మరదలి ఫ్రెండ్ ఇంట్లో బాగా దెంగాను! – Telugu Hot Sex Stories

Spread the love

Telugu Hot Sex Stories – అందరూ ఫస్ట్ స్టోరీ బాగా నచిందనుకుంటా. మరదలు పొద్దున్నే రెచ్చగొట్టి మొడ్డ చీకి వెనకనుండి దెంగించుకుంది telugu sex stories. ఇప్పుడు తరువాత ఏమైందో చెప్తాను. కాలింగ్ బెల్ మోగింది, నా పెళ్ళాం పాలు తీసుకుని వచ్చింది, నేను బ్రెష్ చేసుకుని వస్తా అని వేరే బాత్రూం కి వెళ్ళాను..
స్నానం చేసి బయటికి వచ్చాను, రెడి అయి ఆఫీస్ కి బయలుదేరాను. ఇంతలో నా పెళ్ళాం వచ్చింది, ఆగండి, నా చెల్లిని వాళ్ళ ఫ్రెండ్ ఇంటిదగ్గర డ్రాప్ చేసి వేళ్ళు, లేదు నాకు ఆఫీస్ టైం అవుతుంది అన్నాను, ప్లీస్, తీసుకెళ్లండి, ఒక్కతే ఎలా వెళ్తుంది అని బలవంతంగా తీసుకెళ్లమంది..
ఇద్దరం car లీక్ వెళ్ళాం, మరదలు కొంటెగా, బావ నువు లక్కీ నీతో దెంగించుకుంటా మళ్ళీ నేను, ఎలా ఎక్కడ.. నీకు బాగా దూలాగా ఉంది పూకులో.. పద దూల తీర్చేస్తా.. నాకు అదే కావాలి బావా… నేను రెడి..
నే. మరి ఎక్కడ ఎలా..
మ. చెప్తా పద బావ..
తన ఫ్రెండ్ కి ఫోన్ చేసింది, ఇంకా ఒక గంట లో వస్తాను అని. కానీ తన ఫ్రెండ్ బయటకు వెళ్తున్న ఒక గంట వస్తా, నువు వచ్చేటప్పటికి, అక్క పూల కుండి లి కీస్ పెడతా, తీసుకో ఒకవేళ లేట్ అయితే ఇంట్లో ఉండు వస్తా అంది.. సరే అంది నా దూల పూకు మరదలు..
మ. బావ త్వరగా వెళ్తే మా ఫ్రెండ్ ఇల్లే మనకి దెంగుడు హౌస్ , ఇంకా నీ ఇష్టం మరి
నే. సరే తొందరగా వెళ్దాం,
మ. నాకు మొడ్డ పిచ్చి, నీకు పూకు దెంగుడు తిరతాయి..
ఒక 40min లి వాళ్ళ ఇంటికి వెళ్ళాం, కుండి లో కీస్ తీసుకుని లోపలికి వెళ్ళి, తనకి కాల్ చేసింది. తన ఫ్రెండ్ కి కాల్ చేసి అడిగింది ఇంకా ఎంతసేపు అని. ఇంకో 40min అని చెప్పింది..
కీస్ ఓపెన్ చేసి లోపలికి వెళ్ళాం, ఇల్లు బావుంది..
మరదలికి ఇంకా ఆగలేదు.. వచ్చి డోర్ లిక్ చేసి వాటేసుకుని ముద్దులు పెడుతుంది.. నా pant లో లింగడు లేచాడు. మరదలు చీర లో బలే రంజుగా ఉంది. లేత బూడిద రంగు చీర నల్ల బ్రా, దాని అందాలు బలే కసెక్కిస్తున్నాయి. నడుం చుట్టూ చేయి వేసి దగ్గరకు లాక్కుని లేత గులాబీ పెదాలపై ముద్దులు పెట్టడం మొదలెట్టాను.. గట్టిగా పెదాలు ఆడిమిపెట్టి ముద్దు పెడుతున్నాను.
మ. హమ్మ్. హాఁ..
పెదాలను నాకుతూ చీకుతూ కొరికేస్తున్న.
మ. అహ్హ్హ్హ్ ..
తన ఎంగిలి నా నోట్లోకి వస్తుంది, నా ఎంగిలి తన నోట్లోకి వెళ్తోంది. పూర్తిగా తాగేస్తూ.. బాగా వేడెక్కమ్. అలా ముద్దు పెడుతూనే ఉన్న 5mins.. ఇంకోపక్క నడుం పిసుకుతూ నడుం మడతని పిసుకుతున్న. దాని నడుం చాలా మెత్తగా కసిగా వుంది గట్టిగా గిల్లేసాను నడుం
మ. ఆహ్హ్.. మెల్లిగా బావ.. నొప్పి..
నే. చెప్పనుగా నీ దూల తీర్చేస్తా అని
మ. అవునా.. సరే కానీ మరి..
మళ్ళీ లిప్ కిస్ చేస్తూ కొబ్బరి బొండాల్లాంటి సళ్ళు మీద చేయి వేసి పిసుకుతున్న.. చేతులు సరిపోవడం లేదు, అంత పెద్దగా ఉన్నాయి సళ్ళు.
నే. బాగా పెంచావు బొండాలు
మ. అవును బాగా వాడుకోవచ్చు నువు నీ ఇష్టం నీకే అవి.
నే. వదుల్తానా మరి
చీర పైట పిన్ తీసేసి చీర లాగేసాను
కిందకు వంగి బొడ్డు మీద కిస్ చేసి చుట్టూ నాకేస్తున్న
మ. బావ ఇంకా నాకు బావుంది, నా మొగుడు ఎప్పుడు చేయలేదు ఇలా. కొరకై దాన్ని..
బొడ్డు చుట్టూ కొంచం కొవ్వుతో సూపర్ సెక్సీ గా ఉంది, కొరికేస్తున్న దాని
హ్మ్మ్.. బావ ఇంకా కానీవు..
లేచి పైకి ఎత్తి బెడ్ రూమ్ లోకి లిప్ కిస్ చేస్తూ తీసుకెళ్ళాను.
బెడ్ బలే మెత్తగా ఉంది, చీర మొత్తం రౌండ్ తిప్పి విప్పేసాను, బెడ్ మీద పడుకోపెట్టి, లిప్ కిస్ చేస్తూ జాకెట్ హుక్స్ విప్పేసా. నల్లటి బ్రా కిందకు లాగి సళ్ళు కిందకు పెట్టి చేత్తో పట్టుకుని పిసుకుతున్నాను, చాలా పెద్ద సళ్ళు దానివి లేతగా ఉన్నాయి, నిపిల్ లేత గులాబీ రంగులో బలే ఉన్నాయి, నా నలుకతో మెల్లగా నిపిల్ మీద రాపడిస్తూ ఇంకో సళ్ళని పిసుకుతున్న, ఇంకా ఆగలేక సళ్ళని నోట్లో పెట్టుకుని చీకుతూ పిసికితు రెచ్చిపోతున్న, ఒక చేయి కిందకి పోనిచ్చి లంగా తాడు విప్పి పూకు మీదకు చేయి పెట్టాను,
నే. ఎం మరదలా, బాగా స్మూత్గా ఉంది
మ. అవును బావ నీకోసమే బాత్రూం లో స్నానం చేసేటపుడు ఆతులు తీసేసా నీతో నాకించుకుందాం అని, నా పూకు నాకు బావ
నే. నీ మొగుడు బాగా నాకుతాడా పూకుని
మ. అదే ఉంటే నాకెందుకు ఈ తిప్పలు, ఎవడు లేనపుడు అక్క మొగుడి దిక్కు అని , అందికె నీతో దెంగించుకుంటున్న
నే. అబ్బో చాలా ఉంది నీ పూకు దూల
మ. ఉండు బావ
లేచి నా షర్ట్ బానియన్ పాంట్ జిప్ తీసి విప్పేసింది అప్పటికే మొడ్డ బాగా వేడెక్కి లేచింది, డ్రాయర్ మీద పిసికి బయటకు తీసింది మొడ్డని, బస్ మని బయటకు వచ్చింది నా బారు మొడ్డ, డ్రాయర్ కూడా కిందకి లాగి మొడ్డ పట్టుకుని ఇంకో చేత్తో వట్టలు పట్టుకుని నిమిరింది అవి బాగా ముడుచుకుని ఉన్నాయి వట్టలు, మొడ్డని పైకి కిందకి లాగి తోలు వెనక్కి పెట్టి నన్ను కొంటెగా చూస్తూ నోట్లో పెట్టుకుంది,
దీనెమ్మ బలే ఉంది ..
చీకడం మొదలెట్టింది, లవడాని నిమురుతూ చేత్తో మొడ్డ ని నెమ్మదిగా పైకి కిందకు జర్క్ ఇస్తూ నోట్లో పెట్టుకుని నాలిక తో మొడ్డ పై మొన ని చీకుతుంది, ఐస్ క్రీమ్ లాగా మొత్తం చీకుతుంది
నే. చీకవే మరదలా.. ఎం చీకుతున్నవే ఇంకా చీకు
అలాగే మెల్లగా బెడ్ మీద పడుకోపెట్టి తన చెస్ట్ మీద నుండి నోట్లో మొడ్డ పెట్టి చీకించు కుంటున్న, నా పిర్రల మీద చేయి వేసి పిసుకుతూ మొడ్డ చీకుతుంది, అలాగే నెమ్మదిగా వెనక్కు తిరిగి 69 position కి వచ్చి దాని బొడ్డు కొరికి నడుం గట్టిగా పిసుకుతూ పూకు దగ్గరికి వెళ్ళాను, దాని పూకు గొల్లి పొడుగ్గా వెడల్పుగా లేత గులాబీ రంగులు ఉంది, నా పెదాలతో పూకు రెమ్మలు పైన నెమ్మదిగా నాకాను,
మ. అబ్బా.. బావ నాకు బావ. ఎన్నాళ్లీ నుండో పూకు నాకించుకోవాలని చూస్తున్నా, పూకు నాకు ఇంకా ఆగలేను,
నే. నీ పూకు బలే ఉంది మరదలా, నీ పూకు పచ్చడి చేస్తా ఇవాళ
మ. నీ ఇష్టం బావ, అది నీ పూకు దాన్ని పగలదెంగు
పూకు రెమ్మలు పెదాలతో పట్టుకుని పైకి లాగి చప్పరిస్తున్న
మ. అబ్బా… అంహ్హ్హ్.. హ్మ్మ్.. నాకు ఇంకా నాకు బావ
మధ్య వేలు మెల్లగా పూకులో పెట్టి వేలితో పైకి కిందకి దెంగినట్టు వేలితో చేస్తున్న, , మరదలు నా మొడ్డ నోట్లయి పెట్టుకు అందులించి వచ్చే రసం అంత తాగేస్తూ,
మ. బలే ఉంది బావ నీ బారు మొడ్డ, అందుకె అక్క ఎప్పుడు ఊరికి రమ్మానా రాదు, బాగా నీతో సుఖంగా దెంగించుకుంటుంటే ఇంకా ఎందుకు వస్తుంది, ఇప్పుడు అర్ధం అయింది
నే. అవునే దూల మరదలా, నీ అక్క పూకు దూల బాగా తిరుస్తున్నా
కానీ నీ లేతపూకు అదిరింది
దాని పూకులోంచి రసాలు వస్తున్నాయ్, తీయగా పుల్లగా రుచిగా ఉంది దీని పూకు అంత నోటితో నాకేసి చీకేస్తున్నా, పూకులోంచి వెలుతీసి, ముక్తం పూకుని నోట్లో పెట్టుకుని పూకు రెమ్మలు చీకుతూ మొత్తం పూకుని నాకేస్తున్నా, దేనమ్మ ఎంవుంది దీని పూకు , ఇన్నాళ్లు తప్పించుకుంది, నా మొడ్డ బాగా నాకడంతో బాగా లావెక్కి బలిసింది..
మ. బావ .. ఇంకా వచ్చి దెంగు, ఇంకా ఆగలేను.. మొడ్డ పూకులో పెట్టు బావ, త్వరగా రా దెంగరా మగడా.
పైకి లేచి పూకు మీద మొడ్డ పెట్టి రెమ్మలమీద రాపాడిస్తూ..
మ. బావ .. హమ్మ్.. ఇంకా పూకులోకి పెట్టు. దెంగరా మగడా.. పుకులో మొడ్డపెట్టు త్వరగా..
నెమ్మదిగా పుకులోకి మొడ్డ పోనిచ్చాను, సూపర్ టైట్ గా ఉంది దీని పూకు, కాళ్లు రెండు బాగా ఎడంగా చాపి మొడ్డ పైకి తీసి ఒక్కసారి బలంగా లోపలికి తోసా..
మ. అబ్బా.. చచ్చింది పూకు.. దెంగు. నీ మొడ్డ నా పూకులో బాగా సరిపోయింది, నా మొగుడు మొడ్డ అసలు ఆనదు నాకు, నీ లావు బారు మొడ్డ పుకులో సరిపోయింది, బలే రంజుగా ఉంది. దెంగు పూకుని దెంగు బాగా
మొడ్డ లోపలికి బైటకి తీస్తూ గట్టిగా దెంగుతున్నా కాళ్లు రెండు బాగా ఎడంచేసి..
మ. బావ నా సళ్ళు చీకుతూ దెంగరా
ముందుకు వంగి సళ్ళు మీద చేయి వేసి పిసుకుతున్న, పుకులో మొడ్డ అలాగే పెట్టి దెంగుటున్నా, తన కాళ్లు నా నడుం చుట్టూ వేసి లాక్ చేసింది గ్రిప్ కోసం.
సళ్ళు పట్టుకుని పిసుకుతూ ఇంకోదాన్ని చీకుతూ పూకు దెంగుతూవుంటే స్వర్గం కనిపిస్తోంది, బిగుతైన పూకులోకి బారు లావు మొడ్డ బలే గ్రిప్ తో సరిపోయింది.
ఇంకా కాళ్లు రెండు పట్టుకుని తన మీదకి వంచి బలంగా మొడ్డ పూకులోకి తోస్తున్న,
మ. అబ్బా.. హ్మ్మ్.. బావా దెంగరా ఇంకా దెంగు బలే స్వర్గం చూపిస్తున్నావ్, దెంగరా పూకుని దెంగు
నే. నీ పూకు బలే మజా గా వుందే, దీన్ని వదలను పగలదెంగుతా
మ. నాకు అదే కావాలి, దెంగు కుత్త పగలదెంగు,, నా దులంతా తీర్చురా అక్క మొగుడా..
పూకు రసాలు బయటకు వస్తున్నాయి, ఒకసారి వంగి పూకు మొత్తం నాకి రాసలు నాకేసాను, బలే ఉంది, మల్లి మొడ్డ పెట్టి గట్టిగా దెంగుటున్నా. మొడ్డ ఇంకా బాగా బలిసి లావేకింది, ఇంకా గట్టిగా దెంగుతూ సళ్లు పిసుకుతున్న.. పూకులోంచి రసాలు వచ్చేస్తున్నాయి
మ. బావ నాకు అయిపోయింది 3 సార్లు, ఇంకా నువు కానీ దెంగు
నే. నాకు అయిపోతుంది, పుకులో వేశాయిన?
మ. వద్దు బావ, నాకు నీ మొడ్డ కావాలి, నా నోట్లో వెయ్యి బావ, నాకు ఎప్పటినుంచో అలా చేసుకోవాలని ఆశ..
మొడ్డ ని పుకులోంచి గీసి మంచం సైడ్ కి రివర్స్ లో పడుకోబెట్టి అంటే తల బెడ్ చివర కాళ్లు బెడ్ మీదకి వేసి నోట్లయి మొడ్డ పెట్టి దెంగుతున్న,
నోరు టైట్ గా మూసి నాలుకతో రౌండప్ చేస్తూ ఉంది, మొడ్డని నోటి లోపలికి బయటికి తీస్తూ దెంగుతున్న నా వట్టలు పట్టుకుని సవరతీస్తూ మొడ్డ చీకుతూ నోట్లో దెంగించుకుంటుంది, ఇంకా నాకు వచ్చేస్తోంది
స్పీడ్ గా దెంగుతున్న వచ్చేసింది
నే. ఆఅహ్.. అహ్హ.. ఆఅహ్..
నోట్లో వుత్తం 10 జెర్క్స్ లో వేసాను, నోరంతా నిండిపోయింది, కొంచం పక్కకి తిరికి మొత్తం మొడ్డ రసం తాగేసింది,
మ. బావ నా ముద్దు పెట్టు.. నీ మొడ్డ రసం బావుంది
ఇంకా రసం నోట్లో నుండి కారుతుంది
లిప్ కిస్ పెట్టి నేను నా రసం టేస్ట్ చూసా, కొంచం సల్టీ గా ఉంది, అలా కిస్ చేస్తూ తన మీద పడుకున్నాను, మొడ్డ పూకు దగ్గర టచ్ అవుతూ స్లో గా చిన్నది అయింది. చివరి చుక్కలు అక్కడ పడుతున్నాయి..
తన సళ్ళు మీద తల పెట్టి మెత్తని బొండాలు మీద సెదతిరుతున్న..
అలా మరదలితో బాగా సుఖం పొంది రెస్ట్ తీసుకున్నాను. నెక్స్ట్ ఏమైందో మల్లి telugu sex stories చెప్తా, ఇది ఇక్కడితో అయిపోలేదు..

Leave a Reply

Your email address will not be published.

hinde sexy storeytelugu vadina boothu kathalugoa sex storiessuspense stories in marathisex telugu stories newtelugu sex 69 kathalufamily kathalumalayalm new sexbhabi ki chudai sex storymarathi sex storigbangla erotic storysexy story bengalitamil sex strylatest marathi chavat kathatelugu sex stories imagesdesi xstoryxossip hindi sex storiesmalayalam group sex storieshindi bhabhi storysister and brother sex stories in telugudengudu stories in telugudesi sexstory comboothu kathalu telugu scripttamil dirty stories with picturessexy kahani bhai behansex girl hindi storykannada sex stories downloadsex kadhalu in telugunew aunty sex storyamma son tamil kamakathaikalincent storiestamil sex stories in tamil pdfbangla cuckold stories.comindian mobile sex storiesമലയാളം കമ്പിക്കഥകള് ചേച്ചിzavazavi story marathiindia sex talesreal sex storysslave indian sex storiesmallu hot storiesxxx in telugubangla chotir galpointeresting telugu sex storiessex stories in malayalam languagepalleturi pukuluantarvasna dot com hindisex with bhabhi storiespundai sex storiessex stories in telugu languagetamil new sex storehindi sex incest storiesnotun bangla choti golpobangla xxx bookhindi bhabi storytelugu akka tammudu dengichukune kathalumarathi kaku chavat kathafirst night sex tamil storyromantic sex stories in telugusex ki story in hindikamasuthra kathegalutelugu sex kathalu with photoswww hindi sex storywww choti galpo comreal sex stories in malayalamhaidos storytamil story amma maganantarvasna bhai behan storybengla chotiindian sex stories gayपुच्ची झवाझवीnotun choda chudir golpofree marathi sex storiesbangla panu golpo in bangla fontkannada sexual storiessex stories of wifeamma magan sex stories tamil languagesex hindi estoriboobs in marathidengudu stories in telugukamkatha marathisax story hindi mebengali sex story in hindisex story in hindi with familysex hindi story antarvasnaamma magan uravu kathaigal tamilpukukadhalutamil latest kamakathigalbangala fuckbuthu kathalutelugu gay boothu kathaluakka anni tamil kamakathaikalsex with girlfriend storydengulata stories telugubhabhi ki sex kahani