അലക്സ് മെല്സിയുമ് ആൻഡ് മെല്സിക്ക് സ്നേഹം സെക്സ് കഥ – Malayalam Kambi Kadha

Spread the love

Malayalam Kambi Kadha – ഇതിലെ കഥയും കഥാപാത്രങ്ങളും തികച്ചും സാങ്കൽപികം മാത്രം… മരിച്ചു പോയവരും ജീവിച്ചിരിക്കുന്ന അരെങ്കിലും ആയി സാദൃശ്യം തോന്നിയാൽ അത് തികച്ചും യാദൃശികം മാത്രം.
അലക്സും മേഴ്സിയും ഒരേ ബാങ്കിൽ ജോലി ചെയ്യുന്ന വിവാഹിതരാണ്. അലക്സിന് 26 വയസും മേഴ്സിക്ക് 24 വയസും പ്രായം. ഇരുവരും ദീർഘ കാലം പ്രണയ ബന്ധിതരും ഒരേ മതവിഭാഗത്തിൽ പെട്ടവരും ആയതിനാൽ ഇരുവരുടെയും കുടുംബാഗങ്ങൾ ചേർത്ത് രണ്ട് പേരുടേയും വിവാഹം ആറ് മാസം മുമ്പ് നടത്തി കൊടുത്തു. രണ്ട് പേരുടേയും പ്രണയ സാഫല്യം പക്ഷേ ബിഎസ്എൻഎല്ലിനും ഐഡിയയ്ക്കും വരുമാന നഷ്ടം വരുത്തി.
ജില്ലയിലെ സിമിൻറ്റ് മൊത്ത വ്യാപരി ആയ മേഴ്സിയുടെ പപ്പ വിവാഹ സമ്മാനമായി ഇരുവർക്കും നൽകിയത് ഒരു പുതിയ വീട് തന്നെയാണ്. വിവാഹ കൂദാശ്ശക്കും ഒരാഴ്ച മുമ്പേ വീടിൻറെ കൂദാശാ കഴിഞ്ഞ് ഇരുവരുടെയും മണിയറയായി വീട് കാത്ത് കിടന്നു. വിവാഹ ദിവസം തന്നെ ഇരുവരും പുതിയ വീട്ടിൽ താമസവും തുടങ്ങി. സന്തോഷകരമായ ജീവിതത്തിൽ ഇരുവർക്കും ഇടയിൽ പരസ്പരം പങ്കു വെക്കാത്ത ഒരു രഹസ്യവും ഇല്ലായിരുന്നു. ഇരുവരുടെയും ഉപയോഗത്തിന് കാറും ബൈക്കും ഉണ്ടെങ്കിലും ബാങ്കിലേക്ക് ഉള്ള യാത്രയ്ക്ക് ഇരുവരും ബൈക്കാണ് ഉപയോഗിക്കാറ്.
malyalam sex stories
ബാങ്കിലെ ജോലി സമയം കഴിഞ്ഞാൽ മേഴ്സി ബസിൽ കയറി നേരെ വീട്ടിലേക്ക് പോരും. അലക്സ് ക്ലബ്ബിലും സുഹൃത്തുക്കളുമായി അൽപ്പ സമയം ചെലവഴിച്ച ശേഷം ഏഴു മണിയോടെ തിരിച്ചെത്തും. ബൈക്കിൽ ബാങ്കിലേക്ക് പോകാൻ മൂന്ന് കിലോമീറ്റർ ദൂരം ഉണ്ടെങ്കിൽ ബസിന് നാല് കിലോമീറ്റർ ദൂരം ഉണ്ട്. ചെറിയ ഒരു കറക്കം കഴിഞ്ഞേ ബസ് എത്തുകയൊള്ളു. ബസ് ഇറങ്ങിയാൽ ഒരു 300 മീറ്റർ ദൂരം നടക്കാനുണ്ട്. പുതു വീട്ടിലെ പുതു പെണ്ണിനെ കാണാൻ കൗതുകത്തോടെ അയൽ വീടുകളിലെ സ്ത്രീകളും കുട്ടികളും നോക്കി നിൽക്കും.
ജോലിക്കായി ബാങ്കിൽ പോകുമ്പോൾ സാരി മാത്രമേ മേഴ്സി ധരിക്കാറുള്ളൂ. സാരി ഉടുത്ത് വരുന്ന മേഴ്സിയെ കാണാൻ ഒരു പ്രത്യേക അഴകാണ്. ആ അഴകാർന്ന ശരീരത്തിൽ മുപ്പത്തി ആറ് സൈസ്സിലുള്ള നെഞ്ചളവും മുപ്പത്തി എട്ട് അളവിലുള്ള നിതംബവും എടുത്ത് കാണിക്കും. അത് കാണുന്ന ആണുങ്ങൾ വീണ്ടും വീണ്ടും കാണാൻ കൊതിക്കും. സ്ത്രീകൾ അസൂയ കലർന്ന കൗതുകത്തിൽ നോക്കി നിൽക്കും.
മേഴ്സി നടന്ന് വരുന്ന വഴിയരുകിലാണ് ബാങ്കിലെ അറ്റൻറ്റർ ജോതി കുമാറും ഭാര്യ ലതയും മക്കളും താമസിക്കുന്നത്. മകൻ അജിത് മംഗലാപുരത്ത് പഠിക്കുന്നു. മകൾ അഭി എന്ന് വിളിക്കുന്ന അഭിരാമി പ്ലസ് 2 വിനും പഠിക്കുന്നു. ബസിറങ്ങിയാൽ വീട്ടിലേക്ക് ഉള്ള ഇറക്കത്തിൽ അൽപ്പ സമയം സംസാരിക്കാൻ നിൽക്കുന്നത് അവിടെ മാത്രമാണ്. മിക്കവാറും ദിവസവും അഭിരാമിയും അവരുടെ സംസാരത്തിൽ പങ്കു കൊള്ളും. കുറച്ചു ദിവസത്തെ സൗഹ്യദത്തിൻറെ പുറത്ത് മേഴ്സി അഭിരാമിയെ വീട്ടിലേക്ക് ക്ഷണിച്ചു.
മേഴ്സി : അഭി വരുന്നോ വീട്ടിലേക്ക്?
മേഴ്സിക്ക് ആദ്യത്തെ കാഴ്ചയിൽ തന്നെ മനസിലായിരുന്നു തന്നെ പോലെ തന്നെ വികാര പരവശയായ പെണ്ണാണ് അഭിരാമിയെന്ന്. പ്രായത്തിൽ കവിഞ്ഞ ശരീരിക വളർച്ചയും മുമ്പിലേക്ക് തള്ളി നിൽക്കുന്ന മാറിടവും വിടർന്ന നിതംബവും കൂബി അടഞ്ഞ കണ്ണുകളും
എല്ലാം കൂടി അവൾ ഒരു കാമപരവശ തന്നെ. അഭിരാമി തിരിഞ്ഞ് തൻറെ അമ്മയെ നോക്കി.
അമ്മ : പൊയ്ക്കോ. പെട്ടന്ന് ഇങ്ങ് വന്നേക്കണം.
മേഴ്സിടെ കൂടെ വീട്ടിലെത്തിയ അഭിരാമി ഹാളിലുടെ ചുറ്റി നടന്ന് ചുമരുകളിൽ തൂക്കിയിരിക്കുന്ന പെയിൻറ്റിങ്ങുകളും മറ്റ് കര കൗശല വസ്തുക്കളും കണുമ്പോൾ ഡ്രസ്സ് ചേഞ്ച് ചെയ്തു വന്ന മേഴ്സിയോട് ഈ ചിത്രങ്ങൾ എല്ലാം എവിടെ നിന്ന് വാങ്ങിയതാണെന്ന് അന്വേഷിച്ചു.
മേഴ്സി : ഞങ്ങൾ ഓരോ സ്ഥലങ്ങളിൽ പോകുമ്പോൾ വാങ്ങുന്നത് ആണ്.
മേഴ്സി മറുപടി പറഞ്ഞ് കഴിഞ്ഞപ്പോൾ അഭി പോകാനായി തിടുക്കം കൂട്ടി. എങ്കിലും ചായ കുടിച്ച ശേഷമേ മേഴ്സി വിട്ടൊള്ളു.
അങ്ങനെ പല ദിവസങ്ങളിലും വന്ന് അധികം സമയം ചെലവഴിക്കാതെ പോയ അഭി ഒരു ദിവസം മാത് സിൻറെ ഒരു പ്രോബ്ളം ചോദിച്ച അഭിയെ വീട്ടിൽ കൂട്ടി കൊണ്ട് പോയി അത് തീർത്തു കൊടുത്തു. തുടർന്നുള്ള പല ദിവസവും അലക്സ് വരുന്നത് വരെയും റ്റൂഷ്യൻ പഠിക്കാൻ വരുന്നത് പോലെ അഭി അവിടെ നിന്നും പോകാതെ ആയി. അവൾക്കു ബെഡ്റൂമിൽ വരെ കയറി ഇറങ്ങാൻ സർവ്വ സ്വാതന്ത്ര്യമായി. ഒരിക്കൽ ബെഡിൽ ഇരുന്ന അഭിരാമി കുഴിയിലേക്ക് എന്ന പോലെ താഴ്ന്ന് പോയി.
അഭി : എന്ത് ബെഡാണ് ചേച്ചി ഇത്. മഞ്ഞിനുള്ളിൽ ഇരിക്കുന്നത് പോലെ.
മേഴ്സി : എങ്കിൽ അഭി കൊച്ച് ഒന്ന് കിടന്നു നോക്ക്.
അവൾ കൈകൾ വിടർത്തി ബെഡിലേക്ക് മറിഞ്ഞു.
അഭി : ഹായ് എന്ത് രസമാണ്. കുഴിയിൽ കിടക്കുന്നത് പോലെ.
മേഴ്സിയും അവൾക്ക് ഒപ്പം കിടന്ന് കൈ അഭിയുടെ മുലയുടെ മുകളിൽ വച്ച് കൊണ്ട് ചോദിച്ചു.
മേഴ്സി : എങ്ങനെ ഉണ്ട് ഞങ്ങളുടെ ബെഡ്?
അഭി : സൂപ്പറാ ചേച്ചി.
മേഴ്സി കൈ കൊണ്ട് അഭിടെ മുലയിൽ തഴുകി കൊണ്ടിരുന്നു.
മേഴ്സി : എന്ത് വലുപ്പമാടി നിൻറെ മുലകൾക്ക്.
അഭിരാമിയുടെ ചെവിക്കരുകിൽ ചെന്ന് സാവധാനം പറഞ്ഞ് തീർന്നതും അവളുടെ കവിളിൽ ഒരു മുത്തവും കൊടുത്തു. തൻറെ ശരീരത്തിലുടെ ഒരു കൊള്ളിയാൻ മിന്നിന്നിയത് അഭി അറിഞ്ഞു. അവൾ പെട്ടന്ന് ചാടി എഴുന്നേറ്റു.
അഭി : ഈ ചേച്ചിടെ ഒരു കാര്യം.
എന്നും പറഞ്ഞു അഭി പുറത്തേക്ക് ഓടി. പക്ഷെ പുറത്തേക്ക് ഓടിയ അഭിരാമി വാതിൽ വരെയെ ചെന്നുള്ളു. അവൾ വാതിലിൽ പിടിച്ച് കിതയ്ക്കാൻ തുടങ്ങി. പുറകെ വന്ന മേഴ്സി അവളോട് ചേർന്ന് നിന്നു.
മേഴ്സി : എന്താ… എന്ത് പറ്റി അഭി?
അഭി : ഒന്നും ഇല്ല ചേച്ചി.
അവൾ വിക്കി വിക്കി പറഞ്ഞു.
മേഴ്സി : നാളെ മുതൽ മൂന്ന് ദിവസം ഞങ്ങൾ ഇവിടെ കാണില്ല. ഒരു റ്റൂർ പോകും മൈസൂർക്ക്.
അഭിയുടെ ചെവിക്കരുകിൽ മുഖം ചേർത്ത് ഒച്ച കുറച്ച് മേഴ്സി പറഞ്ഞു.
മേഴ്സി : വന്നിട്ട് അഭി കൊച്ചിനെ…
അവളുടെ മുലകളെ തഴുകി കൊണ്ട് മേഴ്സി പറഞ്ഞു.
അഭി : ചേച്ചി ഇതൊക്കെ…
അവൾ കുലുങ്ങി ചിരിച്ചു കൊണ്ട് ഇറങ്ങി ഓടി.
വീട്ടിൽ എത്തിയ അഭിരാമിക്ക് തൻറെ ശരീരത്തിൽ ഏറ്റ ആ ചെറിയ സുഖം മറക്കാൻ പറ്റിയില്ല. അവൾ വലത്തേ കൈ പാന്റിയ്ക്ക് ഉള്ളിലേയ്ക്ക് കയറ്റി. യോനിയും പാന്റിയിലേയും നന്നവ് കണ്ട് അശ്ചര്യപെട്ടൂ. അവൾ നടുവിരൽ യോനിയിൽ കയറ്റി ഇറക്കി. മുമ്പ് ഒരിക്കലും ലഭിക്കാത്ത സുഖത്തിലൂടെ അവൾ പറന്നു പൊങ്ങി. കുതിച്ച് ചാടിയ മദജലത്താൽ ആശ്വാസം പൂണ്ട് അഭി മയങ്ങി കിടന്നു. പിന്നെ അവൾ സ്വയമേ മേഴ്സി ചെയ്തതു പോലെ മുലയിൽ ചെയ്തു നോക്കി. പക്ഷെ ചേച്ചി അമർത്തിയപ്പോൾ കിട്ടിയ ആ സുഖം അവൾക്കു ലഭിച്ചില്ല. ചേച്ചിയുടെ കൈയ്ക്ക് വല്ല മാന്ത്രിക ശക്തിയും ഉണ്ടോ? എന്തായിരുന്നു സുഖം. അവൾ ചിന്തിച്ചു.
അവൾ മൂന്ന് ദിവസം കഴിഞ്ഞ് കിട്ടാൻ പോകുന്ന സുഖം ഓർത്ത് സ്വപ്നം കണ്ട് തള്ളി നീക്കി.
മൂന്നാം ദിവസം അഭി ചെന്നപ്പോൾ അലക്‌സ് വീട്ടിലുണ്ടായിരുന്നു. നാലാം ദിവസവും ജോലി കഴിഞ്ഞ് വന്നപ്പോഴും മേഴ്‌സിയുടെ കൂടെ അലക്‌സ് ഉണ്ട്. വന്ന വഴിയിൽ ഒന്ന് ചിരിച്ച് കടന്ന് പോയി. അഭിരാമി നിരാശയോടെ അവരെ നോക്കി നിന്നു. അതേ സമയം പെണ്ണ് തൻറെ വലയിൽ വീണത് മേഴ്‌സി അലക്സിനോട് പറഞ്ഞിരുന്നു. അലക്സും മേഴ്‌സിയെ പ്രോൽസാഹിപ്പിച്ചു. നല്ലൊരു അവസരം ഒരുക്കി കൊടുക്കാൻ വേണ്ടിയാണ് രണ്ട് ദിവസവും അലക്‌സ് മേഴ്‌സിയോടൊപ്പം വീട്ടിൽ തങ്ങിയത്.
അഞ്ചാം ദിവസം. ശനിയാഴ്ച. അഭിരാമിക്ക് അവധി ദിവസം. അലക്‌സ് മേഴ്‌സിയെ കൂട്ടാതെ ജോലിക്ക് ഇറങ്ങി. അഭിയുടെ വീടിനു മുമ്പിൽ ബൈക്ക് നിർത്തി തൻറെ സഹപ്രവർത്തകനെ വിളിച്ചു.
“എൻറെ കൂടെ പോരൂന്നോ”
“ഇന്നെന്താ ഒറ്റയ്ക്കേ ഉള്ളോ”
“മേഴ്‌സി ലീവാ… തലവേദന”
രണ്ട് പേരും ഒരുമിച്ച് ജോലിക്ക് പോയി. അലക്‌സിൻറെ ഉദ്ദേശ്യം വിജയിച്ചു.
അവർ പോയി കഴിഞ്ഞ് അഭിരാമി അമ്മയോട് ചോദിച്ചു.
അഭി : അമ്മേ… ഞാൻ ചേച്ചിടെ അടുത്ത് വരെ പോയിക്കോട്ടെ?
അമ്മയുടെ സമ്മതത്തോടെ അഭി മേഴ്‌സിയുടെ വീട്ടിൽ എത്തി. അഭിരാമിയുടെ വരവും കാത്ത് ഇരിക്കുകയാരുന്ന മേഴ്‌സി വാതിൽ കടന്ന അഭിയെ ഒരു കൈ കൊണ്ട് വാരി പിടിച്ച് മറു കൈ കൊണ്ട് വാതിൽ അടച്ചു കുറ്റി ഇട്ടു. പുറം തിരിഞ്ഞ് വന്ന അഭിയെ ചേർത്ത് പിടിച്ച് രണ്ട് ദിവസത്തെ വിശേഷങ്ങൾ ചോദിച്ചും പറഞ്ഞും പതിയെ നടന്ന് ബെഡ്റൂമിൽ എത്തി. ബെഡിലേക്ക് അവളെ ഇരുത്തിയിട്ട് അവളുടെ രണ്ട് കൈകളിലെയും ഉരത്തിൽ പിടിച്ച് താഴ്ന്ന് നിന്ന് മുഖം മുഖത്തോട് ചേർത്ത് പിടിച്ച് ചോദിച്ചു.
മേഴ്‌സി : വെള്ളിയാഴ്ച പറഞ്ഞത് പോലെ അഭി കുട്ടിയെ സ്വർഗം കാണിക്കണോ?
അഭിരാമി ചിരിച്ചു കൊണ്ട് രണ്ട് കൈയ്യിലും മുഖം പൂഴ്ത്തി.
മേഴ്‌സി : അതോ സ്വയം സ്വർഗം കണ്ടെത്തിയോ?
അഭി ചിരിച്ചു കൊണ്ട് തല കുമ്പിട്ടു. കൈകൾ പിടിച്ചു മാറ്റി കൊണ്ട് അവളോട് ചോദിച്ചു.
മേഴ്‌സി : സത്യം പറയെടീ… നീ തന്നെ ചെയ്തോ?
അഭി ചിരിച്ചു കൊണ്ട് തലയാട്ടി.
മേഴ്‌സി : എടീ കള്ളി…
തുടരും…
നിങ്ങളുടെ കമന്റ് ആണ് കഥകൾ തുടർന്ന് എഴുതുന്നതിന് ഉള്ള ഒരു പോത്സാഹനം. അത് കൊണ്ട് എല്ലാവരും കഥയെ കുറിച്ചുള്ള അഭിപ്രായങ്ങൾ mallustories നെ മറക്കാതെ അറിയിക്കുക.
പുതിയ kambi kathakal വായിക്കാൻ മറക്കാതെ വീണ്ടും

Leave a Reply

Your email address will not be published.

sex ki storitelugu sex stories waphot puku kathalutop srungara kathalu teluguantarvasna free hindi sex storytelugu aunty new sex storiestamil dirty story comsex storey in tamilkamuta hindizavazavi sexaunty sex tamil storytelugu pooku dengudu kathalubahan ki chudai story in hindimalayalam kadhakalkannadakamakategalutamil darty storeschoolgirl sex storiesfirst night sex stories in tamiljija sali hindi sexy storyinteresting sex stories in tamilসেক্স বেঙ্গলি সেক্সtelugu puku dengadamtelugu pookulochakori sex storiespuku kathalusex telugu auntieskamakathaikal tamil storybangla vodar golpobengali choda chudi golpohindi school girl sex storybangala choda chudi golpomarathi chawat katha in marathi font fullkaama katetamil amma makan sex storytelugu boothu kathalu telugu fontdesi x storiessex storiesintelugufamily tamil kamakathaikalamma magan kamakathai in tamil languagetamil different sex storiesaunty tho tholi anubhavam kathalumust chudai storymausi ki chudai storyaunty tho denginchukuna kathaluwww sex katha comaunty tho pukulatabhauja sex storyincest desi storytop hindi sex stories sitesಅಣ್ಣನ ಹೆಂಡತಿ ಜೊತೆchavat katha marathi pranaytamil sexx storiessexy hindi stories in hindi fontsakka boothu kathalukamakathai sithikambikathakalmalayalamsrx teluguchoda chudir golpo listtamil sex stories in amma maganindian sex kathalulatest telugu sex stories in telugu fontkamakathai sithitelugu boothukathludoctor sex stories in hindibanglachotigolpobhai bahan ki sex storyhot fuck teluguindiab sex storiestelugu puku sexhot chachi storiestelugu sex stories twitter.comkanada sexy storykamuk sextelugu lipilo boothu kathaluदेशी सेक्स कहानीimdian sex storybhai boner chodar golpotamil sex amma storetamil aunty hot sex storiesbhabhi ki sex storysex new telugutelugu sex kathalu netbangladeshi choda chudi golpoma ke chodar bangla golpoboothu stories telugu lotamil dex storiesathai marumagan otha kathaigal tamiltamil majaa kathaigallovers sex stories in telugubangali chotitelugu sex storueskamutkatelugu kamapichachi kathalusex storey tamilsex story in hindi bhabhi