Full Night Fuck Session With Divorced Akka Tamil Sex Story

Spread the love

ஊரே சிவராத்திரியில் மோட்சம் தேடி எங்க ஊரு சிவன் கோவிலில் தஞ்சம் அடைந்திருந்தது. வயசு வித்தியாசமின்றி அத்தனை பேரும் அன்று கோவில் வளாகத்தில் தங்கி சிவ பாடல்கள் பாடி விரதம் இருந்தார்கள். மதியத்துக்கு மேல் தொடங்கிய பக்தர்களும், பஜனை கோஷங்களும் சிவன் கோவிலை அதிரவைத்து கொண்டிருந்தது. சில வயதானவர்கள், நோயாளிகள் மட்டுமே தெரு வாசலில் உட்கார்ந்து சிவராத்திரி விழா கோலத்தை கண்ணால் பார்த்தும், கோஷங்களை காதால் கேட்டும் பொழுதை போக்கி கொண்டு இருந்தனர்.
நான் கல்லூரிக்கு போய் விட்டு அன்றைய கிரிக்கெட் மேட்சை டிவியில் பார்த்து கொண்டிருந்தேன். வெளியே பஜனை சத்தத்தில் கிரிக்கெட் வர்ணனை தெளிவாக கேட்காமல் போக வால்யூமை ஏத்தி வைத்து கொண்டு கிரிக்கெட் பார்த்து கொண்டிருந்தேன். மாடி வீட்டில் இருந்து கவுசல்யா அக்கா ஓடி வந்தாள். “டே ஏண்டா இவ்ளோ சவுண்டு. கோவில் பாட்டை விட உன்னோட கிரிக்கெட் சவுண்டு தான் காதை கிழிக்குது. குறைச்சு வைடா. அக்கா விரதம் இருக்கேன்ல?” என்றாள்.
நான் அவளை திரும்பி பார்த்து, வால்யூமை மியூட் பண்ணி விட்டு, எல்லோரும் கோவில்ல தானே விரதம் இருக்காங்க. நீ மட்டும் ஏன் வீட்ல விரதம் இருக்கே? அங்கே போய் இருந்தா நான் நிம்மதியா கிரிக்கெட் பார்ப்பேன்ல. இன்னைக்காவது தொந்திரவு இல்லாம டிவி பார்க்க தான் ஆபீஸ்ல சொல்லிட்டு சீக்கிரம் வந்தேன்” என்றேன்.
“டே லூசு, நான் எப்படி கோவிலுக்கு போய் விரதம் இருக்கிறது?” என்று கேட்ட போது தான் யோசித்து விட்டு மவுனமானேன். கவுசல்யா அக்கா டைவர்ஸ் வாங்கிவிட்டு வீட்டுக்குள் முடங்கி கிடந்தாள். ரெண்டு வருஷம் தாண்டி விட்டது. இருட்டின பிறகு கோவிலுக்கு போய் வருவாள். பல நேரம் அவளோடு என்னையும் கூட்டி செல்வாள். இன்று மொத்த ஊரும் கோவிலில் இருப்பதால், கண்டவர்கள் கண்டபடி பேசுவார்கள் என்பதால் வீட்டுக்குள் விரதம் இருந்தாள். பிறகு அவளே “டே காலையிலேயே விரதத்தை ஆரம்பிச்சுட்டேன். இப்போ முடிச்சிடுவேன். சீக்கிரம் குளிச்சிட்டு மேல சாமி கும்பிட வா. பூஜை பண்ண போறேன்” என்று சொல்லவிட்டு மாடிக்கு போய்விட்டாள்.
கவுசல்யா அக்கா என்னோட கவர்ச்சி கன்னி. நினைவு தெரிந்து அவளை மட்டுமே சைட் அடித்து, கற்பனையில் கையடித்து வருகிறேன். அவளை காலேஜ் படிக்கும் போது தான் சைட் அடிக்க ஆரம்பித்தேன். ஆசை உள்ளுக்குள் இருந்தாலும் அவளுக்கு நான் எப்போதும் ஆசை தம்பிதான். காலேஜ் பஸ்ஸ்டாப்பில் பஸ் ஏத்தி விடுவதில் இருந்து, பஸ்ஸ்டாப்பில் இருந்து அவளை அழைத்து கொண்டு வீட்டுக்கு வருவது வரை ஒரே ஆண் துணை நான் தான். அப்பா இல்லாததால் கவுசல்யா எங்கே வெளியே போனாலும் என்னை துணைக்கு அழைத்துச் செல்வாள்.
பத்தாவது படித்து முடித்த பிறகு தான், கவுசல்யா அக்காவை நானும் சைட் அடிக்க ஆரம்பித்தேன். பெரும்பாலும் மாடியில் அவள் வீட்டில் தான் படிப்பேன். அவளும் காசு வாங்காமல் டியூசன் எடுத்தாள். ஒரு நாள் டியூசன் போகாமல் விளையாண்டு கொண்டு இருந்தால் கூட மாடியில் இருந்து கூப்பிட்டு படிக்க சொல்லி விடுவாள். ஆனால் ரொம்ப பொறுமையா பாடத்தை ஆர்வத்தோடு சொல்லித்தருவாள். அவளிடம் படிக்க போன பிறகு தான், நானும் நல்ல மார்க் எடுக்க ஆரம்பித்தேன். பத்தாவது பரீட்சையில் 90 சதவிகிதம் வாங்கியதற்கு கவுசர்யா அக்கா தான் காரணம்.
அந்த லீவில் தான் கவுசல்யா அக்கா என் மானசீக காதலியானாள். அப்போது அவள் காலேஜ் படித்து கொண்டிருந்தாள். அவள் வீட்டில் தலைவாரும் போதும், குளித்து விட்டு கூந்தலை பரவிவிட்டு வரும்போது எனக்கும் பரவசம் பற்றி கொள்ளும். அதுவரை இருந்த அக்கா பாசம் மோசமாக டேமேஜ் ஆகி காம பாசம் கூடியது. அக்காவும் லேசு பட்டவள் இல்லை அடிக்கடி என்னை வெறித்து பார்ப்பாள். அப்போது நான் டவுசர் போட்டு இருந்தாலும் அடிக்கடி தொடையை கிள்ளிவிட்டு தடவி கொடுப்பாள். ஒரு நாள் நான் சம்மணம் போட்டு உட்கார்ந்து கணக்கு போட்டு கொண்டிருந்த போது, டேய் காலை மடிச்சு உட்காருடா, ஜட்டி கூட போடாம அசிங்கம் டா என்றாள்.
எனக்கு கோபம் பொத்து கொண்டு வர, தெரியுமா உனக்கு, தெரியாம பேசாதே. பாரு ஜட்டி போட்டுட்டு தான் வந்திருக்கேன் என்று டவுசரை கழற்றி காட்டினேன். அக்கா வாய் விட்டு சிரித்து விட்டு, எங்கே இங்கே வா, அதுக்குள்ள இந்த ஆம்பளைக்கு ரோஷமெல்லாம் வந்துருச்சாக்கும். உனக்கு மட்டும் தான் ரோசாமா இல்லேனா இந்த ராசா குட்டிக்குமா என்று ஜட்டிக்கு மேல் சுருண்டி கிடந்த என்னோட குஞ்சா மணியை ஜட்டியோடு பிடித்து பிசைந்து உருட்டி கொண்டே கேட்டாள். கோபம் அப்போது காணாமல் போய், ஏதோ தாபத்தோடு நானும் கண்ணை மூடி அவளுக்கு என்னோட குஞ்சை கொடுத்து கொண்டு இருந்தேன். அ
அப்போது கவுஸ் அக்கா என் ஜட்டியை கீழே இறக்கி என் சின்ன சுன்னியை பிடித்து வாயில் வைத்து சப்ப ஆரம்பித்தாள். எனக்கு ஏதோ ராக்கெட்டில் ஏறி சந்திர மண்டலதுக்கு பறப்பது போல் ஒரு சுகம். அதை எப்படி சொல்வது என்றே தெரியவில்லை. அக்கா என் சுன்னியை பிடித்து ஆவேசத்தோடு உறிந்து சப்பினாள். ஆனால் அப்போது திடீரென்று ஏதோ உணர்ச்சி வேகத்தில் சுன்னியில் இருந்து விந்து பாய்ந்து அக்காவின் வாயை நிறைத்தது. நான் பயந்து கொண்டு வெளியே எடுத்த போது, இருக்கட்டும் டா. அதெல்லாம் அசிங்கம் இல்லை. அமிர்தம்டா. ஆலிங்க அமிர்தம். அதுவும் இந்த வயசு அமிர்தம் ஆயுசுக்கும் நல்லது என்றாள்.
அப்போது அவள் சொன்னது புரியவில்லை. ஆனால் வீட்டில் வீட்டில் எப்போதும் பிரைவசி சூப்பர் தான். நான் படிக்க போகும்போது, கவுஸ் அக்கா எனக்கு பாடம் எடுக்கும்போது அவள் அம்மா கீழே இறங்கி எங்க வீட்டுக்கு வந்து விடுவாள். அவளும் என் அம்மாவும் மொத்த சீரியலையும் பார்த்து முடித்து விட்டு 9 மணிக்கு மேல் தான் எழுந்திருப்பார்கள். இரவு சாப்பாடு அம்மா தட்டில் போட்டுத்தர அதை கூட மாடிக்கு எடுத்து சென்று கவுஸ் அக்காவோடு தான் சாப்பிடுவேன். அதனால் அக்காவுக்கு மூட் வரும்போதெல்லாம் என் சுன்னியை சப்பி சாறு எடுக்க ஆரம்பித்தாள்.
அதற்கு பிறகு தான் எனக்கு கவுஸ் அக்காவை அனுபவிக்க வேண்டும் என்கிற ஆசை வந்தது. ஆனால் அது நிராசையாகி கடைசி வரை நடக்கவே இல்லை. அதற்குள் கவுஸ் அக்கா கல்யாணமாகி போய், போன வேகத்தில் ரெண்டு வருஷத்தில் டைவர்ஸ் வாங்கி கொண்டு பிறந்த வீட்டுக்கே திரும்பி விட்டாள். கொஞ்ச நாள் அவள் வீடு சோகமானது. அம்மா அடிக்கடிபோய் ஆறுதல் சொல்வாள்.
என்னை அடிக்கடி மேலே போய் அக்காவோடு பேசி அவளை பழையபடி சிரித்து பேச வைக்க சொல்லுவாள். நானும் போய் பொதுவாக பேசி கொண்டிருப்பேன். அப்படி நாட்கள் போய் கொண்டிருந்த போது தான் சிவராத்திரியும் வந்தது. வழக்கதை விட அன்று என் அம்மாவும், கவுஸ் அக்காவும் சிவராத்திரி விரதம் இருக்க கோவிலுக்கு போய் விட்டார்கள். அதிகாலையில் தான் திரும்புவார்கள். கிரிக்கெட் பார்த்து கொண்டிருந்த என்னை அக்கா பூஜைக்கு அழைக்க நானும் குளித்து விட்டு மாடிக்கு சென்றேன். அக்கா அப்போது குளித்து விட்டு ஈர புடவையோடு பூஜை பண்ணி கொண்டிருந்தாள்.
எனக்கு அப்போது சாமியை விட அக்காமேல் தான் முழு கவனமும். அப்போது கூட சாமியிடம் செய்யுற தப்புக்கு என்ன தப்புனாலும் கொடுத்துக்கோ. ஏத்துக்கிறேன். ஆனா எல்லோரும் சொல்ற மாதிரி தப்பு பண்ணா சாமி கண்ணை குத்தும்னு என் கண்ணை குத்திடாதே. அப்புறம் கண்ணு போயிட்டா கவுசல்யா அக்காவை எப்படி ரசிக்கிறது. அவளை ரசிக்கவே இந்த ஆயுசு போதும். அடுத்த ஜென்மத்துல வேணா ஆழ்வாரா பிறந்து ஆண்டாள் மாதிரி பாசுரம் பாடுறேன். இப்போ இந்த வயசுல கவுசல்யா அக்காவோட காமபாதம் தான் எனக்கு சுப்ரபாதம் என்று அக்காவை வெறித்து பார்த்தேன்.
அந்த ஈர காட்டன் புடவையில் அக்காவின் குண்டிகளோடு புடவை, பாவாடை ஓட்டிக்கொண்டு என்னையும் சேர்த்து அவள் குண்டியோடு ஓட்டாத குறையாக ஓட்ட வைத்தது. இந்த குண்டிய நல்ல குனிய வச்சு குத்தலேனு தான் அக்கா புருஷன் கூட கோவிச்சுக்கிட்டு வந்துட்டாளோ. இப்படி குண்டிராணிய மிஸ் பண்ணிட்டானே அந்த தாயோலி. என்ன குண்டிங்க என்று நான் பார்த்து கொண்டிருந்த போது அக்கா, பூஜை முடித்து விட்டு தீபாரதனை தட்டோடு டேய் இங்க பாருடா, பூஜை முடியறதுக்குள்ள விரதத்தை கலைச்சிடாதே. நைட் இருக்கமுடியாதுனு தான் காலையிலேயே ஆரம்பிச்சு இப்போ முடிச்சிருக்கேன். சீக்கிரம் பிரசாதத்தை எடுத்துக்கோ என்று சொல்ல இருவரும் பிரசாதம் சாப்பிட்டோம். அப்போதும் அக்கா ஈர புடவையில் தான் இருந்தாள். பிறகு என்னிடம் டேய் கீழே கதவை சாத்திட்டு வந்தியா, இனிமே காலையிலே தான் போய் திறக்கணும். வா என்று என்னை கூட்டி சென்று பெட்ரூமுக்குள் அழைத்துச் சென்று கதவை சாத்தினாள்.
ராஸ்கல் பூஜை கூட பண்ண விடாம கண்ணுலயே பார்த்து பஜனை பண்ணேலே இப்போ பாருடா. அக்காவ தேவதைனு சொல்லி கவுத்திடாதே தேவடியானு சொல்லி குப்புற கவுத்து குத்தாட்டம் போடுடா. பின்னாடி என்னோட பட்டெக்ஸை நீ வெறிச்சு பாக்கும்போதே பார்த்துட்டேன். நல்ல குனிய வச்சுனு..தானே யோசிச்சிருப்பே இப்போ பண்ணுடா என்று அக்கா ஈர புடவை, பாவாடை, பிரா, ஜாக்கெட்டை உருவி விட்டு அம்மணமாக என்னை அணைத்து கொண்டு என் ஆடைகளை களைந்தாள். அதுவரை சுன்னி சப்புற சுகம் மட்டும் கொடுத்த அக்கா, முதல் முறையாக என்னை விளையாட விட்டு ரசித்தாள். அவளோட பால் முலைகளை கவ்வி சப்பி சுவைத்தேன். பிறகு கீழே புண்டையில் இறங்கி தடுமாறிய போது, அதை ரெண்டு கையால் விரித்து, “மேல இருக்கு பாரு அதான்டா மன்மத பீடம், இன்னைக்கு நீ அதை நாக்குலயே பிரகாரம் சுத்துற மாதிரி, சுத்தி அங்கபிரதட்சணம் பண்றமாதிரி அதை நல்ல நாக்குல நக்கி, நிமிட்டி விட்டு சப்பி சூப்புடா. இன்னைக்கு விடிய விடிய நமக்கு சிவராத்திரி தான். காமகுளத்துல ரெண்டு பேரும் மூழ்கி முத்தெடுத்து சொர்க்கத்துகே போகணும் டா” என்றாள்.
அக்காவின் புண்டை பணியாரத்தை ருசித்து, அதை சப்பி சுவைத்து கொண்டு இருந்த போதே போதும்டா பெருச்சாளி பையா, கொடு உன்னோட வீரவேல என்று என்று சுன்னியை பிடித்து சப்பி, சுவைத்து அதை விடைக்க வைத்து வெறியாட்டம் போட்டாள். பிறகு என் மேலே ஏறி அவள் புண்டைக்குள் அதை சொருகி விட்டு, இந்த விரதத்தை முடிக்க தாண்டா அந்த விரதம். இதுக்கு முன்னாடி இருந்த விரதத்துக்கு வாழ்க்கையை இழந்தது தான் மிச்சம். இனிமே எதையும் கொண்டு போக போறது இல்ல. மண்ணுக்குள்ள போற இந்த உடம்பாவது சும்மா இருக்குது மண்டைக்குள்ள மண்புழு நெளியுற மாதிரி ரொம்பவே அவஸ்தை படவைக்குது.
அதுக்கெல்லாம் இது தான்டா ஒரே தீர்வு என்று அக்கா என் சுன்னியை அவளின் ஆழ புண்டைக்குள் விட்டு அடி வரை தூர்வாரி, குண்டியை தூக்கி தூக்கி அடித்து ஓத்து என் லிங்கத்துக்கு அபிசேஷ ஆராதானை நடத்தி விட்டு தான் ஓய்ந்தாள். பிறகு மீண்டும் பாலும், பழத்தை சாப்பிட்டு விட்டு, ஒரு மாற்றத்திற்கு என்னை கீழே என் வீட்டுக்கு கூட்டி வந்து என் ரூமில் வைத்து என்னை ஓக்கவிட்டு ரசித்தாள். அன்று விடிய விடிய காமஉற்சவமே…

Leave a Reply

Your email address will not be published.

athai sex storiesantarvasna kahani comchoti bangla golpoanrervasanabangala chatiantrwasnatamil incest storieskannada sexstorysbus sex storiessex stories telugu with imagestamil hot story annan thangachitamil sex sex storysex stories in telugu pdfరియల్ సెక్స్hot sexy telugu storiessex kathegallufree tamil dirty storiesमराठीझवाझवी कथाmarathi sexy love storykannada new sex storytelugu dengudu storiesrathi kathe kannadakannada sex kathe galu1st night sex storiesmarathi zavadi kathatelugu sex stories in pdf formatbengali panu chotiantrvashnasex stories busbuthu kathalu in teluguindian sex stories officehindi short sex storiessex story in.hindiantarvasana sex storiesbangla choda chode golpowww telugu sex storees comमराठी झवाझवि कथाgroup kamakathaibhai bhen ki sexy storytelugu sex letterspichipuku kathaluteenager sex storywww midnight masala kathalu comindian sex story marathiantarvasna sex storieskamakathaikal sex tamilmalayalam sex stories with picturesతెలుగు దెంగులాటtelugu srungarakathalutamil sex chat storiessex story's teluguromantic sex stories telugutelugu dengulatalutamil new sex stories in tamiltelugu dex storiesold telugu sex kathaluindian sexy stories in hindidengudu kathalu telugu lomalayalam kambikadhasex stories of teen girlsmallu kathakal kambitamilkamaverykannada sex magazineझवाझवी च्या गोष्टीkampi kathakalbangladeshi chudachudir golposwx storiesgroupsex storiesnavin marathi sex storytamil kamakathialtamil maja mallika sex storieswww desi sexy storysex chotibhabhi ki chut storyschool sex kathalusex education marathiతెలుగు బూతు కథలుtamil dirty stories hotlove making sex storiestelugu actress dengudu kathalutelugu srungara navalalutelugu sex storrytelugu kamakathalu storiessex story un hindinew choda chudir golpotamil actress samantha sex storiestelugu group sexlatest marathi sex kathalatest marathi sexy storybest incest sex storieskannada language sex storytamil sex kamakathaikal comtamil sex story with picturetelugu sex storeysnew malayalam sex stories pdfx bangla golpomalayalam pooru kadha