணத்திற்கு பிறகு அமைந்து இருப்பதால் மிகப் பெரிய வாய்ப்பு. எப்படியும் என் தேவைகளை குறைத்துக் கொண்டு ஒரு இந்த முறை ஒரு பெரும் தொகையை சேமித்து விட வேண்டும் என்ற முடிவோடு தான் யுஎஸ் க்கு புறப்பட்டேன். ஒரே சோகம் புது பொண்டாட்டியை ஆசை தீர போட முடியாமல் பிரிவது மட்டும் தான்.
யுஎஸ் சென்று ஆபீஸ் டூட்டியில் ஜாயின் செய்த பிறகு நிறைய கற்று கொண்டேன். அமெரிக்கா ஏதோ ஒரு விண்வெளியில் இருப்பது போல் தோன்றியது. மற்ற நாடுகளை விட பல மடங்கு முன்னேற்றத்தில் முந்தி சென்று விட்டார்கள். அங்கேயும் ஏற்ற தாழ்வுகள், ஏழை பணக்காரன், நிற வேறுபாடுகள் இருந்தாலும் ஒரு சமூகமாக அமெரிக்கா அண்ணாந்து பார்த்து அதிசயக்கும் இடத்தில் தான் இருக்கிறது.
அவர்களது வளர்ச்சி அனைத்து வகையிலும் நம் வருங்கால தலைமுறையை தாண்டி நிற்கிறது. வரும் காலத்தில் மிகப் பெரிய இயற்கை சீரழிவோ போர் அழிவோ வந்தால் தவிர வேறு எந்த நாடும் அவ்வளவு சீக்கிரம் அமெரிக்காவின் வளர்ச்சியின் அருகில் கூட சென்று விட முடியாது. அதை கூட முன் கூட்டியே அறிந்து சமாளிக்கும் ஆற்றலை பெற்று விட்டார்கள்.
யுஎஸ் சென்ற பிறகு பிரிந்து வந்த புது மனைவிடம் தினமும் ஸ்கைப், வாட்ஸ் அப் பில் பேசி மகிழ்ந்தேன்.. பிரிவு எங்களை வாட்ட உடல் ஒட்ட முடியா விட்டாலும், வீடியோ சேட்டில் நியூடாகி ஒருவருக்கு ஒருவர் ஹாட் ஆக செக்ஸ் மூடில் பேசி கை அடித்து, விரல் போட்டு காமத்துக்கு ஆன் லைனில் தீனி போட்டு எங்கள் தேவைகளை தீர்த்து கொள்ள ஆரம்பித்தோம். வாய்ப்பு கிடைக்கும் போதெல்லாம் இருவரும் வீடியோ சேட்டில் என் புதுமனைவி குளித்து கொண்டே சீன் காட்டுவாள்.
நானும் அதே வேளையில் பாத்ரூமுக்குள் சென்று குளிக்க நினைப்பேன். ஆனால் அந்த குளிரும், கால மாற்றத்திலும் முடியாது என்பதால் அவள் குளிப்பதை பார்த்து கொண்டே கை அடித்து சுகம் காணுவேன். அதே போல் மனைவி டிரஸ் மாற்றுவதையும் ஆசையோடு பார்த்து ரசிப்பேன்.
தூரம் போக போக நம் காதலி அல்லது மனைவி மேல் பிரியமும் மோகமும் கூடும் என்பார்கள். நிஜத்தில் உடல் அளவில் பிரிவில் தான் உறவின் வலிமையும் உள்ளபடி உள்ளத்துக்கு புரிகிறது. நிஜத்தில் இந்த இன்டர்நெட் உலகில் நமக்கு எல்லாம் இன்ப உலகம் தான். நினைத்து பார்க்கிறேன் பாவம் திருமணம் முடிந்த மறு நாளே மனைவியை பிரிந்து அரபு நாடுகளுக்கு சென்று விடும் பல உழைப்பாளி சகோக்களுக்கு இணையத்தில் தங்கள் இணையோடு இணையும் சுகம் பெரிய ரிலாக்ஸ் தான்.
உடலால் இணைய முடியா விட்டாலும் வீடியோ சேட் மூலம் கணவன் மனைவி ஒருவரை ஒருவர் பார்த்து லவ் மூடில் ரொமான்டிக் ஆக காதல், காம வசனம் பேசி நம் ஆசையை தீர்த்து கொள்ள முடியும். அப்படி நானும் என் புது மனைவியும் காம பசி ஆற்றி ஒரளவுக்கு எங்கள் உடல் ஆசையை தீர்த்து கொண்டோம். ஆறு மாத ஆன்சைட் பயணம் எப்படி வேகமாக முடிந்தது என்றே புரியவில்லை.
எனது யுஎஸ் பயணம் நிறைவு அடைந்து ஊருக்கு கிளம்ப தயாரான போது என் மனைவிக்கு என்ன யுஎஸ் கிஃப்ட் வேணும் என்று கேட்டேன். அவள் வாய் திறந்து உங்களுக்கு பிடிச்ச எதுனாலும் ஒகே. நீங்க சீக்கிரம் வந்தா போதும். நீங்க தான் என்னோட ஒரே ஹாட் கிஃப்ட் என்று சொல்லி என்னை ரொம்பவே சூடேத்தினாள். நல்ல வேளை நம்மூரில் சினிமாவும் சீரியலும் இல்லை என்றால் பல பெண்கள் பேசவே பழகி இருக்க மாட்டார்கள். காதல் வசப்பட்டு பேச கூட ஹாட் வசனங்கள் கிடைத்து இருக்காது. பசங்களுக்கும் அப்படித்தான்.
மனைவி கிஃப்டை வெளிப்படையாக கேட்கா விட்டாலும் அவளை அசத்த ஏதாவது வாங்கி ஆக வேண்டும் என்ற வெறியோடு யுஎஸ் மால்களை சுற்றி சுற்றி வந்தேன். அப்போது நினைவுக்கு வந்தது தான் டில்டோ என்கிற டூப்ளிகேட் ரப்பர் சுன்னி. முதலில் அதெல்லாம் சரி பட்டு வருமா, என் மனைவி என்ன நினைப்பாள் என்று நினைத்தாலும் ஒரு முறை நானும் என் மனைவியும் ஒரு ஃபாரின் செக்ஸ் படத்தை பார்த்து கொண்டே காமத்தில் திளைத்தோம்.
அதில் ஒரு கறுப்பினஆணின் பெரிய கடப்பாளை போன்ற சுன்னியை பார்த்து என் மனைவி, அய்யோ என்னங்க இது ரியலா இல்லேனா ஏதாவது கம்ப்யூட்டர் கிராஃபிக்ஸ் மாதிரியா. இவ்ளோ பெருசா இருக்குமா. பாவம் கறுப்பின பெண்கள் எப்படி தாங்குவாள்? என்று எல்லாம் அந்த பெரிய கறுப்பின கடப்பாறை சுன்னியை பார்த்து வாயை பிளந்த படி கேட்டாள்.
அப்போதைக்கு அவள் கேள்விக்கு பதில் தெரியாமல் பெரிய நீளம் இல்லை என்றாலும் என் என்னோட நாட்டு வெண்டக்காய் சுன்னியை என் புது மனைவியின் வாயில் வைத்து வாழை பழம் போல் அடைத்து ஓரல் செக்ஸ் ஷோ நடத்தி சுக படுத்தினேன்.
அதனால் நானும் கொஞ்சம் கூட யோசிக்காமல் ஒரு பிளாக் டில்டோ அதாவது கருப்பின ஆணைப்போல் ஒரு பெரிய டூப்ளிகேட் ரப்பர் சுன்னி பொம்பையை வாங்கி அதை அழகாக என் மனைவிக்கு வாழ்த்துக்களோடு கிஃப்ட் பேக்கிங் செய்து விட்டு ஷாப்பிங்கை முடித்து விட்டு ஊருக்கு திரும்பினேன். முதல் வெளிநாட்டு பயணம் அதுவும் திருமணம் முடிந்த சில மாதங்களில் புது மாப்பிள்ளையாக சென்று விட்டதால் என்னோட மொத்த ஃபேமிலியும் ஏர் போர்டில் ஆசையோடு வரவேற்று இன்னொரு மாப்பிள்ளை அழைப்பு மாநாடு போல் நடத்தி என்னை மகிழ்வித்தார்கள்.
வீட்டு சாப்பாட்டை மறந்ததால் விருந்து உபசரிப்பு முடிந்து மனைவியை பிரிந்து இருந்த வலியை புரிந்ததால் பெரியவர்கள் கால சூழல் புரிந்து என்னையும் மனைவியையும் தனியே விட்டு விட்டு விலகி சென்றார்கள். அந்த சந்தர்ப்பத்திற்காகவே காத்திருந்த நான் மனைவியை நைட்டியோடு என் பெட்ரூமுக்கு உள்ளே தூக்கி சென்றேன். என்ன தான் ஆன்லைன் செக்ஸை அனுபவித்தாலும் அதெல்லாம் ஒரு விர்ச்சுவல் சுகம் தானே. ரியல் சுகத்தின் ருசி எதில் நிறைவடையும். அதனால் அன்று அடக்கி வைத்து இருந்த காம வெறியை இருவரும் கிடைத்த வாய்ப்பில் கிளப்பி விட்டு, காம கிளர்ச்சியில் உணர்ச்சி பொங்க எங்களின் ஓழ் சுகத்தை தொடங்கி விட மனசில்லாமல் விட்டுப்போன சுகத்தை விலாவாரியாக அனுபவித்து காமத்தில் திளைத்தோம்.
வெறியோடு இருவரும் கட்டி பிடித்து, உதடு கடித்து கட்டிலில் காமம் பொங்க உருண்டு புரண்டோம். அந்த 6 மாத பிரிவில் என் மனைவியே எனக்கு முழுவதும் புது பெண்ணாகவே தெரிந்தாள். வாய் வலிக்க முலையை சப்பி சுவைத்தேன். அவள் பொங்கும் புண்டைத் னை நாக்கில் நக்கி சுவைத்தேன். பிறகு அவள் என் சுன்னியை சப்பி ஊம்பும் போது தான் அந்த டூப்ளிகேட் ரப்பர் சுன்னி கிஃப்ட் ஞாபகம் வந்து அதை சஸ்பென்ஸாக பிரித்து என் சுன்னி பக்கத்தில் அந்த ரப்பர் சுன்னியை வைத்த போது என் மனைவி ஷாக் ஆகி அதிர்ச்சியோடு பார்த்தாள்.
“அய்யோ ஏது இது, இந்த கண்றாவி எல்லாம் கூட யுஎஸ்ல விற்பாங்களா. எப்படி இதை போய் வெட்கம் இல்லாம வாங்குனீங்க..சீ நீங்க ரொம்ப மோசம் வெரி பேட் பாய்“ என்றாள். பிறகு அதை சப்ப சொன்ன போது லேசாக சப்பி சுவைத்து விட்டு, என்னோட ஒரிஜினல் இந்த சுன்னி இருக்கும் போது இந்த பொம்மை சுன்னி எனக்கு எதுக்கு என்று சிரித்து அதை புறம் தள்ளினாள். நானும் அவளுக்கு ஆசை தீர என் சுன்னியை சப்ப கொடுத்து விட்டு, பிறகு பொங்கிய சுன்னி பாயசத்தை அவள் வாயில் நிறைத்து மார்பில் தெளித்து அபிஷேகம் செய்து அணைத்து கொண்டு அவளை தூக்கி கட்டிலில் போட்டு பக்கத்தில் படுத்தேன்.
அவள் முகம் முழுவதும் முத்தம் கொடுத்து, முலைகளை சப்பி கொண்டே மீண்டும் அந்த கறுப்பு சுன்னி டில்டோவை எடுத்து என் மனைவியின் புண்டையில் தேய்த்து, தோய்த்து மெதுவாக நுழைத்தேன். அவள் ஒரு புது சுகத்தை அனுபவிக்க போவதை உணர்ந்தேன்.
உடனே அவள் அந்த வீடியோ ஞாபகம் வருது. அந்த பெண் எப்படி அவ்ளோ பெரிய சுன்னியை உள்ளே வாங்கி இருப்பாள் என்று நினைத்து பார்க்கிறேன். என்றாள். மிகவும் கஷ்டபட்டு என் மனைவியின் கூதியில் உள்ளே குடைந்து குடைந்து நுழைத்தேன். அந்த சுகத்தை அனுபவிக்கும் போதே என் மனைவி, வேண்டாம் போதும் அந்த டைட்னஸ் போயி என் புண்டை ஓட்டை பெருசாகிவிட்டால் அப்புறம் நீங்க என்னை ஓக்கும் போது அந்த ரியல் ஃபீல் கிடைக்காது. ஓட்டை பெருத்துவிட்டால் ஓழ் சுகம் பெருசாக கிடைக்காது என்றாள்.
அவள் வார்த்தைகளில் ஆயிரம் அர்த்தங்கள் பொதிந்து கிடந்தது. செக்ஸ்ல ஆம்பளை அவசர பட்டாலும் பெண்கள் அதில் எப்போதும் நிதானம் தான். அதனால் பாதி நுழைத்த அந்த பிளாக் டில்டோவை தூக்கி வீசி விட்டு என் மனைவி மேல் ஏறி ஆசை தீர ஓத்து மகிழ்ந்தேன். அதற்கு பிறகு அந்த டூப்ளிகேட் கறுப்பு சுன்னி டில்டோவை எங்கள் வீட்டு பரண் மேல் பத்திர படுத்தி விட்டேன்.
ஏதோ ஒரு ஆர்வ கோளாறில் அல்லது ஆசையில் அந்த ரப்பர் சுன்னி டில்டோவை வாங்கினாலும் எல்லா பெண்களுக்கும் அது தேவைப்படாது. ஆண்களை பிரிந்து வாடும் பெண்களுக்கு வேண்டும் என்றால் அது வரமாக இருக்கலாம் பக்கத்தில் ஆண்களை வைத்து கொண்டு ரப்பர் சுன்னிக்கு எந்த பெண்ணும் ஏங்குவது இல்லை. அதனால் நம்ப மண்ணுக்குள் ரப்பர் சுன்னி தாண்டவம் ஆட இன்னும் சில காலம் பிடிக்கும் என்றே நம்புகிறேன்.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

aunty sex stories kannadamastram ki sexi storytamil kamakavithaikannad sex katevadina maridi dengudu kathalubest panu golpochudi storybangale sex storetelugu dengudu kathalu in telugukannada new sextelugu sexiest storiestamil sex stroy newtelugu 1st night sex storiesകമ്പിക്കഥകൾ അമ്മായിsrungara kadhalubhabhi ko choda hindi storygavran sex kathagujarati bhabhi storykambi kathakal read onlineakka thambi okkum kathaianjali sex storysex stroy in marathinew sex story in marathikeyuva kathegalutelugu sex realnew sex stories in telugu fontamma kodukula ranku kathalu in teluguteacher kamakathaikalincet storiesbehan ki storyschool tamil sex storiestelugu srungara kathegaluantaravasntamil kaama kadhaikalantvasna.comகாமகதைbangla chodar story in bangla fonttelugu kama kadalustories of indian sexsex kadaikal tamilkannadasex kategalupukulo sulla kathalu in telugumarathi sex story newpuku kathalu telugu lotelugu sex puku kathalutamil sex anni storyaunty kamakathegalukannada attige sextamil kamaverytamil athai sex storiesஅம்மா ஓல்கதைகள்real first night storiestelugu boothu kathalu pdfഇളയമ്മയും ഞാനുംantravasatelugu dengudu videos downloadsexy bhabhi hindi storynew kambi kathakal pdfkampikathakaltelugu dengulatakadaluragini sex storywww kamakathai tamilromantic stories in telugu to readwww hindi sax storeboudi ke chodar bangla golpofucking stories in tamilsex stories of kannadafootjob storiessexy story marathi languageअन्तर्वासना कहानीtelugu sex stories realmarathi hot stories with photostories of sex in teluguதமிழ் காம கதைhindi xxxstoriesadult stories malayalamsex kahani bookchodar golpo banglazawazawichya goshtibest tamil sex storyindian incest storiestelugu hot sixkamuk khanisex chat in telugusex kahani mamihinde sexy storytamil sex stories.pdftelugu xx storieskamakadhaigal in tamilkannada romantic sex storiesmena kodalu in englishantarvasasnareal tamil sex storiesbangli choti companchat kathawww tamil family sex stories com