காமலோகத்தில் நடிகை மீனா – Tamil Sex Stories

Spread the love

Tamil Sex Stories – ராஜேஷ் ஒரு 30 வயது கார் டிரைவர். தாம்பரத்தில் ஒரு பேங்க் மேநேஜெருக்கு கார் ஓட்டுபவன்.நிறம் கருப்பு, உயரம் 6 அடி, இடை 110 கிலோ. ஆனால் உடம்பில் சதையே கிடையாது. தினம் 2 மணி நேரம் ஜிம்மிற்கு சென்று தனது உடலை கல் போன்று செதுக்கி வைத்திருந்தான். அவன் மார்பும் தோலும் நன்கு விரிந்திருக்கும். ஆண்மையின் முழு அர்த்தம் அவன் தான்…. இருந்தும் கல்யாணம் ஆகவில்லை. காம பசி அடங்காததால் அவனது 9” ஆண்குறி அழகான பெண்களை கண்டாலே விறைக்கும். அவன் வேலை செய்யும் வீட்டின் பெண்களை ஆண்களுக்கு தெரியாமல் நன்கு அனுபவிப்பான். பேங்க் மேநேஜெரின் மனைவியும் தினமும் இவனுக்கு தனது புண்டையை விரிப்பாள். குடும்ப பாங்கிநியாக இருந்த அவளை தனது 8” சுன்னியை வைத்துகொண்டு காம வெறி புடித்த பெண்ணாக மாற்றிவிட்டான். இது போதாதென்று அவனுக்கு போதை பொருள் பழக்கமும் இருந்தது. இது தெரிந்தவுடன் பேங்க் மேனேஜெர் அவனை வேலையை விட்டு நீக்கினார். 2 மாதங்களாக வேலை தேடி வந்தான். கை அடிக்க நேரம் இல்லாததால் அவனது சுன்னி காமக்கடலில் மூழ்கி இருந்தது. புண்டை வாசத்திர்க்ககவும் வேலைக்காகவும் ஏங்கினான். அப்பொழுது டிரைவர் வேலைக்கு தேவை என்று பேப்பரில் ஒரு விளம்பரத்தை பார்த்தான். அவ்வீட்டிலேயே தங்கிக்கொண்டு வேலை பார்க்கும் சூழ்நிலை.
அந்த வீட்டு எஜமானன் பெயர் வித்யாசாகர் ஒரு சாப்ட்வேர் இன்ஜினீயர். அவரை சந்தித்தான். வித்யாசாகரின் வீடு தாம்பரம் ரயில்வே ஸ்டேஷன் அருகில் ஒரு பெரிய பங்களா. வித்யாசாகரோ ஒரு முட்டாள் போல் ராஜேஷிற்கு தென்பட்டான். “உனக்கு எதாவது கேட்ட பழக்கம் இருக்கா” என்று கேட்டான் வித்யாசாகர். வேலைக்கு வரும் டிரைவரிடம் உனக்கு ஏதும் கேட்ட பழக்கம் இருக்க என்று கேட்டால் அவன் இல்லை என்று தான் சொல்வான்!! “இல்லை” என்றான் ராஜேஷ். “மாதம் எவ்ளவு சம்பளம் வாங்கிக்குவ? ” “எட்டாயிரம் தாங்க சார்” “சரி. அப்புறம் வீட்டுல நான், என் வைப், கை குழந்தை அப்புறம் என் உடம்பு சரியில்லாத அம்மா இருக்கோம். எங்களுக்கு நீ ஒத்தாசைய இருக்கணும். கை குழந்தைய கவனிச்சுக்க என் வைப்க்கு நீ தேவைப்பட்டா உதவி செய்யனும். செய்வியா?” ராஜேஷுக்கு சுன்னி கிளம்பியது. கை குழந்தை இருந்தால், பால் வரத்து மொலையில் பெருகி இருக்கும். அவன் மனைவியின் பாலை குடிக்க வேண்டும் என ஆசை பட்டான். “கண்டிப்பா செய்வேன் சார்.” “சரி. ஒரு வாரத்துக்கு அப்புறம் வேலைல வந்து சேறு.” “ஓகே சார்.” தினம் அவரை ஆபீஸில் கொண்டு போய் விட்டு, கூட்டிக்கொண்டு வருவது தான் வேலை. ஒரு வாரம் முழுவதும் அவன் வித்யாசாகரின் மனைவியை பற்றி கற்பனை கடலில் மூழ்கி இருந்தான். அவள் உதட்டின் பருமனை கற்பனை செய்து, அதில் தனது ஆண்குறியை தடவ ஆசைபட்டான். அவளது முலையின் அளவு முதல் புண்டையின் நிறம் வரை அனைத்தையும் கற்பனை செய்து பார்த்து கொண்டிருந்தான். இரவு முழுவதும் வித்யா சாகரின் மனைவியின் ஞாபகங்கள் தான். அவள் தொப்புளின் அழகை கற்பனை செய்தது தன் நாவால் நக்க ஆசைபட்டான். முதல் நாள் வீடிற்கு வேலைக்கு சென்றான். அவளை காண முடியவில்லை.
வித்யாசாகரை ஆபீஸில் கொண்டு பொய் விட்டான். வீட்டிற்கு திரும்பி சென்ற அவனுக்கு ஒரு மிக பெரிய இன்ப அதிர்ச்சி காத்திருந்தது. அவனிடம் கார் சாவியை பெற்றுக்கொள்ள அங்கு வந்தாள் வித்யாசாகரின் மனைவி. அது வேறு யாரும் இல்லை! கண்ணழகி, தொப்புள் அழகி என்று பல பட்டபெயர் வாங்கிய சினிமா நடிகை மீனா! அவளை தூரத்தில் கண்ட உடனே ராஜேஷின் ஆண்குறி மேலெழும்பியது. குழந்தை பெற்ற பின் சிறிது சதை போட்டு இருந்தாள். பச்சை நிற சேலை உடித்திக்கொண்டு அவள் நடந்து வரும் அழகோ அழகு. அருகில் வந்து சாவியை பெற்றுக்கொண்டாள். ராஜேஷ் அவளை கீழிருந்து மேல் வரை ஒரு நோட்டம் விட்டான். அவளது சிவந்த உதடுகள் ராஜேஷை சுண்டி இழுத்தது. கண்கள் காமத்தை தூண்டின. கழுத்தை வாயால் கவ்வ ஆசைப்பட்டான். கைகள் இரண்டும் உருட்டுகட்டைகள். சேலை மூடி இருந்தாலும் மொலை பெரிதாக நிமிர்ந்து நிர்ப்பது அவன் கண்களில் தென்பட்டது. அவளது தங்க நிற இடுப்பு அவனது சுன்னியை சூடேற்றியது. இடுப்பு சதையை கைகளால் பிசைய எண்ணி துடித்தான். தமிழ் சினிமா ரசிகர்கள் அனைவரும் நக்க ஆசை படும் அவளது தொப்புள் சேலை வழியே வெளியில் தெரிந்தது. கைவிட்டு நோண்ட அவன் விரல்கள் துடித்தன. மீனாவிர்க்கும் அவனது காம பார்வை ஆசையை தூண்டிவிட்டது. அவனது ஆண்மையான உடம்பு, விரிந்த தோள்கள், கருத்த நிறம் அனைத்தும் மீனவினுள் தூங்கி கிடந்த காமத்தை வெளியில் இழுத்தன.
வித்யாசாகரின் சிறிய சுன்னியுடன் விளையாடுவது அவளுக்கு புடிக்கவில்லை. இந்த காம ராக்ஷஷன் போல் தோற்றம் கொண்ட ராஜேஷின் சுன்னியை பார்க்க ஆசை பட்டாள். “என்ன மேடம் அப்படி பாக்குறீங்க??” “ம்ம்ம்ம்.. ஒன்னும் இல்லைங்க. நீங்க தான் வேலைக்கு வந்திருக்கும் டிரைவரா?” “ஆமாம் மேடம். டிரைவர் மட்டும் இல்லைங்க, உங்களுக்கு ஒத்தாசையாக இருக்கவும் தான் நான் வேலைல சேர்ந்திருக்கேன்.” “சாபிட்டீன்களா?” ராஜேஷ் மீனாவின் முலைகளை பார்த்தவாறே “சாப்பிடனும் போலவே இருக்குங்க” என்றான். மீனா அவன் நோக்கத்தை அறிந்தாள். இருப்பினும் சேலையை இழுத்து தனது முலை சுத்தமாக தெரியாதது போல் செய்தாள். “வீட்ல சப்பாடிருக்கு. சாப்பிடறீங்களா?” என்று கேட்டாள். “வேணாம் மேடம்.” “சரி. அவுட் ஹவுசுல தங்கிக்குங்க. சாயங்காலம் 8 மணிக்குதான் சார வீட்டுக்கு கூட்டிகிட்டு வரணும். வேற எதுவும் வேணும்னா போன் பண்ணுறேன்” என்று கூறி அவனது செல் நம்பரை வாங்கி கொண்டாள். திரும்பி சென்ற பொழுது அவளது விரிந்த சூத்தை கண்டான். அவன் ஆண்குறி ஜெட்டியை கிழித்தது. புடவையிலும் அவளது சூத்து கன்னங்கள் இடமும் வலமுமாக ஆடுவது அவனுக்கு தெரிந்தது. மீனா இடுப்பில் விழுந்த மடிப்புகள் அவன் மனதை கொள்ளை அடித்தன. அவளை நிர்வாணமாக காண வேண்டும் என துடித்தான். தன் வேலையே போனாலும் மீனா புண்டையை கிழிக்க வேண்டும் என எண்ணிக்கொண்டே அவுட் ஹவுஸிற்கு சென்றான். அடுத்த ஒரு மாதம் முழுவதும் அவனால் எதுவும் செய்ய முடியவில்லை. பின்பு தான் அவனுக்கு அதிர்ஷ்டம் அடித்தது. வித்யாசாகர் வேலை விஷயமாக பெங்களூர் சென்று இருந்தான். அன்று வீட்டில் மீனா, படுத்த படுக்கையாக இருந்த வித்யாசாகரின் அம்மா, மீனாவின் கைக்குழந்தை மூவரும் தான் இருந்தனர். ராஜேஷை காலை சப்பாட்டிர்க்காக வீட்டிற்கு அழைத்தாள் மீனா. வீடிற்கு சென்றான் அவன்.
மீனா ஒரு இளஞ்சிவப்பு சேலையை கட்டி இருந்தாள். அவளது இடது முலை பிளவுசில் நன்றாக சேலைக்கு வெளிய தெரிந்தது. அல்வா துண்டு போன்ற இடுப்பும் ராஜேஷை சாகடித்தது. சேலையை இடுப்பில் சொருகி இருந்தாள். தள தளவென்று ஜொலித்தாள். தரையில் சாப்பிட உக்கார்ந்தான். மீனாவே பரிமாறுவாள் என்று எதிர்பார்த்த அவனுக்கு ஒரு சின்ன அதிர்ச்சி. சமையல் காரி பரிமாறினாள். சாப்பிட்டு முடித்தான். மீனாவை காண முடியவில்லை. எங்கே என்று வேலைக்காரியிடம் கேட்ட பொழுது, குழந்தைக்கு பால் கொடுத்துகொண்டிருக்கிறாள் என்று தெரியவந்தது. அவன் சுன்னி கடப்பாரை போல் தடியாகவும் சூடாகவும் ஆயிற்று. மீனா பால் கொடுக்கும் அறையை திறக்க முயற்சி செய்தான். முடியவில்லை. வெளியில் ஏமாற்றத்துடன் காத்திருந்தான். மீனா வெளியே வந்தாள். அவளிடம் விடை பெற்று கொண்டு ராஜேஷ் அவுட் ஹவுஸ் சென்றான். மீனாவுக்கும் ராஜேஷின் நினைவு அன்று சற்று அதிகமாகவே இருந்தது. எல்லா வேலையையும் முடித்து விட்டு கட்டிலில் படுத்தாள். தூக்கம் வரவில்லை. வித்யாசாகர் இல்லாததால் ராஜேஷை ஓக்க எண்ணி துடித்தாள். அவனது முரட்டு கைகளால் தனது முலையை கசக்குவது போல் கற்பனை செய்து கொண்டு பாவாடை வழியே புண்டையை வருடிக்கொண்டிருந்தாள். கலாச்சாரமா காமமா என்று யோசித்தாள். காம உணர்ச்சி வென்றது. சேலையை சரி செய்து கொண்டு, குழந்தையும் மாமியாரும் உறங்கிவிட்டனரா என்று பார்த்து விட்டு அவுட் ஹவுசிர்க்கு சென்றாள். அவுட் ஹவுஸ் பூட்ட பட வில்லை . லேசாக கதவை திறந்து உள்ளே சென்றாள். ராஜேஷ் ஒரு ஓரமாக தண்ணீர் குடித்து கொண்டிருந்தான். மீனாவை கதற கதற கற்பழிக்க எண்ணி காமத்தை அதிகரிக்கும் போதை மாத்திரையை சாப்பிட்டு தண்ணீர் குடித்து கொண்டிருந்தான். ஆனால் மீனா உள்ளே தனியாக வருவதை கண்டு புன்னகைத்தான்.
ஆடு தானே வந்து பலியாவதை கண்டு சிரித்தான். “என்ன பண்ணிக்கிட்டு இருக்கீங்க ராஜேஷ்?” என்று மீனா கேட்டாள். ராஜேஷ் மெல்ல அவளிடம் சென்றான். “உங்களை பத்தி தான் மேடம் நினைச்சுகிட்டு இருந்தேன்” “நினைச்சா மட்டும் போதுமா??” என்று கூறி அவனை அனணத்து அவன் உதட்டில் முத்தம் இட்டாள். ராஜேஷ் அதிர்ச்சி அடைந்தான். காம வெறி ஏறி அவனும் அவளை அணைத்து அவள் உதட்டை சப்பலானான். அவன் வாயிலிருந்து வீசிய நாற்றம் மீனாவின் புண்டையில் நீரை வரவழித்தது. உதட்டை சப்பி கொண்டே அவன் ஒரு கையால் மீனாவின் முலையையும் மற்றொரு கையால் மீனா இடுப்பையும் பிசைந்தான். இடுப்பு மடிப்புகளை கையால் அளந்து பார்த்தான். அவள் முலையை பிளவுசை விட்டு கிழித்து எடுப்பது போல் பிசைந்தான். பிசைந்து கொண்டே மீனாவின் மேல் உதடை கவ்வி இழுத்தான். மீனா வலியில் “ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம் ” என்று மொனகினாள். தன் நாவை மீனாவின் வாயினுள் செலுத்தி அவள் நாவுடன் விளையாடினான். கடைசியாக மீனாவின் இடுப்பை ஒரு செல்ல கிள்ளு கிள்ளிவிட்டு அவள் சூத்து கன்னங்களை பிடித்து தூக்கி அறையில் இருந்த கட்டிலில் போட்டான். ஒரு முரட்டு பிடி பிடித்து இழுத்ததில் மீனா சேலை அவளது இடுப்பை விட்டு விலகி அவிழ்ந்தது. அவளது உடம்பிலிருந்து சேலையை உருவினான். அப்பொழுது அவன் கண்ட காட்சி அவன் காமத்தை பெருக்கெடுத்தது.அவளது பிலவுசிர்க்குள் இருந்து வெளி வர துடிக்கும், வீங்கிய இரு மாம்பழங்களை கண்டு அவன் நாவினில் எச்சில் ஊறியது. தங்கபஸ்பம் போல் மின்னிய மீனாவின் சதை போட்ட இடுப்பும் அவளது தொப்புள் குழியும் அவனை தூண்டியது. மள மளவென தனது ஜெட்டியை தவிர மற்ற ஆடைகள் அனைத்ததயும் அவிழ்த்தான். மீனா அவனது கட்டுமஸ்தான உடம்பை கண்டு வியந்தாள். அவன் முன் சிறு குழந்தை போல் இருந்தாள் மீனா. புண்டையின் அரிப்பு அதிகம் ஆக, மீனா அவன் கையை பிடித்து இழுத்தாள். “வாடா என் செல்லம்.. என்ன உன் இஷ்டத்துக்கு அனுபவி!!” என்று சொல்லியவாறே அவனை இழுத்து கட்டி பிடித்து தன்னுடன் கட்டிலில் தள்ளினாள். மீனாவின் ஆர்வத்தை எண்ணி வியந்த ராஜேஷ், காம மயக்கத்தில் தென்னிந்தியாவே சுவைக்க ஆசைபடும் மீனாவின் தொப்புளை முரட்டு கைகளால் பிடித்து அச்சதையை பிசைந்தான். கூச்சத்தில் மீனா தனது வயிற்றை இறுக்கி கொண்டாள். இருந்தும், ராஜேஷ் அவளது தொப்புள் சதையை இன்னும் நன்றாக பிசைந்தான். பிசைந்து கொண்டே அவளது உதட்டை மறுபடியும் கவ்வி இழுத்தான்.
மீனா கண்களை மூடி கொண்டு “ராஜேஷ்.. ராஜேஷ்.. என முனகினாள். மற்றொரு கையால் அவளது முலைகளை மிருகபலத்தில் பிசைந்தான். “மீனா… புடிச்சிருக்கா?” என்று கேட்டான். “ரொம்ப புடிச்சிருக்கு ராஜேஷ்.. இன்னும் நல்லா செய்” என்று கூறி அவனது இரு கைகளையும் தொப்புள் மற்றும் முலையை இன்னும் வேகமாக பிசைய தூண்டினாள். மீனாவின் தொப்புளும் மார்பும் சிவந்து போகும் வரை ராஜேஷ் நன்கு பிசைந்தான். பிறகு கீழே இறங்கி சென்று அவளது தொப்புளை வாயால் நன்கு ருசி பார்த்தான். சுவைத்து கொண்டே அவளது பாவடையை கழட்டி எறிந்தான். கொழுத்த தொடைகள் இரண்டையும் தடவி கொண்டே மீனாவின் தொப்புளை நன்கு நக்கினான். காம உணர்ச்சி தாள முடியாமல், மீனா தனது கையை ராஜேஷ் ஜெட்டியின் மீது வைத்து அவனது சுன்னியை உரசினாள். “ராஜேஷ்..உன் தம்பிய எனக்கு ரொம்ப புடிச்சிருக்கு டா!” என்று அவன் காதில் மெல்ல கூறினாள். “அவன் இருக்கும் வெறியில உனக்கு இன்னும் ஒரு குழந்தைய குடுத்துடுவான் மீனா.. ” என்றான் ராஜேஷ். மீனா புன்னகைத்து கொண்டே அவனது ஜெட்டியை உருவி எடுத்தாள். கபால் என வெளியில் குதித்தது ஒரு 8” மலை பாம்பு. முத்திர வாடையும், விந்து வாடையும் பலமாக அடித்தது அந்த கருப்பு ராக்ஷஷனிடம் இருந்து. மீனாவின் கண்கள் ஆச்சிரியத்தில் விரிந்தன. தனது கணவனின் 6” சுன்னி இந்த காம ராக்ஷஷன் முன் செல்லுபடி ஆகாது என்று எண்ணினாள். ஓத்தால், ராஜேஷின் பூலை ஒக்க வேண்டும் என எண்ணினாள்.
அவன் சுன்னியை பிடித்து உருவ தொடங்கினாள். ஒரு பெண்ணின் மென்மையான கைகள் ஒரு ஆணின் ஆண்குறியில் படும் பொழுது அவன் காமம் எல்லை கடந்து விடும். அதே நிலைமை தான் ராஜேஷிர்க்கும். காம மயக்கத்தில் மீனாவின் பிளவுசையும் பிராவையும் கிழித்து, அந்த இரு மாமிச துண்டங்களை வெளியில் எடுத்தான். வாயால் ஒரு முலையை கவ்வினான், கையால் மற்றொன்றை கவ்வினான். மீனாவின் மென்மையான அந்த முலைகளை கவ்வி, கடித்து, உரிந்து, நக்கி எடுத்து நன்கு சுவைத்தான். காம்புகளில் வாயை வைத்து வெறியில் வேகமாக உரிந்தான். “ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்” என்ற சத்தத்தோடு அவன் வாயினுள் பீச்சியது மீனாவின் முலைப்பால்!! மீனா வலியில் “ஆஆஆஆஆ” என்று மெல்ல கத்தினாள். பொருட்படுத்தாமல் இரு முலைகளிலும் தனது வாயை வைத்து இருந்த பால் முழுவதையும் குடித்தான் ராஜேஷ். மீனாவிற்கு சொர்க்கத்தில் இருப்பது போல் இருந்தது. ராஜேஷின் பூலை மின்னல் வேகத்தில் உருவினாள் அவள். மீனாவின் மாமிச குன்றுகளை ரசித்து கொண்டே ராஜேஷ் மீனாவின் சூத்து ஓட்டையை ஜெட்டியினுள் கை விட்டு நோண்டினான். மற்றொரு கையால் மீனாவின் ஜெட்டியை கழட்டி எறிந்தான். ஒரு கிணறை சுற்றி புற்கள் இருப்பது போல் அவளது இளஞ்சிவப்பு புண்டையை சுற்றி முடி இருந்தது. அவளது புண்டை நன்கு ஈரமாகவும் விரிந்தும் இருந்தது. “ராஜேஷ்!! இதுக்கு மேல என்னால முடியாது.. உன் சுன்னிய என் கூதிக்குள்ள விடு டா” என்று கத்தினாள்.
ராஜேஷ் உடனே அவளது புண்டையில் தனது 8” சுன்னியை ஒரு குத்தில் முழுதாக உள்ளே செலுத்தினான். மீனாவின் காமத்திற்கு அளவே இல்லை. வேலியை தாண்டிய ஆட்டை போலவும், அணையை உடைத்த ஆற்றை போலவும் அவர்கள் காமம் கட்டு பாடின்றி ஓடியது. மீனா உதடை முத்தமிட்டு கொண்டே ராஜேஷ் தனது சுன்னியால் மீனாவின் புண்டையை பதம் பார்க்க தொடங்கினான். கைகளால் மீனா முதுகு, முலை, இடுப்பு, தொப்புள், சூத்து, தொடை அனைத்தையும் கிள்ளினான் ராஜேஷ். முத்தத்தால் மீனாவின் முகத்தை அலங்கரித்தான். இருவர் தொடைகளும் உரசி உரசி அவர்களின் உடம்பை சூடேற்றின. ராஜேஷின் ஆண்கொட்டை மீனாவின் புண்டையில் “பச்… பச்… பச்.. பச்.. பச்” என அடித்தது. ராஜேஷின் ஒவ்வொரு சொருகலுக்கும் மீனாவின் சூத்து சதையும், மாம்பழங்களும் விண்ணுக்கும் மண்ணுக்கும் குதித்தன. சிறிது நேரம் ஓத்த பின், மீனாவின் பின் புறமாக படுத்து அவளது புண்டையை பின்னிருந்து மறுபடியும் ஓத்தான். இருவரும் காம சுகத்தில் சிணுங்கி கொண்டிருந்தனர். ராஜேஷின் கைகள் மீனாவின் காய் கனிகளை பற்றிக்கொண்டும், அவள் புண்டையை முன்புறமாக வருடிகொண்டும் இருந்தன. மெல்ல வேகத்தை அதிக படுத்தினான் ராஜேஷ். அவன் பின் புறமாக குத்தும் ஒவ்வொரு குத்துக்கும் மீனாவின் சூத்து அதிர்ந்தது. இன்னும் அதிக படுத்தினான். மீனாவின் புண்டையில் வழியும் சுகமும் கலந்து பெருக்கெடுத்தது. “ஆஆ..ஆஆஆ..ஆஆஆ..ஆஆஆ..ஆஆஆ..ஆ” என மெல்ல கத்தினாள். மீனாவின் கழுத்து, கை, அக்குள், காது அனைத்ததையும் ராஜேஷ் நக்கி கொண்டே அவளை இன்னும் வேகமாக ஓத்தான். அவள் புண்டையையும் அதிவேகத்தில் தேய்த்தான். மற்றொரு கையால் அவள் காம்பை கிள்ளினான்.
மீனா “ஆஆஆஆஆ..ஆஆஆஆஆ…ஆஆஆஆஆ…ராஜேஷ்.. ரா..ரா.. ஜேஷ்… ஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆ” என அலறினாள். மின்னல் வேகத்தில் ராஜேஷ் அவள் புண்டையை சொருகினான். மீனாவின் ஒவ்வொரு சதையும் அதிர்ந்தது. ராஜேஷின் முரட்டு தனம் மீனாவிற்கு மிகவும் பிடித்தது. காம இன்பம் அவளது ரத்த அணுக்களில் பாய்ந்து ஓடின. தனது புண்டை உதடுகளை உரசும் அவன் கைகளை அவள் இன்னும் தூண்டினாள். அவனது கை தனது புண்டை சதையிலும் முடியிலும் படுவது அவளுக்கு மிக பெரிய சுகத்தை தந்தது. கண்களை மூடி கொண்டாள். இருப்பினும் அத்துணை பெரிய சுன்னி தனது புண்டையின் உள் சதையின் மேல் பாகத்தை உரசும் உரசு எரிச்சலும் அதி பயங்கர காம வெறியையும் மீனாவிற்கு உண்டாக்கியது. வித்யாசாகருடன் அவள் கழித்த எந்த இரவிலும் இந்த சுகத்தை அவளால் அனுபவிக்க முடிந்ததில்லை. ராஜேஷின் மீது காமமும் காதலும் பெருக்கெடுத்தது. மெல்ல திரும்பி அவனது உதடை முத்தம் இட்டு, தன நாவால் அவனது துர்நாற்றம் வீசும் உதடுகளை நக்கி எடுத்தாள். “ராஜேஷ்!!..ஆஆஆ… இன்னும் வேகமா செய்.. எனக்கு ரொம்ப புடிச்சிருக்கு டா..
ஆஆஆஆஆஆஆ.. என்… புண்டைய கிழிச்சி எடு.” என்று கத்தினாள் மீனா. ராஜேஷ் மீனாவின் வார்த்தைகளை கேட்டு உச்ச கட்ட வேகத்தில் அவள் புண்டையை சொருகினான். கட்டில் அதிவேகத்தில் ஆடியது. ராஜேஷின் இடுப்பு எலும்புடன் மோதி மோதி மீனாவின் சூத்து கன்னங்கள் சிவந்தன. மீனாவின் அலறல் சத்தம் எட்டு திக்கும் கேட்டிருக்கும். அவள் அலறுவதை பொருட்படுத்தாமல் மீனாவின் புண்டையை அடி அடி அடி என தனது சுன்னியால் மரண கொடூரத்தில் அடித்தான்.”உஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்” என்ற சத்தத்தோடு மீனாவின் புண்டை ரசம் பீச்சி அடித்தது அவளது புண்டையிலிருந்து. அவள் சுகத்தில் தொண்டை கிழியும் அளவு கத்தினாள். கை கால்கள் அவளுக்கு உதறின. ராஜேஷ் சுன்னியை வெளியே எடுத்து வாயை அவள் கூதியில் வைத்து ஒரு சொட்டு விடாமல் தன் வாயில் அவள் ரசத்தை உறிஞ்சினான். மீனா எழுந்து அவன் சுன்னியை பிடித்து ஆட்டினாள். “செல்லமே.. இந்த மாதிரி என்ன யாரும் அனுபவிக்கல..அதனால இனிமே தினமும் உன் கூட கொஞ்சம் நேரம் செலவழிக்க போறேன் ராஜேஷ்.. இனிமே நீ தான் என் புருஷன்!!” என்று சொல்லி சூடான எரிமலை போல் குமுறி கொண்டிருந்த அந்த 8” சுன்னியை தன் வாயில் எடுத்து பித்து பிடித்தவள் போல் சப்பினாள். ராஜேஷின் உடம்பு முழுவதும் இன்பத்தில் துள்ளி குதித்தது. கண்களை மூடி “மீனா..மீனா..மீனா…மீமீமீமீமீமீமீமீமீனா.. சப்பு டி நல்லா” என்றான். மீனாவின் உதடும் எச்சிலும் தன் சுன்னியில் படுவது அவனுக்கு காம இன்பத்தை பெருக்கெடுத்தது. அதிவேகத்தில் சப்பினாள் மீனா. அவனது ஆண்கொட்டைகளை கையால் உரசி கொண்டே இருந்தாள்.
அவனது சுன்னியை வாயில் வைக்க முடியாத அளவிற்கு அது சூடாக இருந்தது. இருப்பினும் ராஜேஷ் மீது அவள் கொண்ட காமம் அந்த சூட்டை பொருட்படுத்தவில்லை. பட்டு போன்ற தன் உதடால் அந்த முழு பூளையும் தேய்த்தாள், நக்கினாள், செல்லமாக கடித்தாள். ராஜேஷ் மீனாவின் முலைகள் குலுங்கும் விதம், சிவந்த சூத்து, சிவந்த இடுப்பு, அதில் விழும் அழகிய மடிப்புகள், குலுங்கும் தொப்புள் சதை மற்றும் நீர் சொட்டும் இளஞ்சிவப்பு புண்டை அனைத்தையும் பார்த்து ரசித்து கொண்டே மீனாவின் தலையில் கையை வைத்து அவள் வாயை ஓத்தான். காமம் உச்சகட்டத்திற்கு சென்றது. மீனாவின் கண்கள் பிதுங்கும் படி வெடித்தது ராஜேஷின் எரிமலை. அவன் சுன்னியின் கஞ்சி மீனாவின் வாயை நிரப்பி அவள் உடம்பையே அபிஷேகம் செய்தது. ராஜேஷ் “ஆஆஆஆஆஆஹா…ஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஹா” என்று கத்தினான். மீனா வெறியில் அவன் கஞ்சியை முழுதாக குடித்தாள். ஒவ்வொரு சொட்டையும் ரசித்து ருசித்தாள். ராஜேஷின் கஞ்சியின் ருசி அவள் மனதை கொள்ளை அடித்தது. மேல் எழுந்து ராஜேஷின் உதடை முத்தம் இட்டாள். “என்னடா செல்லம் உன் தம்பி என்ன சொல்றான்?” என்று கேட்டாள். ராஜேஷ் அவள் இடுப்பை வளைத்து நீண்ட நேரம் ஆசை தீர மீனாவின் முகத்தை முத்தங்களால் அலங்கரித்தான். “இனி தினமும் உன் புண்டைய ஓக்க அவன் ஆசைபடுறான் மீனா.” “ஒரு முறை இல்ல.. நூறு முறை கூட ஓக்கலாம் டா. இனிமே நீ தான் என் புருஷன். என் உடம்பு முழுசும் உனக்கு தான் டா” என்று கூறி அவனது கையை எடுத்து தனது இடது முலையில் வைத்தாள்.
மீனவிர்க்கும் டிரைவர் ராஜேஷிர்க்கும் ஏற்ப்பட்ட கள்ள தொடர்ப்பை நாம் அறிவோம். தினமும் அவள் கணவன் ஆபீசிற்கு சென்றவுடன், வேலைக்காரிகளை அனுப்பிவிட்டு, குழந்தையையும் மாமியாரையும் தூங்கவைத்து விட்டு மீனா அவுட் ஹவுசிர்க்கு சென்று விடுவாள். தினமும் அவர்கள் இருவரும் காம சுகத்தில் மொனகும் சத்தங்கள் அவுட் ஹவுசின் எல்லா புறங்களும் எதிரொலிக்கும். ராஜேஷின் பல்லும் கையும் பட்டு பட்டு மீனாவின் குண்டியும் மார்பகங்களும் பெருத்து உருண்டு திரண்டு காணப்பட்டன. அவளது உதடுகள் ராஜேஷின் பற்கள் பட்டு பட்டு சாயம் போய் இருந்தன. உடம்பின் அனேக இடங்களில் அவனது நகக்கீறல்கள் லேசாக தென்படும். இரவில் வித்யாசாகருடன் விளையாடுவதும், பகலில் ராஜேஷுடன் விளையாடுவதும் மீனாவின் பொழுதுபோக்காகி விட்டது. இருவரின் சுன்னிகளையும் ஓல் போட்டு போட்டு அவளது புண்டை விரிந்து சூத்து அடிவாங்கி காணப்பட்டது. ஒரு காலத்தில் அவள் பெண்மையின் உருவமாக இருந்தாள். தற்பொழுது அவள் எந்நேரமும் காமக்கடலில் மூழ்கி இருதாள். ஒரு நாள் காலையில், மீனா சமைத்துக்கொண்டிருக்கும் பொழுது போன் அடித்தது. அடுப்பை ‘சிம்’மில் வைத்துவிட்டு கார்ட்லெஸ் போனை எடுத்து பேசினாள். “ஹலோ?” “ஹலோ. மீனா மேடமா?” ஒரு பெண்ணின் குரல். “ஆமாம். நீங்க யாரு பேசுறது?” என்றால் மீனா.
“என்ன மேடம்? என் வாய்ஸ் தெரியல? நான் தான் ஜோதிகா பேசுறேன்.” சந்தோஷம் மீனாவை ஆட்க்கொண்டது. “ரிதம்” படத்தில் இருவருக்கும் நடுவில் உண்டானது நட்பு. பிறகு வாரத்திற்கு ஒரு முறையாவது ஜோதிகாவும் மீனாவும் பேசிக்கொள்வார்கள். 2006இல் கல்யாணமான பிறகு ஜோதிகா மீனாவிடம் பேசவில்லை. பின்பு சில வர்ஷங்கள் கழித்து தற்பொழுது தான் ஜோதிகா அவளுக்கு போன் செய்திருக்கிறாள். “ஹாய். எப்படி இருக்க ஜோதிகா? ” என்று கேட்டாள் மீனா. “ம்ம். நான் நல்லா இருக்கேன் மேடம். நீங்க நல்லா இருக்கீங்களா?” என்றாள் ஜோதிகா. “என்னதிது புதுசா “மேடம்” எல்லாம்? மீனானே கூப்பிடு…” ஜோதிகா சிரித்தாள். “சரி மீனா. உங்க புருஷன் எல்லாரும் நல்ல இருக்காங்களா?” “இங்க எல்லாரும் நல்லா இருக்காங்க ஜோ. நீ எப்படி இருக்க? என் இவ்ளோ நாளா போன் பண்ணவே இல்ல?” “ம்ம் நான் நல்ல இருக்கேன் மீனா. உங்க நம்பர நான் தொலைச்சிட்டேன். இப்போ தான் கண்டுபிடிச்சு கூப்பிடுறேன்.” “சரி. சூர்யா எப்படி இருக்காரு ஜோ?” சிறிது நேரம் அமைதியாக இருந்து விட்டு பின்பு ஜோதிகா “அவருக்கென்ன. நல்லா தான் இருக்காரு.” என்றாள். மீனா அவள் குரலில் குழப்பத்தை உணர்ந்தாள்.
கணவன் மனைவி இடையே தகராறு எதுவும் இருக்க கூடும் என்று நினைத்தாள். “எத்தன குழந்தைங்க ஜோ?” “ஹும்ம்.. அதெல்லாம் இன்னும் எதுவும் பொறக்கல மீனா?” மீனா அவள் குரலில் சொகத்தைக்கண்டாள். “என்ன ஜோ. ஒரு மாறி பேசுற. உனக்கு சுர்யாக்கும் எதுவும் பிரச்சனையா? உன் குரல்ல சந்தோசமே இல்லையே. என்ன ஆச்சு? என்கிட்டே சொல்லு” என்றாள் மீனா. ஒருநைட் படியுங்கள் சொர்கத்தை காணுங்கள்.ஜோதிகா சற்று தயங்கினாள். மீனாவின் வற்புறுத்தலுக்கு இணங்க அவள் ஒரு நாள் மீனாவின் வீட்டுக்கு வந்து பிரச்சனையை சொல்ல தொடங்கினாள். “சூர்யா என் சினிமா செல்வாக்க யுஸ் பண்ணிக்க தான் என்ன கல்யாணம் பண்ணிக்கிட்டு இருக்காரு. இதுவரைக்கும் ஒரு நாள் கூட அவரு என் கூட ஆசைய பேசுனதே இல்லை மீனா. எங்க பர்ஸ்ட் நைட் எப்படி நடந்தது தெரியுமா: கல்யாணம் முடிஞ்ச சந்தோசத்துல நான் பெட்ரூமுக்கு எல்லா பொண்ணுங்கள மாறி பட்டு புடவை நகை எல்லாம் போட்டுக்கிட்டு போனேன். கதவ திறந்த உடனே எனக்கு ஒரு அதிர்ச்சி. உள்ள சூர்யா கூட ஒரு பொண்ணு இருந்தா. அது யாரு தெரியுமா? இப்போ இருக்குற தமிழ் சினிமாவையே ஆட்டிபடிச்சுகிட்டு இருக்குற த்ரிஷா தான்.
ரெண்டு பெரும் எனக்கும் சுர்யாக்கும் போட்டு வெச்சிருந்த கட்டில்ல நல்ல உருண்டு பொரண்டு விளையாடிகிட்டு இருக்காங்க. வெச்ச உதடு எடுக்காம சூர்யா த்ரிஷா உதட்டுல முத்தம் கொடுக்குறதும், கையால அவளோட மார்பு, இடுப்பு, தொடை ஒரு இடம் விடாம அமுக்குறதும் அப்பப்பா!!!!!! அப்புறம் தான் தெரிஞ்சிது ரெண்டு பேருக்கும் ஆறு படத்திலிருந்தே ஒரு தொடர்பு இருக்குனு. எங்க ரெண்டு பேருக்கும் ஒரே சண்ட. எங்க சண்டைல ஒரு வாட்டிக்கூட சமாதானம் அடைஞ்சு புருஷன் பொண்டாட்டியா கொஞ்சிக்கிட்டது கூட கிடையாது மீனா. அப்புறம் தானே குழந்தை பெத்துக்குறதுக்கு.” என்று சொல்லி அழுதாள். மீனா பரிதாபப்பட்டு “சரி ஜோ. ஒரு வாட்டி ஏதோ தப்பு பண்ணிட்டாரு சூர்யா. அதுக்காக எப்போவுமே சண்டை போட்டா எப்படி.” “ஒரு வாட்டியா? அது தினமும் நடக்குற விஷயம் மீனா. ஒரு நாள் வீட்டு வேலைக்காரியோட அவர பார்த்தேன். அப்புறம் மூணு நாளைக்கு முன்னாடி கூட தமன்னாவ கூட்டிகிட்டு வந்து குடும்பம் நடத்திக்கிட்டு இருந்தான் அவன்.ஹும்ம்ம்ம்…. அப்படி என்கிட்டே இல்லாதது த்ரிஷா தமன்னா கிட்ட என்ன இருக்குனு புரியல. எனக்கு எதுவும் வேண்டாம் கட்டில் சுகத்துக்காக நான் ஏங்குறேன். புருஷனா அதை எனக்கு சூர்யா தந்தா போதும்” மீனாவிற்கு ஜோதிகாவிடம் என்ன சொல்வதென்றே தெரியவில்லை.
அவள் மனதில் பட்டதை சொல்ல அவள் பயந்தாள். ஜோதிகாவிற்கு “அவ்வகை” காரியங்களில் இஷ்டம் இருக்குமோ இருக்காதோ என்று அவள் யோசித்துக்கொண்டிருந்தாள். சொல்லித்தான் பாப்போம் என்று முடிவெடுத்தாள் மீனா. “ஜோ அழாம என்ன பாரு.” என்றாள் மீனா. “உனக்கு சூர்யா துரோகம் செய்யும் போது நீயும் அவருக்கு துரோகம் செய்ய வேண்டியது தானே” என்று பட்டென்று அவள் மனதில் இருந்ததை போட்டு உடைத்தாள். ஜோதிகா தன்னை தப்பாக எண்ணி விடுவாளோ என்று பயத்துடன் அவளை பார்த்தாள். ஜோதிகா மீனா சொன்னதை கேட்டவுடன் திடுக்கிட்டாள். “அது.. மீனா.. அது” என்று என்ன பதில் சொல்வதென்று புரியாமல் புலம்பினாள் ஜோதிகா. பின்பு பெருமூச்சு விட்டு விட்டு “நானும் அப்படி தான் நினைச்சேன் மீனா. என் வீட்டு தோட்டக்காரன மயக்கினேன். எங்களுக்குள்ள சின்ன தொடர்பு உருவாச்சு……. அப்புறம்….” என்று தயங்கினாள். தன்னை போல் ஒரு பெண்ணை கண்ட இன்பம் மீனாவை துள்ளி குதிக்க தூண்டியது. ஜோதிகாவின் தேவிடியாத்தனம் வெளியே மெதுவாக வந்துக்கொண்டிருந்தது. “மேல சொல்லு.. நான் யார் கிட்டயும் சொல்ல மாட்டேன் ஜோ.” என்றாள் மீனா. “அப்புறம்… ஒரு நாள் நான் அந்த தோட்டக்காரன என் கட்டில் வரைக்கும் கூட்டி வந்து அவன் கூட படுத்தேன்.
ஆனா… ஆனா அவன் கையால என் மார்ப கூட தொடல அதுக்குள்ள சூர்யா எங்கள கண்டு பிடிச்சிட்டார். அவன வேலை விட்டும் தூக்கிட்டாரு. அவன தவிர வீட்டுல வேற ஆம்பளை வேலைக்காரங்களும் இல்ல. என்னால யார் கூடையும் கட்டில் விளையாட்டு விளையாட முடியல. ஹ்ம்ம் இதுவரைக்கும் ஒரு முறை கூட ஒரு ஆம்பளையோட படுத்ததே இல்லை நான். எனக்கும் வயசு ஆகிட்டே வருது. ” என்று சோகமாக சொன்னாள் ஜோதிகா. காம சுகத்துக்காக ஏங்கி வாடியிருந்த ஜோதிகாவின் முகத்தை பார்த்த மீனாவிற்கு ஒரு யோசனை தோன்றியது. தன்னை போல் மற்றொரு தேவிடியாவிர்க்கு உதவ எண்ணி மீனா அய்யோசனையை ஜோதிகாவிடம் கூறினாள். “நான் உனக்கு ஒரு யோசனை சொல்லறேன். நீ என்ன தப்ப நினைச்சிக்க கூடாது.” என்றாள் மீனா. “மாட்டேன். சொல்லு.” என்றாள் ஜோதிகா. “என் வீட்டு டிரைவர் பேரு ராஜேஷ். வீட்டுக்கு பின்னாடி இருக்குற அவுட் ஹவுசுல தான் இருக்கான். வித்யாசாகர் இல்லாத நேரத்துல எனக்கு மூட் வந்தா நான் அவன் கிட்ட தான் போவேன். தினமும் இந்த டைம் நான் அவுட் ஹவுசுக்கு போவேன். இன்னிக்கு நீ எனக்கு பதில போ. அவன் ஒரு ஆணழகன். பொண்ணுங்க விஷயத்துல அவன் வீக். நீ இன்னிக்கு அவன் கூட படுத்து உன் ஆசைய நிறைவேத்திக்கோ. சரியா?” என்று கேட்டால் மீனா.
ஜோதிகாவால் அவள் கேட்ட வார்த்தைகளை நம்ப முடியவில்லை. தன் உயிர் தோழி மீனா ஒரு விபச்சார வாழ்க்கை வாழ்கிறாள் என்பதை அவளால் நம்ப முடியவில்லை. இருப்பினும், அவள் கூறுவது போல், ராஜேஷுடன் படுக்க அவள் மனதுக்கு இஷ்டமாக தான் இருந்தது. ஆனாலும் சிறு தயக்கம் இருந்தது. அமைதியாக இருந்த அவளது குழப்பத்தை அறிந்த மீனா அவளது அருகே வந்து “தப்பில்லை ஜோ. படத்துல எத்தனை பேரை நம்ம உடம்ப தொட விடுறோம். பாட்டுல ஹீரோக்கலேல்லாம் நம்மல எப்படி அனுபவிக்குறாங்க. அப்புறம் என்ன யோசனை? அதிலும் ராஜேஷ் பூலு 8” சைஸ். நீ தவம் கிடந்தாலும் உனக்கு அந்த சைஸ் பூலோட ஒரு ஆம்பளை கிடைக்கிறது இனிமே கஷ்டம். அதனால யோசிக்காத. எனக்கு பதில நீ அவுட் ஹவுஸ் போ. நான் அவனுக்கு போன் போட்டு சொல்றேன். உன் ஆசையெல்லாம் அவன் செய்வான்.” ஜோதிகா ஒத்துக்கொண்டாள். “சரி. நான் அவன் கூட படுக்குறேன். ஆனா நம்ம நட்பு மேல ஆணையா நீ இந்த விஷயத்த யார் கிட்டயும் சொல்ல கூடாது” என்று கேட்டு அவள் மீனாவிடம் சத்தியம் வாங்கிக்கொண்டாள். மீனா ஜோதிகாவின் சூடிதாரை கைக்காட்டி கூறினாள், “இந்த டிரஸ் வேணாம். அவனுக்கு சேலை தான் புடிக்கும். என் புடவை ஒன்ன தரேன். அதையே கட்டிக்கிட்டு போ. சரியா?” “சரி. ஆனா என் கிட்ட பிளவுஸ், பாவாடை ஒண்ணுமே இல்லையே.” என்றாள் ஜோதிகா. “நான் தரேன்.” என்று கூறி மீனா கப்போர்டை நோக்கி சென்றாள். கப்போர்டிலிருந்து தனது மஞ்சள் சேலை ஒன்றை அவளுக்கு தந்தாள். “உன் மார்பு சைஸ் என்ன” என்று கேட்டாள் மீனா. “38” என்றாள் ஜோதிகா. மீனா அதிர்ச்சி அடைந்தாள். தன்னோடைய மார்பின் அளவு 36 தான். அதைவிட பெரிதாக இருக்கும் ஜோதிகாவின் மார்பை ராஜேஷ் என்னென்ன பாடு படுத்துவானோ என எண்ணிக்கொண்டு தன் பிளவுசை எடுத்து தந்தாள் மீனா. “சைஸ் சின்னது தான். அட்ஜஸ்ட் பண்ணிக்கோ ஜோ” என்றாள்.ஒருநைட் படியுங்கள் சொர்கத்தை காணுங்கள்.
ஜோதிகா பக்கத்து அறைக்கு உடை மாத்த சென்றாள். மீனா அச்சமயம் ராஜேஷின் செல்லிற்கு கூப்பிட்டாள். ராஜேஷ் அவுட் ஹவுசில் கட்டிலில் படுத்துக்கொண்டு தன் ஆண்குறியை லுங்கி வழியே கை விட்டு தடவிக்கொடுத்துக்கொண்டிருந்தான். மீனாவை நினைத்து நினைத்து உருகிக்கொண்டிருந்தான். இன்னும் சற்று நேரத்தில் அவளது புண்டையை ஓக்க போகிறோம் என்ற எண்ணம் அவனை குஷி படுத்தியது. அவன் சுன்னியை சூடாக்கியது. மீனாவின் மார்பகத்தை தான் கசக்குவது போல் எண்ணி தன் சுன்னியின் இறுக்கத்தை அதிகப்படுத்தினான். “ஆஆஆஆஆஆ” என்று மெல்ல முனகினான். அப்பொழுது அவன் செல் போன் உரக்க அடித்தது. தன் இன்பம் தடை பட்ட எரிச்சலுடன் போனை எடுத்தான். “ஹலோ?” என்றான். “நான் மீனா பேசுறேன், ராஜேஷ்.” அந்த குரலை கேட்டவுடன் அவனது சுன்னி முழுதாக நட்டுகொண்டது. “என்ன டி செல்லம், போன் பண்ணுற? இன்னும் கொஞ்ச நேரத்துல நீ இங்க தான வர போற. வந்து விளையாடிகிட்டே பேசிக்கலாமே. ” என்று செல்லமாக கூறி போன் வழியே ஒரு முத்தம் குடுத்தான். மீனா ,”அத பத்தி தான் சொல்ல கூப்பிட்டேன் ராஜேஷ். இன்னிக்கு நான் உன் கிட்ட வர மாட்டேன். எனக்கு பதில என் தோழிய அனுப்புறேன். நீ இன்னிக்கு அவள நல்லா ருசி பார்க்கணும்.” என்றாள். ராஜேஷிற்கு சிறிது ஏமாற்றம் ஏற்ப்பட்டது. ” ஏன் நீ வரல இன்னிக்கு?” “என் தோழிக்கு அவ புருஷன் சரியா காம சுகத்த கொடுக்கல ராஜேஷ். அவ என்கிட்டே அழுது புலம்பினா. அதுனால தான் நான் அவள உன்கிட்ட அனுப்புறேன்.” “சரி. அவள நான் பாத்துக்குறேன். அவ இதுக்கு சம்மதிப்பாளா ?” “அவளுக்கு காம சுகம் கிடைச்சா போதும். என்ன வேணும்னாலும் செய்ய தயார இருக்கா அவ.” “குடும்ப பொண்ணா?” “ச்சீ.. குடும்ப பொண்ணா? அவளும் என்ன மாறி ஒரு சினிமா நடிகை தான் ராஜேஷ்.” “யாரு?” “ஜோதிகா.” அடுத்த நொடியே ராஜேஷின் பூல் விண்ணை முட்டும் அளவிற்கு வளர்ந்து நின்றது.
ஜோதிகாவை கனவில் பல முறை ஓத்திருந்தான் அவன். அவளது மார்பும், முகபாவனைகளும், குண்டி பிட்டங்களும் வயதான கிழவனின் ஆண்குறியை கூட நட்டுக்கவைக்கும்! ராஜேஷோ ஒரு பெண்-பைத்தியம். அதிலும் கல்யாணமான “ஆண்டி” வயது பெண்-பைத்தியம். அவனுக்கு ஜோதிகா பெயரைக்கேட்டதும் எவ்வாறு வெறி ஏறும் என்பதை நீங்களே நினைத்து பாருங்கள் வாசகர்களே!!! “எப்போ வரா ஜோதிகா?” “உள்ள புடவை மாத்திக்கிட்டு இருக்கா. கொஞ்ச நேரத்துல வந்திடுவா அங்க. அவளுக்கு மறக்க முடியாத சுகத்தை நீ தரனும். என்ன உன் பூலுக்கு அடிமையாக்குன மாதிரி அவளையும் அடிமை ஆக்கணும்.” என்று கூறி போனை வைத்தாள் மீனா. ராஜேஷ் தன் போனில் இருந்த இன்டர்நெட் வசதியை பயன்படுத்தி ஜோதிகாவின் முகவரி படப்பாடல் “பூ விரிஞ்சாச்சு” பார்த்தான். ஜோதிகா தன் குண்டியை ஆட்டுவதை கண்டு ராஜேஷின் சுன்னி கல் போன்று இறுக்கம் கொண்டது. எரிமலை போல் குமுறியது. பாடலில் அஜித் ஜோதிகா தொப்புளில் முத்தம் இடும் காட்சி, ஜோதிகாவின் விரிந்த மார்பு, குண்டியை ஆட்டும்போழுது ஜோதிகா இடுப்பில் விழுந்த மடிப்புகள், அனைத்தையும் கண்டு களித்தான். பின்பு ஜோதிகாவின் படங்களை இணையத்தளத்தில் பார்த்து தன் காம வெறியை உட்ச்சத்துக்கு கொண்டு சென்றான். ஊத்துக்குளி வெண்ணை தடவிய ஜோதிகாவின் உடம்பில் இருக்கும் ஒவ்வொரு இன்ச் இடத்தையும் கைகளால் பிடித்து கசக்க எண்ணினான். அவள் புண்டை வாசத்திற்கு ஏங்கி அவன் சுன்னி துடித்தது. அவன் விரல்கள் ஜோதிகாவின் சூத்து ஓட்டையை குடைய ஆவலுடன் எதிர்ப்பர்த்துக்கொண்டிருந்தன. அச்சமயம் மெல்ல அவுட் ஹவுஸ் கதவு திறந்தது…. கதவு மெல்ல திறந்தது. ஆனால் உள்ளே வந்தது ஜோதிகா அல்ல… ராஜேஷின் உயிர் நண்பர்கள் ஆறு பேர்: கண்ணன், மகேஷ், நாகராஜ், சுனில், சுவாமிநாதன் மற்றும் ஜகன்!!! கட்டிலில் இருந்து அவர்களை கண்ட சந்தோசத்தில் வெடுக்கென்று எழுந்தான்.
தனது செல்லில் இருந்த ஜோதிகா படத்தை “க்லோஸ்” செய்தான். “வாங்க டா.. என்ன ஆளையே பாக்க முடியல ?” என்றான். அடுத்த 5 நிமிடங்களுக்கு 6 பேரும் தங்கள் நலன்களை பகிர்ந்து கொண்டார்கள். “எப்படி நீங்க எல்லாரும் இங்க வந்தீங்க…” என்று கேட்டான் ராஜேஷ். “நீ வேலை செய்வது எங்க கனவு கன்னி மீனா வீடு.. கண்டு பிடிக்கிறது கஷ்டமா என்ன?” என்றான் கண்ணன். “சரி. மீனா வீட்டுல இல்லையா? அவள பாக்கணும் நாங்க எல்லாம்..” என்றான் மகேஷ். “வீட்டுல தாண்ட இருக்காங்க அவங்க…” ராஜேஷிற்கு இப்படி பேசிக்கொண்டிருக்கும் பொழுது ஒரு யோசனை தோன்றியது. நண்பர்களிடம் மீனாவிர்க்கும் தனக்கும் ஏற்ப்பட்ட கள்ள தொடர்ப்பை கூறினான்…நடந்தது அனைத்தையும் கூறினான் ராஜேஷ். ராஜேஷ் மீனாவுடன் நடத்திய லீலைகளை கேட்டு மற்ற ஐவரின் சுன்னிகள் எரிமலை போல் குமுற தொடங்கின. மகேஷ்: குடுத்து வெச்சவன் டா நீ ராஜேஷ்! சேதுபதி, நாட்டமை இந்த மாறி படத்துல மீனாவ பாத்து நம்ம எல்லாரும் ஒன்னா தேட்டர்ல கை அடிச்சோம். இப்போ உண்மையாவே நீ மீனாவோட படுத்திருக்க… சான்சே இல்லை மச்சான்! சூப்பர் மேட்டர் டா. எங்களுக்கு தான் குடுத்து வைக்கல.ஒருநைட் படியுங்கள் சொர்கத்தை காணுங்கள்.
மகேஷை போல் மற்றவரும் வருந்தினர். பின்பு ராஜேஷ் ஜோதிகாவின் வரவை பற்றி கூறினான். ராஜேஷை பூலை போல் மற்றவையும் தலையை நிமிர்த்தி ஜோதிகாவின் புண்டை வாசத்திற்கு ஏங்கின. ராஜேஷ்: இப்போ ஜோதிகா வருவா.. அவள பொறுத்த வரைக்கும் அவ ஒருத்தன தான் ஓக்க வரா. ஆனா எல்லாரும் அவள ஒன்னா ஓக்கபோறோம் டா. அனைவரும் குஷியில் துள்ளி குதித்தனர்.வாசகர்களே! குண்டி அழகி ஜோதிகாவை ஓக்கும் அறிய வாய்ப்பு உங்களுக்கு திடீரென கிடைத்தால் நீங்கள் எப்படி உணர்வீர்கள். அது போல் தான் அந்த ஆறு பேரும் உணர்ந்து கொண்டிருந்தனர். 6 சுன்னிகளும் ஜோவின் ஒவ்வொரு ஓட்டையிலும் நுழைந்து காம களியாட்டம் ஆட காத்துக்கொண்டிருந்தன. ராஜேஷ் கட்டிலில் உட்க்கார்ந்துகொண்டான். மற்ற ஐவரும் கட்டிலிற்கு அடியிலும், கட்டிலிற்கு பின்னாடியும் ஒளிந்துக்கொண்டனர். ஜோதிகாவின் வரவிற்காக காத்துக்கொண்டிருந்தனர்…….. அவுட் ஹவுசில் மேல் கூறப்பட்ட சம்பவங்கள் நடக்கும் நேரம், ஜோதிகா புடவை மாற்றிக்கொண்டு வெளிய வந்தாள். மீனா புடவையில் ஜோதிகாவின் அழகை கண்டு அசந்து போனாள். தர்பூசணி செடியில் தர்பூசணி பழங்கள் கொத்தாய் தொங்குவது போல், மீனாவின் சிறிய சைஸ் பிரா மற்றும் பிளவுசில் ஜோதிகாவின் 38 சைஸ் மார்பகங்கள் கொழுத்து தொங்கிக்கொண்டிருந்தன. அவளது மார்பை 10 அடி தூரத்திலிருந்து கூட அளவெடுக்க முடியும், அத்துணை அளவுக்கு அது நன்கு வெளியே முட்டிக்கொண்டு நின்றது. மஞ்சள் சேலை சொருக பட்டிருந்த ஜோதிகாவின் இடுப்பு வெண்ணைக்கட்டி போல் ஜொலித்தது. அவள் இடுப்பில் ருசி மிகுந்த மடிப்புக்கள் ஏராளம்.
ஆண்களை நக்க அழைப்பது போல், சேலையின் ஓரமாக தொப்புள் வெளியே எட்டிப்பார்த்துக்கொண்டிருந்தது. சாதாரணம் ஆகவே பெருத்திருந்த ஜோதிகாவின் குண்டி, புடவையில் கூடுதல் அழகோடு சேர்ந்து உருண்டு பெருத்து தெரிந்தது. இப்படி பட்ட உடம்பில் எங்கெங்கு ராஜேஷ் புகுர்ந்து விளையாடுவானோ என்று எண்ணி மீனா தனக்குள் சிரித்து கொண்டிருந்தாள். ஜோதிகா, “மீனா!” “ம்ம்??” “நீ எனக்கு ஒரு பெரிய உதவிய செஞ்சிருக்க…ரொம்ப தேங்க்ஸ்! இப்போ நான் ஒன்னு கேட்பேன். அதையும் செய்வியா?” என்றால் ஜோ. “சொல்லு ஜோ.” “நீயும் என்கூட ராஜேஷ்க்கிட்ட வா…” என்றால் ஜோ. அதிர்ந்து போய், மீனா “நானா….நான் எதுக்கு? ஒருத்தன் கூட எப்படி ஜோ ரெண்டு பேர் சுகம் காண முடியும்??” என்றாள். “அதெல்லாம் இல்லை. எனக்கு கொஞ்சம் பயமா இருக்கு மீனா. நீயும் கூட வா. சுகத்த ரெண்டு பேரும் பங்கு போட்டுக்குவோம்.” என்றாள் ஜோதிகா. “ஒரு பொண்ணோட கூதியை பங்கு போட்டு கேள்விப்பட்டிருக்கோம். இவ என்ன ஒரு ஆம்பளையோட பூல பங்கு போடுறா… ” என்று எண்ணினாள் மீனா. சற்று தயங்கினாள். யோசித்தாள். ஜோதிகா சொல்வதும் சரி என்று பட்டது. தனக்கும் புண்டையில் வெகு நேரமாக அறிப்பெடுத்துக்கொண்டிருப்பதை மீனா உணர்ந்தாள். ராஜேஷின் ஆண்மையை நினைத்தாள். அவனது ஆண்மைக்கும், ஆண்குறியின் அளவிற்கும், அவனால் இரு பெண்களை கூட சுகப்படுத்த முடியும்! “சரி ஜோதிகா. அப்போ இரு நானும் புடவை மாத்திகிட்டு வரேன்..” என்று கூறி மீனாவும் சென்று ஒரு இளஞ்சிவப்பு நிற சேலையைக்கட்டிக்கொண்டு வந்தாள் அவள்.ஒருநைட் படியுங்கள் சொர்கத்தை காணுங்கள்.
இருவரும் வீட்டை விட்டு அவுட் ஹவுசை நோக்கி நடந்து சென்றனர்…. ஜோதிகாவும் மீனாவும் அவுட் ஹவுசை அடைந்தனர். ஜோதிகா கதவை மெல்ல திறந்து சற்று பயத்துடன் கூடிய ஆவலுடன் அவுட் ஹவுசை சுற்றி பார்த்தாள். கட்டிலில் ராஜேஷை கண்டாள். அடுத்த நிமிடம் அவளது புண்டையில் ஒரு சிறிய அரிப்பு ஏற்ப்பட்டது. ராஜேஷ் கருத்த ராட்ஷஷன் போல் காட்சி அளித்தான். அவனது விரிந்த மார்பு, திடம் வாய்ந்த தோள்கள், 6′ 5” உயரம் இவை அனைத்தையும் பார்க்கும் பொழுதே தன்னை எவ்வாறு கட்டிலில் உருட்டி விளையாடுவான் என்று ஜோதிகாவிற்கு புரிந்து விட்டது. தனது கணவன் சூரியாவை போல் “6-பேக்” இல்லாவிட்டாலும், ராஜேஷின் கட்டுமஸ்த்தான உடல் அமைப்பு ஜோதிகாவை அந்த நிமிடமே மயக்கியது. அவளது மார்பு காம்புகள் அவன் கை விரல்களையும், பற்களையும் தூண்டுவது போல் நிமிர்ந்து முட்டிக்கொண்டு நின்றது. அவளது புண்டை இதழ்கள் விரைப்படைந்தன (ஒரு 8” சுன்னி தனக்குள் பாயப்போகிறது என உணர்ந்து விட்டன போலும்)! மீனவிர்க்கோ இந்த அனுபவம் புதுசல்ல! எப்பொழுது ராஜேஷை கண்டாலும் ஜோதிகா உணர்ந்த அதே உணர்வுகளை அவளும் உணர்வாள். நாளுக்குநாள் அக்காம உணர்வுகள் மீனாவிற்கு மிகுதியாகிக்கொண்டே இருந்தன என்றும் கூறலாம். ராஜேஷ் ஜோதிகாவை கண்க்கொட்டாமல் பார்த்தான்.
அவள் முகம், உதடுகள், மார்பகங்கள், முட்டிக்கொண்டு இருந்த முலைக்காம்பு, பிதுங்கி வழியும் கொழுத்த மடிந்த இடுப்பு, அழகிய தொப்புள், விரிந்த குண்டி அனைத்தையும் வைத்த கண் வாங்காமல் அளவெடுத்தான். வெண்ணை பதுமை போல் ஜொலித்துக்கொண்டிருந்த ஜோதிகாவின் மேல் நண்பர்கள் பாய்ந்து விடுவார்களோ என்று எண்ணி அவன் மீனாவிர்க்கும் ஜோதிகாவிற்கும் தெரியாமல் அவர்களை சைகையால் பொறுமை காக்குமாறு சொல்லி விட்டு, அவன் கட்டிலை விட்டு எழுந்து அவர்களை நோக்கி நடந்தான். மீனா , “என்ன ராஜேஷ்? பார்வை மட்டும் தான் பாக்க போறியா? உனக்காக தான் ஜோ வந்திருக்கா. அவளுக்கு உன் ஸ்டைல்ல காமத்தை பத்தி சொல்லிக்குடு.” என்று கூறினாள். “அப்படியே என் கூதி அரிப்பையும் நீ அடக்கணும் டா.” என்றாள். ராஜேஷ் அவர்களை தாண்டி சென்று கதவை தாள் போட்டான். திரும்பி நின்று ஜோதிகா மீனா இருவரையும் காம ரசம் வடிய வடிய பார்த்தான். அவனது லுங்கி வழியே அவனது எரிமலை போல் குமுறிக்கொண்டிருந்த சுன்னியின் நீளம் நன்றாக தெரிந்தது. மீனா, “சேலைய கழட்டு ஜோ.. அப்புறம் பார் என்ன நடக்குதுன்னு.” என்று ஜோதிகாவை உசுப்பேற்றிவிட்டு, தன் சேலையை இடுப்பிலிருந்து எடுத்து முந்தானையை விளக்கினாள். ஆஹா! என்ன காட்சி அது! மீனாவின் பால் நிரம்பிய மார்பகங்கள் இளஞ்சிவப்பு பிளவுஸின் வழியே எட்டிப்பார்த்தன. கீழே அவளது வயிற்று சதை சூரிய ஒளியில் மின்னியது. தொப்புள் ராஜேஷை வா வா என்றழைத்தது. மீனா உதட்டை கடித்துக்கொண்டு ராஜேஷை அருகில் கூப்பிட்டாள். ஜோதிகா மீனா செய்யும் செயல்களை பார்த்து, அதிர்ந்து போனாள். தன் தோழி, தமிழ் சினிமாவை ஆட்டிப்படைத்த கண்ணழகி மீனாவா இவள் என்று அவளுக்கு குழப்பம் ஏற்ப்பட்டது.
ராஜேஷின் பார்வை தன் மீது இருப்பதை உணர்ந்து ஜோதிகா அக்குழப்பதுடன் சேர்த்து தன் முந்தானையையும் விலக்கி எறிந்தாள்… அதே சமயம் ராஜேஷ் கை அசைத்து தன் நண்பர்களை கூப்பிட்டான். மீனாவும் ஜோதிகாவும் அதிர்ச்சியில் உறைந்து போய் பார்க்க, ராஜேஷை போலவே மற்றொரு 5 பேர் கட்டிலிற்கு பின்னிருந்து எழுந்து வந்தனர். ஒவ்வொருவனும் ராஜேஷை போலவே உடல் அமைப்பை வைத்திருந்தார்கள். மொத்தமாக 6 கருப்பு காம வெறி பிடித்த ராட்ஷஷர்கள் மீனாவையும் ஜோதிகாவையும் கண்ணாலே கற்ப்பழித்துக்கொண்டு நின்றார்கள். இவ்வளவு நேரம் தேவிடியாத்தனம் மேலோங்கி இருந்த மீனாவின் உடம்பை பெண் நாணம் ஆட்க்கொண்டது. 6 ஆண்கள் முன் சேலை இல்லாமல் இருப்பதை விரும்பாமல், அவள் தன் சேலையை மீண்டும் கட்டிக்கொள்ள முற்ப்பட்டாள். ராஜேஷ் அவள் சேலையை பிடுங்கி தூரமாக எறிந்தான். மீனா, “என்ன பண்ணுற ராஜேஷ்?” என்று அலறினாள். ராஜேஷ், “சாரி மீனா. இவங்க எல்லாரும் என் பிரண்ட்ஸ். ஒருநைட் படியுங்கள் சொர்கத்தை காணுங்கள்.
அது மகேஷ்.. நாகராஜ்..கண்ணன், சுவாமிநாதன், ஜகன், சுனில்.. நாங்க 6 பேருமே பெண் வெறியர்கள். நாங்க எல்லாருமே உன்ன பாத்து தான் கை அடிப்பது எப்படினே கத்துக்கிட்டோம் டி மீனா. இன்னிக்கு நான் மட்டும் உன்ன அனுபவிக்கிறது எனக்கு புடிக்கல. அதான்……..” என்று மீனாவின் மார்பை நோட்டம் விட்ட படி கூறினான். மீனா அதிர்ச்சியில் வெடவெடத்து போய் நின்றாள். ஜோதிகாவோ 6 பேரை பார்த்ததிலிருந்தே அசைவே இல்லாமல் உறைந்து போய் இருந்தாள். அவளுக்கு மனது இரண்டு விதமாக வேலை பார்த்துக்கொண்டிருந்தது. ஒரு புறம், சுன்னிகளே பார்க்காத தன்னுடைய பெண்குறியில் இத்துனை பேரின் சுன்னிகள் சென்றால் என்னவாகுமோ என்று எண்ணி அஞ்சினாள் ஜோதிகா. மற்றோபுரமோ, காம சுகத்தை அனுபவித்தே தீரவேண்டும் என்ற வெறியும், இந்த சமயத்தை விட்டால் கட்டில் சுகத்தை அடைய முடியாது என்ற விரக்தியும், ஜோதிகாவின் மனதை ஆட்டிப்படைத்தது. என்ன முடிவேடுப்பதேன்றே தெரியாமல் நின்றுக்கொண்டிருந்தாள். 6 பேரின் பார்வை மீனா ஜோதிகா இருவர் மீதும் மாறி மாறி விழுந்தது. தன் உடல் அங்கங்களை அணு அணுவாக அளவெடுக்கிறார்கள் என்பதை ஜோதிகா உணர்ந்துக்கொண்டாள். மீனா, “வேணாம் ராஜேஷ். எனக்கு ஒரு குழந்தை வேற இருக்கு.
என்ன ஒன்னும் பண்ணாதீங்க. ப்ளீஸ்..” என்று கெஞ்சினாள். “நாங்க சொல்லும் படி கேட்டால், உங்க ரெண்டு பேருக்கும் அளவுக்கு அதிகமா நாங்க சுகத்த குடுக்குறோம்…” என்றான் நாகராஜ். “என்ன செய்யணும்..” என்று கதறினாள் மீனா. ஜெகன், “ஜோதிகா பிளவுசை நீ அவிழ்க்கனும்..” என்றான். மீனாவும் ஜோதிகாவும் அவ்வார்த்தைகளை கேட்டு சற்று திடிக்கிட்டார்கள். “மீ… மீ… மீனா எதுக்கு சார்?” என்றாள் ஜோதிகா. அவுட் ஹவுஸ் வந்தடைந்ததிலிருந்து தற்பொழுது தான் அவளால் தன் வாயை அசைக்க முடிந்தது. ஜோதிகாவின் குரலை கேட்டவுடன், ஆறுபேர் சுன்னிகளும் துள்ளி குதித்தன. அவரவர் பேண்ட்களை தட்டின. எல்லோரும் தங்கள் பேண்டை அவிழ்த்து தத்தம் பூல்களை வெளியே உருவி எடுத்து விட்டனர். அக்காட்சியை கண்டு, ஜோதிகாவும் மீனாவும் ஒருவரை ஒருவர் பயத்தில் கட்டிக்கொண்டனர். ஒவ்வொருவன் சுன்னியும் சராசரியாக 8” இருந்தது. ஜெகனுடயது தான் இருப்பதிலேயே சிறியது (7”) ஆனால் அது நன்கு தடியாக ஒரு இரும்பு வாள் போல காட்சியளித்தது. நாகராஜின் பூல் தான் மற்றவர்களுடன் ஒப்பிடுகையில் நீண்ட பூல். சுமார் 11” இருக்கும். எல்லா சுன்னிகளும் ஜோதிகா மீனா புண்டைகளின் வாசத்தை மோப்பம் பிடித்துக்கொண்டு நீண்டு விரைத்திருந்தது. “ஜோதிகா பிளவுசை இப்போ மீனா கழட்டனும். அதே மாதிரி மீனா பிளவுசை ஜோதிகா கழட்டனும். கழட்டுங்க பார்ப்போம்..” என்றான் சுவாமி நாதன்.
“நா.. நான்…. நான் எப்படி சார்..” என்று புலம்பினாள் மீனா. “நீங்க நாங்க சொல்றத செய்ங்க டி.. அப்போ தான் எங்க பூல நாங்க கொஞ்சம் சூடேத்திட்டு உங்கள ஓக்க முடியும்.” என்றான் சுனில். மீனா முதலில் ஜோதிகாவின் மார்பின் மீது கைவைத்து அவளது பிளவுஸின் கொக்கிகளை எடுத்தாள். நீண்ட நேரமாக ஜோதிகாவின் மார்பகங்களோடு மல்யுத்தம் நடத்திக்கொண்டிருந்த அவளுடைய பிளவுஸ் விடுதலை பெற்று கழண்டது. ஜோதிகாவின் முலை பள பளவென வெண்ணிலா நிறத்தில் மின்னியது. கீறல்கள், நகக்குறிகள், பற்குறிகள் ஒன்றும் இல்லாமல் தக தக வென ஜொலித்தது. இரு முலைகளின் சதையும் அவளது கருப்பு பிராவோடு மல்லுக்கட்டிக்கொண்டு நிமிர்ந்து நின்றுக்கொண்டிருந்ததன. பிராவின் வழியே இரு காம்புகளும் விரித்து நிற்ப்பது நன்றாகவே தெரிந்தது. ஆறு பேரும் தங்கள் சுன்னிகளின் துடிப்பைத்தாங்க முடியாமல், தங்கள் சுன்னிகள் மீது கை வைத்து மெல்ல ஆட்ட ஆரம்பித்தனர். ஜோதிகா வெட்கத்தில் தன் மார்பை கையால் மூட முயன்றாள். ஆனால் மீனாவின் பிராவை கிழட்டவேண்டியிருந்தது. ஜோதிகா நடுங்கும் விரல்களோடு மீனாவின் பிளவுசை கழட்டி எறிந்தாள். ஜோதிகாவுடன் ஒப்பிடும்போது இவ்விரண்டு முலைகளும் சற்று வித்யாசம்! இரு ஆண்களுக்கும், ஒரு குழந்தைக்கும் பால் ஊட்டி ஊட்டி தொங்கி இருந்தது மீனாவின் மார்பகங்கள்.
சதை போட்டு கொழுத்து தர்பூசணி பழம் போல் பிரகாசித்தாலும், கீறல்கள், பற்குறிகள் அவள் முலையின் அனைத்து இடங்களிலும் காணப்பட்டன. அனைத்தும் ராஜேஷின் கைவேலை தான்! ஜோவை போலவே மீனாவின் கம்புகளும் பிராவை குத்திக்கிழிக்கும் அளவிற்கு விறைத்து இருந்தன. ராஜேஷ் ஜோதிகாவை நோக்கி, ” இப்போ நீ பிராவோட மீனா பாவடைய கழட்டு…” என்றான். ஜோதிகா சற்று தயங்கினாள். ராஜேஷ் அவளை முறைத்து பார்க்க, ஜோதிகா அவ்வாறே செய்தாள். நேர் மாறாக மீனாவும், 6 பேரின் கட்டளைக்கிணங்க ஜோதிகாவின் பிராவையும் பாவாடையையும் கழட்டி எறிந்தாள். இருவரும் வெறும் ஜட்டியில் இருந்தனர் (மீனா கருப்பு, ஜோதிகா வெள்ளை). தங்கள் தொடைகளையும், மார்புகளையும் கைகாளால் மூட முடிந்த அளவிற்கு மூடிக்கொண்டு நின்றனர். வெட்கத்தில் குழைந்தனர். ஜட்டிகளில், இருவரும் குழைந்து வெட்கத்தில் நின்றது 6 பேருக்கும் காம உற்ச்சாகத்தை கூட்டியது. ஆறு பேரும் மீனா மற்றும் ஜோதிகாவை சுற்றி வட்டமாக நின்றுக்கொண்டனர். சுனில், “இப்போ மாறி மாறி ஜட்டியையும் கழட்டுங்க பார்ப்போம்..” என்று கூற, எல்லோரும் உரக்க சிரித்தனர். ஜோதிகாவும் மீனாவும் நடுநடுங்கிக்கொண்டு ஜட்டிகளை கழட்ட தயங்கிக்கொண்டு இருந்தனர். ஒருநைட் படியுங்கள் சொர்கத்தை காணுங்கள்.
அடுத்த நொடி, நாகராஜும் சுவாமியும் மீனா மற்றும் ஜோவின் ஜட்டிகளை முரட்டு தனமாக புடிச்சு இழுக்க, இரண்டும் நார் நாராக கிழிந்து வந்தன. நிர்வாணமாக இருவரும் புண்டை தரிசனத்தை காட்டிக்கொண்டு நின்றனர். ஜோதிகாவின் புண்டை அணில் கடிக்காத பழம்! இளஞ்சிவப்பு நிறத்தில் வழு வழுவென்று இளமையாக காட்சி அளித்தது. சுன்னிகளின் படையெடுப்பை பார்க்காத அப்புண்டையின் உதடுகள் சிறிது சுருங்கியும், மிருதுவாகவும் இருந்தன. புண்டையை சுற்றி புதர் போல் முடிகள் நிரம்பி இருந்தன. மீனாவின் புண்டை மாறாக தென்பட்டது. முடிகளே இல்லாத ஷேவ் செய்யப்பட்ட கூதி. ராஜேஷ் மற்றும் வித்யாசாகர் இருவரின் பூல்களும் கிரிக்கெட் விளையாடிய மைதானம்! அவர்களின் விரல்கள், பற்கள், விந்துச்சொட்டுக்கள் பட்டு பட்டு அவளது புண்டை இதழ்கள் சற்று சாயம் பொய் விரிந்து இருந்தன. சுருக்கமாக சொல்ல போனால்… ஒரு பூரணமான தேவிடியாளின் பெண்குறி அது! இருவரின் குண்டிகளை பொருத்தவரை பெரிய வித்தியாசம் இல்லை! இரண்டும் வழு வழுவென கொழுத்து போய் இருந்தன. ஆனால் மீனாவுடைய சூத்து சற்று அடிவாங்கியிருந்தது. அவ்வளவுதான் இரண்டிற்கும் வித்தியாசம்! ராஜேஷ் ஜோதிகாவை நோக்கி நடந்து வந்தான். ஜோதிகா பயத்தில் பின்வாங்கினாள். ஆனால் மகேஷ் அவளை பிடித்து ராஜேஷிடம் தள்ளினான். ராஜேஷ் ஜோதிகாவை கட்டி பிடித்து, “நாங்க சொல்லுற மாறி கேளு ஜோ. உன் புருஷன் குடுக்க முடியாத சுகத்த நாங்க குடுக்குறோம்…” என்றான். அந்த சொற்கள் மாய சொற்கள்! ஜோதிகா அதை கேட்டதும் தன் பயத்தை விடுத்தாள்.
கையால் உடலை மறைப்பதையும் விட்டாள். அவள் முகத்தில் ஒரு தீர்மானம் தெரிந்தது. “நான் என்ன செய்யனும்…” என்றாள் ஜோதிகா. “நல்லா குனிஞ்சு நில்லு…உன் குண்டிய எங்க எல்லாருக்கும் நல்லா காட்டு” என்றான் ராஜேஷ். என்ன நடக்கிறது என்று புரியாமல் மீனா பார்க்க, ஜோதிகா குனிந்தாள். ராஜேஷ் அவள் தலை மீது கை வைத்து தள்ளி, அவளை நன்றாக குனிய வைத்தான். ஜோதிகாவின் குண்டி ஓட்டை நன்றாக தெரியும் அளவிற்கு அவளை குனிய வைத்தான். ஜெகன் மீனாவை பார்த்து, ” அந்த தேவிடியா குண்டிய நக்கு டி, முண்ட” என்றான். திடுக்கிட்டு மீனா, “என்னது…??” என்றாள். ஜெகன் மீனாவின் தலையை பிடித்து, மண்டி போடவைத்து ஜோதிகா குண்டி பிட்டங்களின் நடுவே திணித்தான். “அவ சூத்த நக்கு டி…” என்றான். மீனா ஜோதிகாவின் குண்டியின் துற்நாற்றத்தை தாங்க முடியாமல் “ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்” என்று முனகினாள். “நக்கு டி..” என்று அவள் தலையை ஜோதிகா வின் குண்டியோடு சேர்த்து முட்டினான் ஜெகன். மீனா நக்க தொடங்கினாள். ஜோதிகாவிற்கு வலியும் சுகமும் அளவில்லாமல் வந்தது. மீனா தன் நாவால் ஜோதிகாவின் குண்டி ஓட்டையை சுத்தம் செய்வது போல் நக்கினாள். தப்பிக்க வழி தெரியாமல், அவள் சூத்து ஓட்டையை மேலும் கீழுமாக தன் நாவால் தேய்த்தாள். “ஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆ ஐயோ ஐயோ ஐயோ…” என்று சுகத்தில் துடித்தாள் ஜோதிகா. மீனா தன் நாக்கை சூத்து துளையினுள் விட்டு குடைந்தாள். “ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்..ஆஆஆஆஆங்க்… ம்ம்ம்ம்” என்று கண்களை மூடி உரக்க சிணுங்கினாள்.
சுகம் தாள முடியாமல் தானாகவே ராஜேஷின் சுன்னியை கையால் பிடித்து ஆட்ட தொடங்கினாள் ஜோதிகா. அடுத்த நொடி, பல கைகள் அவளை உடல் முழுதும் ஆராய்ந்தன. கண்களை திறந்து பார்த்தாள். 4 பேர் அவளை சுற்றி நின்றுக்கொண்டிருந்தார்கள். கொச்சை வார்த்தைகளால் ஜோதிகாவை திட்டிக்கொண்டே அவள் மார்பகங்கள், இடுப்பு, தொப்புள், உதடுகள், தொடைகள், புண்டை அனைத்தையும் கையால் முரட்டுத்தனமாக அனுபவித்தார்கள். இரண்டு கைகள் அவள் மார்புக்காம்புகளை பிடித்து, பசுமாட்டை பால் கரைப்பது போல், இழுத்து உருவி விட்டார்கள். வலியில் துடித்தாள் ஜோதிகா. “ஆஆஆஆஆஆஆஆஆ” என்று அவள் அலற ஆரம்பித்தாள். அடுத்த வினாடி, ஒரு மலைப்பாம்பு அவளது தொண்டை வரை உள்ளே நுழைந்தது. மூச்சு திணற, இருமிக்கொண்டு அவள் அச்சுன்னியை பார்த்தாள். நாகராஜின் கருநாகம் தான் அது! வாயால் நாகராஜின் பூலை சப்பிக்கொண்டு, இரு கைகளால் ராஜேஷ், சுனில், சுவாமிநாதன் இவர்களின் பூல்களை மாறி மாறி ஆட்டிகொண்டிருந்தாள் ஜோதிகா. அவள் மார்புக்காம்புகளில் இருந்து பாலை சுவாமியும், ராஜேஷும் கறந்துகொண்டிருந்தனர்.
ராஜேஷ் அவள் புண்டை இதழை வருட, சுனில் ஜோதிகாவின் தொப்புள் குழியில் விரல்களால் ஆராய்ச்சி செய்துக்கொண்டிருந்தான். நாகராஜ் ஒரு கையால் ஜோதிகாவின் தலையை தன் பூலோடு சேர்த்து அழுத்திக்கொண்டே, மற்றொரு கையால் ஜோதிகாவின் இடுப்பு மடிப்புகளை மாவு பிசைந்துக்கொண்டிருந்தான். ஜோதிகாவின் “ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்… ம்ம்ம்ம்… ம்ம்ம்ம்” என்ற முனகல்கள் அவுட் ஹவுசை சுற்றி எதிரொலித்தது. மற்றொரு புறம், ஜெகன் மீனாவோடு மண்டியிட்டு அவளை பின்புறமாக கட்டிக்கொண்டான். ஒரு கையால் முரட்டுத்தனமாக, ஜோதிகாவின் கொழுத்த சூத்து பிட்டங்களுக்கு நடுவில் மீனாவின் தலையை அழுத்து அவளை நக்க வைத்துக்கொண்டிருந்தான். பரோட்டா கடைக்காரன் மாவு பிசைவது போல், மற்றொரு கையால் மீனாவின் மார்பகங்களை கசக்கி பிசைந்தான். அவள் முடியை முன்புறமாக தள்ளிவிட்டு, அவள் பின் கழுத்து, முதுகு, அக்குள்கள் அனைத்தையும் வெறி பிடித்தது போல் சப்பினான். தன் தடியான ஆண்குறியை மீனாவின் சூத்தோட்டைக்குள் சொருகினான். மீனா ஜோவின் குண்டியிலிருந்து தலையை எடுக்க முடியாமல், “ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்” என்று அலறினாள். ஒருநைட் படியுங்கள் சொர்கத்தை காணுங்கள்.
கடைசி மனிதன் மகேஷ் மீனாவின் கால் இடுக்கினுள் நுழைந்து அவளது புண்டையை காய்ந்த மாடு மேய்வது போல் மேய்ந்தான்.ஜெகன் பூலிற்கு வாட்டமாக, மகேஷ் இரு கைகளாலும் மீனாவின் சூத்தை விரித்து பிடித்துக்கொண்டான். நிறுத்தாமல் ஆறு பேரும், இரு தேவிடியாக்களையும் அனுபவித்தனர். ஜோதிகா வெறி முத்தி போய் 4 சுன்னிகளையும் தன எச்சிலால் அலங்கரித்தாள். 4 பேர் கஞ்சியையும் குடித்தே தீர வேண்டும் என்ற ஒரு வைராக்யத்தில் அவர்கள் பூல்களை பித்து பிடித்தவள் போல் சப்பிக்கொடுத்தாள். “ம்ம்ம்ம்… ஆஹா” என்று ஜோதிகாவின் உதடு படும் பொழுது நால்வரும் கூவினர். பின்பு ஜோதிகாவை நாகராஜ் தூக்கினான். அவள் கால்களை தன் தோள்களின் மீது போட்டுக்கொண்டு அவள் குண்டியை பிடித்தவாறு தூக்கினான். அவள் உதட்டை தன் வாயால் கவ்வினான். மீனாவின் எச்சிலில் ஜோதிகாவின் சூத்து துவாரமும், புண்டை ரசத்தில் அவள் புண்டையும் ஈரமாய் இருந்தன. ராஜேஷ் ஜோதிகாவை பின்புறமாக கட்டிக்கொண்டான். அவளது முலைகளை கைகளால் பிசைந்தான். நாகராஜ் ஜோதிகாவின் புண்டையினுள் தன் 11” சுன்னியை செலுத்தினான். அதே சமயம், ராஜேஷ் தன் 8” சுன்னியை அவளது சூத்தினுள் சொருகினான். “ஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆ” என்று ஈடு திசைக்கேட்கும் அளவிற்கு கதறினால் ஜோ. அவள் உதடுகளை இழுத்து பிடித்து, கத்தவிடாமல், நாகராஜ் மீண்டும் முத்தமிட்டான். மாறி மாறி இருவர் சுன்னிகளும் ஜோதிகாவின் ஓட்டைகளுள் படையெடுத்தன.
அவள் உடம்பு மேலும் கீழும் அதிர அதிர நாகராஜும், ராஜேஷும் அவளை ஓத்தார்கள். ஆண்டி வயதில் இருந்த அவளது உடம்பின் சதைகள் அங்கும் இங்கும் குலுங்கின. சூத்திற்கு ரத்த ஓட்டம் அதிகரிக்க, அவளது பின்புறம் சற்று சிவந்து போனது. மீனாவை மகேஷின் மீது படுக்க வைத்தார்கள். ஜெகனின் சுன்னி அவள் சூத்தை பிளக்க, மகேஷின் பூல் அவள் புண்டையை பிளந்துக்கொண்டிருந்தது. சுவாமி பூளை மீனா வாயில் கவ்வினாள். சுனிலின் சுன்னியை கையால் ஆட்டினாள். இப்படி மாறி மாறி இருவரையும் அந்த 6 பேர் அனுபவித்துக்கொண்டிருன்தனர். இரு தேவிடியாக்களின் அலறல் சத்தமும் தமிழ் நாடே கேட்க்கும் அளவிற்கு அதிகமாக இருந்தது. மீனா கோபத்திலும், வலியிலும் அலறினாள். ஜோதிகா சுகத்தில் அலறினாள். அது தான் வித்தியாசம்! மற்றபடி அவர்கள் புண்டைகளும், குண்டிகளும், பிளக்கப்பட்டுக்கொண்டிருந்தன. 5 நிமிடத்தில் ஜோதிகாவும், 10 நிமிடத்தில் மீனாவும் உச்சக்கட்ட பரவசத்தை அடைந்தனர். நாகராஜ் தோளில் நகத்தால் கீறி, உடம்பெல்லாம் அதிர ஜோதிகா உச்ச சுகத்தை அடைந்தாள். “ஐயோ… ஐயோ. ஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆஆ.. ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்” என்று பித்து பிடித்து கத்தினாள். அவள் வாழ்க்கையில் முதல் முறையாக அவள் அடைந்த காம சுகம் அது! மீனவிற்க்கோ அது புதுசல்ல, முன்னே, ஒரு சுன்னியால் ஏற்ப்பட்ட உச்ச சுகம், தற்பொழுது 4 சுன்னிகளால் ஏற்ப்பட்டது! இருவரின் காம கூச்சல்கள் ஓய்ந்த பின், ராஜேஷ் ஜோதிகாவை கட்டிலில் படுக்கவைத்தான். மீனாவின் கால்களை விரித்து, மற்றவர்கள், அவள் சூத்து ஜோதிகா முகத்தின் மீது படும்படி உட்க்காரவைத்தார்கள். ஜோதிகா மீனாவின் சூத்தை நக்க தொடங்கினாள். அதே சமயம், ராஜேஷ் ஜோதிகாவின் மேல் படுத்து அவள் புண்டையினுள் தன் சுன்னியை சொருகினான்.
மகேஷும் ராஜேஷோடு ஒட்டி, ஜோதிகாவின் மேல் படுத்து தன் சுன்னியை அவள் புண்டையினுள் விடுத்தான். அன்று ஜோதிகா போட்ட சத்தம், வானையும் எட்டி இருக்கும். இரு 8” அடி மலைப்பாம்புகள் அவளது புண்டை பொந்தினுள் நுழைந்து ஓத்தன. மாறி மாறி, சற்றும் வேகம் குறையாமல் அவள் கூதியை தூர்வாரினர். சுன்னிகள் சூடேற, புண்டை எரிச்சலேடுக்க, இருவரும் மாறி மாறி குத்தினர். ஜோதிகா கதற முடியாமல், வெறியில் என்ன செய்வதென தெரியாமல், மீனாவின் சூத்தை வெறி பிடித்து நக்கினாள். தன் விரல்களால் அவள் புண்டையை முரட்டு தனமாக நோண்டினாள். “ஆஆஆஆஆஆ.. ஜோ ஆஆஆஆஆஆஆஆஆ.. தேவிடியா முண்ட…… ஐயோ ஐயோ ஐயோ ஐயோ ஐயோ ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம் ஆஆஆஆஆஆ” என்று உரக்க கூவினாள் மீனா. அவர்கள் இருவரும் துடிப்பதை பார்த்து மற்றவர்கள் தங்கள் சுன்னிகளை ஆட்டிக்கொண்டிருண்டனர். ஜோதிகாவின் புண்டையில் சுகமும் வலியும் அதிகரிக்க, அவள் மீனா சூத்தை தன் நாவால் சித்திரவதை செய்தாள். பற்களால் அவள் சூத்தை முரட்டு தனமாக கவ்வினாள். அதன் விளைவாக, மீனாவின் கூதியில் நீர் பெருக்கேடுத்துக்கொண்டு வந்தது.
அவள் “ஆஆஆஆஆஆஆ” என்று உரக்க கதற, ஜோதிகாவின் முகத்தின் மீது வாரியடித்தது. அவள் முகம் முழுவதும் மீனாவின் புண்டை ரசத்தால் அலங்கரிக்கப்பட்டிருந்தது. பல சொட்டுக்களை அவள் வாயால் விழுங்கினாள். அதே வேகத்தில் மீனா சிறுநீர் கழித்தாள். அதுவும் ஜோதிகா வாயில்!! மீனாவின் நீரோட்டம் நின்ற இரண்டாவது நிமிடம், ஜோதிகாவின் புண்டையிலிருந்து பீச்சியது புண்டை நீர். எதிர் சுவற்றில் தெறிக்கும் அளவிற்கு நீரை பீச்சி அடித்தது ஜோதிகாவின் புண்டை. “ஐயோ ஐயோ” என்று அலறி, கட்டில் துணியை நகத்தால் பிடித்து கீரிக்கொண்டே உச்ச சுகத்தில் ஜோதிகா துடித்தாள். மீனாவும் ஜோதிகாவும் நீர்ப்போக்கினால் சற்று மயக்கம் அடைந்தனர். இருவரும் கட்டில் ஒருவர் மீது ஒருவர் விழுந்து படுத்திருந்தனர். ராஜேஷும் அவன் நண்பர்களும் சூடு முத்தி இருந்த தங்கள் சுன்னியிலிருந்து வந்த விந்துக்களை இருவர் உடமிலும் ஊற்றினர். இருவர் முகத்திலும் வாரி வாரி இறைத்தனர். மயக்கத்தில் மீனாவும் ஜோதிகாவும், என்னவென்று தெரியாமல் அவைகளை நக்கி சாப்பிட்டனர். ராஜேஷும் அவன் நண்பர்களும் அறையின் ஒவ்வொரு மூலையில் அமர்ந்துக்கொண்டனர். ஜோதிகாவும் மீனாவும் முழித்தவுடன் அடுத்த ரவுண்டை நடத்த இருந்தனர்….ஒருநைட் படியுங்கள் சொர்கத்தை காணுங்கள்.
மேலும் சில கதைகள்

Leave a Reply

Your email address will not be published.

bengali chatikannada kamakathegalu 2014bangala choti kahanisex kattatamil sex stroriestamil old sex storiespanu galpoaunty tho sarasamaina kathalutelugu buthu kathalu in telugugf sex storieskamukta hindi khaniyatelugu latest sex storessex with sister storiessex stories in telugu with picsతెలుగు సెక్స్indian sex stpriesdengudu jokestelugu amma koduku boothu kathaluhot story books in kannadabhai bahan ki chudai storymaid sex storymalayalam sex stories ammakathalu boothu new in telugumalayalam kambi kathakal in manglishbhai behan ki chudai kahanimarathi zavazavi kahanitamil kamakathaikal stories in tamiltamil sexstorieswww telugu sexy stores comwww tamil kamamkannada srx storiestelugu bhootuwww telugu sex storees comdesi hot hindi storybengali choder golpobangla chudir golpohot sexy english storieschuda chudir golpo bengalitelugu dengina storysex stories in telugu with picsantarvassna hindi story freexxx story.comamma puku dengaதமிழ் அக்கா அம்மா தங்கை அப்பா மகள் மகன் காமக்கதைகள்malaylam sex storymarathi language sexy storytamil sex news comaunty ool kathaigaltelugu bootukathalutelugu rape kathalustories in telugu sexkambi malayalam storiestamil hot story annan thangachikannada language tullu tunne kathegaluread new sexy storydengudu kathalu newtamil mami ool kathaigaldesi marathi kahanipuku kosambhabi sex storyantarvasna storiestelugu pdf sex stories downloadsarson ka tel in teluguantarwasna.comantervasna marathi sex storytelugu sex stories kathalushrungara kathegalu kannadatelugu girls sex storieshindi srx storiesbangla choda chude golpomalayalam sx storiesnew telugu sex kadaluindian sex stories in telugu script